ทีเด็ดบอล Katwijk vs GVVV Veenendaal
‹ คู่ก่อนหน้าJong Sparta Rotterdam (Youth) vs AFC Amsterdam · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 177 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Spakenburg vs VV Kloetinge · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Katwijkเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 177 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 66% ★แพงเกินจริงVSKatwijkGVVV Veenendaalใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.3550% @2.35สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
GVVV Veenendaalทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKatwijkHDP 0 @1.90การ์ดยิงดุ🔥9.6Katwijkการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGVVV VeenendaalHDP 0 @1.90JOKERราคาคุ้มเกินจริง69GVVV Veenendaal ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.6 vs 9.6GVVV Veenendaalแนวรับ🛡️5.4 vs 13.2GVVV Veenendaalการ์ดรับหลวม🕳️13.2Katwijkการ์ดยิงดุ🔥15.6GVVV Veenendaalการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1GVVV Veenendaalการ์ดได้ราคา💰8/10GVVV Veenendaalการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 15.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Katwijkเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 177 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 66% ★แพงเกินจริงVS
KatwijkGVVV Veenendaal
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.3550% @2.35
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
GVVV Veenendaalทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKatwijk
HDP 0 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥9.6Katwijk
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGVVV Veenendaal
HDP 0 @1.90
JOKERราคาคุ้มเกินจริง69GVVV Veenendaal ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.6 vs 9.6GVVV Veenendaal
แนวรับ🛡️5.4 vs 13.2GVVV Veenendaal
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Katwijk
การ์ดยิงดุ🔥15.6GVVV Veenendaal
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1GVVV Veenendaal
การ์ดได้ราคา💰8/10GVVV Veenendaal
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 15.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Katwijk vs GVVV Veenendaal
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGVVV Veenendaal HDP 0 @1.90การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 5 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Katwijk · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล66%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Katwijk ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.60 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Katwijk 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Katwijk ต่อ 0
ได้ 34%คืนทุน 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Katwijk · คาดสกอร์ 1.4 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Katwijk ชนะ 1 ลูก20%
Katwijk ชนะ 2 ลูก10%
Katwijk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ23%
GVVV Veenendaal ชนะ 1 ลูก16%
GVVV Veenendaal ชนะ 2 ลูกขึ้นไป27%
สรุป
Katwijk ชนะ34%
Katwijk ไม่แพ้57%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Katwijk คลีนชีท10%
GVVV Veenendaal ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Katwijk ไม่แพ้57%
GVVV Veenendaal ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%1-37%0-27%2-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Katwijk)
- โอกาส Katwijk ชนะ 34% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 57%
- เจอกันล่าสุด Katwijk ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.35 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.60 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- GVVV Veenendaal รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- GVVV Veenendaal ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด GVVV Veenendaal เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส GVVV Veenendaal ชนะ 43%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Katwijk
พ1-2ช1-0พ1-5พ0-6พ1-2ช3-1
GVVV Veenendaal
ช3-1ช4-1ช3-0พ1-2ช2-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Katwijkยิง 1.6 · เสีย 2.2 ต่อนัด
GVVV Veenendaalยิง 2.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Katwijk
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 18
GVVV Veenendaal
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Katwijk
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
GVVV Veenendaal
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Katwijk
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
GVVV Veenendaal
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Katwijk ชนะ 5เสมอ 0GVVV Veenendaal ชนะ 3
- 31-01-2026Katwijk2 - 1GVVV Veenendaal
- 06-09-2025GVVV Veenendaal1 - 0Katwijk
- 12-04-2025GVVV Veenendaal0 - 3Katwijk
- 09-11-2024Katwijk2 - 4GVVV Veenendaal
- 02-03-2024GVVV Veenendaal2 - 4Katwijk
- 30-09-2023Katwijk0 - 2GVVV Veenendaal
- 16-04-2022GVVV Veenendaal1 - 3Katwijk
- 16-10-2021Katwijk2 - 0GVVV Veenendaal
คู่อื่นใน Ligue 3 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.20:00
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.43 | 3.77 | 2.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.42 | 3.77 | 2.39 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.88 | 0 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.70 | 2.35 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.76 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.30 | 3.80 | 2.35 | 1.74 | 3/3.5 | 1.82 | 1.77 | 0 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 2.28 | 4.09 | 2.41 | 1.82 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.28 | 4.09 | 2.41 | 1.82 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.37 | 3.90 | 2.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.35 | 3.68 | 2.35 | 2.03 | 3.5 | 1.67 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-10] Katwijk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 22 | 14 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 12 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 10 | 10 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 16 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 7 | 13 | 9 | 17 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 7 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16.7% |
| [HOL D3-7] GVVV Veenendaal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 20 | 18 | 7 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 9 | 12 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 11 | 6 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 14 | 8 | 20 | 4 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 4 | 12 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Katwijk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 31-01-2026 | Katwijk | 2-1 (0-1) | GVVV Veenendaal | 9-2 (4-2) | 2.20 | 3.75 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 06-09-2025 | GVVV Veenendaal | 1-0 (1-0) | Katwijk | 11-6 (6-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 12-04-2025 | GVVV Veenendaal | 0-3 (0-2) | Katwijk | 7-8 (2-4) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HOL D3 | 09-11-2024 | Katwijk | 2-4 (0-2) | GVVV Veenendaal | 7-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 02-03-2024 | GVVV Veenendaal | 2-4 (1-1) | Katwijk | 9-5 (6-4) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D3 | 30-09-2023 | Katwijk | 0-2 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | L | ||||||||
| HOL D3 | 16-04-2022 | GVVV Veenendaal | 1-3 (0-0) | Katwijk | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 16-10-2021 | Katwijk | 2-0 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 15-02-2020 | GVVV Veenendaal | 0-3 (0-0) | Katwijk | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 07-09-2019 | Katwijk | 2-3 (1-2) | GVVV Veenendaal | - | L | ||||||||
| HOL D3 | 09-03-2019 | Katwijk | 2-2 (1-1) | GVVV Veenendaal | 7-4 (3-3) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | D | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | L | O |
| HOL D3 | 03-11-2018 | GVVV Veenendaal | 0-1 (0-0) | Katwijk | 8-3 (2-1) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.88 | -0.5 | 1.92 | W | U |
| HOL D3 | 17-02-2018 | GVVV Veenendaal | 1-0 (0-0) | Katwijk | - | L | ||||||||
| HOL D3 | 09-09-2017 | Katwijk | 2-0 (1-0) | GVVV Veenendaal | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 06-05-2017 | Katwijk | 3-1 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 03-12-2016 | GVVV Veenendaal | 1-0 (0-0) | Katwijk | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Katwijk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 24-10-2026 | VV Kloetinge | 1-3 (0-2) | Katwijk | - | 2.70 | 3.90 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Katwijk | 1-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 3-4 (2-2) | 2.40 | 3.70 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Quick Boys | 6-0 (3-0) | Katwijk | 11-1 (6-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Katwijk | 1-5 (0-2) | Kozakken Boys | 9-8 (8-3) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | AFC Amsterdam | 0-1 (0-0) | Katwijk | 3-3 (1-1) | 2.45 | 3.75 | 2.30 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Katwijk | 1-2 (1-2) | De Treffers | 5-3 (4-2) | 2.88 | 3.90 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 2-2 (2-0) | Katwijk | 6-9 (2-2) | 2.45 | 3.90 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Katwijk | 3-2 (2-2) | Almere City Youth | 6-1 (4-1) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HOLC | 03-09-2026 | Tot Ons Genoegen Berkel | 2-2 (1-0) | Katwijk | 5-15 (3-6) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Barendrecht | 0-2 (0-2) | Katwijk | 5-4 (2-3) | 2.90 | 3.90 | 1.95 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Katwijk | 1-1 (0-0) | HSV Hoek | 7-7 (3-2) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Spakenburg | 1-0 (1-0) | Katwijk | 6-4 (2-1) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | FC Lisse | 2-1 (1-1) | Katwijk | 1-6 (0-4) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Katwijk | 1-1 (1-1) | Sparta Rotterdam Reserves | 3-1 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Katwijk | 4-1 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-4 (0-3) | 1.57 | 4.50 | 3.90 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | Spakenburg | 2-1 (1-0) | Katwijk | 6-2 (3-1) | 2.30 | 3.90 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Katwijk | 4-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 14-2 (6-1) | 1.55 | 4.20 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Katwijk | 3-2 (2-1) | ACV Assen | 6-9 (2-5) | 1.85 | 3.80 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | De Treffers | 4-1 (0-0) | Katwijk | 0-8 (0-5) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Katwijk | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | 14-0 (8-0) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| GVVV Veenendaal Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 30-10-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (2-0) | Noordwijk | 5-4 (2-3) | 1.53 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| HOL D3 | 24-10-2026 | GVVV Veenendaal | 2-0 (1-0) | Koninklijke HFC | 5-3 (2-3) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (0-0) | GVVV Veenendaal | 6-2 (3-1) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D3 | 14-10-2026 | IJsselmeervogels | 0-3 (0-2) | GVVV Veenendaal | 5-2 (5-2) | 1.70 | 4.10 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | GVVV Veenendaal | 4-1 (4-0) | Rijnsburgse Boys | 12-3 (4-3) | 2.38 | 4.00 | 2.20 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rohda Raalte | 1-3 (1-1) | GVVV Veenendaal | 3-2 (3-2) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-2 (2-0) | RKAV Volendam | 1-7 (0-3) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| HOLC | 23-09-2026 | GVVV Veenendaal | 4-0 (1-0) | DVS 33 Ermelo | 6-3 (4-1) | 1.39 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | VV Kloetinge | 2-3 | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | GVVV Veenendaal | 0-3 (0-2) | Quick Boys | 7-3 (3-0) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Kozakken Boys | 3-2 (1-2) | GVVV Veenendaal | 6-4 (4-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | GVVV Veenendaal | 2-3 (1-2) | AFC Amsterdam | 8-2 (2-2) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | De Treffers | 5-1 (2-0) | GVVV Veenendaal | 6-6 (5-6) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | DVS 33 Ermelo | 2-5 (2-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | GVVV Veenendaal | 6-3 (3-3) | SV Huizen | 3-6 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-0) | VV Eemdijk | 9-9 (4-4) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Almere City Youth | 5-4 (2-2) | GVVV Veenendaal | 6-5 (4-1) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | GVVV Veenendaal | 1-1 (1-1) | AFC Amsterdam | 11-4 (7-2) | 2.35 | 3.70 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | GVVV Veenendaal | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | GVVV Veenendaal | 3-1 (0-1) | IJsselmeervogels | 7-4 (2-2) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | Rohda Raalte | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | Rijnsburgse Boys | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Away | HHC Hardenberg | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | Spakenburg | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | HSV Hoek | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | Barendrecht | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 2.6 |
| 3 | Loss | 0.7 | 2.2 | Loss | 0.9 |
| 13 | Shot(OT) | 12.7 | 14.8 | Shot(OT) | 10 |
| 2 | Corner | 4 | 6.1 | Corner | 4.4 |
| 3.7 | Yellow Card | 0.5 | 2.9 | Yellow Card | 0.9 |
| 13 | Fouls | 13.3 | 8.4 | Fouls | 10.4 |
| 52% | Possession | 47.3% | 52.4% | Possession | 48.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Katwijk ( 45 Matches) | GVVV Veenendaal ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 5 | 8 |