ทีเด็ดบอล Altrincham vs Notts County
‹ คู่ก่อนหน้าVfB Stuttgart vs Werder Bremen · อา. 8 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 369 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Cordoba vs AD Ceuta · อา. 8 พ.ย. 00:30 น.
England FA Cup
🕒 08-11-2026 00:30 น.
Altrinchamเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 369 / 38800:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1422พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSAltrinchamNotts Countyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.2372% @1.67สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.02
Notts Countyทีมเยือน · อันดับ #17 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAltrinchamรอง 1 @1.82แนวรุก🔥12.0 vs 8.4Altrinchamกองกลาง🎯56% vs 47%Altrinchamการ์ดยิงดุ🔥12.0Altrinchamการ์ดรับหลวม🕳️6.6Notts Countyการ์ดได้ราคา💰6/10Altrinchamการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNotts Countyต่อ 1 @2.02พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.2Altrinchamการ์ดยิงดุ🔥8.4Notts Countyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Notts Countyการ์ดได้ราคา💰6/10Notts Countyการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Altrinchamเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 369 / 38800:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1422พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
AltrinchamNotts County
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.2372% @1.67
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.02
Notts Countyทีมเยือน · อันดับ #17 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAltrincham
รอง 1 @1.82
แนวรุก🔥12.0 vs 8.4Altrincham
กองกลาง🎯56% vs 47%Altrincham
การ์ดยิงดุ🔥12.0Altrincham
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Notts County
การ์ดได้ราคา💰6/10Altrincham
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNotts County
ต่อ 1 @2.02
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.2Altrincham
การ์ดยิงดุ🔥8.4Notts County
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Notts County
การ์ดได้ราคา💰6/10Notts County
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Altrincham = วงกลม · Notts County = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Altrinchamไม่มีข้อมูลตัวจริง
Notts Countyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Kelle Roos5.7
26Ishe Samuels-Smith6.0
4Jacob Bedeau5.8
5Matty Platt5.8
2James Gibbons5.8
8Oliver Cooper6.2
16Dean Campbell5.8
6Max Sanders5.8
9Daniel Kanu5.9
33Emile Acquah5.7
17Qamaruddin Maziar Kouhyar5.7📜 บทสรุปคัมภีร์Altrincham vs Notts County
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.91การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNotts Countyโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 14 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Notts County · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Notts County ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.90 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Notts County 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Notts County ต่อ 1
ได้ 26%คืนทุน 22%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Notts County · คาดสกอร์ 1.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Notts County ชนะ 1 ลูก22%
Notts County ชนะ 2 ลูก17%
Notts County ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Altrincham ชนะ 1 ลูก13%
Altrincham ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Notts County ชนะ47%
Notts County ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Notts County คลีนชีท19%
Altrincham ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Altrincham ไม่แพ้53%
Notts County ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-08%1-27%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Notts County)
- โอกาส Notts County ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- เจอกันล่าสุด Notts County ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.67 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.90 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 26%
- ระบบให้ Notts County ชนะ 47% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (54%)
- Altrincham ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Notts County ไหลขึ้นจาก @1.55 (เงินไหลออก)
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
- โอกาส Altrincham ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Altrincham
ช3-1ส0-0ช6-2ช2-1ส0-0พ2-4
Notts County
พ1-2ช5-1พ0-2ช2-0ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Altrinchamยิง 2.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Notts Countyยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Altrincham
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Notts County
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Altrincham
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Notts County
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Altrincham
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Notts County
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Altrincham ชนะ 1เสมอ 1Notts County ชนะ 5
- 29-03-2023Altrincham0 - 2Notts County
- 01-10-2022Notts County3 - 1Altrincham
- 07-05-2022Notts County3 - 0Altrincham
- 19-12-2021Notts County2 - 1Altrincham
- 25-09-2021Altrincham1 - 0Notts County
- 01-05-2021Altrincham1 - 1Notts County
- 08-10-2020Notts County3 - 1Altrincham
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Altrincham@4.71 → @4.23▼ 10.3%
เสมอ@3.90 → @3.75▼ 3.8%
ทีมเยือน Notts County@1.55 → @1.67▲ 7.7%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.93 | 3.78 | 1.52 | 1.79 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 3.98 | 3.78 | 1.51 | 1.80 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 4.90 | 4.20 | 1.52 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.90 | -1 | 1.92 | |
| Live | 4.20 | 4.00 | 1.64 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.65 | -1 | 2.20 | ||
| Bet365 | Initial | 5.25 | 4.00 | 1.49 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | -1 | 1.95 | |
| Live | 4.50 | 3.75 | 1.73 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 3.90 | 1.50 | 1.89 | 2.5/3 | 1.94 | 1.87 | -1 | 1.96 | |
| Live | 4.33 | 3.70 | 1.67 | 1.91 | 2.5/3 | 1.92 | 1.89 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.00 | 3.75 | 1.72 | 1.87 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 4.00 | 3.70 | 1.72 | 1.88 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 4.00 | 3.75 | 1.72 | 1.87 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 4.00 | 3.70 | 1.72 | 1.88 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 3.98 | 3.49 | 1.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.98 | 3.49 | 1.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 4.90 | 4.01 | 1.55 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | -1 | 1.94 | |
| Live | 4.05 | 3.77 | 1.71 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 4.70 | 3.90 | 1.62 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.81 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.30 | 3.80 | 1.73 | 1.86 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 5.52 | 4.09 | 1.53 | 1.98 | 2.5/3 | 1.79 | 1.86 | -1 | 1.91 | |
| Live | 4.13 | 4.11 | 1.76 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.86 | -0.5/1 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 3.90 | 3.75 | 1.70 | 1.62 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 4.00 | 3.75 | 1.73 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 2.05 | -0.5 | 1.67 | ||
| Interwetten | Initial | 5.75 | 4.30 | 1.55 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -1 | 1.95 | |
| Live | 4.20 | 3.65 | 1.73 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | -0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 5.52 | 4.10 | 1.54 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.63 | -1/1.5 | 2.14 | |
| Live | 4.22 | 4.05 | 1.71 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NL-7] Altrincham | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 16 | 9 | 1 | 6 | 24 | 24 | 28 | 7 | 56.3% |
| Home Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 15 | 11 | 16 | 4 | 62.5% |
| Away Field | 8 | 4 | 0 | 4 | 9 | 13 | 12 | 10 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 16 | 6 | 7 | 3 | 13 | 10 | 25 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 8 | 3 | 5 | 0 | 8 | 4 | 14 | 7 | 37.5% |
| Away Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 11 | 9 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [ENG L1-17] Notts County | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 13 | 14 | 14 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 20 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 5 | 6 | 14 | 20 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 18 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Altrincham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 1 (14%) Lose 5 (71%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NL | 29-03-2023 | Altrincham | 0-2 (0-1) | Notts County | 3-10 (2-6) | 7.00 | 4.33 | 1.44 | L | 2.20 | -1 | 1.65 | L | U |
| ENG NL | 01-10-2022 | Notts County | 3-1 (2-0) | Altrincham | 8-0 (5-0) | 1.45 | 4.50 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ENG NL | 07-05-2022 | Notts County | 3-0 (0-0) | Altrincham | 5-2 (4-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| ENG FAT | 19-12-2021 | Notts County | 2-1 (2-1) | Altrincham | 10-7 (4-2) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG NL | 25-09-2021 | Altrincham | 1-0 (1-0) | Notts County | 3-6 (0-3) | 3.50 | 3.50 | 1.91 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG NL | 01-05-2021 | Altrincham | 1-1 (1-1) | Notts County | 2-6 (2-4) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG NL | 08-10-2020 | Notts County | 3-1 (2-0) | Altrincham | 4-3 (2-1) | 1.40 | 4.50 | 7.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Altrincham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NL | 31-10-2026 | Altrincham | 2-4 (1-1) | Carlisle United | 5-5 (3-2) | 3.20 | 3.70 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG NL | 28-10-2026 | Altrincham | 0-0 (0-0) | Kidderminster Harriers | 4-3 (1-3) | 2.05 | 3.50 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG NL | 24-10-2026 | Yeovil Town | 1-2 (1-0) | Altrincham | 6-10 (1-7) | 1.85 | 3.75 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG FAC | 21-10-2026 | FC United of Manchester | 2-6 (1-3) | Altrincham | 0-4 (0-1) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Altrincham | 0-0 (0-0) | FC United of Manchester | 11-4 (2-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NL | 10-10-2026 | Altrincham | 3-1 (1-0) | Aldershot Town | 6-5 (4-2) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG NL | 03-10-2026 | Boreham Wood | 3-1 (0-1) | Altrincham | 4-2 (3-0) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| ENG NL | 30-09-2026 | Gateshead | 0-1 (0-1) | Altrincham | 3-5 (2-1) | 3.10 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG NL | 26-09-2026 | Altrincham | 3-0 (1-0) | Hornchurch | 12-2 (7-0) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG NL | 19-09-2026 | AFC Fylde | 1-2 (1-2) | Altrincham | 4-2 (1-1) | 1.67 | 3.90 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | D |
| ENG NL | 17-09-2026 | Altrincham | 2-1 (1-1) | Hartlepool United | 8-1 (8-1) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| ENG NL | 12-09-2026 | Woking | 5-1 (3-1) | Altrincham | 3-8 (0-5) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG NL | 05-09-2026 | Altrincham | 2-1 (1-1) | Eastleigh | 1-4 (0-2) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG NL | 31-08-2026 | Forest Green Rovers | 1-2 (0-0) | Altrincham | 10-5 (4-3) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | D |
| ENG NL | 29-08-2026 | Altrincham | 2-1 (2-0) | Halifax Town | 4-4 (4-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG NL | 22-08-2026 | Boston United | 1-0 (0-0) | Altrincham | 9-6 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NL | 15-08-2026 | Sutton United | 1-0 (1-0) | Altrincham | 2-6 (1-4) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG NL | 08-08-2026 | Altrincham | 1-3 (1-1) | Southend United | 1-1 (1-0) | 4.00 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Altrincham | 1-0 (1-0) | Manchester City U21 | 4-4 (1-2) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Altrincham | 2-5 (2-3) | Macclesfield Town | 3-3 (0-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Notts County Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 31-10-2026 | Mansfield Town | 0-2 (0-1) | Notts County | 9-3 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Notts County | 1-1 (1-0) | Stockport County | 5-8 (3-5) | 4.75 | 3.90 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.05 | W | U |
| ENG L1 | 21-10-2026 | Notts County | 2-0 (1-0) | Sheffield Wednesday | 4-0 (2-0) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L1 | 17-10-2026 | Wycombe Wanderers | 2-0 (1-0) | Notts County | 9-3 (4-1) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| EFL Trophy | 14-10-2026 | Notts County | 5-1 (1-0) | Nottingham Forest U21 | 10-4 (5-3) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Notts County | 1-2 (0-1) | Oxford United | 5-4 (0-2) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | L | 2.10 | 0 | 1.78 | L | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Notts County | 2-1 (1-0) | Grimsby Town | 0-3 (0-1) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Reading | 2-0 (0-0) | Notts County | 4-1 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Notts County | 0-1 (0-0) | Bradford City | 5-4 (4-1) | 3.25 | 3.20 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Huddersfield Town | 1-1 (1-1) | Notts County | 9-6 (4-3) | 1.67 | 3.50 | 4.80 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Doncaster Rovers | 1-1 (1-0) | Notts County | 4-6 (1-4) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Notts County | 2-1 (0-1) | Burton Albion | 7-1 (1-1) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Luton Town | 2-2 (1-1) | Notts County | 8-3 (4-1) | 1.60 | 3.90 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Notts County | 1-1 (0-0) | Leicester City | 3-5 (1-1) | 3.40 | 3.25 | 2.05 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Burnley | 1-1 (0-1) | Notts County | 4-3 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 5.25 | D | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Notts County | 1-2 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Notts County | 0-2 (0-1) | Nottingham Forest | 7-6 (3-4) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Randers FC | 3-1 (1-0) | Notts County | 6-8 (2-6) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Viborg | 2-0 (0-0) | Notts County | 4-4 (1-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Alfreton Town | 0-5 (0-2) | Notts County | 5-9 (1-5) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NL | 14-11 | Away | Harrogate Town | 7 Days |
| ENG NL | 21-11 | Away | Solihull Moors | 14 Days |
| ENG NL | 25-11 | Home | Wealdstone FC | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Away | Burton Albion | 3 Days |
| ENG L1 | 14-11 | Away | Bromley | 7 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Home | Stevenage Borough | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.95 | 2.34 | 2.04 | 4.50 | 2.33 | 2.14 | 2.01 | 1/1.5 | 1.79 | 2.02 | 1/1.5 | 1.78 | 1.78 | -0.5 | 2.04 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Initial | 4.90 | 4.20 | 1.52 | 4.20 | 4.00 | 1.64 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.90 | -1 | 1.92 | 1.65 | -1 | 2.20 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 2.38 | 2.05 | 4.75 | 2.38 | 2.20 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.49 | 4.50 | 3.75 | 1.73 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | -1 | 1.95 | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.05 | 2.23 | 2.23 | 3.95 | 2.28 | 2.22 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.63 | 1 | 2.20 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Initial | 3.98 | 3.49 | 1.65 | 3.98 | 3.49 | 1.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | -0.5/1 | 1.94 | 1.88 | -0.5/1 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10 | 1.85 | Live | 1.95 | 10 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 2 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 1.1 |
| 13 | Shot(OT) | 12.7 | 8.3 | Shot(OT) | 12.9 |
| 6.3 | Corner | 4 | 6.1 | Corner | 4.2 |
| 3.3 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.7 |
| 8 | Fouls | 18.3 | 11.9 | Fouls | 15.4 |
| 54.3% | Possession | 39.3% | 55.6% | Possession | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Altrincham ( 5 Matches) | Notts County ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |