ทีเด็ดบอล Salisbury FC vs Sholing FC
‹ คู่ก่อนหน้าPort Vale vs Scunthorpe United · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 249 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›York City vs Northampton Town · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Salisbury FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 249 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSSalisbury FCSholing FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3817% @6.70สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.92
Sholing FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSalisbury FCต่อ 1/1.5 @1.92แนวรุก🔥14.4 vs 10.2Salisbury FCแนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Salisbury FCการ์ดยิงดุ🔥14.4Salisbury FCการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sholing FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Salisbury FCการ์ดได้ราคา💰9/10Salisbury FCการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSholing FCรอง 1/1.5 @1.92การ์ดยิงดุ🔥10.2Sholing FCการ์ดได้ราคา💰6/10Sholing FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Salisbury FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 249 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Salisbury FCSholing FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3817% @6.70
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.92
Sholing FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSalisbury FC
ต่อ 1/1.5 @1.92
แนวรุก🔥14.4 vs 10.2Salisbury FC
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Salisbury FC
การ์ดยิงดุ🔥14.4Salisbury FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Sholing FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Salisbury FC
การ์ดได้ราคา💰9/10Salisbury FC
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSholing FC
รอง 1/1.5 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥10.2Sholing FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Sholing FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Salisbury FC vs Sholing FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSalisbury FC ต่อ 1/1.5 @1.92การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSalisbury FCโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Salisbury FC · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Salisbury FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.41 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Salisbury FC 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Salisbury FC ต่อ 1/1.5
ได้ 49%เสียครึ่ง 15%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 49% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Salisbury FC · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Salisbury FC ชนะ 1 ลูก15%
Salisbury FC ชนะ 2 ลูก25%
Salisbury FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ21%
Sholing FC ชนะ 1 ลูก9%
Sholing FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Salisbury FC ชนะ64%
Salisbury FC ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
Salisbury FC คลีนชีท32%
Sholing FC ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Salisbury FC ไม่แพ้85%
Sholing FC ไม่แพ้36%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-09%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Salisbury FC)
- โอกาส Salisbury FC ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- Salisbury FC ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Salisbury FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 49%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Salisbury FC
ช5-0ช2-1ช3-0ส1-1ช2-0ช2-1
Sholing FC
พ2-3ช2-0ส1-1พ2-3ส1-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Salisbury FCยิง 2.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Sholing FCยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Salisbury FC
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
Sholing FC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Salisbury FC
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Sholing FC
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Salisbury FC
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 1
Sholing FC
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Salisbury FC ชนะ 2เสมอ 0Sholing FC ชนะ 1
- 27-01-2024Salisbury FC3 - 0Sholing FC
- 27-09-2023Sholing FC2 - 1Salisbury FC
- 23-07-2022Salisbury FC4 - 2Sholing FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Salisbury FC@1.38 → @1.380.2%
เสมอ@4.30 → @4.391.9%
ทีมเยือน Sholing FC@6.20 → @6.70▲ 8.1%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 1/1.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.41 | 4.25 | 6.00 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 7.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 4.20 | 6.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.36 | 4.50 | 7.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.93 | 1.92 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 1.87 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 1.87 | 2.5/3 | 1.91 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 1.87 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 1.87 | 2.5/3 | 1.91 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.44 | 4.19 | 6.10 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | 2.00 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.40 | 4.40 | 6.55 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.20 | 6.50 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.92 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.40 | 4.60 | 7.25 | 1.82 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.38 | 4.66 | 6.95 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.39 | 4.70 | 6.94 | 1.85 | 2.5/3 | 1.93 | 1.88 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 1.73 | 2.5 | 1.91 | 1.73 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 1/1.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.60 | 6.75 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 1 | 2.05 | |
| Live | 1.40 | 4.60 | 7.75 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.44 | 4.30 | 6.75 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 2.20 | 1.5 | 1.60 | |
| Live | 1.38 | 4.70 | 7.55 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.82 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NLS-4] Salisbury FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 4 | 2 | 25 | 10 | 28 | 4 | 57.1% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 4 | 13 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 10 | 6 | 15 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 5 | 1 | 13 | 5 | 29 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 1 | 14 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 7 | 4 | 15 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | 13 | 66.7% |
| [ENG-S PR-14] Sholing FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 18 | 20 | 16 | 14 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 13 | 14 | 9 | 19 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 6 | 7 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 6 | 2 | 11 | 7 | 21 | 9 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 4 | 14 | 6 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Salisbury FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 50% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 27-01-2024 | Salisbury FC | 3-0 (3-0) | Sholing FC | - | 1.75 | 3.80 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG-S PR | 27-09-2023 | Sholing FC | 2-1 (1-0) | Salisbury FC | 4-13 (3-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 2.05 | -0.5 | 1.75 | L | D |
| INT CF | 23-07-2022 | Salisbury FC | 4-2 (0-0) | Sholing FC | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Salisbury FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 31-10-2026 | Tonbridge Angels | 1-2 (1-2) | Salisbury FC | 7-6 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG NLS | 28-10-2026 | Walton Hersham | 0-2 (0-1) | Salisbury FC | 2-5 (0-3) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| ENG NLS | 24-10-2026 | Salisbury FC | 1-1 (0-0) | Dover Athletic | 7-2 (4-0) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Salisbury FC | 3-0 (0-0) | Eastbourne Borough | - | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | D |
| ENG NLS | 10-10-2026 | Farnham Town | 1-2 (1-0) | Salisbury FC | 5-8 (1-5) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Salisbury FC | 5-0 (2-0) | Dulwich Hamlet | 5-2 (2-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 30-09-2026 | Al-Qadsia SC | 3-2 (2-0) | Salisbury FC | - | L | ||||||||
| ENG NLS | 26-09-2026 | Salisbury FC | 2-0 (2-0) | Folkestone | 9-1 (5-1) | 2.30 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Salisbury FC | 4-1 (4-1) | Taunton Town | - | W | ||||||||
| ENG NLS | 16-09-2026 | Truro City | 0-1 (0-1) | Salisbury FC | 9-1 (3-1) | 1.65 | 3.75 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG NLS | 12-09-2026 | Ebbsfleet United | 1-1 (0-1) | Salisbury FC | 9-3 (4-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Salisbury FC | 5-1 (2-1) | Slough Town | 3-4 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Chelmsford City | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | 3-5 (1-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG NLS | 31-08-2026 | Salisbury FC | 1-0 (0-0) | Billericay Town | 10-3 (5-1) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG NLS | 29-08-2026 | Maidstone United | 2-1 (1-1) | Salisbury FC | 8-4 (1-2) | 1.62 | 3.70 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ENG NLS | 22-08-2026 | Salisbury FC | 1-2 (1-0) | Hemel Hempstead Town | 3-7 (1-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| ENG NLS | 15-08-2026 | Horsham | 0-0 (0-0) | Salisbury FC | 5-5 (3-3) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NLS | 08-08-2026 | Salisbury FC | 5-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | 6-9 (2-5) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Salisbury FC | 5-0 (2-0) | Havant Waterlooville | 4-1 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Frome Town | 3-0 (1-0) | Salisbury FC | - | L | ||||||||
| No Data |
| Sholing FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 31-10-2026 | Sholing FC | 4-2 (3-1) | Malvern Town | 5-9 (3-3) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ENG-S PR | 28-10-2026 | Berkhamsted Town | 1-1 (0-1) | Sholing FC | 7-2 (2-2) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG FAT | 24-10-2026 | Weymouth | 3-2 (2-1) | Sholing FC | - | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-S PR | 21-10-2026 | Yate Town | 1-1 (1-1) | Sholing FC | 7-3 (2-0) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Sholing FC | 2-0 (1-0) | SE Dons | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| ENG-S PR | 14-10-2026 | Sholing FC | 2-3 (1-0) | Chichester City | 3-6 (2-1) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Frome Town | 1-1 (1-0) | Sholing FC | - | 1.83 | 3.60 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Sholing FC | 8-1 (3-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | D |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Sholing FC | 2-0 (0-0) | Berkhamsted Town | 5-3 (3-1) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Yate Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Tiverton Town | 0-1 (0-0) | Sholing FC | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Sholing FC | 1-3 (0-2) | Plymouth Parkway | - | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Sholing FC | 2-0 (1-0) | Andover New Street | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Sholing FC | 1-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Bracknell Town | 3-1 (1-1) | Sholing FC | - | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Sholing FC | 2-4 (2-0) | Chertsey Town | - | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Hanwell Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | 7-2 (5-2) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Poole Town | 0-1 (0-0) | Sholing FC | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Sholing FC | 1-2 (1-1) | Bath City | - | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Sholing FC | 1-0 (1-0) | Folkestone | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLS | 11-11 | Home | Braintree Town | 3 Days |
| ENG NLS | 17-11 | Home | Dorking | 10 Days |
| ENG NLS | 21-11 | Away | Farnborough Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 11-11 | Home | Chippenham Town | 3 Days |
| ENG-S PR | 14-11 | Away | Gloucester City | 7 Days |
| ENG-S PR | 17-11 | Away | Taunton Town | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 2.34 | 6.00 | 1.90 | 2.34 | 6.00 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | 1.90 | 1/1.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.40 | 7.00 | 1.83 | 2.50 | 7.00 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.41 | 4.25 | 6.00 | 1.40 | 4.50 | 7.50 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.88 | 2.32 | 5.60 | 1.88 | 2.32 | 5.60 | 1.68 | 1 | 2.13 | 1.68 | 1 | 2.13 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 10 | 1.98 | Live | 1.83 | 10 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 2.4 | Goal | 1.7 |
| 0.7 | Loss | 2 | 0.7 | Loss | 1.2 |
| 8 | Shot(OT) | 11 | 7.7 | Shot(OT) | 11.2 |
| 6 | Corner | 3.5 | 5.9 | Corner | 3.2 |
| 2 | Yellow Card | 2.5 | 1.8 | Yellow Card | 2.7 |
| 8.5 | Fouls | 0 | 8 | Fouls | 0 |
| 56.3% | Possession | 53% | 51.6% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Salisbury FC ( 6 Matches) | Sholing FC ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |