ทีเด็ดบอล RKAV Volendam vs De Treffers
‹ คู่ก่อนหน้าHSV Hoek vs IJsselmeervogels · ส. 7 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 155 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Laval II vs La Chataigneraie · ส. 7 พ.ย. 20:30 น.
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:30 น.
RKAV Volendamเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 155 / 23120:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSRKAV VolendamDe Treffersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.7068% @1.70สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
De Treffersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRKAV Volendamรอง 0.5/1 @1.90การ์ดยิงดุ🔥13.8RKAV Volendamการ์ดรับหลวม🕳️7.8De Treffersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDe Treffersต่อ 0.5/1 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ72De Treffers ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯54% vs 48%De Treffersแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0De Treffersการ์ดรับหลวม🕳️9.0RKAV Volendamการ์ดยิงดุ🔥13.8De Treffersการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5De Treffersการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.3ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
RKAV Volendamเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 155 / 23120:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
RKAV VolendamDe Treffers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.7068% @1.70
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
De Treffersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRKAV Volendam
รอง 0.5/1 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥13.8RKAV Volendam
การ์ดรับหลวม🕳️7.8De Treffers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDe Treffers
ต่อ 0.5/1 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ72De Treffers ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯54% vs 48%De Treffers
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0De Treffers
การ์ดรับหลวม🕳️9.0RKAV Volendam
การ์ดยิงดุ🔥13.8De Treffers
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5De Treffers
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.3ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์RKAV Volendam vs De Treffers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDe Treffers ต่อ 0.5/1 @1.90การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDe Treffersโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 7 แผน2 · 3 · 7 · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: De Treffers · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา De Treffers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.83 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง De Treffers 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป De Treffers ต่อ 0.5/1
ได้ 49%เสียครึ่ง 22%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง De Treffers · คาดสกอร์ 1.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
De Treffers ชนะ 1 ลูก24%
De Treffers ชนะ 2 ลูก15%
De Treffers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ22%
RKAV Volendam ชนะ 1 ลูก13%
RKAV Volendam ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
De Treffers ชนะ49%
De Treffers ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
De Treffers คลีนชีท14%
RKAV Volendam ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RKAV Volendam ไม่แพ้51%
De Treffers ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง De Treffers)
- โอกาส De Treffers ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- De Treffers ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- RKAV Volendam เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- De Treffers ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด De Treffers ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.83 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- RKAV Volendam ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส RKAV Volendam ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RKAV Volendam
พ2-3พ1-4ช8-2ช2-1ช1-0ช3-0
De Treffers
ช5-0พ1-3ช4-0ช3-2ส3-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RKAV Volendamยิง 2.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
De Treffersยิง 2.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RKAV Volendam
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 17
De Treffers
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RKAV Volendam
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
De Treffers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RKAV Volendam
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
De Treffers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
RKAV Volendam ชนะ 0เสมอ 1De Treffers ชนะ 4
- 04-04-2026RKAV Volendam0 - 1De Treffers
- 24-09-2025De Treffers3 - 3RKAV Volendam
- 16-08-2025De Treffers1 - 0RKAV Volendam
- 16-03-2025De Treffers3 - 2RKAV Volendam
- 12-10-2024RKAV Volendam2 - 5De Treffers
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน RKAV Volendam@3.60 → @3.70▲ 2.8%
เสมอ@4.10 → @4.100.0%
ทีมเยือน De Treffers@1.70 → @1.700.0%
คู่อื่นใน Ligue 3 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.20:00
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 4.10 | 1.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 3.70 | 4.10 | 1.70 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 3.83 | 4.03 | 1.70 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.01 | 4.06 | 1.66 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.95 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.90 | 1.65 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.71 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 3.90 | 4.00 | 1.62 | 1.78 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | -0.5/1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 3.93 | 4.34 | 1.63 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.98 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 3.93 | 4.34 | 1.63 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.98 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 3.43 | 4.30 | 1.77 | 1.77 | 3/3.5 | 1.94 | 2.24 | 0/-0.5 | 1.58 | |
| Live | 4.18 | 4.10 | 1.61 | 2.03 | 3.5 | 1.67 | 1.89 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-8] RKAV Volendam | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 21 | 20 | 18 | 8 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 8 | 10 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 12 | 8 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 11 | 11 | 15 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% |
| [HOL D3-2] De Treffers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 4 | 1 | 30 | 14 | 22 | 2 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 19 | 6 | 12 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 8 | 10 | 6 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 1 | 2 | 14 | 4 | 25 | 1 | 72.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 1 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 3 | 15 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| RKAV Volendam Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (20%) Lose 4 (80%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 40% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 04-04-2026 | RKAV Volendam | 0-1 (0-1) | De Treffers | 5-6 (1-3) | 4.10 | 4.20 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| HOLC | 24-09-2025 | De Treffers | 3-3 (1-2) | RKAV Volendam | 9-2 (5-2) | 1.50 | 4.20 | 4.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 16-08-2025 | De Treffers | 1-0 (0-0) | RKAV Volendam | 4-1 (3-0) | 1.85 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 16-03-2025 | De Treffers | 3-2 (3-1) | RKAV Volendam | 4-5 (1-2) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| HOL D3 | 12-10-2024 | RKAV Volendam | 2-5 (1-2) | De Treffers | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RKAV Volendam Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 30-10-2026 | RKAV Volendam | 3-0 (2-0) | Rohda Raalte | 10-3 (5-0) | 1.13 | 6.50 | 12.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 24-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 0-1 (0-1) | RKAV Volendam | 9-3 (3-1) | 1.83 | 4.20 | 3.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-3 (2-2) | 2.05 | 4.10 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Rohda Raalte | 2-8 (2-6) | RKAV Volendam | 3-4 (0-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | RKAV Volendam | 1-4 (0-2) | Almere City Youth | 10-3 (5-1) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-2 (2-0) | RKAV Volendam | 1-7 (0-3) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| HOLC | 23-09-2026 | RKAV Volendam | 2-2 (1-0) | Spakenburg | 5-9 (4-4) | 2.45 | 3.75 | 2.20 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | RKAV Volendam | 1-1 (1-1) | Barendrecht | 10-5 (3-2) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | VV Kloetinge | 1-1 (0-0) | RKAV Volendam | - | 2.05 | 3.75 | 2.75 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | HSV Hoek | 1-11 (0-4) | 3.10 | 3.90 | 1.85 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| HOL D3 | 29-08-2026 | IJsselmeervogels | 1-1 (1-0) | RKAV Volendam | 5-6 (2-1) | 1.85 | 3.80 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | Spakenburg | 5-7 (2-2) | 3.30 | 4.10 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Quick Boys | 5-0 (2-0) | RKAV Volendam | 5-3 (4-2) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | RKAV Volendam | 2-3 (0-2) | Volendam | 5-4 (1-3) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 7-0 (3-0) | RKAV Volendam | 8-3 (4-0) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | RKAV Volendam | 5-2 (0-1) | Barendrecht | 2-7 (0-5) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Almere City Youth | 3-2 (0-2) | RKAV Volendam | 7-1 (3-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | RKAV Volendam | 0-3 (0-2) | AFC Amsterdam | 3-7 (1-4) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | 3-6 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 5-2 (3-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| De Treffers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 30-10-2026 | De Treffers | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 6-10 (4-4) | 4.50 | 4.50 | 1.46 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 24-10-2026 | De Treffers | 3-3 (1-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 5-3 (1-3) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Almere City Youth | 2-3 (0-1) | De Treffers | 4-6 (1-2) | 3.50 | 4.10 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| HOL D3 | 10-10-2026 | De Treffers | 4-0 (3-0) | Barendrecht | 10-5 (7-4) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | HSV Hoek | 3-1 (2-0) | De Treffers | 7-6 (5-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | De Treffers | 5-0 (3-0) | Spakenburg | 4-4 (3-0) | 1.95 | 4.20 | 2.70 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Katwijk | 1-2 (1-2) | De Treffers | 5-3 (4-2) | 2.88 | 3.90 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | De Treffers | 1-1 (1-0) | Koninklijke HFC | 6-7 (4-3) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | HHC Hardenberg | 2-2 (0-1) | De Treffers | 8-7 (0-5) | 3.25 | 3.90 | 1.83 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 29-08-2026 | De Treffers | 1-1 (0-1) | Rijnsburgse Boys | 2-4 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.20 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 23-08-2026 | Rohda Raalte | 0-3 (0-0) | De Treffers | 7-8 (3-4) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | D |
| HOL D3 | 15-08-2026 | De Treffers | 5-1 (2-0) | GVVV Veenendaal | 6-6 (5-6) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Noordwijk | 2-3 (2-2) | De Treffers | 1-4 (0-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | De Treffers | 2-2 (1-2) | VVV Venlo | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | De Treffers | 1-1 (0-1) | FC Eindhoven | 5-8 (4-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-07-2026 | De Treffers | 1-1 (1-0) | NEC Nijmegen | 1-9 (0-5) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | De Treffers | 2-2 (1-1) | HSV Hoek | 8-0 (6-0) | 1.95 | 3.90 | 2.90 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-4 (0-2) | De Treffers | 4-8 (3-4) | 3.70 | 4.50 | 1.62 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | De Treffers | 0-0 (0-0) | Spakenburg | 8-10 (3-6) | 1.73 | 4.10 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Koninklijke HFC | 0-1 (0-0) | De Treffers | 7-11 (3-8) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | HHC Hardenberg | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | AFC Amsterdam | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Away | Koninklijke HFC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | AFC Amsterdam | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | Kozakken Boys | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Away | Quick Boys | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 4.10 | 1.70 | 3.70 | 4.10 | 1.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 2.3 | Goal | 2.3 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 11.3 | 12.9 | Shot(OT) | 11.2 |
| 6.3 | Corner | 5.7 | 6.2 | Corner | 5.5 |
| 0.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 15.7 | Fouls | 12.7 | 11.4 | Fouls | 12.5 |
| 39% | Possession | 50% | 47.9% | Possession | 53.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| RKAV Volendam ( 45 Matches) | De Treffers ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 8 | 8 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 2 | 2 |