ทีเด็ดบอล Colchester United vs Worcester City
‹ คู่ก่อนหน้าChesterfield vs Yeovil Town · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 253 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gillingham vs Barrow · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Colchester Unitedเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 253 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริงVSColchester UnitedWorcester Cityใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.3116% @7.07สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.84
Worcester Cityทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านColchester Unitedต่อ 1.5/2 @2.00กองกลาง🎯50% vs 46%Colchester Unitedการ์ดรับหลวม🕳️6.6Worcester Cityการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนWorcester Cityรอง 1.5/2 @1.84แนวรุก🔥7.8 vs 4.8Worcester Cityแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Worcester Cityการ์ดรับหลวม🕳️9.0Colchester Unitedการ์ดยิงดุ🔥7.8Worcester Cityการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Worcester Cityการ์ดได้ราคา💰6/10Worcester Cityการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.92พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3/3.5การ์ด 2 ใบ
Colchester Unitedเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 253 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริงVS
Colchester UnitedWorcester City
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.3116% @7.07
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.84
Worcester Cityทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านColchester United
ต่อ 1.5/2 @2.00
กองกลาง🎯50% vs 46%Colchester United
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Worcester City
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนWorcester City
รอง 1.5/2 @1.84
แนวรุก🔥7.8 vs 4.8Worcester City
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Worcester City
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Colchester United
การ์ดยิงดุ🔥7.8Worcester City
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Worcester City
การ์ดได้ราคา💰6/10Worcester City
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.92
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3/3.5
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Colchester United vs Worcester City
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนWorcester City รอง 1.5/2 @1.84การ์ด 6 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งColchester Unitedโอกาสชนะ 69%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.545/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Colchester United · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล72%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Colchester United ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.31 · ควรเป็น @1.55 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Colchester United 56 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Colchester United ต่อ 1.5/2
ได้ 8%ได้ครึ่ง 20%เสีย 72%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Colchester United · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Colchester United ชนะ 1 ลูก30%
Colchester United ชนะ 2 ลูก20%
Colchester United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ21%
Worcester City ชนะ 1 ลูก11%
Worcester City ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Colchester United ชนะ58%
Colchester United ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Colchester United คลีนชีท26%
Worcester City ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Colchester United ไม่แพ้79%
Worcester City ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-010%0-09%1-29%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Colchester United)
- โอกาส Colchester United ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Worcester City ยิงไม่ได้เลย 36%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.31 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.55 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 28%
- ระบบให้ Colchester United ชนะ 58% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (69%)
- Colchester United ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Worcester City ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Worcester City ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Colchester United
ส1-1พ0-1ส0-0ส1-1พ0-2พ1-3
Worcester City
พ0-1พ1-3ส1-1ช1-0ช3-0ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Colchester Unitedยิง 0.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Worcester Cityยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Colchester United
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
Worcester City
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Colchester United
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Worcester City
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Colchester United
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Worcester City
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Colchester United@1.26 → @1.31▲ 4.0%
เสมอ@5.41 → @5.08▼ 6.2%
ทีมเยือน Worcester City@7.47 → @7.07▼ 5.4%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.24 | 5.60 | 8.60 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.95 | 1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 1.30 | 5.10 | 7.40 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 2.13 | 1.5/2 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 1.24 | 6.00 | 7.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 2.00 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.33 | 5.50 | 7.50 | 1.85 | 3 | 2.00 | 1.93 | 1.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.22 | 5.25 | 9.00 | 1.94 | 3/3.5 | 1.89 | 1.99 | 1.5/2 | 1.84 | |
| Live | 1.29 | 5.00 | 8.00 | 1.86 | 3 | 1.97 | 1.92 | 1.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.30 | 4.90 | 7.90 | 1.84 | 3 | 1.94 | 1.91 | 1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.30 | 4.90 | 8.00 | 1.85 | 3 | 1.93 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.30 | 4.90 | 7.90 | 1.84 | 3 | 1.94 | 1.91 | 1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.30 | 4.90 | 8.00 | 1.85 | 3 | 1.93 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.30 | 4.63 | 6.30 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.94 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.30 | 4.63 | 6.30 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.94 | 1.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.27 | 5.20 | 8.55 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.96 | 1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 1.31 | 4.89 | 7.65 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.91 | 1.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.25 | 6.00 | 8.50 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 1.31 | 5.25 | 8.00 | 1.81 | 3 | 1.91 | 1.87 | 1.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.23 | 5.97 | 9.09 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.90 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.29 | 5.62 | 8.23 | 1.83 | 3 | 1.94 | 1.87 | 1.5 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 1.29 | 5.00 | 8.00 | 2.20 | 3.5 | 1.53 | 1.85 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.30 | 5.00 | 8.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | 1.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.27 | 6.75 | 8.25 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.75 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 8.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.24 | 6.00 | 9.80 | 2.13 | 3.5 | 1.63 | 1.68 | 1.5 | 2.06 | |
| Live | 1.30 | 5.40 | 8.60 | 2.02 | 3/3.5 | 1.74 | 1.87 | 1.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-23] Colchester United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 12 | 19 | 12 | 23 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 6 | 9 | 20 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 13 | 3 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 9 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 5 | 8 | 12 | 22 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 22 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 6 | 5 | 17 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [ENG-S CE-17] Worcester City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 15 | 17 | 13 | 17 | 23.1% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 18 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 3 | 4 | 9 | 12 | 6 | 15 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 8 | 9 | 17 | 16 | 38.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 19 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 3 | 1 | 4 | 4 | 5 | 10 | 11 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Colchester United Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Colchester United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 6 (60%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Colchester United | 1-3 (1-1) | Walsall | 10-6 (5-1) | 2.45 | 3.30 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Northampton Town | 2-0 (1-0) | Colchester United | 7-2 (3-2) | 2.01 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Chesterfield | 1-1 (1-0) | Colchester United | 7-2 (5-0) | 1.49 | 4.00 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Colchester United | 0-0 (0-0) | Exeter City | 5-2 (2-1) | 2.01 | 3.30 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Newport County | 1-0 (0-0) | Colchester United | 5-4 (1-2) | 2.65 | 3.25 | 2.32 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| EFL Trophy | 03-10-2026 | Colchester United | 1-1 (0-0) | Luton Town | 4-6 (2-4) | 4.33 | 3.75 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Shrewsbury Town | 2-2 (1-1) | Colchester United | 8-4 (5-3) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Peterborough United | 3-1 (3-0) | Colchester United | 3-1 (3-0) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Colchester United | 1-1 (0-0) | Cheltenham Town | 3-9 (2-4) | 1.86 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Colchester United | 1-1 (1-0) | Crewe Alexandra | 1-2 | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Swindon Town | 3-1 (0-1) | Colchester United | 4-6 (0-3) | 2.20 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Bristol Rovers | 2-0 (1-0) | Colchester United | 3-2 (3-1) | 1.81 | 3.50 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Colchester United | 1-0 (0-0) | Rochdale | 5-3 (2-0) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Colchester United | 2-1 (0-1) | Oldham Athletic | 8-2 (2-1) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Accrington Stanley | 2-2 (2-1) | Colchester United | 9-4 (6-0) | 2.60 | 3.20 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Colchester United | 0-2 (0-0) | Southampton | 1-5 (1-1) | 6.50 | 4.75 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (1-0) | Colchester United | 11-0 (5-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Colchester United | 0-2 (0-2) | Charlton Athletic | 2-3 (1-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Colchester United | 2-2 (0-1) | West Ham U21 | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Colchester United | 2-3 (1-1) | Peterborough United | 3-11 (1-3) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Worcester City Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 31-10-2026 | Worcester City | 4-1 (3-1) | Real Bedford | - | 4.33 | 4.10 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 28-10-2026 | Banbury United | 0-3 (0-1) | Worcester City | 8-5 (4-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG FAC | 21-10-2026 | Worcester City | 1-0 (0-0) | Chorley FC | - | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Chorley FC | 1-1 (1-0) | Worcester City | 7-6 (7-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| ENG-S CE | 14-10-2026 | Worcester City | 1-3 (0-2) | Stourbridge | 6-6 (4-4) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Rushall Olympic | 1-0 (1-0) | Worcester City | 6-4 (4-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Kettering Town | 1-3 (0-2) | Worcester City | 6-4 (2-1) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Racing Club Warwick | 2-2 (0-1) | Worcester City | 5-4 (3-2) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Worcester City | 0-2 (0-1) | leek Town | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Worcester City | 0-0 (0-0) | Banbury United | 1-3 (0-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Worcester City | 2-1 (0-1) | Stratford Town | 1-8 (0-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Worcester City | 3-2 (1-1) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Worcester City | 1-0 (0-0) | NUOL FC | 8-2 (3-2) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | NUOL FC | 1-1 (0-0) | Worcester City | 4-2 (1-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Worcester City | 0-1 (0-1) | Bromsgrove Sporting FC | 3-5 (3-0) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Leamington | 1-1 (1-0) | Worcester City | - | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Worcester City | 1-0 (1-0) | Stamford | - | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Leighton Town | 2-1 (0-1) | Worcester City | 6-4 (1-3) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Alvechurch | 3-1 (1-1) | Worcester City | - | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Stratford Town | 1-1 (1-0) | Worcester City | 5-11 (3-1) | 2.15 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Ipswich U21 | 3 Days |
| ENG L2 | 14-11 | Home | Gillingham | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Away | Tranmere Rovers | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 11-11 | Home | Racing Club Warwick | 3 Days |
| ENG-S CE | 14-11 | Away | Anstey Nomads | 7 Days |
| ENG-S CE | 17-11 | Away | Hitchin Town | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.65 | 2.68 | 7.00 | 1.74 | 2.57 | 6.40 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.92 | 0.5/1 | 1.90 | 2.04 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Initial | 1.24 | 5.60 | 8.60 | 1.30 | 5.10 | 7.40 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 1.5/2 | 1.87 | 2.13 | 1.5/2 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 2.88 | 8.00 | 1.73 | 2.75 | 7.50 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.24 | 6.00 | 7.50 | 1.33 | 5.50 | 7.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.85 | 3 | 2.00 | 2.00 | 1.5/2 | 1.85 | 1.93 | 1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.69 | 2.57 | 6.20 | 1.69 | 2.57 | 6.20 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.69 | 0.5 | 2.14 | 1.69 | 0.5 | 2.14 | |
| Initial | 1.30 | 4.63 | 6.30 | 1.30 | 4.63 | 6.30 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.94 | 1.5 | 1.88 | 1.94 | 1.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 10 | 1.90 | Live | 1.90 | 10 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 16.7 | Shot(OT) | 8 | 13.7 | Shot(OT) | 11.1 |
| 4.7 | Corner | 5.5 | 3.6 | Corner | 3.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.5 | 1.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 13.3 | Fouls | 0 | 14.3 | Fouls | 0 |
| 49.7% | Possession | 48% | 50.1% | Possession | 45.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Colchester United ( 1 Matches) | Worcester City ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |