ทีเด็ดบอล Koninklijke HFC vs Rohda Raalte
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Koninklijke HFCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า20:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ620พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227VSKoninklijke HFCRohda Raalte
Rohda Raalteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
Koninklijke HFCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
20:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ620พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227VS
Koninklijke HFCRohda Raalte
Rohda Raalteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
📜 บทสรุปคัมภีร์Koninklijke HFC vs Rohda Raalte
🛡️พิศดารติด 3 แผน6 · 20 · 27
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Koninklijke HFC
ส1-1พ2-3พ0-2ช2-1พ0-2พ0-5
Rohda Raalte
ส3-3พ1-3พ2-8พ0-1พ0-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Koninklijke HFCยิง 1.0 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Rohda Raalteยิง 1.4 · เสีย 2.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Koninklijke HFC
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
Rohda Raalte
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Koninklijke HFC
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Rohda Raalte
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Koninklijke HFC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Rohda Raalte
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.55 | 4.50 | 4.10 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 4.33 | 3.60 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.64 | 4.05 | 4.13 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.63 | 4.07 | 4.20 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.79 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.48 | 4.00 | 4.70 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.81 | 1 | 1.71 | |
| Live | 1.58 | 4.10 | 4.10 | 1.89 | 3/3.5 | 1.69 | 1.88 | 1 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 1.57 | 4.38 | 4.29 | 1.99 | 3/3.5 | 1.78 | 1.93 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.57 | 4.38 | 4.29 | 1.99 | 3/3.5 | 1.78 | 1.93 | 1 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 1.60 | 4.60 | 4.02 | 1.60 | 2.5/3 | 2.20 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.56 | 4.20 | 4.34 | 1.93 | 3/3.5 | 1.74 | 1.68 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-16] Koninklijke HFC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 13 | 21 | 9 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 11 | 4 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 2 | 8 | 3 | 11 | 5 | 18 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 7 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
| [HOL D3-18] Rohda Raalte | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 1 | 10 | 9 | 33 | 1 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 18 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 15 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 17 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 8 | 9 | 15 | 11 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 7 | 7 | 11 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 7 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Koninklijke HFC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Koninklijke HFC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 28-10-2026 | Koninklijke HFC | 0-5 (0-2) | Go Ahead Eagles | 1-7 (0-4) | 9.00 | 5.25 | 1.22 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 24-10-2026 | GVVV Veenendaal | 2-0 (1-0) | Koninklijke HFC | 5-3 (2-3) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Koninklijke HFC | 2-1 (0-1) | VV Kloetinge | 6-2 (4-1) | 2.25 | 3.70 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | IJsselmeervogels | 2-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 5-6 (3-4) | 1.65 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Koninklijke HFC | 2-3 (1-2) | Quick Boys | 2-4 (0-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Kozakken Boys | 1-1 (0-1) | Koninklijke HFC | 5-4 (3-3) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| HOLC | 23-09-2026 | Koninklijke HFC | 1-1 (0-0) | VV DOVO | 7-7 (5-5) | 1.62 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Koninklijke HFC | 1-3 (0-1) | AFC Amsterdam | 5-6 (1-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | De Treffers | 1-1 (1-0) | Koninklijke HFC | 6-7 (4-3) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Koninklijke HFC | 2-2 (0-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-6 (2-1) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| HOLC | 02-09-2026 | Longa 30 | 0-4 (0-3) | Koninklijke HFC | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| HOL D3 | 29-08-2026 | Almere City Youth | 1-2 (1-0) | Koninklijke HFC | 5-3 (3-1) | 1.57 | 4.10 | 4.10 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Koninklijke HFC | 1-2 (0-1) | Barendrecht | 11-11 (4-4) | 2.35 | 3.75 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 15-08-2026 | HSV Hoek | 3-1 (1-1) | Koninklijke HFC | 6-5 (4-3) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | ADO '20 | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | 1-10 (1-7) | 3.50 | 4.00 | 1.72 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Koninklijke HFC | 3-2 (0-1) | Spakenburg | 4-5 (3-0) | 3.60 | 4.20 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | ACV Assen | 1-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 8-1 (1-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Katwijk | 4-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 14-2 (6-1) | 1.55 | 4.20 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Koninklijke HFC | 0-1 (0-0) | De Treffers | 7-11 (3-8) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Rijnsburgse Boys | 2-0 (2-0) | Koninklijke HFC | 9-3 (5-3) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Rohda Raalte Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 30-10-2026 | RKAV Volendam | 3-0 (2-0) | Rohda Raalte | 10-3 (5-0) | 1.13 | 6.50 | 12.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 24-10-2026 | Rohda Raalte | 0-1 (0-0) | HHC Hardenberg | 5-4 (3-1) | 7.00 | 5.50 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 1-0 (0-0) | Rohda Raalte | 7-3 (3-2) | 1.20 | 6.25 | 8.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Rohda Raalte | 2-8 (2-6) | RKAV Volendam | 3-4 (0-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rohda Raalte | 1-3 (1-1) | GVVV Veenendaal | 3-2 (3-2) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | Rohda Raalte | 6-6 (2-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| HOLC | 24-09-2026 | Tot Ons Genoegen Berkel | 4-6 (2-0) | Rohda Raalte | 1-8 (0-5) | 4.50 | 5.50 | 1.37 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Rohda Raalte | 0-1 (0-0) | IJsselmeervogels | - | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Quick Boys | 3-1 (1-1) | Rohda Raalte | 9-4 (2-3) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Rohda Raalte | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 5-7 (4-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 29-08-2026 | AFC Amsterdam | 2-0 (1-0) | Rohda Raalte | 4-1 (2-0) | 1.44 | 4.20 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 23-08-2026 | Rohda Raalte | 0-3 (0-0) | De Treffers | 7-8 (3-4) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | D |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-1 (0-1) | Rohda Raalte | 8-0 (6-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| NLD D4 | 23-05-2026 | Staphorst | 2-1 (1-0) | Rohda Raalte | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 16-05-2026 | Rohda Raalte | 0-1 (0-1) | TEC | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 09-05-2026 | Harkemase Boys | 2-1 (1-1) | Rohda Raalte | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 25-04-2026 | Rohda Raalte | 2-1 (0-0) | USV Hercules | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 18-04-2026 | Sportlust 46 | 1-2 (1-2) | Rohda Raalte | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 11-04-2026 | Excelsior 31 | 1-1 (1-0) | Rohda Raalte | - | D | ||||||||
| NLD D4 | 03-04-2026 | Rohda Raalte | 0-0 (0-0) | VV DOVO | 4-3 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | Rijnsburgse Boys | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | HHC Hardenberg | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | RKAV Volendam | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | Katwijk | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | Spakenburg | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | HSV Hoek | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10 | 1.80 | Live | 2.00 | 10 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0 | 1 | Goal | 1.4 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 2.1 | Loss | 2.9 |
| 19.3 | Shot(OT) | 9.7 | 16.6 | Shot(OT) | 13.1 |
| 3.3 | Corner | 3.7 | 4.7 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 13 | Fouls | 12 | 11.8 | Fouls | 10.3 |
| 43% | Possession | 46% | 46.6% | Possession | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Koninklijke HFC ( 45 Matches) | Rohda Raalte ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 11 | 1 | 1 |