ทีเด็ดบอล Barnet vs Tranmere Rovers
‹ คู่ก่อนหน้าAccrington Stanley vs Wycombe Wanderers · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 229 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Boreham Wood vs Wigan Athletic · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Barnetเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 229 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSBarnetTranmere Roversใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6327% @4.39สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.96
Tranmere Roversทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBarnetต่อ 0.5/1 @1.88แนวรุก🔥11.4 vs 6.6Barnetกองกลาง🎯54% vs 46%Barnetการ์ดยิงดุ🔥11.4Barnetการ์ดรับหลวม🕳️7.2Tranmere Roversการ์ดได้ราคา💰6/10Barnetการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTranmere Roversรอง 0.5/1 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️7.8Barnetการ์ดยิงดุ🔥6.6Tranmere Roversการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Barnetเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 229 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล
VS
BarnetTranmere Rovers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6327% @4.39
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.96
Tranmere Roversทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBarnet
ต่อ 0.5/1 @1.88
แนวรุก🔥11.4 vs 6.6Barnet
กองกลาง🎯54% vs 46%Barnet
การ์ดยิงดุ🔥11.4Barnet
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Tranmere Rovers
การ์ดได้ราคา💰6/10Barnet
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTranmere Rovers
รอง 0.5/1 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Barnet
การ์ดยิงดุ🔥6.6Tranmere Rovers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barnet vs Tranmere Rovers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBarnet ต่อ 0.5/1 @1.88การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.82การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarnetโอกาสชนะ 56%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barnet · บิลหลัก 1X2 @1.63
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Barnet ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.63 · ควรเป็น @1.65 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barnet 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barnet ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 26%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barnet · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barnet ชนะ 1 ลูก26%
Barnet ชนะ 2 ลูก17%
Barnet ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Tranmere Rovers ชนะ 1 ลูก13%
Tranmere Rovers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Barnet ชนะ55%
Barnet ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Barnet คลีนชีท32%
Tranmere Rovers ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barnet ไม่แพ้79%
Tranmere Rovers ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barnet)
- โอกาส Barnet ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Barnet ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Barnet ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Tranmere Rovers ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barnet
ช3-1ช2-1พ1-3ส1-1ช3-1ส1-1
Tranmere Rovers
พ2-4ส1-1พ1-2ช1-0ส1-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barnetยิง 1.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Tranmere Roversยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barnet
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
Tranmere Rovers
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barnet
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Tranmere Rovers
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barnet
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Tranmere Rovers
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Barnet ชนะ 3เสมอ 0Tranmere Rovers ชนะ 0
- 17-10-2026Tranmere Rovers1 - 2Barnet
- 28-01-2026Barnet1 - 0Tranmere Rovers
- 11-10-2025Tranmere Rovers0 - 2Barnet
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Barnet@1.62 → @1.630.6%
เสมอ@3.79 → @3.841.2%
ทีมเยือน Tranmere Rovers@4.25 → @4.39▲ 3.3%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Mansfield Town
Macclesfield Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.43 | 3.95 | 4.35 | 1.72 | 2.5/3 | 1.90 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.45 | 3.91 | 4.20 | 1.74 | 2.5/3 | 1.88 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 1.61 | 4.05 | 4.35 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.61 | 4.05 | 4.35 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.68 | 3.70 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.90 | 4.75 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.98 | 1.94 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.64 | 3.90 | 4.30 | 1.79 | 2.5/3 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.00 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.64 | 3.90 | 4.30 | 1.79 | 2.5/3 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.00 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 1.58 | 3.63 | 4.29 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 3.57 | 4.06 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.87 | 4.12 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.86 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.68 | 3.86 | 4.11 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.30 | 1.82 | 2.5/3 | 1.91 | 1.84 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.68 | 3.90 | 4.50 | 1.79 | 2.5/3 | 1.94 | 1.85 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.75 | 3.81 | 4.14 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.97 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.72 | 4.01 | 4.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.97 | 1.92 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 1.73 | 3.60 | 3.90 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.20 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.75 | 3.90 | 4.40 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.70 | 3.75 | 4.30 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.70 | 4.19 | 1.63 | 2.5 | 2.14 | 1.54 | 0/0.5 | 2.32 | |
| Live | 1.70 | 3.95 | 4.37 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.79 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-2] Barnet | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 5 | 1 | 28 | 18 | 26 | 2 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 10 | 14 | 6 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 8 | 12 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 10 | 10 | 19 | 11 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 6 | 11 | 14 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 33.3% |
| [ENG L2-11] Tranmere Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 7 | 3 | 19 | 17 | 19 | 11 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 12 | 7 | 12 | 14 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 7 | 10 | 7 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 4 | 3 | 9 | 4 | 25 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 8 | 1 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 3 | 6 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Barnet Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 3 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 17-10-2026 | Tranmere Rovers | 1-2 (1-0) | Barnet | 2-6 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.96 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L2 | 28-01-2026 | Barnet | 1-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 10-2 (3-2) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 11-10-2025 | Tranmere Rovers | 0-2 (0-2) | Barnet | 2-6 (1-4) | 3.00 | 3.25 | 2.32 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barnet Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Crewe Alexandra | 1-1 (0-1) | Barnet | 3-5 (0-1) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L2 | 28-10-2026 | Barnet | 3-1 (1-1) | York City | 4-4 (2-3) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Barnet | 1-1 (1-0) | Oldham Athletic | 11-7 (11-1) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Barnet | 1-3 (0-3) | Swindon Town | 14-0 (7-0) | 1.45 | 4.10 | 5.75 | L | 1.80 | 1 | 2.05 | L | O |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Tranmere Rovers | 1-2 (1-0) | Barnet | 2-6 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.96 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Bristol Rovers | 1-3 (1-0) | Barnet | 8-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.57 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | AFC Wimbledon | 0-0 (0-0) | Barnet | 9-3 (5-0) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Barnet | 3-1 (1-1) | Fleetwood Town | 5-6 (5-4) | 1.76 | 3.60 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Barnet | 2-1 (0-1) | Accrington Stanley | 6-4 (3-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | D | O |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Chesterfield | 3-3 (1-2) | Barnet | 4-8 (1-5) | 2.25 | 3.30 | 2.82 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Exeter City | 1-1 (0-0) | Barnet | 1-2 (1-0) | 3.25 | 3.50 | 1.96 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Barnet | 2-2 (1-0) | Cheltenham Town | 11-4 (4-0) | 1.49 | 3.90 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Shrewsbury Town | 1-3 (1-1) | Barnet | 7-9 (2-5) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| EFL Trophy | 19-08-2026 | Barnet | 5-1 (3-1) | Arsenal U21 | 4-12 (1-6) | 1.67 | 3.75 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Barnet | 3-1 (2-0) | Salford City | 6-5 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Barnet | 2-3 (2-1) | Al Kuwait SC | - | L | ||||||||
| ENG LC | 08-08-2026 | Cambridge United | 2-1 (0-0) | Barnet | 5-4 (3-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Barnet | 1-1 (1-1) | Bromley | 10-4 (6-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Barnet | 0-0 (0-0) | Milton Keynes Dons | 6-6 (5-1) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Barnet | 1-2 (0-1) | Oxford United | 2-2 (1-1) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Tranmere Rovers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Tranmere Rovers | 3-1 (3-1) | Cheltenham Town | 1-4 | 1.96 | 3.40 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Crawley Town | 1-1 (0-0) | Tranmere Rovers | 5-15 (3-2) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Northampton Town | 0-1 (0-1) | Tranmere Rovers | 9-6 (5-5) | 2.15 | 3.25 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Tranmere Rovers | 1-2 (1-0) | Barnet | 2-6 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.96 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (1-0) | Rochdale | 5-3 (3-1) | 2.01 | 3.40 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Chesterfield | 4-2 (1-0) | Tranmere Rovers | 12-1 (3-0) | 1.68 | 3.50 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (0-0) | Walsall | 6-5 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.57 | D | 1.85 | 0 | 2.00 | D | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Tranmere Rovers | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 2-3 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Exeter City | 0-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 6-2 (2-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Gillingham | 2-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 5-5 (3-4) | 2.35 | 3.20 | 2.65 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Oldham Athletic | 2-10 (0-1) | 2.57 | 3.20 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Tranmere Rovers | 2-2 (1-0) | Rotherham United | 2-4 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Newport County | 2-2 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-6 (3-4) | 2.25 | 3.25 | 2.82 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Port Vale | 1-1 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-3 (2-3) | 1.66 | 3.50 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Shrewsbury Town | 2-5 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG LC | 01-08-2026 | Tranmere Rovers | 2-2 (1-1) | Rochdale | 4-3 (1-1) | 2.15 | 3.70 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Blackpool | 6-10 (4-4) | 2.63 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (0-1) | Grimsby Town | 4-4 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.65 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Milton Keynes Dons | 3-0 (2-0) | Tranmere Rovers | 6-2 (3-2) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 22-04-2026 | Cheltenham Town | 1-3 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-5 (4-3) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Leyton Orient | 3 Days |
| ENG L2 | 14-11 | Away | Walsall | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Home | Port Vale | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Away | Stockport County | 3 Days |
| ENG L2 | 15-11 | Away | Fleetwood Town | 7 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Home | Colchester United | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.14 | 2.30 | 4.60 | 2.16 | 2.32 | 4.45 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 2.04 | 1/1.5 | 1.76 | 1.74 | 0/0.5 | 2.08 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.61 | 4.05 | 4.35 | 1.61 | 4.05 | 4.35 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.38 | 4.50 | 2.20 | 2.40 | 4.75 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.10 | 1.67 | 3.90 | 4.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.33 | 4.39 | 2.06 | 2.33 | 4.39 | 2.04 | 1/1.5 | 1.76 | 2.04 | 1/1.5 | 1.76 | 1.76 | 0/0.5 | 2.06 | 1.76 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Initial | 1.58 | 3.63 | 4.29 | 1.62 | 3.57 | 4.06 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 11.3 | Shot(OT) | 15.3 | 12.7 | Shot(OT) | 13.2 |
| 6.7 | Corner | 7.3 | 6.4 | Corner | 4.5 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 14.3 | Fouls | 8 | 13.3 | Fouls | 10.2 |
| 52.7% | Possession | 46.3% | 54.2% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Barnet ( 1 Matches) | Tranmere Rovers ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |