ทีเด็ดบอล Oxford United vs Stevenage Borough
‹ คู่ก่อนหน้าNewport County vs Walsall · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 247 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Port Vale vs Scunthorpe United · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Oxford Unitedเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 26 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 247 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล65.6พลังทีม60.1Oxford UnitedStevenage Boroughใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @2.0437% @3.36สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.79
Stevenage Boroughทีมเยือน · อันดับ #16 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Ciaron BrownDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1⚽
Chem CampbellFW · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
✓ ชนะ
Tyler GoodrhamFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🛡️
Kaelan CaseyDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Brodie SpencerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2VS3🎯
Jordan HoughtonMF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0Oxford United ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)67.0พลังที่แท้จริง65.6พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+5.5Oxford United นำ 5.5 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม (ประมาณการ)64.6พลังที่แท้จริง60.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านOxford Unitedต่อ 0.5 @2.04กองกลาง🎯54% vs 44%Oxford Unitedแนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Oxford Unitedดาวเด่น 1
£2MBrownดาวเด่น 2
£2MGoodrhamดาวเด่น 3
£2MSpencerการ์ดยิงดุ🔥10.2Oxford Unitedการ์ดรับหลวม🕳️6.0Stevenage Boroughการ์ดได้ราคา💰6/10Oxford Unitedการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStevenage Boroughรอง 0.5 @1.79แนวรุก🔥12.6 vs 10.2Stevenage Boroughการ์ดยิงดุ🔥12.6Stevenage Boroughการ์ดได้ราคา💰7/10Stevenage Boroughการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.01พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.1ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81การ์ดรับแน่น🛡️0.7·1.0ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
Oxford Unitedเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 26 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 247 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล65.6พลังทีม60.1
Oxford UnitedStevenage Borough
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @2.0437% @3.36
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.79
Stevenage Boroughทีมเยือน · อันดับ #16 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Ciaron BrownDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Ciaron BrownDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.21⚽
Chem CampbellFW · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1

Chem CampbellFW · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
✓ ชนะ
Tyler GoodrhamFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Tyler GoodrhamFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
Kaelan CaseyDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.0

Kaelan CaseyDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Brodie SpencerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Brodie SpencerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
Jordan HoughtonMF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0

Jordan HoughtonMF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0Oxford United ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)67.0
พลังที่แท้จริง65.6
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+5.5
Oxford United นำ 5.5 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม (ประมาณการ)64.6
พลังที่แท้จริง60.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านOxford United
ต่อ 0.5 @2.04
กองกลาง🎯54% vs 44%Oxford United
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Oxford United
ดาวเด่น 1
£2MBrown
£2MBrownดาวเด่น 2
£2MGoodrham
£2MGoodrhamดาวเด่น 3
£2MSpencer
£2MSpencerการ์ดยิงดุ🔥10.2Oxford United
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Stevenage Borough
การ์ดได้ราคา💰6/10Oxford United
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStevenage Borough
รอง 0.5 @1.79
แนวรุก🔥12.6 vs 10.2Stevenage Borough
การ์ดยิงดุ🔥12.6Stevenage Borough
การ์ดได้ราคา💰7/10Stevenage Borough
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.01
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.1ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·1.0ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Oxford United = วงกลม · Stevenage Borough = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Oxford Unitedประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Stevenage Boroughประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Jamie Cumming6.1
3Ciaron Brown6.2
15Brodie Spencer6.2
6Michal Helik6.1
26Jack Currie6.0
32Louie Sibley6.1
18Jamie McDonnell6.1
8Cameron Brannagan6.0
11Tyler Goodrham6.2
10Aidomo Emakhu6.1
23Siriki Dembele6.0
1Tommy Setford5.9
16Kaelan Casey6.0
2Luther Wildin5.9
15Terence Vancooten5.8
6Lewis Freestone5.8
4Jordan Houghton6.0
10Daniel Kemp5.9
24Matthew Smith5.8
20Chem Campbell6.1TT•Tugra Turhan5.9
44Phoenix Patterson5.8Oxford United4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Stevenage Borough4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Oxford United vs แนวรุก Stevenage Borough
4vs324.5 – 17.7 คะแนน
Oxford United คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.1 – 17.6 คะแนน
Oxford United คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Oxford United vs แนวรับ Stevenage Borough
3vs418.2 – 23.5 คะแนน
Stevenage Borough คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Oxford United คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Oxford United vs Stevenage Borough
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านOxford United ต่อ 0.5 @2.04การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.01การ์ด 5 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงOxford United +5.565.6 vs 60.1
🃏ศึกดาวเด่นOxford United ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งOxford Unitedโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Oxford United · บิลหลัก 1X2 @2.04
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Oxford United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.04 · ควรเป็น @2.05 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Oxford United 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Oxford United ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Oxford United · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Oxford United ชนะ 1 ลูก23%
Oxford United ชนะ 2 ลูก13%
Oxford United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Stevenage Borough ชนะ 1 ลูก16%
Stevenage Borough ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Oxford United ชนะ45%
Oxford United ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Oxford United คลีนชีท26%
Stevenage Borough ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Oxford United ไม่แพ้72%
Stevenage Borough ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Oxford United)
- โอกาส Oxford United ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- เจอกันล่าสุด Oxford United ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Stevenage Borough รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Stevenage Borough ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Stevenage Borough ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Oxford United
ส1-1ช2-1ส0-0ช1-0ส1-1ช2-0
Stevenage Borough
ช2-1ช1-0พ0-2ช3-0พ0-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Oxford Unitedยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Stevenage Boroughยิง 2.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Oxford United
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
Stevenage Borough
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oxford United
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Stevenage Borough
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oxford United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Stevenage Borough
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Oxford United ชนะ 5เสมอ 2Stevenage Borough ชนะ 1
- 22-08-2026Stevenage Borough1 - 2Oxford United
- 20-04-2024Oxford United1 - 1Stevenage Borough
- 30-09-2023Stevenage Borough1 - 3Oxford United
- 06-10-2021Oxford United1 - 2Stevenage Borough
- 30-08-2017Stevenage Borough2 - 6Oxford United
- 25-03-2016Oxford United1 - 1Stevenage Borough
- 31-10-2015Stevenage Borough1 - 5Oxford United
- 31-01-2015Stevenage Borough0 - 2Oxford United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Oxford United@2.01 → @2.041.2%
เสมอ@3.22 → @3.220.0%
ทีมเยือน Stevenage Borough@3.26 → @3.36▲ 3.1%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.94 | 3.05 | 2.95 | 1.91 | 2.5 | 1.71 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.94 | 3.05 | 2.95 | 1.91 | 2.5 | 1.71 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 1.97 | 3.40 | 3.35 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.04 | 3.35 | 3.20 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 2.04 | 0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.25 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.70 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.05 | 0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.13 | 3.20 | 1.84 | 2/2.5 | 1.99 | 1.86 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.40 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 2.06 | 0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.97 | 3.30 | 3.45 | 1.99 | 2.5 | 1.79 | 1.97 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.02 | 3.30 | 3.35 | 1.98 | 2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 1.97 | 3.30 | 3.45 | 1.99 | 2.5 | 1.79 | 1.97 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.02 | 3.30 | 3.35 | 1.98 | 2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.02 | 3.17 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 3.02 | 3.17 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.96 | 3.37 | 3.45 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.96 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.03 | 3.34 | 3.28 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 2.03 | 0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.86 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.50 | 1.99 | 2.5 | 1.75 | 1.76 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 2.12 | 3.28 | 3.37 | 2.01 | 2.5 | 1.76 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.10 | 3.34 | 3.65 | 2.04 | 2.5 | 1.79 | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.00 | 3.20 | 2.05 | 2.5 | 1.62 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.00 | 0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.40 | 3.40 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.10 | 3.15 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.30 | 3.32 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.52 | 0 | 2.36 | |
| Live | 1.99 | 3.44 | 3.62 | 1.99 | 2.5 | 1.76 | 1.70 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-3] Oxford United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 5 | 1 | 22 | 11 | 26 | 3 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 11 | 4 | 15 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 5 | 2 | 7 | 3 | 23 | 2 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 2 | 12 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [ENG L1-16] Stevenage Borough | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 17 | 13 | 16 | 16 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 7 | 6 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 10 | 0 | 5 | 2 | 16 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 6 | 0 | 2 | 2 | 6 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Oxford United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 22-08-2026 | Stevenage Borough | 1-2 (0-0) | Oxford United | 6-5 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| ENG L1 | 20-04-2024 | Oxford United | 1-1 (0-1) | Stevenage Borough | 8-5 (4-1) | 1.91 | 3.50 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 30-09-2023 | Stevenage Borough | 1-3 (1-1) | Oxford United | 9-8 (6-4) | 2.55 | 3.50 | 2.55 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| EFL Trophy | 06-10-2021 | Oxford United | 1-2 (1-0) | Stevenage Borough | 5-4 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| EFL Trophy | 30-08-2017 | Stevenage Borough | 2-6 (1-2) | Oxford United | 4-1 (2-0) | 3.40 | 3.50 | 2.05 | W | 2.02 | 0/-0.5 | 1.82 | W | O |
| ENG L2 | 25-03-2016 | Oxford United | 1-1 (0-0) | Stevenage Borough | 6-5 (3-1) | 1.53 | 4.10 | 6.00 | D | 1.68 | 1 | 2.25 | L | U |
| ENG L2 | 31-10-2015 | Stevenage Borough | 1-5 (1-2) | Oxford United | 4-8 | 3.60 | 3.50 | 2.00 | W | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 31-01-2015 | Stevenage Borough | 0-2 (0-0) | Oxford United | 7-4 | 2.00 | 3.50 | 3.60 | W | 2.13 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| ENG L2 | 20-09-2014 | Oxford United | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | - | 2.25 | 3.40 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L2 | 16-03-2011 | Oxford United | 1-2 (1-1) | Stevenage Borough | - | 2.37 | 3.25 | 2.75 | L | 2.15 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| ENG L2 | 16-02-2011 | Stevenage Borough | 0-0 (0-0) | Oxford United | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.13 | W | U |
| ENG NL | 31-03-2010 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Oxford United | - | 2.00 | 3.40 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG NL | 22-08-2009 | Oxford United | 2-1 (1-0) | Stevenage Borough | - | 1.72 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG NL | 28-03-2009 | Stevenage Borough | 1-1 (0-0) | Oxford United | - | 2.25 | 3.25 | 2.87 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG NL | 20-12-2008 | Oxford United | 1-1 (1-1) | Stevenage Borough | - | 2.25 | 3.25 | 2.87 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG NL | 24-03-2008 | Oxford United | 2-1 (1-0) | Stevenage Borough | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | |
| ENG NL | 28-08-2007 | Stevenage Borough | 0-0 (0-0) | Oxford United | - | 2.10 | 3.40 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | |
| ENG NL | 03-03-2007 | Oxford United | 2-0 (1-0) | Stevenage Borough | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 2.13 | 0.5 | 1.73 | W | |
| ENG NL | 02-12-2006 | Stevenage Borough | 2-2 (2-0) | Oxford United | - | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Oxford United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 5 (50%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 05-11-2026 | Oxford United | 2-0 (0-0) | Reading | 5-8 (0-1) | 2.75 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ENG L1 | 31-10-2026 | Barnsley | 1-1 (1-0) | Oxford United | 4-14 (1-8) | 2.75 | 3.50 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG L1 | 28-10-2026 | Oxford United | 1-0 (1-0) | Stockport County | 3-7 (1-2) | 3.40 | 3.70 | 1.90 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Oxford United | 0-0 (0-0) | Bradford City | 5-8 (4-1) | 2.75 | 3.20 | 2.40 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | U |
| ENG L1 | 21-10-2026 | Oxford United | 2-1 (1-0) | Wigan Athletic | 9-1 (5-0) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 16-10-2026 | Mansfield Town | 1-1 (0-1) | Oxford United | 11-3 (4-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Notts County | 1-2 (0-1) | Oxford United | 5-4 (0-2) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Exeter City | 2-2 (2-1) | Oxford United | 2-9 (2-1) | 4.20 | 3.60 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Oxford United | 1-1 (1-0) | Cambridge United | 5-8 (3-5) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Oxford United | 3-0 (0-0) | Burton Albion | 2-5 (0-3) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Leicester City | 0-4 (0-1) | Oxford United | 10-5 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Huddersfield Town | 3-1 (0-0) | Oxford United | 5-0 (2-0) | 1.90 | 3.50 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Stevenage Borough | 1-2 (0-0) | Oxford United | 6-5 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Oxford United | 2-2 (1-2) | Milton Keynes Dons | 8-9 (2-5) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Leyton Orient | 2-0 (0-0) | Oxford United | 7-2 (5-1) | 2.75 | 3.50 | 2.25 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Oxford United | 2-0 (0-0) | Ipswich Town | 7-4 (5-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Oxford United | 3-1 (1-1) | Crawley Town | 9-6 (8-4) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Barnet | 1-2 (0-1) | Oxford United | 2-2 (1-1) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Aldershot Town | 1-3 (1-2) | Oxford United | 3-3 (3-0) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (0-2) | Oxford United | - | W | ||||||||
| No Data |
| Stevenage Borough Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 31-10-2026 | Leicester City | 2-2 (1-1) | Stevenage Borough | 11-2 (8-1) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Stevenage Borough | 0-1 (0-0) | Milton Keynes Dons | 7-9 (2-5) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L1 | 21-10-2026 | Stevenage Borough | 3-0 (2-0) | Plymouth Argyle | 5-5 (3-1) | 2.75 | 3.25 | 2.38 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | O |
| ENG L1 | 17-10-2026 | Bradford City | 2-0 (0-0) | Stevenage Borough | 9-3 (6-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Wigan Athletic | 2-7 (1-4) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Stevenage Borough | 2-1 (1-0) | Leicester City | 5-9 (3-3) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Walsall | 1-6 (1-4) | Stevenage Borough | 3-9 (0-3) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Leyton Orient | 1-0 (0-0) | Stevenage Borough | 3-6 (3-2) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG L1 | 11-09-2026 | Stevenage Borough | 2-1 (1-0) | Luton Town | 2-4 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.20 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Barnsley | 1-5 (1-1) | Stevenage Borough | 8-3 (8-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Peterborough United | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | 3-3 (0-1) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Stevenage Borough | 2-2 (0-0) | Doncaster Rovers | 9-9 (6-2) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Stevenage Borough | 0-3 (0-2) | Reading | 5-5 (0-3) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Stevenage Borough | 1-2 (0-0) | Oxford United | 6-5 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Burton Albion | 1-1 (0-0) | Stevenage Borough | 2-0 (2-0) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Wycombe Wanderers | 1-2 (1-1) | Stevenage Borough | 4-3 (1-1) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (1-0) | Colchester United | 11-0 (5-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Millwall | 5-9 (2-5) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Stevenage Borough | 0-5 (0-2) | West Ham United | 9-6 (6-2) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | 4-2 (2-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Cheltenham Town | 3 Days |
| ENG L1 | 14-11 | Away | Peterborough United | 7 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Home | Wycombe Wanderers | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Fulham U21 | 3 Days |
| ENG L1 | 14-11 | Home | Mansfield Town | 7 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Away | Notts County | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.56 | 2.09 | 4.00 | 2.64 | 2.09 | 3.80 | 1.97 | 1 | 1.83 | 1.97 | 1 | 1.83 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 1.97 | 3.40 | 3.35 | 2.04 | 3.35 | 3.20 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | 2.04 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.10 | 4.00 | 2.63 | 2.20 | 4.00 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.25 | 2.05 | 3.30 | 3.70 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 2.03 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | 2.05 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.49 | 2.06 | 3.91 | 2.48 | 2.09 | 3.83 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.93 | 1 | 1.87 | 2.08 | 0/0.5 | 1.74 | 2.08 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Initial | 2.02 | 3.02 | 3.17 | 2.02 | 3.02 | 3.17 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10 | 1.85 | Live | 1.95 | 10 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 2.1 |
| 0.3 | Loss | 1 | 0.7 | Loss | 1 |
| 15 | Shot(OT) | 13.7 | 13 | Shot(OT) | 12.2 |
| 7.3 | Corner | 4.7 | 5.9 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 10.3 | Fouls | 10 | 11.9 | Fouls | 11 |
| 54.7% | Possession | 47.3% | 53.9% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Oxford United ( 2 Matches) | Stevenage Borough ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |