ทีเด็ดบอล Sokol Kleczew vs Sandecja Nowy Sacz
‹ คู่ก่อนหน้าFC Felgueiras vs Leixoes · ส. 7 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 154 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Epitsentr Dunayivtsi vs Kryvbas · ส. 7 พ.ย. 18:00 น.
Poland Division 2
🕒 07-11-2026 18:00 น.
Sokol Kleczewเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 154 / 21218:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSSokol KleczewSandecja Nowy Saczใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.5066% @1.81สูง/ต่ำ 3 สูง 1.79 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
Sandecja Nowy Saczทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านSokol Kleczewรอง 0.5 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Sokol Kleczewการ์ดรับหลวม🕳️9.6Sandecja Nowy Saczการ์ดได้ราคา💰6/10Sokol Kleczewการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSandecja Nowy Saczต่อ 0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Sandecja Nowy Saczกองกลาง🎯49% vs 44%Sandecja Nowy Saczการ์ดรับหลวม🕳️9.6Sokol Kleczewการ์ดยิงดุ🔥10.8Sandecja Nowy Saczการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.79พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sokol Kleczewเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 154 / 21218:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
Sokol KleczewSandecja Nowy Sacz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.5066% @1.81
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.79 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
Sandecja Nowy Saczทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านSokol Kleczew
รอง 0.5 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Sokol Kleczew
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sandecja Nowy Sacz
การ์ดได้ราคา💰6/10Sokol Kleczew
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSandecja Nowy Sacz
ต่อ 0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Sandecja Nowy Sacz
กองกลาง🎯49% vs 44%Sandecja Nowy Sacz
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sokol Kleczew
การ์ดยิงดุ🔥10.8Sandecja Nowy Sacz
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.79
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sokol Kleczew vs Sandecja Nowy Sacz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSandecja Nowy Sacz ต่อ 0.5 @1.80การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.79การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSandecja Nowy Saczโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 10 · 17a · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sandecja Nowy Sacz · บิลหลัก 1X2 @1.81
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sandecja Nowy Sacz ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.81 · ควรเป็น @1.91 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sandecja Nowy Sacz 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sandecja Nowy Sacz ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sandecja Nowy Sacz · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 1 ลูก24%
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 2 ลูก14%
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Sokol Kleczew ชนะ 1 ลูก14%
Sokol Kleczew ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Sandecja Nowy Sacz ชนะ47%
Sandecja Nowy Sacz ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Sandecja Nowy Sacz คลีนชีท19%
Sokol Kleczew ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sokol Kleczew ไม่แพ้53%
Sandecja Nowy Sacz ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sandecja Nowy Sacz)
- โอกาส Sandecja Nowy Sacz ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Sandecja Nowy Sacz ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Sokol Kleczew เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.81 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.91 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Sokol Kleczew ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Sokol Kleczew ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sokol Kleczew
พ1-2พ1-2ส0-0ช4-2ช2-1ช2-1
Sandecja Nowy Sacz
ส0-0พ1-3ส1-1ช4-3พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sokol Kleczewยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Sandecja Nowy Saczยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sokol Kleczew
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
Sandecja Nowy Sacz
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sokol Kleczew
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Sandecja Nowy Sacz
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sokol Kleczew
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Sandecja Nowy Sacz
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Sokol Kleczew ชนะ 0เสมอ 0Sandecja Nowy Sacz ชนะ 2
- 23-05-2026Sokol Kleczew2 - 5Sandecja Nowy Sacz
- 08-11-2025Sandecja Nowy Sacz2 - 1Sokol Kleczew
คู่อื่นใน Division 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.40 | 3.90 | 1.82 | 1.79 | 3 | 2.01 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.40 | 3.90 | 1.82 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.97 | -0.5 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.60 | 3.70 | 1.80 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.50 | 3.65 | 1.78 | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.72 | 1.75 | 3 | 2.01 | 2.04 | -0.5 | 1.72 | ||
| 12BET | Initial | 3.50 | 3.65 | 1.78 | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.72 | 1.75 | 3 | 2.01 | 2.04 | -0.5 | 1.72 | ||
| wewbet | Initial | 3.51 | 3.80 | 1.81 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.97 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.62 | 3.87 | 1.77 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.79 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.70 | 1.81 | 1.84 | 3 | 1.84 | 1.92 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.80 | 3.80 | 1.78 | 1.99 | 3/3.5 | 1.74 | 1.81 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 3.58 | 3.71 | 1.79 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.95 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.87 | 3.91 | 1.75 | 2.01 | 3/3.5 | 1.79 | 1.85 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 3.79 | 3.75 | 1.78 | 2.26 | 3.5 | 1.54 | 2.78 | 0 | 1.35 | |
| Live | 3.98 | 3.78 | 1.69 | 1.59 | 2.5/3 | 2.17 | 2.30 | 0/-0.5 | 1.49 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-15] Sokol Kleczew | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 6 | 5 | 18 | 28 | 15 | 15 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 4 | 2 | 12 | 12 | 10 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 16 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 7 | 4 | 12 | 9 | 16 | 11 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 9 | 3 | 13 | 3 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 3 | 9 | 33.3% |
| [POL D2-5] Sandecja Nowy Sacz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 4 | 4 | 21 | 17 | 22 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 10 | 14 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 7 | 8 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 8 | 7 | 20 | 8 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 2 | 12 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sokol Kleczew Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 50% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 23-05-2026 | Sokol Kleczew | 2-5 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 3-5 (1-3) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| POL D2 | 08-11-2025 | Sandecja Nowy Sacz | 2-1 (0-1) | Sokol Kleczew | 9-2 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sokol Kleczew Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 40% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 01-11-2026 | Stal Stalowa Wola | 1-2 (1-1) | Sokol Kleczew | 9-2 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| POL Cup | 28-10-2026 | Sokol Kleczew | 2-1 (2-0) | Podhale Nowy Targ | 5-14 (2-9) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | D |
| POL D2 | 23-10-2026 | Sokol Kleczew | 4-2 (2-0) | Slask Wroclaw II | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 18-10-2026 | Resovia Rzeszow | 0-0 (0-0) | Sokol Kleczew | 11-1 (7-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| POL D2 | 11-10-2026 | Sokol Kleczew | 1-2 (1-1) | Hutnik Krakow | 3-6 (1-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| POL D2 | 03-10-2026 | Swit Szczecin | 2-1 (1-0) | Sokol Kleczew | 11-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| POL D2 | 18-09-2026 | Sokol Kleczew | 2-2 (2-0) | Avia Swidnik | 3-12 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D2 | 11-09-2026 | Sokol Kleczew | 1-1 (1-1) | Olimpia Grudziadz | 9-5 (6-4) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| POL D2 | 05-09-2026 | Sokol Kleczew | 0-4 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (1-4) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| POL Cup | 03-09-2026 | Sokol Ostroda | 1-2 (1-1) | Sokol Kleczew | 3-6 (0-4) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| POL D2 | 29-08-2026 | Sokol Kleczew | 1-1 (0-1) | Chojniczanka Chojnice | 5-5 (3-0) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 23-08-2026 | Legia Warszawa B | 6-1 (2-1) | Sokol Kleczew | 6-7 (4-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL D2 | 15-08-2026 | Sokol Kleczew | 3-0 (3-0) | Rekord Bielsko-Biala | 5-6 (2-1) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| POL D2 | 09-08-2026 | Lechia Zielona Gora | 6-1 (2-1) | Sokol Kleczew | 5-9 (1-5) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POL Cup | 06-08-2026 | Unia Skierniewice | 1-1 (0-1) | Sokol Kleczew | 11-4 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Sokol Kleczew | 0-0 (0-0) | Podhale Nowy Targ | - | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 25-07-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-1 (0-0) | Sokol Kleczew | 8-5 (3-3) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Unia Swarzedz | 1-7 (0-3) | Sokol Kleczew | 4-8 (1-5) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D2 | 09-06-2026 | Sokol Kleczew | 2-1 (0-0) | Gornik Polkowice | 6-3 (3-1) | 2.20 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 06-06-2026 | Gornik Polkowice | 1-0 (1-0) | Sokol Kleczew | 6-2 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Sandecja Nowy Sacz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 2-1 (1-1) | Olimpia Grudziadz | 8-8 (4-5) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D2 | 25-10-2026 | Stal Stalowa Wola | 1-0 (0-0) | Sandecja Nowy Sacz | 3-4 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D2 | 19-10-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-3 (0-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 6-12 (1-5) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| POL D2 | 09-10-2026 | Rekord Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 8-4 (4-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POL D2 | 03-10-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-3 (0-2) | Lechia Zielona Gora | 4-7 (1-0) | 1.62 | 3.75 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| POL D2 | 21-09-2026 | GKS Tychy | 0-0 (0-0) | Sandecja Nowy Sacz | 7-4 (6-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POL D2 | 14-09-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-2 (2-0) | Slask Wroclaw II | 5-3 (1-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| POL D2 | 05-09-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-1 (1-1) | Sandecja Nowy Sacz | 8-4 (0-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | KS Polonia Sroda Wlkp | 3-2 (2-1) | Sandecja Nowy Sacz | 4-9 (3-3) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Resovia Rzeszow | 0-3 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| POL D2 | 21-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-1 (0-1) | Gornik Leczna | 8-2 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D2 | 15-08-2026 | Swit Szczecin | 0-1 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 3-6 (0-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 09-08-2026 | Avia Swidnik | 3-0 (1-0) | Sandecja Nowy Sacz | 4-11 (1-7) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 3-0 (1-0) | Rekord Bielsko-Biala | 2-8 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D2 | 03-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 3-0 (1-0) | Chojniczanka Chojnice | 1-7 (0-5) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 26-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 0-0 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 0-0 (0-0) | Tatran Presov | 5-2 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-1 (2-0) | Humenne | 2-3 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Wislok Wisniowa | 10-1 (4-0) | Sandecja Nowy Sacz | 5-6 (2-2) | 11.00 | 7.50 | 1.13 | L | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-2 (1-1) | LKS Nieciecza | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Away | Znicz Pruszkow | 7 Days |
| POL D2 | 21-11 | Home | GKS Tychy | 14 Days |
| POL D2 | 28-11 | Home | Zawisza Bydgoszcz SA | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Away | Legia Warszawa B | 7 Days |
| POL D2 | 21-11 | Home | Znicz Pruszkow | 14 Days |
| POL D2 | 28-11 | Away | Hutnik Krakow | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.80 | 2.40 | 2.26 | 3.80 | 2.40 | 2.26 | 1.87 | 1/1.5 | 1.93 | 1.85 | 1/1.5 | 1.91 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Initial | 3.40 | 3.90 | 1.82 | 3.40 | 3.90 | 1.82 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.77 | 3 | 1.99 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | 1.97 | -0.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.70 | 1.80 | 3.60 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 2.00 | -0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 1.5 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.6 |
| 15.3 | Shot(OT) | 13.3 | 15.7 | Shot(OT) | 10.6 |
| 3.7 | Corner | 6 | 4.3 | Corner | 5.3 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 15 | Fouls | 15 | 13.4 | Fouls | 15.5 |
| 44.3% | Possession | 47.3% | 44% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sokol Kleczew ( 50 Matches) | Sandecja Nowy Sacz ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 11 | 3 | 3 |
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
Znicz Pruszkow
Podhale Nowy Targ