ทีเด็ดบอล Almere City Youth vs Kozakken Boys
‹ คู่ก่อนหน้าBarendrecht vs Quick Boys · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 175 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jong Sparta Rotterdam (Youth) vs AFC Amsterdam · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Holland Ligue 3
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Almere City Youthเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 175 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSAlmere City YouthKozakken Boysใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.7557% @2.05สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Kozakken Boysทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAlmere City Youthรอง 0/-0.5 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.8Almere City Youthการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Almere City Youthการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKozakken Boysต่อ 0/-0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 10.8Kozakken Boysกองกลาง🎯50% vs 43%Kozakken Boysแนวรับ🛡️4.8 vs 12.6Kozakken Boysการ์ดรับหลวม🕳️12.6Almere City Youthการ์ดยิงดุ🔥13.8Kozakken Boysการ์ดได้ราคา💰6/10Kozakken Boysการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.3ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Almere City Youthเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 175 / 23121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
Almere City YouthKozakken Boys
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.7557% @2.05
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Kozakken Boysทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAlmere City Youth
รอง 0/-0.5 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.8Almere City Youth
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Almere City Youth
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKozakken Boys
ต่อ 0/-0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 10.8Kozakken Boys
กองกลาง🎯50% vs 43%Kozakken Boys
แนวรับ🛡️4.8 vs 12.6Kozakken Boys
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Almere City Youth
การ์ดยิงดุ🔥13.8Kozakken Boys
การ์ดได้ราคา💰6/10Kozakken Boys
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.3ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Almere City Youth vs Kozakken Boys
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKozakken Boys ต่อ 0/-0.5 @1.88การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKozakken Boysโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kozakken Boys · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kozakken Boys ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.88 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kozakken Boys 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kozakken Boys ต่อ 0/-0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 22%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kozakken Boys · คาดสกอร์ 1.4 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kozakken Boys ชนะ 1 ลูก19%
Kozakken Boys ชนะ 2 ลูก14%
Kozakken Boys ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ22%
Almere City Youth ชนะ 1 ลูก17%
Almere City Youth ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Kozakken Boys ชนะ48%
Kozakken Boys ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Kozakken Boys คลีนชีท25%
Almere City Youth ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Almere City Youth ไม่แพ้52%
Kozakken Boys ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%0-27%2-27%1-36%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kozakken Boys)
- โอกาส Kozakken Boys ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.88 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (44%)
- Kozakken Boys ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Almere City Youth เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Almere City Youth ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Almere City Youth เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Almere City Youth ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Almere City Youth
ส2-2พ1-4ช4-1ช4-1พ2-3ช1-0
Kozakken Boys
ส1-1ช5-1ช2-0ส0-0พ0-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Almere City Youthยิง 1.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Kozakken Boysยิง 2.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Almere City Youth
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
Kozakken Boys
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Almere City Youth
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Kozakken Boys
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Almere City Youth
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Kozakken Boys
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Almere City Youth ชนะ 4เสมอ 1Kozakken Boys ชนะ 1
- 31-01-2026Almere City Youth3 - 1Kozakken Boys
- 06-09-2025Kozakken Boys0 - 3Almere City Youth
- 23-03-2024Kozakken Boys3 - 4Almere City Youth
- 14-10-2023Almere City Youth1 - 1Kozakken Boys
- 06-04-2019Kozakken Boys3 - 1Almere City Youth
- 15-12-2018Almere City Youth2 - 1Kozakken Boys
คู่อื่นใน Ligue 3 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.20:00
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
Koninklijke HFC
Rohda Raalte
ส. 7 พ.ย.20:30
HHC Hardenberg
Rijnsburgse Boys
ส. 7 พ.ย.20:30
HSV Hoek
IJsselmeervogels
ส. 7 พ.ย.20:30
RKAV Volendam
De Treffers
ส. 7 พ.ย.21:00
Barendrecht
Quick Boys
ส. 7 พ.ย.21:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
AFC Amsterdam
ส. 7 พ.ย.21:00
Katwijk
GVVV Veenendaal
ส. 7 พ.ย.21:00
Spakenburg
VV Kloetinge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.75 | 2.05 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.75 | 3.75 | 2.05 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.72 | 3.82 | 2.14 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.82 | 3.78 | 2.09 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.10 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.41 | -0.5/1 | 2.35 | |
| Live | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 1.80 | 3/3.5 | 1.76 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.92 | 3.82 | 2.02 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.92 | 3.82 | 2.02 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.78 | 3.90 | 2.12 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.93 | 3.64 | 2.03 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D3-12] Almere City Youth | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 1 | 6 | 22 | 21 | 13 | 12 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 8 | 12 | 3 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 9 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 12 | 6 | 21 | 3 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 3 | 14 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 66.7% |
| [HOL D3-4] Kozakken Boys | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 25 | 13 | 21 | 4 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 7 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 6 | 11 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 1 | 5 | 7 | 7 | 16 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Almere City Youth Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 4 (67%) Draw 1 (17%) Lose 1 (17%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 31-01-2026 | Almere City Youth | 3-1 (1-0) | Kozakken Boys | 5-11 (2-6) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 06-09-2025 | Kozakken Boys | 0-3 (0-1) | Almere City Youth | 5-5 (3-4) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 23-03-2024 | Kozakken Boys | 3-4 (0-2) | Almere City Youth | 8-5 (5-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 14-10-2023 | Almere City Youth | 1-1 (1-0) | Kozakken Boys | 4-5 (2-1) | D | ||||||||
| HOL D3 | 06-04-2019 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | Almere City Youth | - | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | |||||
| HOL D3 | 15-12-2018 | Almere City Youth | 2-1 (1-0) | Kozakken Boys | 2-5 (1-0) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.92 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Almere City Youth Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 24-10-2026 | AFC Amsterdam | 0-1 (0-1) | Almere City Youth | 7-4 (3-2) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | Almere City Youth | 2-3 (0-1) | De Treffers | 4-6 (1-2) | 3.50 | 4.10 | 1.70 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-4 (0-2) | Almere City Youth | 7-10 (2-6) | 2.10 | 4.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | RKAV Volendam | 1-4 (0-2) | Almere City Youth | 10-3 (5-1) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Almere City Youth | 1-4 (0-0) | Barendrecht | 0-7 (0-5) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | HSV Hoek | 2-2 (0-1) | Almere City Youth | 7-3 (4-0) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Almere City Youth | 0-3 (0-2) | Spakenburg | 6-5 (3-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Katwijk | 3-2 (2-2) | Almere City Youth | 6-1 (4-1) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Almere City Youth | 1-2 (1-0) | Koninklijke HFC | 5-3 (3-1) | 1.57 | 4.10 | 4.10 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (1-1) | Almere City Youth | 4-3 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Almere City Youth | 4-0 (2-0) | Rijnsburgse Boys | 2-8 (1-4) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Almere City Youth | 5-4 (2-2) | GVVV Veenendaal | 6-5 (4-1) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | Excelsior Maassluis | 0-1 (0-0) | Almere City Youth | 2-4 (1-2) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Almere City Youth | 3-2 (0-2) | RKAV Volendam | 7-1 (3-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | HSV Hoek | 4-0 (1-0) | Almere City Youth | 2-3 (1-0) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Almere City Youth | 3-0 (0-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 5-4 (1-1) | 1.85 | 4.33 | 2.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Spakenburg | 1-0 (0-0) | Almere City Youth | 12-4 (6-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 28-03-2026 | Almere City Youth | 2-1 (2-1) | Koninklijke HFC | 5-5 (3-3) | 1.95 | 3.80 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| HOL D3 | 21-03-2026 | Katwijk | 3-0 (2-0) | Almere City Youth | 3-5 (2-3) | 1.75 | 4.20 | 3.25 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 14-03-2026 | Almere City Youth | 2-3 (1-1) | De Treffers | 2-13 (0-1) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Kozakken Boys Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 30-10-2026 | Kozakken Boys | 0-1 (0-1) | FC Utrecht | 7-8 (2-3) | 6.00 | 5.50 | 1.27 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 24-10-2026 | Kozakken Boys | 0-1 (0-1) | Barendrecht | 8-2 (1-2) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 17-10-2026 | HSV Hoek | 0-0 (0-0) | Kozakken Boys | 1-3 | 2.60 | 3.80 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | Kozakken Boys | 2-0 (1-0) | Spakenburg | 2-7 (1-1) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Katwijk | 1-5 (0-2) | Kozakken Boys | 9-8 (8-3) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Kozakken Boys | 1-1 (0-1) | Koninklijke HFC | 5-4 (3-3) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| HOLC | 24-09-2026 | Groesbeek | 1-5 (0-3) | Kozakken Boys | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| HOL D3 | 19-09-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Kozakken Boys | 5-4 (2-2) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Kozakken Boys | 6-1 (1-0) | Rijnsburgse Boys | 5-6 (3-0) | 2.60 | 3.90 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Rohda Raalte | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 5-7 (4-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Kozakken Boys | 3-2 (1-2) | GVVV Veenendaal | 6-4 (4-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (2-0) | Kozakken Boys | 7-7 (4-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Kozakken Boys | 1-2 (1-0) | IJsselmeervogels | 3-2 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 3-3 (1-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Kozakken Boys | 1-2 (0-2) | Quick Boys | 7-6 (3-4) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HHC Hardenberg | 3-3 (0-1) | Kozakken Boys | 2-12 (2-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | GVVV Veenendaal | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Excelsior Maassluis | 1-2 (0-0) | Kozakken Boys | 6-5 (0-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | 3-6 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | HSV Hoek | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 8-2 (5-0) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Away | Quick Boys | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Home | IJsselmeervogels | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Away | VV Kloetinge | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 14-11 | Home | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 7 Days |
| HOL D3 | 21-11 | Away | De Treffers | 14 Days |
| HOL D3 | 28-11 | Home | AFC Amsterdam | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.75 | 2.05 | 2.75 | 3.75 | 2.05 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0 | 1.8 | Goal | 2.3 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 0.8 |
| 11.3 | Shot(OT) | 8 | 13.4 | Shot(OT) | 8.9 |
| 6 | Corner | 6 | 3.9 | Corner | 5 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.5 | 1.8 | Yellow Card | 2.1 |
| 16.5 | Fouls | 13.3 | 13.3 | Fouls | 11.9 |
| 47% | Possession | 52% | 43.1% | Possession | 50.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Almere City Youth ( 45 Matches) | Kozakken Boys ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 8 | 1 |