ทีเด็ดบอล FC Felgueiras vs Leixoes
‹ คู่ก่อนหน้าFakel vs Dynamo Moscow · ส. 7 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 153 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sokol Kleczew vs Sandecja Nowy Sacz · ส. 7 พ.ย. 18:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 07-11-2026 18:00 น.
FC Felgueirasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 153 / 21218:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVSFC FelgueirasLeixoesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.4548% @2.65สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.97
Leixoesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านFC Felgueirasต่อ 0 @1.83แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4FC Felgueirasการ์ดยิงดุ🔥6.0FC Felgueirasการ์ดรับหลวม🕳️8.4Leixoesการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLeixoesรอง 0 @1.97แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Leixoesกองกลาง🎯54% vs 46%Leixoesการ์ดยิงดุ🔥8.4Leixoesการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.91แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Felgueirasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 153 / 21218:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้ม
VS
FC FelgueirasLeixoes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.4548% @2.65
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.97
Leixoesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Felgueiras
ต่อ 0 @1.83
แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4FC Felgueiras
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Felgueiras
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Leixoes
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLeixoes
รอง 0 @1.97
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Leixoes
กองกลาง🎯54% vs 46%Leixoes
การ์ดยิงดุ🔥8.4Leixoes
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.91
แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Felgueiras vs Leixoes
⚖️สมุดแนะนำยังไม่ชี้ชัดการ์ดสองฝั่งพอๆ กัน
📈ตลาดให้เต็งFC Felgueirasโอกาสชนะ 37%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Felgueiras · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Felgueiras ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.30 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Felgueiras 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Felgueiras ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 29%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Felgueiras · คาดสกอร์ 1.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Felgueiras ชนะ 1 ลูก22%
FC Felgueiras ชนะ 2 ลูก12%
FC Felgueiras ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Leixoes ชนะ 1 ลูก19%
Leixoes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
FC Felgueiras ชนะ39%
FC Felgueiras ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
FC Felgueiras คลีนชีท34%
Leixoes ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Felgueiras ไม่แพ้68%
Leixoes ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-110%0-09%2-18%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Felgueiras)
- โอกาส FC Felgueiras ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.45 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.30 (คุ้มกว่า 7%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- FC Felgueiras ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Leixoes เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Leixoes ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Felgueiras
พ1-2ช2-0พ0-1ช1-0ส2-2พ2-3
Leixoes
ส0-0ช4-0พ1-2พ0-1พ0-4พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Felgueirasยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Leixoesยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Felgueiras
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
Leixoes
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Felgueiras
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Leixoes
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Felgueiras
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Leixoes
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
FC Felgueiras ชนะ 1เสมอ 3Leixoes ชนะ 3
- 17-01-2026FC Felgueiras0 - 1Leixoes
- 10-08-2025Leixoes3 - 0FC Felgueiras
- 18-04-2025FC Felgueiras4 - 0Leixoes
- 07-12-2024Leixoes2 - 2FC Felgueiras
- 19-10-2013Leixoes1 - 0FC Felgueiras
- 06-02-2005Leixoes2 - 2FC Felgueiras
- 19-09-2004FC Felgueiras0 - 0Leixoes
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Felgueiras@2.60 → @2.45▼ 5.8%
เสมอ@3.05 → @3.050.0%
ทีมเยือน Leixoes@2.51 → @2.65▲ 5.7%
คู่อื่นใน Liga Portugal 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.53 | 1.93 | 2/2.5 | 1.87 | 1.95 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.53 | 3.10 | 2.63 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 1.84 | 0 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.63 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.10 | 2.60 | 1.88 | 2/2.5 | 1.87 | 1.92 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.48 | 3.10 | 2.70 | 1.89 | 2/2.5 | 1.88 | 1.79 | 0 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 1.91 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 1.91 | 2/2.5 | 1.90 | 1.82 | 0 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.55 | 3.15 | 2.45 | 1.93 | 2/2.5 | 1.89 | 1.96 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.45 | 3.15 | 2.52 | 1.89 | 2/2.5 | 1.93 | 1.89 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.55 | 3.15 | 2.45 | 1.93 | 2/2.5 | 1.89 | 1.96 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.45 | 3.15 | 2.52 | 1.89 | 2/2.5 | 1.93 | 1.89 | 0 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 2.54 | 2.95 | 2.44 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.95 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.37 | 2.95 | 2.62 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.81 | 0 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 2.67 | 3.15 | 2.67 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.63 | 3.13 | 2.72 | 1.95 | 2/2.5 | 1.91 | 1.89 | 0 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.00 | 2.55 | 1.85 | 2/2.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.50 | 3.15 | 2.70 | 1.85 | 2/2.5 | 1.88 | 1.79 | 0 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 2.73 | 3.08 | 2.63 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.92 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.55 | 3.24 | 2.87 | 1.89 | 2/2.5 | 1.93 | 1.81 | 0 | 2.04 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 2.88 | 2.50 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.63 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.80 | 0 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.00 | 2.60 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.50 | 3.13 | 2.74 | 1.86 | 2/2.5 | 1.87 | 1.78 | 0 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-17] FC Felgueiras | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 9 | 12 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 7 | 8 | 17 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 3 | 16.7% |
| [POR D2-13] Leixoes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 14 | 10 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 9 | 6 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 6 | 9 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Felgueiras Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 3 (43%) Lose 3 (43%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 17-01-2026 | FC Felgueiras | 0-1 (0-1) | Leixoes | 3-3 (2-2) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 10-08-2025 | Leixoes | 3-0 (2-0) | FC Felgueiras | 4-5 (2-2) | 2.70 | 3.00 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 18-04-2025 | FC Felgueiras | 4-0 (2-0) | Leixoes | 5-3 (1-3) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 07-12-2024 | Leixoes | 2-2 (0-1) | FC Felgueiras | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.88 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR CUP | 19-10-2013 | Leixoes | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | - | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.05 | D | U |
| POR D2 | 06-02-2005 | Leixoes | 2-2 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| POR D2 | 19-09-2004 | FC Felgueiras | 0-0 (0-0) | Leixoes | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Felgueiras Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | CD Tondela | 3-2 (2-1) | FC Felgueiras | 10-1 (9-1) | 1.83 | 3.20 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POR D2 | 25-10-2026 | FC Felgueiras | 2-2 (1-2) | Lusitania FC | 3-5 (2-3) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | FC Felgueiras | 1-0 (0-0) | Fafe | 4-3 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D2 | 13-10-2026 | SL Benfica B | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 7-4 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| POR CUP | 19-09-2026 | Associacao Naval | 0-2 (0-1) | FC Felgueiras | 4-4 (2-1) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 12-09-2026 | FC Felgueiras | 1-2 (0-1) | Penafiel | 5-5 (3-4) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 06-09-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 8-3 (5-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 31-08-2026 | FC Felgueiras | 2-1 (1-0) | GD Chaves | 3-3 (2-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 25-08-2026 | SC Farense | 1-1 (0-1) | FC Felgueiras | 8-3 (2-0) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| POR D2 | 18-08-2026 | FC Felgueiras | 1-1 (0-0) | AVS Futebol SAD | 8-2 (5-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | 4-5 (4-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Moreirense | 1-2 (0-0) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Vitoria Guimaraes B | 2-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Pacos de Ferreira | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Santa Clara | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Sanjoanense | 0-3 (0-0) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (2-1) | FC Felgueiras | - | L | ||||||||
| POR D2 | 17-05-2026 | Oliveirense | 1-5 (1-2) | FC Felgueiras | 6-5 (4-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | FC Felgueiras | 1-1 (1-1) | Portimonense | 1-7 (0-2) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Leixoes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 31-10-2026 | Leixoes | 1-2 (0-1) | Sporting CP B | 6-6 (3-5) | 1.95 | 3.20 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POR D2 | 24-10-2026 | Academica Coimbra | 4-0 (2-0) | Leixoes | 2-3 (1-2) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Vianense | 1-0 (0-0) | Leixoes | 3-3 (1-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 10-10-2026 | Leixoes | 1-2 (0-0) | Porto B | 10-1 (5-1) | 1.55 | 3.75 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | CD Cinfaes | 0-4 (0-4) | Leixoes | 6-7 (2-7) | 9.50 | 4.50 | 1.27 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2026 | SCU Torreense | 0-0 (0-0) | Leixoes | 9-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 06-09-2026 | Leixoes | 3-1 (2-0) | Amarante | 1-5 (0-2) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| POR D2 | 29-08-2026 | Portimonense | 0-2 (0-1) | Leixoes | 2-8 (1-3) | 2.88 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 22-08-2026 | Leixoes | 2-4 (1-2) | Uniao Leiria | 8-5 (2-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| POR D2 | 16-08-2026 | Leixoes | 1-0 (0-0) | CD Tondela | 2-7 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 11-08-2026 | SL Benfica B | 1-0 (1-0) | Leixoes | 1-8 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Leixoes | 6-2 (3-2) | Casa Pia AC | 3-1 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Leixoes | 3-2 (0-0) | Vizela | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Nacional da Madeira | 3-3 (0-0) | Leixoes | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Maritimo | 1-5 (0-2) | Leixoes | - | W | ||||||||
| POR D2 | 18-05-2026 | Leixoes | 2-1 (1-0) | Lusitania FC | 8-1 (5-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | GD Chaves | 1-2 (1-1) | Leixoes | 5-2 (3-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 01-05-2026 | Maritimo | 3-2 (2-1) | Leixoes | 2-1 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POR D2 | 25-04-2026 | Leixoes | 2-0 (0-0) | Portimonense | 11-5 (9-3) | 1.90 | 3.20 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 21-04-2026 | Porto B | 0-3 (0-3) | Leixoes | 3-2 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | Amarante | 8 Days |
| POR CUP | 22-11 | Away | Estoril | 14 Days |
| POR D2 | 29-11 | Home | Porto B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Home | GD Chaves | 8 Days |
| POR D2 | 29-11 | Away | AVS Futebol SAD | 22 Days |
| POR D2 | 06-12 | Home | Feirense | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 1.93 | 3.25 | 3.25 | 1.93 | 3.35 | 1.70 | 0.5/1 | 2.11 | 1.68 | 0.5/1 | 2.08 | 1.94 | 0 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.91 | |
| Initial | 2.63 | 3.10 | 2.53 | 2.53 | 3.10 | 2.63 | 1.93 | 2/2.5 | 1.87 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.87 | 1.84 | 0 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.05 | 3.25 | 3.25 | 2.05 | 3.50 | 2.08 | 1 | 1.73 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 2.45 | 3.10 | 2.70 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.17 | 2.00 | 3.06 | 3.07 | 2.00 | 3.15 | 1.64 | 0.5/1 | 2.19 | 1.64 | 0.5/1 | 2.19 | 1.95 | 0 | 1.87 | 1.88 | 0 | 1.94 | |
| Initial | 2.54 | 2.95 | 2.44 | 2.37 | 2.95 | 2.62 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.95 | 0 | 1.87 | 1.81 | 0 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.78 | 9 | 2.03 | Live | 1.78 | 9 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 2.3 | 0.9 | Loss | 1.4 |
| 7.7 | Shot(OT) | 11.3 | 10.3 | Shot(OT) | 8.2 |
| 3.7 | Corner | 4 | 4.2 | Corner | 5 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.6 | Yellow Card | 3.4 |
| 14 | Fouls | 16.3 | 13 | Fouls | 17.1 |
| 48.3% | Possession | 54% | 46.4% | Possession | 54.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| FC Felgueiras ( 42 Matches) | Leixoes ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 8 | 4 |
AVS Futebol SAD
Vizela