ทีเด็ดบอล Luton Town vs Forest Green Rovers
‹ คู่ก่อนหน้าHarrogate Town vs AFC Fylde · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 256 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mansfield Town vs Macclesfield Town · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Luton Townเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 24 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 256 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSLuton TownForest Green Roversใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2915% @7.53สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.00
Forest Green Roversทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLuton Townต่อ 1.5 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ71Luton Town ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Luton Townการ์ดยิงดุ🔥13.2Luton Townการ์ดรับหลวม🕳️8.4Forest Green Roversการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Luton Townการ์ดได้ราคา💰6/10Luton Townการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนForest Green Roversรอง 1.5 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️6.0Luton Townการ์ดยิงดุ🔥12.6Forest Green Roversการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.1ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Luton Townเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 24 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 256 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Luton TownForest Green Rovers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2915% @7.53
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.00
Forest Green Roversทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLuton Town
ต่อ 1.5 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ71Luton Town ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Luton Town
การ์ดยิงดุ🔥13.2Luton Town
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Forest Green Rovers
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Luton Town
การ์ดได้ราคา💰6/10Luton Town
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนForest Green Rovers
รอง 1.5 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Luton Town
การ์ดยิงดุ🔥12.6Forest Green Rovers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.1ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Luton Town = วงกลม · Forest Green Rovers = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Luton Townประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Forest Green Roversไม่มีข้อมูลตัวจริง
24Josh Keeley6.0
15Teden Mengi6.5
•Reuell Walters6.4
5Mads Juel Andersen6.3
33Harrison Ashby6.1
10Jamie Donley6.2
26Shandon Baptiste6.1
16Daniel Gore6.1
25Isaiah Jones6.5
9Callum Marshall6.3
14Shayden Morris6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Luton Town vs Forest Green Rovers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLuton Town ต่อ 1.5 @1.83การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLuton Townโอกาสชนะ 70%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 3 · 7 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Luton Town · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Luton Town ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.40 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Luton Town 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Luton Town ต่อ 1.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Luton Town · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Luton Town ชนะ 1 ลูก17%
Luton Town ชนะ 2 ลูก25%
Luton Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ19%
Forest Green Rovers ชนะ 1 ลูก9%
Forest Green Rovers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Luton Town ชนะ65%
Luton Town ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Luton Town คลีนชีท23%
Forest Green Rovers ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Luton Town ไม่แพ้84%
Forest Green Rovers ไม่แพ้35%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Luton Town)
- โอกาส Luton Town ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Luton Town ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Luton Town ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Luton Town ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.29 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.40 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Luton Town
พ1-2ช2-1ช2-1ช3-1ช2-0ส1-1
Forest Green Rovers
ส1-1พ2-4ส0-0ช5-0ช2-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Luton Townยิง 2.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Forest Green Roversยิง 2.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Luton Town
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
Forest Green Rovers
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Luton Town
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Forest Green Rovers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Luton Town
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Forest Green Rovers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Luton Town ชนะ 5เสมอ 2Forest Green Rovers ชนะ 1
- 01-11-2025Luton Town4 - 3Forest Green Rovers
- 28-04-2018Luton Town3 - 1Forest Green Rovers
- 16-12-2017Forest Green Rovers0 - 2Luton Town
- 21-04-2014Luton Town4 - 1Forest Green Rovers
- 24-08-2013Forest Green Rovers0 - 0Luton Town
- 09-02-2013Luton Town1 - 1Forest Green Rovers
- 27-10-2012Forest Green Rovers1 - 2Luton Town
- 21-03-2012Forest Green Rovers3 - 0Luton Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Luton Town@1.26 → @1.29▲ 2.9%
เสมอ@5.29 → @5.12▼ 3.2%
ทีมเยือน Forest Green Rovers@7.53 → @7.530.0%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.28 | 5.40 | 7.20 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.28 | 5.40 | 7.20 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 1.22 | 5.50 | 9.00 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.93 | 1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 9.00 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.85 | 1.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.84 | 3/3.5 | 1.99 | 1.86 | 1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.29 | 5.25 | 7.50 | 1.97 | 3.5 | 1.86 | 1.84 | 1.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.29 | 5.20 | 7.50 | 1.95 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.30 | 5.20 | 7.30 | 1.96 | 3.5 | 1.82 | 1.82 | 1.5 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.29 | 5.20 | 7.50 | 1.95 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.30 | 5.20 | 7.30 | 1.96 | 3.5 | 1.82 | 1.82 | 1.5 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.27 | 4.97 | 6.40 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.27 | 4.97 | 6.40 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.29 | 5.20 | 7.85 | 1.77 | 3/3.5 | 1.99 | 1.99 | 1.5/2 | 1.79 | |
| Live | 1.29 | 5.15 | 7.45 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.24 | 6.00 | 9.00 | 1.94 | 3.5 | 1.79 | 1.86 | 1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 1.30 | 5.50 | 8.25 | 1.93 | 3.5 | 1.80 | 1.79 | 1.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 1.24 | 6.10 | 8.71 | 1.97 | 3.5 | 1.78 | 1.87 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.31 | 5.88 | 7.98 | 1.99 | 3.5 | 1.83 | 1.87 | 1.5 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 1.22 | 5.50 | 9.50 | 1.91 | 3.5 | 1.75 | 1.75 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.30 | 5.00 | 7.50 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.25 | 6.25 | 10.00 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | 2 | 1.70 | |
| Live | 1.30 | 5.75 | 8.00 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.75 | 1.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.30 | 5.70 | 7.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.87 | 1.81 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.29 | 5.70 | 8.30 | 1.93 | 3.5 | 1.81 | 1.77 | 1.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-4] Luton Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 3 | 4 | 27 | 21 | 24 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 12 | 7 | 14 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 15 | 14 | 10 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 3 | 5 | 11 | 11 | 21 | 7 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 12 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 5 | 8 | 9 | 12 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 6 | 1 | 15 | 83.3% |
| [ENG NL-16] Forest Green Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 4 | 5 | 23 | 24 | 19 | 16 | 35.7% |
| Home Field | 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 7 | 8 | 14 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 13 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 9 | 8 | 20 | 12 | 35.7% |
| Home Field | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 12 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 13 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Luton Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAC | 01-11-2025 | Luton Town | 4-3 (2-0) | Forest Green Rovers | 2-6 (1-2) | 1.53 | 4.50 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | D | O |
| ENG L2 | 28-04-2018 | Luton Town | 3-1 (1-0) | Forest Green Rovers | 8-4 (4-3) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | W | O |
| ENG L2 | 16-12-2017 | Forest Green Rovers | 0-2 (0-1) | Luton Town | 7-8 (3-6) | 4.50 | 3.80 | 1.72 | W | 2.02 | -0.5/1 | 1.82 | W | U |
| ENG NL | 21-04-2014 | Luton Town | 4-1 (1-1) | Forest Green Rovers | 6-4 | 1.61 | 4.00 | 5.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG NL | 24-08-2013 | Forest Green Rovers | 0-0 (0-0) | Luton Town | - | 2.20 | 3.30 | 3.00 | D | |||||
| ENG NL | 09-02-2013 | Luton Town | 1-1 (1-1) | Forest Green Rovers | - | 2.00 | 3.50 | 3.25 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NL | 27-10-2012 | Forest Green Rovers | 1-2 (0-0) | Luton Town | - | 2.62 | 3.40 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | O |
| ENG NL | 21-03-2012 | Forest Green Rovers | 3-0 (1-0) | Luton Town | - | 3.40 | 3.40 | 2.10 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| ENG NL | 17-08-2011 | Luton Town | 1-1 (0-0) | Forest Green Rovers | - | 1.44 | 4.20 | 7.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| ENG NL | 02-03-2011 | Forest Green Rovers | 0-1 (0-1) | Luton Town | - | 5.00 | 3.50 | 1.61 | W | 2.10 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ENG NL | 20-10-2010 | Luton Town | 6-1 (3-1) | Forest Green Rovers | - | 1.28 | 5.00 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| ENG NL | 10-03-2010 | Luton Town | 2-1 (1-0) | Forest Green Rovers | - | 1.44 | 4.20 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | D | O |
| ENG NL | 19-08-2009 | Forest Green Rovers | 0-1 (0-0) | Luton Town | - | 4.00 | 3.40 | 1.80 | W | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Luton Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 04-11-2026 | Huddersfield Town | 1-1 (0-1) | Luton Town | 9-1 (6-0) | 2.00 | 3.60 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG L1 | 31-10-2026 | Peterborough United | 0-2 (0-1) | Luton Town | 4-6 (2-1) | 3.30 | 3.80 | 1.90 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 28-10-2026 | Luton Town | 3-1 (1-0) | Doncaster Rovers | 5-5 (1-3) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Luton Town | 2-1 (1-0) | Leicester City | 9-8 (9-3) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| ENG L1 | 21-10-2026 | Luton Town | 2-1 (2-0) | Barnsley | 7-4 (5-1) | 1.44 | 4.40 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L1 | 17-10-2026 | Milton Keynes Dons | 2-1 (1-0) | Luton Town | 5-6 (2-3) | 2.90 | 3.40 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Wycombe Wanderers | 1-4 (0-2) | Luton Town | 4-6 (0-5) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| EFL Trophy | 03-10-2026 | Colchester United | 1-1 (0-0) | Luton Town | 4-6 (2-4) | 4.33 | 3.75 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Luton Town | 6-0 (3-0) | Ipswich U21 | 8-2 (4-0) | 1.30 | 4.75 | 8.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Luton Town | 0-1 (0-1) | Bradford City | 14-3 (6-3) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG L1 | 11-09-2026 | Stevenage Borough | 2-1 (1-0) | Luton Town | 2-4 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Luton Town | 1-1 (1-1) | Leyton Orient | 7-2 (5-2) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| ENG L1 | 03-09-2026 | Luton Town | 2-0 (0-0) | Stockport County | 2-8 (1-3) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG L1 | 30-08-2026 | Mansfield Town | 5-2 (3-0) | Luton Town | 4-7 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG LC | 28-08-2026 | Chelsea | 2-0 (0-0) | Luton Town | 9-3 (7-1) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Luton Town | 2-2 (1-1) | Notts County | 8-3 (4-1) | 1.60 | 3.90 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Reading | 3-4 (3-1) | Luton Town | 5-2 (3-1) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Gillingham | 0-3 (0-1) | Luton Town | 2-9 (1-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Luton Town | 0-1 (0-1) | Go Ahead Eagles | 2-1 (1-0) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Bedford Town | 3-0 (0-0) | Luton Town | - | L | ||||||||
| No Data |
| Forest Green Rovers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NL | 31-10-2026 | Forest Green Rovers | 2-2 (2-0) | Harrogate Town | 5-4 (2-3) | 2.75 | 3.60 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG NL | 29-10-2026 | Forest Green Rovers | 2-0 (1-0) | Eastleigh | 6-3 (2-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ENG FAC | 21-10-2026 | Forest Green Rovers | 5-0 (3-0) | Chesham United | 1-1 (0-1) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Chesham United | 0-0 (0-0) | Forest Green Rovers | 2-9 (0-6) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG NL | 10-10-2026 | Forest Green Rovers | 2-4 (0-1) | Hartlepool United | 9-5 (4-4) | 1.60 | 4.00 | 4.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| ENG NL | 30-09-2026 | Forest Green Rovers | 1-1 (1-1) | Wealdstone FC | 6-1 (2-0) | 1.55 | 4.10 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| ENG NL | 26-09-2026 | Sutton United | 3-3 (0-1) | Forest Green Rovers | 7-1 (2-1) | 2.90 | 3.60 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG NL | 19-09-2026 | Forest Green Rovers | 1-3 (1-1) | Boston United | 9-6 (6-4) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ENG NL | 16-09-2026 | Carlisle United | 1-1 (1-1) | Forest Green Rovers | 6-9 (5-6) | 1.90 | 3.70 | 3.40 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG NL | 12-09-2026 | Forest Green Rovers | 4-0 (1-0) | Gateshead | 5-2 (2-0) | 1.48 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| ENG NL | 05-09-2026 | Hornchurch | 0-1 (0-1) | Forest Green Rovers | 6-3 (1-2) | 3.80 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ENG NL | 31-08-2026 | Forest Green Rovers | 1-2 (0-0) | Altrincham | 10-5 (4-3) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | D |
| ENG NL | 29-08-2026 | AFC Fylde | 2-0 (0-0) | Forest Green Rovers | 4-6 (2-4) | 2.88 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG NL | 22-08-2026 | Forest Green Rovers | 0-3 (0-2) | Boreham Wood | 2-5 (1-2) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| ENG NL | 15-08-2026 | Worthing | 1-2 (1-0) | Forest Green Rovers | 4-11 (3-4) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG NL | 08-08-2026 | Forest Green Rovers | 3-2 (0-1) | Halifax Town | 8-5 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.60 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Forest Green Rovers | 1-4 (0-2) | Swindon Town | 4-3 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Forest Green Rovers | 3-2 (1-2) | Bristol City | 11-3 (4-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Forest Green Rovers | 1-5 (0-5) | Cardiff City | 2-7 (2-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Forest Green Rovers | 2-2 (2-0) | Bristol Rovers | 9-5 (3-1) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 14-11 | Home | Cambridge United | 7 Days |
| EFL Trophy | 18-11 | Home | Peterborough United | 10 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Away | Burton Albion | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NL | 14-11 | Away | Woking | 7 Days |
| ENG NL | 22-11 | Away | Yeovil Town | 14 Days |
| ENG NL | 25-11 | Home | Southend United | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.70 | 2.72 | 6.10 | 1.69 | 2.75 | 6.00 | 2.01 | 1.5 | 1.79 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.84 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Initial | 1.28 | 5.40 | 7.20 | 1.28 | 5.40 | 7.20 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | 1.82 | 1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 3.00 | 8.00 | 1.67 | 2.88 | 7.00 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.22 | 5.50 | 9.00 | 1.33 | 5.00 | 9.00 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.93 | 1.5/2 | 1.93 | 1.85 | 1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.65 | 2.75 | 5.70 | 1.65 | 2.75 | 5.70 | 2.02 | 1.5 | 1.78 | 2.02 | 1.5 | 1.78 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Initial | 1.27 | 4.97 | 6.40 | 1.27 | 4.97 | 6.40 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | 1.82 | 1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 10.5 | 1.88 | Live | 1.83 | 10 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 3 | 2.2 | Goal | 2.1 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.4 |
| 13.3 | Shot(OT) | 9.7 | 11.1 | Shot(OT) | 9.8 |
| 6.7 | Corner | 4 | 7.1 | Corner | 6 |
| 1 | Yellow Card | 1 | 1.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 10.7 | Fouls | 8.5 | 11.7 | Fouls | 10.9 |
| 46% | Possession | 51.3% | 53.3% | Possession | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Luton Town ( 2 Matches) | Forest Green Rovers ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |