ทีเด็ดบอล Spakenburg vs VV Kloetinge
‹ คู่ก่อนหน้าKatwijk vs GVVV Veenendaal · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 178 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›IK Brage vs Norrby IF · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Spakenburgเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 178 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVSSpakenburgVV Kloetingeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5326% @4.20สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
VV Kloetingeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8🏠เต็งเจ้าบ้านSpakenburgต่อ 1 @1.83กองกลาง🎯56% vs 48%Spakenburgแนวรับ🛡️10.2 vs 13.8Spakenburgการ์ดยิงดุ🔥7.8Spakenburgการ์ดรับหลวม🕳️13.8VV Kloetingeการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVV Kloetingeรอง 1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8VV Kloetingeการ์ดรับหลวม🕳️10.2Spakenburgการ์ดยิงดุ🔥10.8VV Kloetingeการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.3ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Spakenburgเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 178 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVS
SpakenburgVV Kloetinge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5326% @4.20
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
VV Kloetingeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
🏠เต็งเจ้าบ้านSpakenburg
ต่อ 1 @1.83
กองกลาง🎯56% vs 48%Spakenburg
แนวรับ🛡️10.2 vs 13.8Spakenburg
การ์ดยิงดุ🔥7.8Spakenburg
การ์ดรับหลวม🕳️13.8VV Kloetinge
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVV Kloetinge
รอง 1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8VV Kloetinge
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Spakenburg
การ์ดยิงดุ🔥10.8VV Kloetinge
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.3ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Spakenburg vs VV Kloetinge
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 6 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSpakenburgโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 6 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Spakenburg · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Spakenburg ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.61 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Spakenburg 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Spakenburg ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 15%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Spakenburg · คาดสกอร์ 1.9 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Spakenburg ชนะ 1 ลูก15%
Spakenburg ชนะ 2 ลูก22%
Spakenburg ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
VV Kloetinge ชนะ 1 ลูก12%
VV Kloetinge ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Spakenburg ชนะ56%
Spakenburg ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Spakenburg คลีนชีท19%
VV Kloetinge ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Spakenburg ไม่แพ้76%
VV Kloetinge ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%3-16%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Spakenburg)
- โอกาส Spakenburg ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- VV Kloetinge เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.53 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.61 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- โอกาส VV Kloetinge ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Spakenburg
ส2-2พ0-5ช2-1พ0-2ส1-1พ1-2
VV Kloetinge
ส3-3พ1-4ส3-3พ1-2พ1-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Spakenburgยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
VV Kloetingeยิง 1.8 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Spakenburg
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 12
VV Kloetinge
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spakenburg
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
VV Kloetinge
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spakenburg
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
VV Kloetinge
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 6
คู่อื่นใน Ligue 3 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.20:00
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.54 | 4.44 | 4.43 | 1.87 | 3.5 | 1.89 | 1.87 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.47 | 4.64 | 4.93 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.97 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 1.37 | 4.60 | 5.25 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.81 | 1/1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.43 | 4.60 | 4.70 | 1.76 | 3.5 | 1.80 | 1.82 | 1/1.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.42 | 5.25 | 4.83 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.85 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.42 | 5.25 | 4.83 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.85 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.44 | 4.90 | 5.21 | 1.93 | 3.5 | 1.77 | 2.10 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.41 | 4.80 | 5.21 | 1.83 | 3.5 | 1.84 | 2.07 | 1.5 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-9] Spakenburg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 13 | 17 | 14 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 6 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | 6 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 9 | 10 | 14 | 12 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 4 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 6 | 16.7% |
| [HOL D3-17] VV Kloetinge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 4 | 6 | 16 | 29 | 7 | 17 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 11 | 15 | 4 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 14 | 3 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 9 | 18 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 1 | 7 | 4 | 14 | 10 | 16 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 7 | 6 | 14 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 11 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Spakenburg Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Spakenburg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 24-10-2026 | IJsselmeervogels | 2-1 (1-1) | Spakenburg | 2-5 (0-1) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Spakenburg | 1-1 (1-1) | Quick Boys | 4-5 (2-2) | 3.20 | 3.90 | 1.85 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Kozakken Boys | 2-0 (1-0) | Spakenburg | 2-7 (1-1) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Spakenburg | 2-1 (2-1) | AFC Amsterdam | 5-6 (1-2) | 1.55 | 4.20 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D3 | 26-09-2026 | De Treffers | 5-0 (3-0) | Spakenburg | 4-4 (3-0) | 1.95 | 4.20 | 2.70 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HOLC | 23-09-2026 | RKAV Volendam | 2-2 (1-0) | Spakenburg | 5-9 (4-4) | 2.45 | 3.75 | 2.20 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Spakenburg | 1-1 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-4 (1-2) | 1.57 | 4.50 | 3.80 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Almere City Youth | 0-3 (0-2) | Spakenburg | 6-5 (3-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Spakenburg | 1-3 (1-1) | Barendrecht | - | L | ||||||||
| HOL D3 | 29-08-2026 | HSV Hoek | 0-2 (0-0) | Spakenburg | 3-5 (1-5) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | Spakenburg | 5-7 (2-2) | 3.30 | 4.10 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Spakenburg | 1-0 (1-0) | Katwijk | 6-4 (2-1) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Spakenburg | 3-0 (2-0) | FC Utrecht (Youth) | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 23-05-2026 | Koninklijke HFC | 3-2 (0-1) | Spakenburg | 4-5 (3-0) | 3.60 | 4.20 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | Spakenburg | 2-1 (1-0) | Katwijk | 6-2 (3-1) | 2.30 | 3.90 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | De Treffers | 0-0 (0-0) | Spakenburg | 8-10 (3-6) | 1.73 | 4.10 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Spakenburg | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | 7-7 (2-4) | 2.35 | 3.90 | 2.35 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Barendrecht | 0-3 (0-0) | Spakenburg | 5-7 (2-5) | 2.90 | 4.10 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Spakenburg | 1-0 (0-0) | Almere City Youth | 12-4 (6-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 28-03-2026 | AFC Amsterdam | 2-0 (0-0) | Spakenburg | 2-3 (2-0) | 2.63 | 3.75 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| VV Kloetinge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 22% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 28-10-2026 | VV Kloetinge | 0-2 (0-1) | SC Cambuur | 4-7 (1-4) | 8.50 | 6.00 | 1.19 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 24-10-2026 | VV Kloetinge | 1-3 (0-2) | Katwijk | - | 2.70 | 3.90 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Koninklijke HFC | 2-1 (0-1) | VV Kloetinge | 6-2 (4-1) | 2.25 | 3.70 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | HHC Hardenberg | - | 3.20 | 3.90 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-1 (4-0) | VV Kloetinge | 7-3 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.20 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | Rohda Raalte | 6-6 (2-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| HOLC | 23-09-2026 | VV Kloetinge | 8-0 (4-0) | Achilles Veen | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 19-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | VV Kloetinge | 2-3 | 1.75 | 3.90 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | VV Kloetinge | 1-1 (0-0) | RKAV Volendam | - | 2.05 | 3.75 | 2.75 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | VV Kloetinge | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 4-7 (1-4) | 2.25 | 3.70 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| HOLC | 02-09-2026 | NSVV | 2-4 (0-1) | VV Kloetinge | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| HOL D3 | 29-08-2026 | Quick Boys | 4-0 (2-0) | VV Kloetinge | 7-5 (3-4) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (2-0) | Kozakken Boys | 7-7 (4-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | AFC Amsterdam | 1-3 (0-1) | VV Kloetinge | 4-3 (2-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| NLD D4 | 23-05-2026 | SteDoCo | 1-5 (0-0) | VV Kloetinge | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 16-05-2026 | VV Kloetinge | 2-2 (1-1) | Noordwijk | - | D | ||||||||
| NLD D4 | 09-05-2026 | RKSV Groene Ster | 1-2 (1-1) | VV Kloetinge | 5-11 (4-4) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | D |
| NLD D4 | 25-04-2026 | VV Kloetinge | 2-1 (1-0) | VV Zwaluwen | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 18-04-2026 | Scheveningen | 0-2 (0-0) | VV Kloetinge | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 12-04-2026 | VV Kloetinge | 3-1 (2-1) | RBC Roosendaal | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | GVVV Veenendaal | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | Rohda Raalte | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Away | Rijnsburgse Boys | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | HSV Hoek | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | Barendrecht | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | Almere City Youth | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.3 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 2.3 |
| 8.7 | Shot(OT) | 18.5 | 8.7 | Shot(OT) | 13.5 |
| 5.3 | Corner | 3 | 5.6 | Corner | 3.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 13.3 | Fouls | 11 | 14.6 | Fouls | 12.2 |
| 53.7% | Possession | 41.5% | 55.5% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Spakenburg ( 45 Matches) | VV Kloetinge ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 2 | 3 |