ทีเด็ดบอล Gillingham vs Barrow
‹ คู่ก่อนหน้าColchester United vs Worcester City · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 254 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Harrogate Town vs AFC Fylde · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Gillinghamเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 254 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSGillinghamBarrowใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.9335% @3.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.86
Barrowทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGillinghamต่อ 0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥10.2Gillinghamการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBarrowรอง 0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Barrowกองกลาง🎯54% vs 48%Barrowแนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Barrowการ์ดรับหลวม🕳️12.0Gillinghamการ์ดยิงดุ🔥11.4Barrowการ์ดได้ราคา💰7/10Barrowการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gillinghamเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 254 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVS
GillinghamBarrow
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.9335% @3.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.86
Barrowทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGillingham
ต่อ 0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥10.2Gillingham
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBarrow
รอง 0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Barrow
กองกลาง🎯54% vs 48%Barrow
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Barrow
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Gillingham
การ์ดยิงดุ🔥11.4Barrow
การ์ดได้ราคา💰7/10Barrow
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gillingham vs Barrow
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBarrow รอง 0.5 @1.86การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGillinghamโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gillingham · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Gillingham ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @2.13 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gillingham 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gillingham ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gillingham · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gillingham ชนะ 1 ลูก24%
Gillingham ชนะ 2 ลูก12%
Gillingham ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Barrow ชนะ 1 ลูก14%
Barrow ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Gillingham ชนะ44%
Gillingham ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Gillingham คลีนชีท16%
Barrow ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gillingham ไม่แพ้69%
Barrow ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%2-17%0-27%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gillingham)
- โอกาส Gillingham ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- เจอกันล่าสุด Gillingham ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.93 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.13 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Barrow รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Barrow ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Barrow เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Gillingham ไหลขึ้นจาก @1.66 (เงินไหลออก)
- โอกาส Barrow ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gillingham
ช4-1ช4-3พ1-3ส1-1พ1-4ช2-1
Barrow
ช2-1ช2-1ส0-0ช2-0ช3-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gillinghamยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Barrowยิง 1.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gillingham
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Barrow
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 3ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gillingham
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Barrow
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gillingham
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Barrow
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gillingham ชนะ 3เสมอ 2Barrow ชนะ 3
- 28-02-2026Barrow0 - 1Gillingham
- 13-12-2025Gillingham2 - 2Barrow
- 08-02-2025Barrow3 - 0Gillingham
- 28-09-2024Gillingham2 - 0Barrow
- 13-04-2024Gillingham3 - 0Barrow
- 06-03-2024Barrow2 - 0Gillingham
- 01-04-2023Barrow2 - 1Gillingham
- 22-10-2022Gillingham1 - 1Barrow
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gillingham@1.66 → @1.93▲ 16.3%
เสมอ@3.73 → @3.53▼ 5.4%
ทีมเยือน Barrow@4.33 → @3.50▼ 19.1%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.75 | 3.70 | 3.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.55 | 3.30 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.75 | 4.75 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.91 | 3.50 | 3.70 | 1.85 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 3.60 | 4.60 | 1.83 | 2.5 | 2.01 | 1.84 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.93 | 3.40 | 3.50 | 1.86 | 2.5 | 1.97 | 1.98 | 0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.25 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.97 | 3.35 | 3.20 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.97 | 0.5 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.25 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.97 | 3.35 | 3.20 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.97 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.64 | 3.80 | 4.45 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.82 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.97 | 3.47 | 3.31 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.80 | 4.80 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.50 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.95 | 0.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 3.92 | 4.93 | 1.98 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 2.02 | 3.63 | 3.56 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 2.02 | 0.5 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.60 | 3.60 | 4.80 | 1.75 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.91 | 3.30 | 3.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 4.00 | 5.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.97 | 3.40 | 3.50 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.87 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.94 | 3.55 | 3.66 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 2.12 | 0.5/1 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-8] Gillingham | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 20 | 19 | 20 | 8 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 9 | 9 | 21 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 10 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 8 | 3 | 7 | 7 | 17 | 16 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 6 | 0 | 3 | 2 | 9 | 19 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [ENG NL-9] Barrow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 4 | 4 | 26 | 19 | 25 | 9 | 46.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 12 | 6 | 13 | 10 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 14 | 13 | 12 | 9 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 7 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 2 | 11 | 2 | 6 | 5 | 17 | 15 | 13.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 6 | 0 | 2 | 1 | 9 | 17 | 14.3% |
| Away Field | 8 | 1 | 5 | 2 | 4 | 4 | 8 | 14 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Gillingham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 3 (38%) Draw 2 (25%) Lose 3 (38%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 28-02-2026 | Barrow | 0-1 (0-0) | Gillingham | 3-8 (0-3) | 2.82 | 3.10 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| ENG L2 | 13-12-2025 | Gillingham | 2-2 (2-0) | Barrow | 4-2 (2-0) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 08-02-2025 | Barrow | 3-0 (0-0) | Gillingham | 5-1 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 3.40 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 28-09-2024 | Gillingham | 2-0 (1-0) | Barrow | 7-3 (2-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 13-04-2024 | Gillingham | 3-0 (1-0) | Barrow | 6-6 (1-6) | 2.30 | 3.30 | 2.75 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L2 | 06-03-2024 | Barrow | 2-0 (1-0) | Gillingham | 1-8 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L2 | 01-04-2023 | Barrow | 2-1 (1-0) | Gillingham | 3-1 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 3.25 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG L2 | 22-10-2022 | Gillingham | 1-1 (0-1) | Barrow | 3-4 (1-2) | 2.88 | 3.30 | 2.40 | D | 2.13 | 0 | 1.75 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gillingham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Shrewsbury Town | 1-2 (0-1) | Gillingham | 7-2 (3-1) | 1.86 | 3.40 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Gillingham | 1-4 (1-1) | Grimsby Town | 4-6 (3-4) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Gillingham | 1-1 (1-0) | Port Vale | 9-4 (6-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Accrington Stanley | 3-1 (2-1) | Gillingham | 11-1 (4-0) | 2.35 | 3.20 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| EFL Trophy | 14-10-2026 | Gillingham | 4-3 (3-0) | Brighton U21 | 7-1 (7-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Rotherham United | 1-4 (1-1) | Gillingham | 2-2 (1-1) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Gillingham | 0-0 (0-0) | Newport County | 3-2 (1-1) | 1.86 | 3.40 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | York City | 3-0 (1-0) | Gillingham | 4-2 (2-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | L | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Gillingham | 1-4 (1-2) | Cambridge United | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Gillingham | 3-0 (0-0) | Bristol Rovers | 2-1 (1-1) | 3.40 | 3.30 | 1.96 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Gillingham | 2-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 5-5 (3-4) | 2.35 | 3.20 | 2.65 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Rochdale | 1-4 (0-1) | Gillingham | 6-6 (3-0) | 1.96 | 3.30 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Chesterfield | 1-1 (1-0) | Gillingham | 8-2 (4-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Gillingham | 1-1 (1-1) | Northampton Town | 4-4 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 2.82 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Fleetwood Town | 0-0 (0-0) | Gillingham | 10-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.85 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Gillingham | 0-3 (0-0) | Walsall | 6-9 (5-3) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Gillingham | 0-3 (0-1) | Luton Town | 2-9 (1-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Gillingham | 7-3 (3-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 22-07-2026 | Gillingham | 1-0 (1-0) | Millwall | 3-6 (2-3) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gillingham | 0-1 (0-0) | Charlton Athletic | 1-4 (1-1) | 3.50 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Barrow Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NL | 31-10-2026 | Barrow | 1-1 (0-0) | Eastleigh | 3-2 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ENG NL | 28-10-2026 | Halifax Town | 2-3 (1-0) | Barrow | 4-7 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ENG FAC | 21-10-2026 | Gloucester City | 0-2 (0-0) | Barrow | - | 3.70 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Barrow | 0-0 (0-0) | Gloucester City | - | 1.42 | 4.10 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ENG NL | 10-10-2026 | Tamworth | 1-2 (0-0) | Barrow | 3-4 (2-1) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| ENG NL | 03-10-2026 | Barrow | 2-1 (1-1) | Wealdstone FC | 11-3 (6-2) | 1.90 | 3.70 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| ENG NL | 30-09-2026 | Barrow | 3-0 (0-0) | Scunthorpe United | 3-5 (1-3) | 1.95 | 3.60 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG NL | 26-09-2026 | Southend United | 2-4 (0-0) | Barrow | 5-6 (1-5) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ENG NL | 19-09-2026 | Barrow | 1-0 (0-0) | Aldershot Town | 2-8 (0-6) | 1.80 | 3.70 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG NL | 16-09-2026 | Solihull Moors | 1-0 (0-0) | Barrow | 4-6 (4-3) | 2.55 | 3.60 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ENG NL | 12-09-2026 | Worthing | 2-2 (0-2) | Barrow | 10-8 (4-3) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG NL | 05-09-2026 | Barrow | 3-0 (1-0) | Sutton United | 5-6 (3-1) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG NL | 31-08-2026 | Kidderminster Harriers | 1-1 (1-1) | Barrow | 2-8 (1-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NL | 29-08-2026 | Barrow | 1-2 (0-0) | Yeovil Town | 9-3 (5-0) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG NL | 22-08-2026 | Harrogate Town | 2-2 (1-1) | Barrow | 3-6 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG NL | 15-08-2026 | Barrow | 1-2 (0-0) | Hornchurch | 8-3 (4-1) | 1.36 | 4.75 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ENG NL | 08-08-2026 | Hartlepool United | 2-0 (1-0) | Barrow | 2-5 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Morecambe | 0-1 (0-0) | Barrow | 2-9 (2-2) | 3.10 | 4.00 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Barrow | 2-0 (1-0) | Blackpool | 5-6 (2-2) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Radcliffe Borough | 0-0 (0-0) | Barrow | 3-6 (3-4) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Away | Northampton Town | 3 Days |
| ENG L2 | 14-11 | Away | Colchester United | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Home | Crewe Alexandra | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NL | 14-11 | Away | Gateshead | 7 Days |
| ENG NL | 21-11 | Home | Carlisle United | 14 Days |
| ENG NL | 25-11 | Away | Boston United | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.20 | 4.40 | 2.43 | 2.20 | 3.95 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.75 | 3.70 | 3.90 | 1.95 | 3.55 | 3.30 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.38 | 5.50 | 2.50 | 2.25 | 4.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.57 | 3.75 | 4.75 | 1.91 | 3.50 | 3.70 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | 2.00 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 2 | Loss | 0.7 | 2 | Loss | 0.9 |
| 15.7 | Shot(OT) | 10 | 14.9 | Shot(OT) | 9.6 |
| 5 | Corner | 7 | 3.5 | Corner | 5.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 3 |
| 15.3 | Fouls | 9 | 14.5 | Fouls | 15.9 |
| 46.3% | Possession | 56% | 48.1% | Possession | 54.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gillingham ( 1 Matches) | Barrow ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |