ทีเด็ดบอล GD Chaves vs Penafiel
‹ คู่ก่อนหน้าPisa vs SudTirol · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 197 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Barendrecht vs Quick Boys · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 07-11-2026 21:00 น.
GD Chavesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 197 / 25521:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVSGD ChavesPenafielใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2544% @2.88สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.02
Penafielทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGD Chavesต่อ 0 @1.78การ์ดยิงดุ🔥7.8GD Chavesการ์ดรับหลวม🕳️6.6Penafielการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPenafielรอง 0 @2.02พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 7.8Penafielแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Penafielการ์ดรับหลวม🕳️10.2GD Chavesการ์ดยิงดุ🔥13.2Penafielการ์ดได้ราคา💰8/10Penafielการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.79พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
GD Chavesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 197 / 25521:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVS
GD ChavesPenafiel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2544% @2.88
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.02
Penafielทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGD Chaves
ต่อ 0 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥7.8GD Chaves
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Penafiel
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPenafiel
รอง 0 @2.02
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 7.8Penafiel
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Penafiel
การ์ดรับหลวม🕳️10.2GD Chaves
การ์ดยิงดุ🔥13.2Penafiel
การ์ดได้ราคา💰8/10Penafiel
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.79
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์GD Chaves vs Penafiel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPenafiel รอง 0 @2.02การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.79การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGD Chavesโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 5 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: GD Chaves · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา GD Chaves ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.42 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง GD Chaves 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป GD Chaves ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง GD Chaves · คาดสกอร์ 1.3 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
GD Chaves ชนะ 1 ลูก22%
GD Chaves ชนะ 2 ลูก10%
GD Chaves ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Penafiel ชนะ 1 ลูก16%
Penafiel ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
GD Chaves ชนะ37%
GD Chaves ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
GD Chaves คลีนชีท16%
Penafiel ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
GD Chaves ไม่แพ้64%
Penafiel ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-18%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง GD Chaves)
- โอกาส GD Chaves ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.42 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Penafiel ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Penafiel เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Penafiel ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
GD Chaves
พ0-1พ0-4ส1-1ช2-1ช2-1พ1-3
Penafiel
ช2-1ส2-2พ1-2พ0-1ช4-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
GD Chavesยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Penafielยิง 2.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
GD Chaves
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Penafiel
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
GD Chaves
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Penafiel
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
GD Chaves
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Penafiel
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
GD Chaves ชนะ 4เสมอ 1Penafiel ชนะ 3
- 07-02-2026GD Chaves0 - 1Penafiel
- 30-08-2025Penafiel0 - 2GD Chaves
- 16-05-2025Penafiel0 - 0GD Chaves
- 04-01-2025GD Chaves0 - 1Penafiel
- 19-07-2023Penafiel1 - 2GD Chaves
- 06-03-2022Penafiel2 - 1GD Chaves
- 11-10-2021GD Chaves3 - 1Penafiel
- 30-03-2021GD Chaves2 - 1Penafiel
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน GD Chaves@2.39 → @2.25▼ 6.0%
เสมอ@3.13 → @3.150.6%
ทีมเยือน Penafiel@2.67 → @2.88▲ 7.7%
คู่อื่นใน Liga Portugal 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.37 | 3.30 | 2.65 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.22 | 3.35 | 2.87 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.65 | 0 | 2.12 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.42 | 3.20 | 2.80 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 1.78 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.90 | 2.00 | 2.5 | 1.78 | 1.96 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.75 | 1.82 | 2/2.5 | 2.00 | 1.77 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 3.00 | 2.02 | 2.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.32 | 3.20 | 2.64 | 1.82 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.18 | 3.30 | 2.79 | 1.79 | 2/2.5 | 2.03 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 2.32 | 3.20 | 2.64 | 1.82 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.18 | 3.30 | 2.79 | 1.79 | 2/2.5 | 2.03 | 1.70 | 0 | 2.16 | ||
| Sbobet | Initial | 2.31 | 3.00 | 2.66 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.23 | 3.01 | 2.76 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.71 | 0 | 2.12 | ||
| wewbet | Initial | 2.47 | 3.22 | 2.85 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.29 | 3.26 | 3.00 | 1.81 | 2/2.5 | 2.05 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.15 | 2.80 | 1.77 | 2/2.5 | 1.92 | 1.71 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.95 | 1.97 | 2.5 | 1.76 | 1.95 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.34 | 3.21 | 3.02 | 1.79 | 2/2.5 | 1.96 | 2.01 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.30 | 3.43 | 3.09 | 2.02 | 2.5 | 1.81 | 1.98 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.15 | 2.83 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 1.72 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.29 | 3.28 | 2.97 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.65 | 0 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-15] GD Chaves | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 18 | 8 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 7 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 11 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 3 | 7 | 9 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
| [POR D2-2] Penafiel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 1 | 2 | 19 | 8 | 19 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 4 | 9 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 11 | 2 | 20 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| GD Chaves Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 07-02-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-0) | Penafiel | 4-6 (1-2) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 30-08-2025 | Penafiel | 0-2 (0-1) | GD Chaves | 3-9 (1-2) | 3.25 | 3.25 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| POR D2 | 16-05-2025 | Penafiel | 0-0 (0-0) | GD Chaves | 7-2 (2-0) | 3.20 | 3.30 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 04-01-2025 | GD Chaves | 0-1 (0-1) | Penafiel | 10-4 (3-2) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 19-07-2023 | Penafiel | 1-2 (1-1) | GD Chaves | 6-3 (0-1) | 4.20 | 3.30 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D2 | 06-03-2022 | Penafiel | 2-1 (0-1) | GD Chaves | 7-8 (4-2) | 2.90 | 3.10 | 2.40 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.13 | L | O |
| POR D2 | 11-10-2021 | GD Chaves | 3-1 (0-1) | Penafiel | 5-3 (2-0) | 2.00 | 3.30 | 3.60 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D2 | 30-03-2021 | GD Chaves | 2-1 (1-1) | Penafiel | 5-6 (4-3) | 1.91 | 3.25 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POR D2 | 10-11-2020 | Penafiel | 1-0 (0-0) | GD Chaves | 8-7 (2-2) | 3.10 | 3.00 | 2.30 | L | 1.82 | 0/-0.5 | 2.02 | L | U |
| POR D2 | 18-02-2020 | Penafiel | 0-0 (0-0) | GD Chaves | 5-7 (3-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.12 | L | U |
| POR D2 | 02-09-2019 | GD Chaves | 2-1 (1-0) | Penafiel | 6-4 (4-2) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 21-02-2016 | GD Chaves | 1-1 (0-1) | Penafiel | 10-9 (7-2) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | L | U |
| POR D2 | 20-09-2015 | Penafiel | 1-0 (1-0) | GD Chaves | 4-4 | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POR D2 | 27-04-2014 | Penafiel | 1-2 (0-1) | GD Chaves | 4-2 | 1.72 | 3.30 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POR D2 | 08-12-2013 | GD Chaves | 3-2 (1-2) | Penafiel | - | 2.50 | 3.20 | 2.62 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 03-04-2010 | Penafiel | 2-0 (0-0) | GD Chaves | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 15-11-2009 | GD Chaves | 2-0 (0-0) | Penafiel | - | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 15-04-2007 | Penafiel | 0-0 (0-0) | GD Chaves | - | 1.44 | 3.60 | 6.50 | D | 1.80 | 1 | 2.05 | W | |
| POR D2 | 19-11-2006 | GD Chaves | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| GD Chaves Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | SL Benfica B | 3-1 (1-1) | GD Chaves | 5-0 (2-0) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| POR D2 | 24-10-2026 | GD Chaves | 2-1 (0-1) | Vizela | 6-0 (3-0) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | GD Chaves | 2-1 (1-0) | Marialvas | 7-7 (4-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| POR D2 | 11-10-2026 | Lusitania FC | 1-1 (0-1) | GD Chaves | 8-2 (3-2) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| POR D2 | 04-10-2026 | SC Farense | 4-0 (2-0) | GD Chaves | 6-4 (3-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-9 (1-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | Guarda FC | 2-3 (0-3) | GD Chaves | 7-5 (2-3) | 11.00 | 4.75 | 1.25 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| POR D2 | 13-09-2026 | GD Chaves | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-6 (2-2) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| POR D2 | 31-08-2026 | FC Felgueiras | 2-1 (1-0) | GD Chaves | 3-3 (2-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 23-08-2026 | GD Chaves | 2-2 (1-0) | AVS Futebol SAD | 3-1 (1-1) | 1.95 | 3.25 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POR D2 | 15-08-2026 | Sporting CP B | 1-0 (0-0) | GD Chaves | 2-4 (1-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 08-08-2026 | GD Chaves | 1-4 (0-2) | Academica Coimbra | 9-1 (3-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-1) | Viseu | 5-2 (1-2) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | GD Chaves | 4-2 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | GD Chaves | 2-3 (0-0) | Vitoria Guimaraes B | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | GD Chaves | 2-1 (0-0) | Amarante | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vizela | 1-0 (0-0) | GD Chaves | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | GD Chaves | 4-1 (0-0) | Fafe | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | AVS Futebol SAD | 0-1 (0-0) | GD Chaves | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | GD Chaves | 1-0 (0-0) | Chaves B | - | W | ||||||||
| No Data |
| Penafiel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 03-11-2026 | Penafiel | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-3 (1-1) | 1.90 | 3.25 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D2 | 25-10-2026 | SC Farense | 1-4 (0-3) | Penafiel | 8-1 (2-0) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | Penafiel | 0-1 (0-1) | Leca | 9-0 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 10-10-2026 | Penafiel | 1-2 (0-2) | AVS Futebol SAD | 8-2 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Penafiel | 2-2 (1-1) | Deportivo La Coruna | 4-6 (1-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Oliveirense | 1-2 (1-0) | Penafiel | 0-4 | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2026 | FC Felgueiras | 1-2 (0-1) | Penafiel | 5-5 (3-4) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 05-09-2026 | Penafiel | 4-1 (2-0) | Academica Coimbra | 2-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 31-08-2026 | Porto B | 0-3 (0-2) | Penafiel | 5-3 (1-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| POR D2 | 23-08-2026 | Penafiel | 2-0 (1-0) | Sporting CP B | 2-6 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| POR D2 | 16-08-2026 | SCU Torreense | 2-2 (0-2) | Penafiel | 3-2 (0-2) | 1.70 | 3.40 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 08-08-2026 | Penafiel | 0-1 (0-0) | Portimonense | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Sporting Braga II | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Penafiel | 0-2 (0-1) | Leganes | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (0-0) | Penafiel | - | L | ||||||||
| POR D2 | 18-05-2026 | Pacos de Ferreira | 2-1 (0-0) | Penafiel | 5-7 (3-4) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Penafiel | 1-0 (0-0) | Maritimo | 1-2 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D2 | 05-05-2026 | SCU Torreense | 3-2 (3-2) | Penafiel | 4-5 (3-1) | 1.73 | 3.25 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | Leixoes | 8 Days |
| POR CUP | 22-11 | Away | Maritimo | 14 Days |
| POR D2 | 28-11 | Home | CD Tondela | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Home | Lusitania FC | 8 Days |
| POR D2 | 29-11 | Home | SL Benfica B | 22 Days |
| POR D2 | 06-12 | Away | CD Tondela | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.05 | 3.30 | 2.88 | 2.06 | 3.50 | 2.01 | 1 | 1.79 | 1.99 | 1 | 1.77 | 1.83 | 0 | 1.99 | 1.70 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.37 | 3.30 | 2.65 | 2.22 | 3.35 | 2.87 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.65 | 0 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.10 | 3.40 | 3.00 | 2.10 | 3.60 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.97 | 1.97 | 3.37 | 2.82 | 2.06 | 3.31 | 2.03 | 1 | 1.77 | 1.96 | 1 | 1.84 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.74 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.31 | 3.00 | 2.66 | 2.23 | 3.01 | 2.76 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.71 | 0 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 8.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 8.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 10 | 12 | Shot(OT) | 10.2 |
| 4.3 | Corner | 6 | 3.7 | Corner | 4 |
| 4 | Yellow Card | 1.7 | 3.1 | Yellow Card | 2.8 |
| 12.3 | Fouls | 15.7 | 11.9 | Fouls | 18 |
| 52.3% | Possession | 51.7% | 51.7% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| GD Chaves ( 43 Matches) | Penafiel ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 4 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 7 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 4 | 6 |
FC Felgueiras
Leixoes