ทีเด็ดบอล Barendrecht vs Quick Boys
‹ คู่ก่อนหน้าGD Chaves vs Penafiel · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 174 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Almere City Youth vs Kozakken Boys · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Barendrechtเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 174 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSBarendrechtQuick Boysใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.5075% @1.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Quick Boysทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBarendrechtรอง 1/1.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥11.4Barendrechtการ์ดได้ราคา💰8/10Barendrechtการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนQuick Boysต่อ 1/1.5 @1.95แนวรุก🔥18.0 vs 11.4Quick Boysกองกลาง🎯62% vs 46%Quick Boysแนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Quick Boysการ์ดรับหลวม🕳️7.2Barendrechtการ์ดยิงดุ🔥18.0Quick Boysการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Quick Boysการ์ดได้ราคา💰6/10Quick Boysการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 18.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·3.0ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Barendrechtเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 174 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
BarendrechtQuick Boys
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.5075% @1.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Quick Boysทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBarendrecht
รอง 1/1.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥11.4Barendrecht
การ์ดได้ราคา💰8/10Barendrecht
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนQuick Boys
ต่อ 1/1.5 @1.95
แนวรุก🔥18.0 vs 11.4Quick Boys
กองกลาง🎯62% vs 46%Quick Boys
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Quick Boys
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Barendrecht
การ์ดยิงดุ🔥18.0Quick Boys
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Quick Boys
การ์ดได้ราคา💰6/10Quick Boys
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 18.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·3.0ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barendrecht vs Quick Boys
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนQuick Boys ต่อ 1/1.5 @1.95การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งQuick Boysโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 5 แผน7 · 17a · 20 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Quick Boys · บิลหลัก 1X2 @1.50
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Quick Boys ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.55 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Quick Boys 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Quick Boys ต่อ 1/1.5
ได้ 58%เสียครึ่ง 21%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Quick Boys · คาดสกอร์ 1.5 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Quick Boys ชนะ 1 ลูก25%
Quick Boys ชนะ 2 ลูก18%
Quick Boys ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ21%
Barendrecht ชนะ 1 ลูก12%
Barendrecht ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Quick Boys ชนะ58%
Quick Boys ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Quick Boys คลีนชีท23%
Barendrecht ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barendrecht ไม่แพ้42%
Quick Boys ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Quick Boys)
- โอกาส Quick Boys ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Quick Boys ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Quick Boys ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Quick Boys ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Barendrecht ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- ราคา Quick Boys ไหลขึ้นจาก @1.42 (เงินไหลออก)
- โอกาส Barendrecht ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barendrecht
ช4-1ช3-2พ0-4ช4-1ช1-0ส1-1
Quick Boys
ช2-0ช3-2ช6-0ส1-1ช3-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barendrechtยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Quick Boysยิง 3.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barendrecht
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
Quick Boys
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barendrecht
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Quick Boys
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barendrecht
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
Quick Boys
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Barendrecht ชนะ 1เสมอ 0Quick Boys ชนะ 3
- 24-01-2026Quick Boys1 - 3Barendrecht
- 30-08-2025Barendrecht0 - 6Quick Boys
- 19-04-2025Barendrecht0 - 2Quick Boys
- 16-11-2024Quick Boys4 - 0Barendrecht
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Barendrecht@5.00 → @4.50▼ 10.0%
เสมอ@4.75 → @4.50▼ 5.3%
ทีมเยือน Quick Boys@1.42 → @1.50▲ 5.6%
คู่อื่นใน Ligue 3 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.20:00
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.75 | 1.42 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 3.90 | 4.20 | 1.62 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.80 | -1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 5.25 | 4.62 | 1.44 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.85 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 4.54 | 4.25 | 1.55 | 1.89 | 3/3.5 | 1.87 | 1.87 | -1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 5.50 | 4.40 | 1.37 | 1.81 | 3.5 | 1.71 | 1.71 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 4.10 | 4.00 | 1.59 | 1.82 | 3/3.5 | 1.74 | 1.85 | -0.5/1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 4.16 | 4.38 | 1.59 | 1.94 | 3/3.5 | 1.81 | 1.78 | -1 | 1.98 | |
| Live | 4.09 | 4.06 | 1.65 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.94 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 5.21 | 4.90 | 1.44 | 1.93 | 3.5 | 1.77 | 1.80 | -1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 4.39 | 3.98 | 1.59 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.53 | -1/1.5 | 2.21 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-6] Barendrecht | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 20 | 17 | 20 | 6 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 8 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 11 | 16 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 6 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 6 | 9 | 33.3% |
| [HOL D3-1] Quick Boys | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 9 | 1 | 1 | 32 | 8 | 28 | 1 | 81.8% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 23 | 2 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 7 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 4 | 1 | 15 | 5 | 22 | 2 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 3 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Barendrecht Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 24-01-2026 | Quick Boys | 1-3 (1-2) | Barendrecht | 7-1 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 30-08-2025 | Barendrecht | 0-6 (0-2) | Quick Boys | 2-9 (2-2) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 19-04-2025 | Barendrecht | 0-2 (0-1) | Quick Boys | 8-3 (2-1) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| HOL D3 | 16-11-2024 | Quick Boys | 4-0 (2-0) | Barendrecht | 8-4 (3-3) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barendrecht Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 28-10-2026 | Barendrecht | 1-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 10-7 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.49 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | W | U |
| HOL D3 | 24-10-2026 | Kozakken Boys | 0-1 (0-1) | Barendrecht | 8-2 (1-2) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Barendrecht | 4-1 (2-1) | AFC Amsterdam | 1-6 (1-4) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 10-10-2026 | De Treffers | 4-0 (3-0) | Barendrecht | 10-5 (7-4) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Barendrecht | 3-2 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 12-5 (6-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Almere City Youth | 1-4 (0-0) | Barendrecht | 0-7 (0-5) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HOLC | 23-09-2026 | HHC Hardenberg | 0-1 (0-1) | Barendrecht | 12-3 (7-2) | 1.45 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | RKAV Volendam | 1-1 (1-1) | Barendrecht | 10-5 (3-2) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Barendrecht | 1-1 (1-0) | HSV Hoek | 1-7 (0-4) | 3.00 | 3.90 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Spakenburg | 1-3 (1-1) | Barendrecht | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 29-08-2026 | Barendrecht | 0-2 (0-2) | Katwijk | 5-4 (2-3) | 2.90 | 3.90 | 1.95 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Koninklijke HFC | 1-2 (0-1) | Barendrecht | 11-11 (4-4) | 2.35 | 3.75 | 2.35 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Barendrecht | 1-3 (0-2) | HHC Hardenberg | 14-8 (8-4) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SV Poortugaal | 2-2 (2-1) | Barendrecht | 2-7 (1-1) | 4.33 | 5.50 | 1.42 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Barendrecht | 1-2 (0-0) | Excelsior Maassluis | 4-3 (3-0) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 16-05-2026 | RKAV Volendam | 5-2 (0-1) | Barendrecht | 2-7 (0-5) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Barendrecht | 4-2 (3-1) | HSV Hoek | 4-6 (2-0) | 3.30 | 4.10 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-1 (1-0) | Barendrecht | 5-8 (1-3) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Barendrecht | 0-3 (0-0) | Spakenburg | 5-7 (2-5) | 2.90 | 4.10 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Koninklijke HFC | 1-2 (1-0) | Barendrecht | 8-11 (3-6) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| No Data |
| Quick Boys Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 29-10-2026 | Quick Boys | 4-0 (2-0) | VV Eemdijk | 9-2 (5-1) | 1.15 | 5.50 | 12.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| HOL D3 | 24-10-2026 | Quick Boys | 3-1 (0-1) | HSV Hoek | 5-8 (3-5) | 1.38 | 4.75 | 5.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Spakenburg | 1-1 (1-1) | Quick Boys | 4-5 (2-2) | 3.20 | 3.90 | 1.85 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Quick Boys | 6-0 (3-0) | Katwijk | 11-1 (6-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Koninklijke HFC | 2-3 (1-2) | Quick Boys | 2-4 (0-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Quick Boys | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 8-2 (2-2) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-1 (1-1) | Quick Boys | 5-0 (1-0) | 3.10 | 3.90 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Quick Boys | 3-1 (1-1) | Rohda Raalte | 9-4 (2-3) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | GVVV Veenendaal | 0-3 (0-2) | Quick Boys | 7-3 (3-0) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | D |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Quick Boys | 4-0 (2-0) | VV Kloetinge | 7-5 (3-4) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | IJsselmeervogels | 0-1 (0-1) | Quick Boys | 7-7 (3-4) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Quick Boys | 5-0 (2-0) | RKAV Volendam | 5-3 (4-2) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Quick Boys | 1-4 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 3-6 (2-2) | 2.35 | 4.50 | 2.15 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Den Bosch | 3-1 (1-1) | Quick Boys | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Willem II | 1-2 (1-0) | Quick Boys | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 23-05-2026 | Kozakken Boys | 1-2 (0-2) | Quick Boys | 7-6 (3-4) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| HOL D3 | 16-05-2026 | Quick Boys | 2-2 (1-2) | IJsselmeervogels | 8-5 (5-5) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | ACV Assen | 1-2 (1-1) | Quick Boys | 5-6 (3-1) | 5.00 | 4.33 | 1.45 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | D |
| HOL D3 | 25-04-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Quick Boys | 3-8 (0-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Quick Boys | 6-0 (3-0) | GVVV Veenendaal | 4-2 (0-1) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | IJsselmeervogels | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | VV Kloetinge | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Away | GVVV Veenendaal | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | Almere City Youth | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | De Treffers | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 4.75 | 1.42 | 4.50 | 4.50 | 1.50 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.9 | Goal | 3 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 0.8 |
| 14 | Shot(OT) | 7.3 | 12.8 | Shot(OT) | 7.3 |
| 4.3 | Corner | 6.3 | 5.1 | Corner | 6.1 |
| 3.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.8 | Yellow Card | 1.4 |
| 11 | Fouls | 13.3 | 12.4 | Fouls | 13.6 |
| 46% | Possession | 60.3% | 46.4% | Possession | 61.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Barendrecht ( 45 Matches) | Quick Boys ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 11 | 8 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 3 | 0 |