ทีเด็ดบอล HHC Hardenberg vs Rijnsburgse Boys
‹ คู่ก่อนหน้าCrotone vs Giugliano · ส. 7 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 177 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HSV Hoek vs IJsselmeervogels · ส. 7 พ.ย. 20:30 น.
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:30 น.
HHC Hardenbergเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 177 / 25520:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSHHC HardenbergRijnsburgse Boysใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.0543% @2.70สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Rijnsburgse Boysทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านHHC Hardenbergต่อ 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 13.2HHC Hardenbergการ์ดยิงดุ🔥9.6HHC Hardenbergการ์ดรับหลวม🕳️13.2Rijnsburgse Boysการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRijnsburgse Boysรอง 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯55% vs 48%Rijnsburgse Boysการ์ดรับหลวม🕳️9.0HHC Hardenbergการ์ดยิงดุ🔥10.2Rijnsburgse Boysการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.2ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
HHC Hardenbergเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 177 / 25520:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
HHC HardenbergRijnsburgse Boys
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.0543% @2.70
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Rijnsburgse Boysทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านHHC Hardenberg
ต่อ 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 13.2HHC Hardenberg
การ์ดยิงดุ🔥9.6HHC Hardenberg
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Rijnsburgse Boys
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRijnsburgse Boys
รอง 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯55% vs 48%Rijnsburgse Boys
การ์ดรับหลวม🕳️9.0HHC Hardenberg
การ์ดยิงดุ🔥10.2Rijnsburgse Boys
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.2ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์HHC Hardenberg vs Rijnsburgse Boys
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHHC Hardenbergโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: HHC Hardenberg · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา HHC Hardenberg ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.92 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง HHC Hardenberg 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป HHC Hardenberg ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 22%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง HHC Hardenberg · คาดสกอร์ 2.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
HHC Hardenberg ชนะ 1 ลูก20%
HHC Hardenberg ชนะ 2 ลูก14%
HHC Hardenberg ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
Rijnsburgse Boys ชนะ 1 ลูก16%
Rijnsburgse Boys ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
HHC Hardenberg ชนะ47%
HHC Hardenberg ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
HHC Hardenberg คลีนชีท22%
Rijnsburgse Boys ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HHC Hardenberg ไม่แพ้70%
Rijnsburgse Boys ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%1-27%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง HHC Hardenberg)
- โอกาส HHC Hardenberg ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.92 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (44%)
- Rijnsburgse Boys เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Rijnsburgse Boys เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Rijnsburgse Boys ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HHC Hardenberg
พ0-1พ0-2ช2-1ส3-3ช2-1ช1-0
Rijnsburgse Boys
พ0-3ช4-1พ1-4ช1-0พ0-1พ3-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HHC Hardenbergยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Rijnsburgse Boysยิง 1.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HHC Hardenberg
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 20
Rijnsburgse Boys
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HHC Hardenberg
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Rijnsburgse Boys
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HHC Hardenberg
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Rijnsburgse Boys
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
HHC Hardenberg ชนะ 1เสมอ 2Rijnsburgse Boys ชนะ 5
- 24-01-2026HHC Hardenberg1 - 3Rijnsburgse Boys
- 30-08-2025Rijnsburgse Boys0 - 4HHC Hardenberg
- 01-02-2025Rijnsburgse Boys0 - 0HHC Hardenberg
- 07-09-2024HHC Hardenberg1 - 5Rijnsburgse Boys
- 04-05-2024HHC Hardenberg3 - 3Rijnsburgse Boys
- 25-11-2023Rijnsburgse Boys2 - 1HHC Hardenberg
- 25-03-2023Rijnsburgse Boys2 - 1HHC Hardenberg
- 01-10-2022HHC Hardenberg1 - 6Rijnsburgse Boys
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน HHC Hardenberg@2.10 → @2.05▼ 2.4%
เสมอ@3.90 → @4.00▲ 2.6%
ทีมเยือน Rijnsburgse Boys@2.63 → @2.70▲ 2.7%
คู่อื่นใน Ligue 3 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.20:00
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Almere City Youth
Kozakken Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.90 | 2.63 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.05 | 4.00 | 2.70 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.22 | 3.89 | 2.57 | 1.91 | 3.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.01 | 3.85 | 2.94 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.78 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.70 | 2.60 | 1.81 | 3.5 | 1.71 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.95 | 3.80 | 2.85 | 1.74 | 3/3.5 | 1.82 | 1.87 | 0.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 2.23 | 3.81 | 2.58 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.99 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.91 | 4.10 | 3.03 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 4.20 | 2.63 | 1.93 | 3/3.5 | 1.78 | 1.90 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.94 | 3.82 | 3.02 | 1.79 | 3/3.5 | 1.88 | 1.73 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-5] HHC Hardenberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 21 | 16 | 21 | 5 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 7 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 9 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 9 | 5 | 16 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 33.3% |
| [HOL D3-14] Rijnsburgse Boys | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 1 | 6 | 17 | 27 | 13 | 14 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 9 | 12 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 18 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 9 | 11 | 12 | 14 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 4 | 18 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| HHC Hardenberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 11% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 24-01-2026 | HHC Hardenberg | 1-3 (1-2) | Rijnsburgse Boys | 5-2 (3-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D3 | 30-08-2025 | Rijnsburgse Boys | 0-4 (0-1) | HHC Hardenberg | 2-9 (0-7) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 01-02-2025 | Rijnsburgse Boys | 0-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 11-5 (7-3) | 1.50 | 4.25 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 07-09-2024 | HHC Hardenberg | 1-5 (0-1) | Rijnsburgse Boys | 4-2 (4-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 04-05-2024 | HHC Hardenberg | 3-3 (2-2) | Rijnsburgse Boys | 4-7 (2-5) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 25-11-2023 | Rijnsburgse Boys | 2-1 (0-1) | HHC Hardenberg | 7-9 (4-6) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D3 | 25-03-2023 | Rijnsburgse Boys | 2-1 (1-1) | HHC Hardenberg | 6-4 (3-1) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 01-10-2022 | HHC Hardenberg | 1-6 (0-4) | Rijnsburgse Boys | 1-0 (1-0) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 02-04-2022 | Rijnsburgse Boys | 5-0 (2-0) | HHC Hardenberg | - | L | ||||||||
| HOL D3 | 18-09-2021 | HHC Hardenberg | 2-1 (2-0) | Rijnsburgse Boys | 3-4 (1-0) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| HOL D3 | 12-10-2019 | HHC Hardenberg | 3-3 (3-2) | Rijnsburgse Boys | - | D | ||||||||
| HOL D3 | 18-05-2019 | Rijnsburgse Boys | 3-1 (2-1) | HHC Hardenberg | 10-8 (5-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| HOL D3 | 22-09-2018 | HHC Hardenberg | 2-3 (1-2) | Rijnsburgse Boys | - | L | ||||||||
| HOL D3 | 20-01-2018 | Rijnsburgse Boys | 1-6 (0-1) | HHC Hardenberg | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 21-10-2017 | HHC Hardenberg | 2-3 (2-2) | Rijnsburgse Boys | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HHC Hardenberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 24-10-2026 | Rohda Raalte | 0-1 (0-0) | HHC Hardenberg | 5-4 (3-1) | 7.00 | 5.50 | 1.27 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (0-0) | GVVV Veenendaal | 6-2 (3-1) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | HHC Hardenberg | - | 3.20 | 3.90 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (2-0) | IJsselmeervogels | 6-14 (3-4) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Quick Boys | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 8-2 (2-2) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| HOLC | 23-09-2026 | HHC Hardenberg | 0-1 (0-1) | Barendrecht | 12-3 (7-2) | 1.45 | 4.00 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Kozakken Boys | 5-4 (2-2) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | AFC Amsterdam | 2-2 (1-0) | HHC Hardenberg | 6-10 (1-6) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | HHC Hardenberg | 2-2 (0-1) | De Treffers | 8-7 (0-5) | 3.25 | 3.90 | 1.83 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-3 (1-2) | HHC Hardenberg | 7-7 (4-4) | 2.55 | 4.00 | 2.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (1-1) | Almere City Youth | 4-3 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Barendrecht | 1-3 (0-2) | HHC Hardenberg | 14-8 (8-4) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | SC Genemuiden | 1-1 (1-0) | HHC Hardenberg | 3-8 (3-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | AFC Amsterdam | 2-3 (0-2) | HHC Hardenberg | 7-2 (1-1) | 2.63 | 3.70 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HHC Hardenberg | 3-3 (0-1) | Kozakken Boys | 2-12 (2-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | IJsselmeervogels | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 25-04-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Quick Boys | 3-8 (0-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | ACV Assen | 0-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 3-8 (0-7) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 6-6 (3-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | D |
| HOL D3 | 28-03-2026 | HHC Hardenberg | 4-0 (1-0) | Excelsior Maassluis | 8-4 (2-4) | 1.60 | 3.80 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Rijnsburgse Boys Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 28-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-5 (1-1) | Den Bosch | 4-6 (3-4) | 3.80 | 4.00 | 1.62 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 24-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 0-1 (0-1) | RKAV Volendam | 9-3 (3-1) | 1.83 | 4.20 | 3.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 1-0 (0-0) | Rohda Raalte | 7-3 (3-2) | 1.20 | 6.25 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | GVVV Veenendaal | 4-1 (4-0) | Rijnsburgse Boys | 12-3 (4-3) | 2.38 | 4.00 | 2.20 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-1 (4-0) | VV Kloetinge | 7-3 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.20 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | IJsselmeervogels | 3-0 (0-0) | Rijnsburgse Boys | 4-8 (2-3) | 2.38 | 3.80 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-1 (1-1) | Quick Boys | 5-0 (1-0) | 3.10 | 3.90 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Kozakken Boys | 6-1 (1-0) | Rijnsburgse Boys | 5-6 (3-0) | 2.60 | 3.90 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-0 (2-0) | AFC Amsterdam | 14-1 (8-1) | 1.95 | 3.90 | 2.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 29-08-2026 | De Treffers | 1-1 (0-1) | Rijnsburgse Boys | 2-4 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.20 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-6 (1-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-7 (0-2) | 1.45 | 5.00 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Almere City Youth | 4-0 (2-0) | Rijnsburgse Boys | 2-8 (1-4) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | VV Capelle | 2-2 (1-2) | Rijnsburgse Boys | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 1-1 (1-0) | USV Hercules | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 2-0 (0-0) | WV-HEDW | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Noordwijk | 1-1 (1-1) | Rijnsburgse Boys | 1-4 (0-1) | 3.75 | 4.75 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-2 (3-0) | FC Rijnvogels | 7-4 (5-3) | 1.42 | 4.20 | 5.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 7-0 (3-0) | RKAV Volendam | 8-3 (4-0) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HSV Hoek | 2-0 (0-0) | Rijnsburgse Boys | 5-4 (3-2) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-2 (2-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-4 (3-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | RKAV Volendam | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | Koninklijke HFC | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | Katwijk | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | Koninklijke HFC | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | Katwijk | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | Spakenburg | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.90 | 2.63 | 2.05 | 4.00 | 2.70 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 2.2 |
| 12.5 | Shot(OT) | 8.7 | 12.9 | Shot(OT) | 11.2 |
| 5 | Corner | 6.7 | 6.7 | Corner | 6.7 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 10.5 | Fouls | 13 | 11.6 | Fouls | 11.4 |
| 58.5% | Possession | 58% | 48.2% | Possession | 54.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HHC Hardenberg ( 45 Matches) | Rijnsburgse Boys ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 10 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 6 | 8 |