ทีเด็ดบอล Znicz Pruszkow vs Podhale Nowy Targ
‹ คู่ก่อนหน้าKorona Kielce vs Radomiak Radom · ส. 7 พ.ย. 18:15 น. คู่ที่ 164 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Botev Vratsa vs Lokomotiv Plovdiv · ส. 7 พ.ย. 18:30 น.
Poland Division 2
🕒 07-11-2026 18:15 น.
Znicz Pruszkowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 164 / 21218:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSZnicz PruszkowPodhale Nowy Targใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0140% @3.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Podhale Nowy Targทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านZnicz Pruszkowต่อ 0/0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥10.2Znicz Pruszkowการ์ดรับหลวม🕳️7.2Podhale Nowy Targการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Znicz Pruszkowการ์ดได้ราคา💰7/10Znicz Pruszkowการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPodhale Nowy Targรอง 0/0.5 @1.89กองกลาง🎯55% vs 49%Podhale Nowy Targการ์ดรับหลวม🕳️6.6Znicz Pruszkowการ์ดยิงดุ🔥10.2Podhale Nowy Targการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Znicz Pruszkowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 164 / 21218:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Znicz PruszkowPodhale Nowy Targ
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0140% @3.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Podhale Nowy Targทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านZnicz Pruszkow
ต่อ 0/0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥10.2Znicz Pruszkow
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Podhale Nowy Targ
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Znicz Pruszkow
การ์ดได้ราคา💰7/10Znicz Pruszkow
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPodhale Nowy Targ
รอง 0/0.5 @1.89
กองกลาง🎯55% vs 49%Podhale Nowy Targ
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Znicz Pruszkow
การ์ดยิงดุ🔥10.2Podhale Nowy Targ
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Znicz Pruszkow vs Podhale Nowy Targ
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านZnicz Pruszkow ต่อ 0/0.5 @1.89การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZnicz Pruszkowโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Znicz Pruszkow · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Znicz Pruszkow ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @1.98 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Znicz Pruszkow 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Znicz Pruszkow ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Znicz Pruszkow · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Znicz Pruszkow ชนะ 1 ลูก23%
Znicz Pruszkow ชนะ 2 ลูก14%
Znicz Pruszkow ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Podhale Nowy Targ ชนะ 1 ลูก17%
Podhale Nowy Targ ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Znicz Pruszkow ชนะ46%
Znicz Pruszkow ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Znicz Pruszkow คลีนชีท26%
Podhale Nowy Targ ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Znicz Pruszkow ไม่แพ้70%
Podhale Nowy Targ ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Znicz Pruszkow)
- โอกาส Znicz Pruszkow ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Znicz Pruszkow ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Podhale Nowy Targ ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Znicz Pruszkow
ช4-2ช1-0ช1-0ช2-0พ0-1พ0-3
Podhale Nowy Targ
ช2-1ส2-2ส0-0ส0-0พ1-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Znicz Pruszkowยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Podhale Nowy Targยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Znicz Pruszkow
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
Podhale Nowy Targ
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Znicz Pruszkow
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Podhale Nowy Targ
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Znicz Pruszkow
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Podhale Nowy Targ
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Znicz Pruszkow@2.12 → @2.01▼ 5.2%
เสมอ@3.58 → @3.600.7%
ทีมเยือน Podhale Nowy Targ@2.82 → @3.00▲ 6.4%
คู่อื่นใน Division 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.24 | 3.65 | 2.64 | 1.91 | 3 | 1.89 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 3.70 | 3.00 | 1.89 | 3 | 1.87 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.16 | 3.40 | 2.69 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.91 | 3.45 | 3.15 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.74 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 2.16 | 3.40 | 2.69 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.91 | 3.45 | 3.15 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.74 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 3.66 | 3.00 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.03 | 3.65 | 2.99 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.05 | 1.84 | 3 | 1.84 | 1.79 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.05 | 3.60 | 3.15 | 1.85 | 3 | 1.88 | 1.99 | 0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.23 | 3.50 | 2.69 | 1.84 | 3 | 1.90 | 1.97 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.01 | 3.60 | 3.23 | 1.91 | 3 | 1.88 | 2.01 | 0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.09 | 2.24 | 3.5 | 1.55 | 1.54 | 0 | 2.26 | |
| Live | 1.99 | 3.48 | 3.13 | 2.05 | 3/3.5 | 1.62 | 1.74 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-1] Znicz Pruszkow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 2 | 2 | 27 | 15 | 32 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 8 | 17 | 1 | 62.5% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 7 | 15 | 2 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 7 | 2 | 13 | 8 | 22 | 5 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 1 | 6 | 1 | 6 | 5 | 9 | 11 | 12.5% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
| [POL D2-8] Podhale Nowy Targ | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 6 | 3 | 24 | 22 | 21 | 8 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 17 | 11 | 15 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 11 | 6 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 8 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 7 | 4 | 10 | 9 | 16 | 12 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 5 | 1 | 7 | 3 | 11 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Znicz Pruszkow Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Znicz Pruszkow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Gornik Leczna | 3-0 (2-0) | Znicz Pruszkow | 5-3 (4-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| POL Cup | 28-10-2026 | Znicz Pruszkow | 0-1 (0-0) | Ruch Chorzow | 3-7 (2-5) | 2.90 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D2 | 25-10-2026 | Avia Swidnik | 0-2 (0-1) | Znicz Pruszkow | 8-0 (3-0) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| POL D2 | 18-10-2026 | Znicz Pruszkow | 1-0 (0-0) | Rekord Bielsko-Biala | 9-5 (2-3) | 1.65 | 3.80 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| POL D2 | 12-10-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 0-1 (0-0) | Znicz Pruszkow | 9-8 (2-8) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| POL D2 | 04-10-2026 | Znicz Pruszkow | 4-2 (3-1) | Stal Stalowa Wola | 4-2 (3-1) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| POL D2 | 19-09-2026 | Lechia Zielona Gora | 1-3 (0-2) | Znicz Pruszkow | 8-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 11-09-2026 | Znicz Pruszkow | 1-1 (1-1) | GKS Tychy | 3-6 (0-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POL D2 | 06-09-2026 | Znicz Pruszkow | 4-2 (1-2) | Hutnik Krakow | 4-3 (4-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | Znicz Pruszkow | 1-1 (0-0) | Cracovia Krakow | 8-12 (0-8) | 5.25 | 4.50 | 1.44 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| POL D2 | 29-08-2026 | Slask Wroclaw II | 2-3 (1-2) | Znicz Pruszkow | 1-11 (0-4) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D2 | 22-08-2026 | Znicz Pruszkow | 1-1 (1-1) | Swit Szczecin | 7-5 (4-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| POL D2 | 16-08-2026 | Znicz Pruszkow | 0-1 (0-0) | Olimpia Grudziadz | 6-7 (2-6) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| POL D2 | 09-08-2026 | Chojniczanka Chojnice | 1-4 (0-2) | Znicz Pruszkow | 3-3 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Znicz Pruszkow | 3-1 (2-1) | LKS Lodz II | 3-3 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| POL D2 | 31-07-2026 | Znicz Pruszkow | 2-1 (0-0) | Legia Warszawa B | 14-9 (8-4) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| POL D2 | 24-07-2026 | Znicz Pruszkow | 1-0 (0-0) | Resovia Rzeszow | 11-9 (7-4) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Znicz Pruszkow | 1-1 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | - | D | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Znicz Pruszkow | 4-1 (1-1) | Mlawianka Mlawa | - | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Znicz Pruszkow | 3-2 (1-1) | Polonia Warszawa | 1-7 (0-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Podhale Nowy Targ Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-2 (0-0) | Swit Szczecin | 4-2 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| POL Cup | 28-10-2026 | Sokol Kleczew | 2-1 (2-0) | Podhale Nowy Targ | 5-14 (2-9) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | D |
| POL D2 | 26-10-2026 | GKS Tychy | 0-0 (0-0) | Podhale Nowy Targ | 7-3 (7-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POL D2 | 18-10-2026 | Podhale Nowy Targ | 0-0 (0-0) | Lechia Zielona Gora | 1-2 (1-1) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D2 | 09-10-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-2 (2-1) | Podhale Nowy Targ | 2-7 (0-6) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| POL D2 | 03-10-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-1 (0-0) | Rekord Bielsko-Biala | 8-3 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POL D2 | 19-09-2026 | Legia Warszawa B | 3-0 (1-0) | Podhale Nowy Targ | 3-4 | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| POL D2 | 12-09-2026 | Podhale Nowy Targ | 5-0 (3-0) | Stal Stalowa Wola | 8-6 (4-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POL D2 | 05-09-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-1 (1-1) | Sandecja Nowy Sacz | 8-4 (0-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| POL Cup | 01-09-2026 | Podhale Nowy Targ | 3-1 (1-1) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 4-3 (3-0) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D2 | 30-08-2026 | Olimpia Grudziadz | 1-3 (0-2) | Podhale Nowy Targ | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 22-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 1-1 (0-0) | Resovia Rzeszow | 4-6 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POL D2 | 14-08-2026 | Gornik Leczna | 5-2 (3-0) | Podhale Nowy Targ | 4-4 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| POL D2 | 08-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-5 (1-2) | Hutnik Krakow | 4-4 (2-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-0 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | 10-2 (6-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Sokol Kleczew | 0-0 (0-0) | Podhale Nowy Targ | - | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D2 | 25-07-2026 | Podhale Nowy Targ | 3-1 (2-0) | Slask Wroclaw II | 9-2 (7-0) | 1.53 | 4.00 | 4.80 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Zaglebie Sosnowiec | 1-4 (0-1) | Podhale Nowy Targ | 5-3 (1-1) | 2.75 | 3.25 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Wisla Krakow II | 2-0 (1-0) | Podhale Nowy Targ | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Hutnik Krakow | 1-3 (0-1) | Podhale Nowy Targ | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Home | Sokol Kleczew | 7 Days |
| POL D2 | 21-11 | Away | Sandecja Nowy Sacz | 14 Days |
| POL D2 | 28-11 | Away | Resovia Rzeszow | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Home | Avia Swidnik | 7 Days |
| POL D2 | 21-11 | Away | Zawisza Bydgoszcz SA | 14 Days |
| POL D2 | 28-11 | Away | Slask Wroclaw II | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 2.34 | 3.05 | 2.53 | 2.35 | 3.35 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | 1.79 | 0 | 2.03 | 2.08 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 2.24 | 3.65 | 2.64 | 2.02 | 3.70 | 3.00 | 1.91 | 3 | 1.89 | 1.89 | 3 | 1.87 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 14.7 | Shot(OT) | 12.3 | 14.2 | Shot(OT) | 10 |
| 2 | Corner | 7 | 4.7 | Corner | 6.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 13.7 | Fouls | 17.3 | 14.2 | Fouls | 15.5 |
| 47.3% | Possession | 57% | 48.6% | Possession | 54.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Znicz Pruszkow ( 14 Matches) | Podhale Nowy Targ ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 4 | 9 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 5 |
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
Sokol Kleczew
Sandecja Nowy Sacz