ทีเด็ดบอล Newport County vs Walsall
‹ คู่ก่อนหน้าMilton Keynes Dons vs Swindon Town · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 246 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Oxford United vs Stevenage Borough · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Newport Countyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 246 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSNewport CountyWalsallใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4949% @2.58สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.95
Walsallทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNewport Countyต่อ 0 @1.88พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Newport Countyการ์ดยิงดุ🔥8.4Newport Countyการ์ดรับหลวม🕳️9.6Walsallการ์ดได้ราคา💰8/10Newport Countyการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWalsallรอง 0 @1.95แนวรุก🔥10.2 vs 8.4Walsallกองกลาง🎯55% vs 39%Walsallการ์ดยิงดุ🔥10.2Walsallการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Newport Countyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 246 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVS
Newport CountyWalsall
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4949% @2.58
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.95
Walsallทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNewport County
ต่อ 0 @1.88
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Newport County
การ์ดยิงดุ🔥8.4Newport County
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Walsall
การ์ดได้ราคา💰8/10Newport County
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWalsall
รอง 0 @1.95
แนวรุก🔥10.2 vs 8.4Walsall
กองกลาง🎯55% vs 39%Walsall
การ์ดยิงดุ🔥10.2Walsall
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Newport County vs Walsall
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNewport County ต่อ 0 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNewport Countyโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Newport County · บิลหลัก 1X2 @2.49
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Newport County ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.49 · ควรเป็น @2.21 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Newport County 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Newport County ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Newport County · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Newport County ชนะ 1 ลูก19%
Newport County ชนะ 2 ลูก12%
Newport County ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ28%
Walsall ชนะ 1 ลูก19%
Walsall ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Newport County ชนะ41%
Newport County ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Newport County คลีนชีท30%
Walsall ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Newport County ไม่แพ้68%
Walsall ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Newport County)
- โอกาส Newport County ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.49 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.21 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 41% มากกว่าตลาด (36%)
- Walsall เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Walsall ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Walsall เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Walsall ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Newport County
ช1-0ส1-1ส2-2พ0-1ช4-1พ1-2
Walsall
ส1-1ช3-2ส1-1ช3-0พ2-4ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Newport Countyยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Walsallยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Newport County
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
Walsall
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Newport County
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Walsall
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Newport County
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Walsall
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Newport County ชนะ 1เสมอ 3Walsall ชนะ 4
- 21-03-2026Walsall2 - 1Newport County
- 08-11-2025Newport County2 - 4Walsall
- 21-04-2025Newport County0 - 0Walsall
- 29-12-2024Walsall2 - 0Newport County
- 10-02-2024Walsall0 - 3Newport County
- 21-10-2023Newport County3 - 3Walsall
- 18-02-2023Walsall1 - 1Newport County
- 06-08-2022Newport County0 - 1Walsall
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Newport County@2.48 → @2.490.4%
เสมอ@3.19 → @3.210.5%
ทีมเยือน Walsall@2.49 → @2.58▲ 3.3%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.25 | 3.28 | 2.33 | 1.81 | 2.5 | 1.81 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.25 | 3.28 | 2.33 | 1.80 | 2.5 | 1.82 | 1.82 | 0 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 2.43 | 3.35 | 2.55 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.43 | 3.35 | 2.55 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 2.57 | 3.20 | 2.45 | 2.00 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.60 | 3.25 | 2.70 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 0 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.88 | 1.89 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.55 | 1.91 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.46 | 3.25 | 2.58 | 1.88 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.48 | 3.30 | 2.55 | 1.87 | 2.5 | 1.91 | 1.87 | 0 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.46 | 3.25 | 2.58 | 1.88 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.48 | 3.30 | 2.55 | 1.87 | 2.5 | 1.91 | 1.87 | 0 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.45 | 3.03 | 2.48 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.45 | 3.03 | 2.48 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.50 | 3.31 | 2.49 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.35 | 2.52 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.87 | 0 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.50 | 1.49 | 2 | 2.48 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.19 | |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.60 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.86 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.58 | 3.25 | 2.67 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.63 | 3.39 | 2.67 | 1.89 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.91 | 2.5 | 1.73 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.70 | 3.35 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.65 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.65 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.63 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.82 | 0 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-14] Newport County | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 6 | 4 | 20 | 17 | 18 | 14 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 14 | 6 | 15 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 11 | 3 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 7 | 3 | 10 | 5 | 19 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 1 | 14 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 4 | 5 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 5 | 16.7% |
| [ENG L2-3] Walsall | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 7 | 1 | 21 | 12 | 22 | 3 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | 16 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 11 | 6 | 11 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 7 | 2 | 7 | 4 | 19 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 6 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Newport County Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 21-03-2026 | Walsall | 2-1 (0-1) | Newport County | 7-5 (4-2) | 1.66 | 3.40 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ENG L2 | 08-11-2025 | Newport County | 2-4 (2-3) | Walsall | 4-5 (0-3) | 5.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 21-04-2025 | Newport County | 0-0 (0-0) | Walsall | 5-6 (3-2) | 5.25 | 3.60 | 1.65 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 29-12-2024 | Walsall | 2-0 (0-0) | Newport County | 6-2 (3-1) | 1.36 | 4.20 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L2 | 10-02-2024 | Walsall | 0-3 (0-3) | Newport County | 7-0 (4-0) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG L2 | 21-10-2023 | Newport County | 3-3 (2-1) | Walsall | 7-6 (5-4) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 18-02-2023 | Walsall | 1-1 (1-0) | Newport County | 4-2 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 06-08-2022 | Newport County | 0-1 (0-0) | Walsall | 7-1 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 01-01-2022 | Walsall | 3-3 (0-1) | Newport County | 12-1 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | O |
| ENG L2 | 18-09-2021 | Newport County | 2-1 (1-1) | Walsall | 3-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG L2 | 25-02-2021 | Walsall | 0-1 (0-0) | Newport County | 5-5 (3-3) | 2.50 | 3.25 | 2.75 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| ENG L2 | 25-11-2020 | Newport County | 1-1 (1-1) | Walsall | 4-7 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L2 | 12-02-2020 | Newport County | 0-0 (0-0) | Walsall | 8-2 (3-1) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 21-08-2019 | Walsall | 0-0 (0-0) | Newport County | 3-2 (1-2) | 2.30 | 3.25 | 3.10 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| ENG FAC | 05-11-2017 | Newport County | 2-1 (1-0) | Walsall | 3-3 (2-2) | 3.00 | 3.40 | 2.30 | W | 1.77 | 0/-0.5 | 2.18 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Newport County Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EFL Trophy | 04-11-2026 | Newport County | 1-2 (0-1) | Crystal Palace U21 | 8-5 (4-2) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| ENG L2 | 31-10-2026 | Newport County | 4-1 (4-0) | Chesterfield | 6-4 (3-2) | 3.75 | 3.60 | 1.79 | W | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Cheltenham Town | 1-0 (1-0) | Newport County | 1-5 (0-2) | 2.20 | 3.25 | 2.85 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Rotherham United | 2-2 (2-1) | Newport County | 2-2 (1-0) | 1.86 | 3.40 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Newport County | 1-1 (0-1) | York City | 6-0 (2-0) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Newport County | 1-0 (0-0) | Colchester United | 5-4 (1-2) | 2.65 | 3.25 | 2.32 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Newport County | 2-2 (1-0) | Plymouth Argyle | 0-4 (0-1) | 5.00 | 3.90 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Gillingham | 0-0 (0-0) | Newport County | 3-2 (1-1) | 1.86 | 3.40 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Newport County | 2-1 (0-0) | Grimsby Town | 7-3 (2-3) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Swindon Town | 0-2 (0-1) | Newport County | 6-2 (1-1) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Accrington Stanley | 0-0 (0-0) | Newport County | 4-5 (1-3) | 2.01 | 3.40 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Newport County | 1-1 (1-0) | Fleetwood Town | 9-3 (5-1) | 2.82 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Northampton Town | 1-0 (0-0) | Newport County | 2-0 (1-0) | 1.71 | 3.40 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Salford City | 2-1 (0-0) | Newport County | 10-0 (4-0) | 1.46 | 3.80 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | D | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Newport County | 2-2 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-6 (3-4) | 2.25 | 3.25 | 2.82 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Bristol Rovers | 5-3 (1-1) | Newport County | 11-1 (3-0) | 1.46 | 3.80 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Newport County | 3-0 (2-0) | Rochdale | 9-6 (7-4) | 2.55 | 3.25 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | AFC Wimbledon | 1-1 (0-0) | Newport County | 7-5 (2-2) | 1.45 | 4.10 | 6.00 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Newport County | 1-4 (0-1) | AS Roma | 3-6 (2-3) | 13.00 | 6.50 | 1.14 | L | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Yeovil Town | 1-2 (1-1) | Newport County | - | W | ||||||||
| No Data |
| Walsall Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 30% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Colchester United | 1-3 (1-1) | Walsall | 10-6 (5-1) | 2.45 | 3.30 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG L2 | 27-10-2026 | Walsall | 2-4 (0-1) | Salford City | 6-6 (1-4) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Walsall | 3-0 (2-0) | Oldham Athletic | 8-1 (4-0) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Swindon Town | 1-1 (1-0) | Walsall | 2-10 (1-5) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.88 | D | U |
| EFL Trophy | 14-10-2026 | Walsall | 3-2 (3-0) | Fulham U21 | 2-5 (1-0) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Fleetwood Town | 1-1 (0-0) | Walsall | 7-1 (4-1) | 2.15 | 3.30 | 2.85 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (0-0) | Walsall | 6-5 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.57 | D | 1.85 | 0 | 2.00 | D | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Walsall | 1-6 (1-4) | Stevenage Borough | 3-9 (0-3) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Walsall | 2-0 (1-0) | Port Vale | 7-4 (3-2) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Rochdale | 7-4 (4-3) | 1.96 | 3.30 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Exeter City | 0-0 (0-0) | Walsall | 4-8 (2-3) | 2.45 | 3.30 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Crewe Alexandra | 2-2 (0-1) | Walsall | 9-4 (3-3) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Walsall | 3-2 (2-1) | Accrington Stanley | 4-4 (3-0) | 1.81 | 3.30 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Leyton Orient | 2-8 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Grimsby Town | 8-7 (2-1) | 2.35 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Gillingham | 0-3 (0-0) | Walsall | 6-9 (5-3) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG LC | 07-08-2026 | Bristol City | 0-1 (0-0) | Walsall | 13-4 (5-4) | 1.29 | 5.50 | 7.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Notts County | 1-2 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | AFC Telford United | 1-0 (1-0) | Walsall | 1-4 (0-3) | 4.75 | 3.70 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Walsall | 0-5 (0-3) | Aston Villa | 6-4 (2-2) | 3.75 | 4.80 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 14-11 | Away | Crewe Alexandra | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Home | Swindon Town | 14 Days |
| ENG L2 | 28-11 | Away | Port Vale | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Away | Leicester City | 3 Days |
| ENG L2 | 14-11 | Home | Barnet | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Away | York City | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.12 | 3.15 | 3.00 | 2.14 | 3.10 | 1.89 | 1 | 1.91 | 1.84 | 1 | 1.96 | 1.87 | 0 | 1.95 | 1.87 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.43 | 3.35 | 2.55 | 2.43 | 3.35 | 2.55 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0 | 1.96 | 1.86 | 0 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.20 | 3.20 | 3.20 | 2.20 | 3.25 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.57 | 3.20 | 2.45 | 2.60 | 3.25 | 2.70 | 2.00 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.98 | 0 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.01 | 2.09 | 3.02 | 2.95 | 2.14 | 2.99 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.90 | 0 | 1.92 | |
| Initial | 2.45 | 3.03 | 2.48 | 2.45 | 3.03 | 2.48 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.92 | 1.90 | 0 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10 | 1.95 | Live | 1.85 | 10 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 0.8 | Loss | 1.6 |
| 10 | Shot(OT) | 19 | 10.4 | Shot(OT) | 16.5 |
| 4.3 | Corner | 6.7 | 4 | Corner | 5.5 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 1.5 | Yellow Card | 1.9 |
| 15.3 | Fouls | 14.7 | 13.1 | Fouls | 11.1 |
| 38.7% | Possession | 54% | 38.5% | Possession | 55.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Newport County ( 2 Matches) | Walsall ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |