ทีเด็ดบอล Eastleigh vs Shrewsbury Town
‹ คู่ก่อนหน้าDover Athletic vs Wealdstone FC · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 238 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fleetwood Town vs Rochdale · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Eastleighเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 238 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSEastleighShrewsbury Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.3663% @1.97สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.98
Shrewsbury Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านEastleighรอง 0.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥7.8Eastleighการ์ดรับหลวม🕳️9.0Shrewsbury Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนShrewsbury Townต่อ 0.5 @1.98แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Shrewsbury Townการ์ดรับหลวม🕳️11.4Eastleighการ์ดยิงดุ🔥8.4Shrewsbury Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.99พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Eastleighเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 238 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
EastleighShrewsbury Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.3663% @1.97
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.98
Shrewsbury Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านEastleigh
รอง 0.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥7.8Eastleigh
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Shrewsbury Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนShrewsbury Town
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Shrewsbury Town
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Eastleigh
การ์ดยิงดุ🔥8.4Shrewsbury Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.99
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Eastleigh vs Shrewsbury Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนShrewsbury Town ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.99การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShrewsbury Townโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shrewsbury Town · บิลหลัก 1X2 @1.97
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Shrewsbury Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.97 · ควรเป็น @2.01 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shrewsbury Town 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Shrewsbury Town ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shrewsbury Town · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shrewsbury Town ชนะ 1 ลูก23%
Shrewsbury Town ชนะ 2 ลูก13%
Shrewsbury Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Eastleigh ชนะ 1 ลูก15%
Eastleigh ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Shrewsbury Town ชนะ45%
Shrewsbury Town ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Shrewsbury Town คลีนชีท22%
Eastleigh ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Eastleigh ไม่แพ้55%
Shrewsbury Town ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shrewsbury Town)
- โอกาส Shrewsbury Town ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Eastleigh เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Eastleigh ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Eastleigh
พ1-3พ0-2ช3-2ช4-2พ0-2ส1-1
Shrewsbury Town
พ0-1ช1-0ช3-2ส3-3ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Eastleighยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Shrewsbury Townยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Eastleigh
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
Shrewsbury Town
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Eastleigh
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Shrewsbury Town
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Eastleigh
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Shrewsbury Town
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Eastleigh@3.44 → @3.36▼ 2.4%
เสมอ@3.37 → @3.411.0%
ทีมเยือน Shrewsbury Town@1.91 → @1.97▲ 3.3%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.40 | 1.76 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.75 | 3.50 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | -0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.80 | 1.95 | 2.5/3 | 1.88 | 1.94 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.93 | 1.98 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.30 | 3.50 | 1.96 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.30 | 3.50 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.82 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 3.30 | 3.50 | 1.96 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.30 | 3.50 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.82 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 3.12 | 3.12 | 2.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.12 | 3.12 | 2.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.41 | 3.61 | 1.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.88 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.28 | 3.54 | 1.97 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 4.00 | 3.45 | 1.82 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.92 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.50 | 3.60 | 1.95 | 1.93 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 3.41 | 3.76 | 1.94 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.49 | 3.86 | 1.98 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | -0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 3.75 | 3.50 | 1.80 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.40 | 3.30 | 1.95 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 4.30 | 3.60 | 1.83 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.45 | 3.30 | 2.05 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 4.01 | 3.50 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.68 | -0.5/1 | 2.06 | |
| Live | 3.52 | 3.62 | 1.96 | 1.74 | 2.5 | 2.02 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NL-17] Eastleigh | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 16 | 5 | 4 | 7 | 19 | 25 | 19 | 17 | 31.3% |
| Home Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 11 | 15 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 1 | 6 | 5 | 14 | 4 | 21 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 16 | 3 | 8 | 5 | 8 | 11 | 17 | 17 | 18.8% |
| Home Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 4 | 13 | 10 | 37.5% |
| Away Field | 8 | 0 | 4 | 4 | 2 | 7 | 4 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 0.0% |
| [ENG L2-15] Shrewsbury Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 17 | 22 | 18 | 15 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 8 | 8 | 10 | 18 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 14 | 8 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 6 | 6 | 7 | 11 | 12 | 23 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 4 | 3 | 8 | 21 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 3 | 8 | 4 | 22 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Eastleigh Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Eastleigh Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NL | 31-10-2026 | Barrow | 1-1 (0-0) | Eastleigh | 3-2 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ENG NL | 29-10-2026 | Forest Green Rovers | 2-0 (1-0) | Eastleigh | 6-3 (2-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ENG NL | 24-10-2026 | Eastleigh | 4-2 (2-2) | Boston United | 3-5 (3-2) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Eastleigh | 3-2 (1-2) | Brentwood Town | - | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | O |
| ENG NL | 10-10-2026 | Hornchurch | 2-0 (1-0) | Eastleigh | 11-2 (4-1) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NL | 03-10-2026 | Eastleigh | 1-3 (1-1) | Woking | 3-4 (1-2) | 2.88 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG NL | 01-10-2026 | Eastleigh | 1-1 (0-1) | Southend United | 6-5 (1-3) | 4.10 | 3.80 | 1.70 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ENG NL | 26-09-2026 | Harrogate Town | 4-1 (2-1) | Eastleigh | 4-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG NL | 19-09-2026 | Eastleigh | 1-0 (1-0) | Carlisle United | 5-6 (1-3) | 3.70 | 3.75 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG NL | 16-09-2026 | Sutton United | 2-1 (2-0) | Eastleigh | 7-1 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG NL | 12-09-2026 | Eastleigh | 1-1 (0-0) | Boreham Wood | 4-2 (1-0) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| ENG NL | 05-09-2026 | Altrincham | 2-1 (1-1) | Eastleigh | 1-4 (0-2) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG NL | 31-08-2026 | Eastleigh | 1-1 (0-0) | Aldershot Town | 6-4 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG NL | 29-08-2026 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Eastleigh | 5-6 (2-3) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG NL | 22-08-2026 | Eastleigh | 3-2 (1-0) | Scunthorpe United | 6-4 (3-3) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NL | 15-08-2026 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | Eastleigh | 10-2 (6-0) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NL | 08-08-2026 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Gateshead | 5-8 (2-4) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Farnham Town | 1-0 (1-0) | Eastleigh | 6-6 (3-4) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Eastleigh | 0-1 (0-1) | Crawley Town | 4-6 (1-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | 1-7 (1-2) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Shrewsbury Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Shrewsbury Town | 1-2 (0-1) | Gillingham | 7-2 (3-1) | 1.86 | 3.40 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| EFL Trophy | 28-10-2026 | Shrewsbury Town | 2-1 (0-0) | Everton U21 | 8-6 (3-4) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Rotherham United | 3-3 (2-1) | Shrewsbury Town | 4-8 (4-3) | 2.25 | 3.20 | 2.85 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Crawley Town | 2-3 (1-0) | Shrewsbury Town | 4-2 (4-2) | 2.55 | 3.30 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | O |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Bristol Rovers | 6-3 (3-2) | 2.85 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Shrewsbury Town | 0-1 (0-0) | Exeter City | 7-3 (3-1) | 2.20 | 3.10 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Shrewsbury Town | 0-2 (0-0) | Stockport County | 2-7 (1-0) | 4.00 | 3.80 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Grimsby Town | 1-2 (0-1) | Shrewsbury Town | 8-6 (4-4) | 1.57 | 3.75 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Shrewsbury Town | 2-2 (1-1) | Colchester United | 8-4 (5-3) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Tranmere Rovers | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 2-3 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Crewe Alexandra | 1-1 (1-1) | Shrewsbury Town | 6-9 (3-6) | 1.91 | 3.30 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Shrewsbury Town | 2-0 (2-0) | Northampton Town | 1-5 (1-2) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Fleetwood Town | 2-0 (1-0) | Shrewsbury Town | 3-4 (2-0) | 1.86 | 3.30 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Rochdale | 3-0 (2-0) | Shrewsbury Town | 1-3 (1-1) | 1.96 | 3.30 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Salford City | 5-3 (2-0) | 3.70 | 3.25 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG LC | 26-08-2026 | Fleetwood Town | 4-0 (3-0) | Shrewsbury Town | 3-7 (0-4) | 2.05 | 3.40 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Shrewsbury Town | 1-3 (1-1) | Barnet | 7-9 (2-5) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Shrewsbury Town | 2-5 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Salford City | 1-1 (0-0) | Shrewsbury Town | 8-2 (2-2) | 1.60 | 3.60 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Hereford FC | 1-1 (1-0) | Shrewsbury Town | 1-12 (1-4) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NL | 14-11 | Home | AFC Fylde | 7 Days |
| ENG NL | 21-11 | Away | Tamworth | 14 Days |
| ENG NL | 25-11 | Home | Yeovil Town | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 14-11 | Home | Oldham Athletic | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Away | Chesterfield | 14 Days |
| ENG L2 | 28-11 | Home | Cheltenham Town | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.75 | 2.22 | 2.49 | 3.75 | 2.22 | 2.49 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Initial | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | 1.86 | -0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.30 | 2.38 | 4.00 | 2.30 | 2.50 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.76 | 3.75 | 3.50 | 1.95 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | -0.5 | 1.85 | 1.88 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.69 | 2.18 | 2.42 | 3.69 | 2.18 | 2.42 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.06 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 3.12 | 3.12 | 2.00 | 3.12 | 3.12 | 2.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 2.00 | 1.82 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 9.5 | 1.88 | Live | 1.93 | 9.5 | 1.88 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1.4 |
| 2 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 1.5 |
| 16 | Shot(OT) | 12 | 13.2 | Shot(OT) | 11.2 |
| 3 | Corner | 7.7 | 3.3 | Corner | 5.7 |
| 1.5 | Yellow Card | 0.7 | 2 | Yellow Card | 2.4 |
| 12 | Fouls | 9.3 | 11.9 | Fouls | 13.2 |
| 49.5% | Possession | 58% | 47.8% | Possession | 47.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Eastleigh ( 3 Matches) | Shrewsbury Town ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |