ทีเด็ดบอล Resovia Rzeszow vs Gornik Leczna
‹ คู่ก่อนหน้าPuszcza Niepolomice vs Miedz Legnica · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 47 / 162เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dukla Prague vs Marila Pribram · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Poland Division 2
🕒 07-11-2026 00:00 น.
Resovia Rzeszowเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 47 / 16200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVSResovia RzeszowGornik Lecznaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0359% @2.06สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.81
Gornik Lecznaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านResovia Rzeszowรอง 0/-0.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGornik Lecznaต่อ 0/-0.5 @1.81JOKERราคาคุ้มเกินจริง70Gornik Leczna ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥14.4 vs 3.0Gornik Lecznaแนวรับ🛡️5.4 vs 10.2Gornik Lecznaการ์ดรุกทื่อ💧3.0Resovia Rzeszowการ์ดรับหลวม🕳️10.2Resovia Rzeszowการ์ดยิงดุ🔥14.4Gornik Lecznaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Gornik Lecznaการ์ดได้ราคา💰8/10Gornik Lecznaการ์ด 10 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Resovia Rzeszowเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 47 / 16200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVS
Resovia RzeszowGornik Leczna
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0359% @2.06
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.81
Gornik Lecznaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านResovia Rzeszow
รอง 0/-0.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGornik Leczna
ต่อ 0/-0.5 @1.81
JOKERราคาคุ้มเกินจริง70Gornik Leczna ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥14.4 vs 3.0Gornik Leczna
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.2Gornik Leczna
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Resovia Rzeszow
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Resovia Rzeszow
การ์ดยิงดุ🔥14.4Gornik Leczna
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Gornik Leczna
การ์ดได้ราคา💰8/10Gornik Leczna
การ์ด 10 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Resovia Rzeszow vs Gornik Leczna
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGornik Leczna ต่อ 0/-0.5 @1.81การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGornik Lecznaโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gornik Leczna · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Gornik Leczna ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @1.74 (+18%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gornik Leczna 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Gornik Leczna ต่อ 0/-0.5
ได้ 51%เสียครึ่ง 25%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gornik Leczna · คาดสกอร์ 0.8 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gornik Leczna ชนะ 1 ลูก20%
Gornik Leczna ชนะ 2 ลูก16%
Gornik Leczna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ25%
Resovia Rzeszow ชนะ 1 ลูก17%
Resovia Rzeszow ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Gornik Leczna ชนะ51%
Gornik Leczna ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Gornik Leczna คลีนชีท47%
Resovia Rzeszow ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Resovia Rzeszow ไม่แพ้49%
Gornik Leczna ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%0-213%1-110%1-210%0-38%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gornik Leczna)
- โอกาส Gornik Leczna ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Gornik Leczna คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- ราคา @2.06 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.74 (คุ้มกว่า 18%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 51% มากกว่าตลาด (43%)
- Gornik Leczna ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Resovia Rzeszow เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Gornik Leczna ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Resovia Rzeszow เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Gornik Leczna ไหลขึ้นจาก @1.96 (เงินไหลออก)
- โอกาส Resovia Rzeszow ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Resovia Rzeszow
พ0-2ส1-1พ0-1ส0-0ส1-1พ1-2
Gornik Leczna
ช3-1พ0-3พ1-2ช6-0ช1-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Resovia Rzeszowยิง 0.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Gornik Lecznaยิง 2.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Resovia Rzeszow
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
Gornik Leczna
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Resovia Rzeszow
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Gornik Leczna
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Resovia Rzeszow
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Gornik Leczna
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Resovia Rzeszow ชนะ 2เสมอ 2Gornik Leczna ชนะ 4
- 21-01-2026Gornik Leczna2 - 2Resovia Rzeszow
- 30-03-2024Resovia Rzeszow2 - 3Gornik Leczna
- 18-09-2023Gornik Leczna3 - 1Resovia Rzeszow
- 25-02-2023Resovia Rzeszow1 - 0Gornik Leczna
- 06-08-2022Gornik Leczna1 - 1Resovia Rzeszow
- 25-03-2022Gornik Leczna0 - 4Resovia Rzeszow
- 06-03-2021Resovia Rzeszow0 - 2Gornik Leczna
- 06-09-2020Gornik Leczna2 - 0Resovia Rzeszow
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Resovia Rzeszow@3.18 → @3.03▼ 4.7%
เสมอ@3.48 → @3.33▼ 4.3%
ทีมเยือน Gornik Leczna@1.96 → @2.06▲ 5.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.95 | 3.35 | 2.07 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.95 | 3.35 | 2.07 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.05 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 3.60 | 1.88 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.20 | 3.30 | 2.03 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.83 | 3.44 | 2.21 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.18 | 3.37 | 2.04 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.60 | 2.00 | 1.84 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 2.05 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.04 | 3.22 | 2.15 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.27 | 3.37 | 2.07 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.95 | 3.35 | 2.19 | 1.68 | 2.5 | 2.04 | 2.13 | 0 | 1.61 | |
| Live | 3.23 | 3.26 | 2.03 | 1.77 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-18] Resovia Rzeszow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 0 | 6 | 8 | 9 | 23 | 6 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 12 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 8 | 0 | 3 | 5 | 5 | 11 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 4 | 7 | 5 | 11 | 13 | 17 | 21.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 5 | 8 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 | 33.3% |
| [POL D2-3] Gornik Leczna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 2 | 4 | 31 | 15 | 26 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 17 | 7 | 15 | 2 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 14 | 8 | 11 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 4 | 3 | 14 | 4 | 25 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 1 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 3 | 11 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Resovia Rzeszow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 21-01-2026 | Gornik Leczna | 2-2 (0-0) | Resovia Rzeszow | - | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D1 | 30-03-2024 | Resovia Rzeszow | 2-3 (0-3) | Gornik Leczna | 4-9 (2-7) | 2.45 | 3.25 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | O |
| POL D1 | 18-09-2023 | Gornik Leczna | 3-1 (3-0) | Resovia Rzeszow | 2-10 (1-4) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POL D1 | 25-02-2023 | Resovia Rzeszow | 1-0 (1-0) | Gornik Leczna | 0-8 (0-4) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 06-08-2022 | Gornik Leczna | 1-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 5-7 (4-2) | 2.05 | 3.10 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 25-03-2022 | Gornik Leczna | 0-4 (0-1) | Resovia Rzeszow | 7-3 (1-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| POL D1 | 06-03-2021 | Resovia Rzeszow | 0-2 (0-1) | Gornik Leczna | 4-2 (2-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| POL D1 | 06-09-2020 | Gornik Leczna | 2-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 2-8 (0-4) | 1.90 | 3.30 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D2 | 14-06-2020 | Resovia Rzeszow | 1-1 (0-0) | Gornik Leczna | 2-7 (1-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POL D2 | 08-09-2019 | Gornik Leczna | 2-1 (0-0) | Resovia Rzeszow | 1-4 (0-2) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| POL D2 | 03-03-2019 | Gornik Leczna | 1-0 (0-0) | Resovia Rzeszow | 7-8 (4-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D2 | 18-08-2018 | Resovia Rzeszow | 2-2 (0-1) | Gornik Leczna | - | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | |||||
| INT CF | 26-01-2011 | Gornik Leczna | 4-1 (2-0) | Resovia Rzeszow | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Resovia Rzeszow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Legia Warszawa B | 2-1 (1-0) | Resovia Rzeszow | 6-4 (5-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| POL D2 | 24-10-2026 | Rekord Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 7-1 (2-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 18-10-2026 | Resovia Rzeszow | 0-0 (0-0) | Sokol Kleczew | 11-1 (7-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| POL D2 | 13-10-2026 | Olimpia Grudziadz | 1-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 5-4 (2-1) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| POL D2 | 03-10-2026 | Resovia Rzeszow | 1-1 (1-0) | Avia Swidnik | 5-2 (2-0) | 2.38 | 3.40 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POL D2 | 20-09-2026 | Stal Stalowa Wola | 2-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 3-2 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D2 | 11-09-2026 | Resovia Rzeszow | 0-1 (0-1) | Lechia Zielona Gora | 6-10 (5-7) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| POL D2 | 05-09-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-2 (1-2) | Resovia Rzeszow | 8-6 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POL Cup | 03-09-2026 | Resovia Rzeszow | 0-4 (0-1) | Arka Gdynia | 2-7 (1-4) | 5.50 | 4.00 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Resovia Rzeszow | 0-3 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| POL D2 | 22-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 1-1 (0-0) | Resovia Rzeszow | 4-6 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POL D2 | 16-08-2026 | Resovia Rzeszow | 2-2 (1-1) | GKS Tychy | 4-9 (3-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 08-08-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 9-7 (5-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POL Cup | 05-08-2026 | Warta Poznan | 0-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 8-3 (6-1) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Resovia Rzeszow | 1-5 (0-3) | Slask Wroclaw II | 7-3 (6-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 24-07-2026 | Znicz Pruszkow | 1-0 (0-0) | Resovia Rzeszow | 11-9 (7-4) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Siarka Tarnobrzeg | 3-4 (2-1) | Resovia Rzeszow | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Resovia Rzeszow | 5-0 (4-0) | Korona II Kielce | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LKS Nieciecza | 4-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 1-2 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| POL D2 | 10-06-2026 | Resovia Rzeszow | 3-0 (2-0) | KSZO Ostrowiec | 1-5 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Gornik Leczna Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 22% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Gornik Leczna | 3-0 (2-0) | Znicz Pruszkow | 5-3 (4-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| POL Cup | 27-10-2026 | Gornik Leczna | 1-0 (1-0) | GKS Katowice | 3-6 (1-1) | 4.40 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 24-10-2026 | Lechia Zielona Gora | 0-6 (0-3) | Gornik Leczna | 12-4 (3-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| POL D2 | 17-10-2026 | Gornik Leczna | 1-2 (1-0) | Stal Stalowa Wola | 7-7 (3-3) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| POL D2 | 11-10-2026 | GKS Tychy | 3-0 (1-0) | Gornik Leczna | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 04-10-2026 | Gornik Leczna | 3-1 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | 3-8 (3-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Widzew lodz | 2-2 (0-2) | Gornik Leczna | - | D | ||||||||
| POL D2 | 18-09-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 0-0 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 12-09-2026 | Gornik Leczna | 4-1 (0-1) | Legia Warszawa B | 10-2 (5-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 05-09-2026 | Sokol Kleczew | 0-4 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (1-4) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | Gornik Leczna | 2-2 (1-0) | Stal Mielec | 6-6 (6-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 31-08-2026 | Gornik Leczna | 1-0 (0-0) | Rekord Bielsko-Biala | 10-7 (5-5) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| POL D2 | 21-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-1 (0-1) | Gornik Leczna | 8-2 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| POL D2 | 14-08-2026 | Gornik Leczna | 5-2 (3-0) | Podhale Nowy Targ | 4-4 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 09-08-2026 | Slask Wroclaw II | 2-0 (1-0) | Gornik Leczna | 4-8 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| POL Cup | 05-08-2026 | Gornik Leczna | 2-0 (1-0) | KP Calisia Kalisz | 9-2 (6-1) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Gornik Leczna | 0-1 (0-0) | Avia Swidnik | 5-2 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POL D2 | 25-07-2026 | Swit Szczecin | 2-3 (1-2) | Gornik Leczna | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Chelmianka Chelm | 1-4 (0-3) | Gornik Leczna | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Gornik Leczna | 0-1 (0-0) | Hetman Zamosc | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Home | Swit Szczecin | 8 Days |
| POL D2 | 21-11 | Away | Hutnik Krakow | 15 Days |
| POL D2 | 28-11 | Home | Znicz Pruszkow | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Home | Hutnik Krakow | 8 Days |
| POL D2 | 21-11 | Away | Olimpia Grudziadz | 15 Days |
| POL D2 | 28-11 | Home | Swit Szczecin | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 2.15 | 2.65 | 3.60 | 2.15 | 2.65 | 1.84 | 1 | 1.96 | 1.82 | 1 | 1.94 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.17 | 1.64 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 2.95 | 3.35 | 2.07 | 2.95 | 3.35 | 2.07 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 3.10 | 3.30 | 2.05 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 11.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 11.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 3.3 | 0.5 | Goal | 2.4 |
| 1 | Loss | 0 | 1.7 | Loss | 0.9 |
| 7 | Shot(OT) | 7.3 | 8.8 | Shot(OT) | 8.9 |
| 5.3 | Corner | 4 | 4.6 | Corner | 6 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.9 | Yellow Card | 1.4 |
| 15.3 | Fouls | 12.7 | 13.9 | Fouls | 12.1 |
| 54.3% | Possession | 46.7% | 53.3% | Possession | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Resovia Rzeszow ( 50 Matches) | Gornik Leczna ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 0 | 2 |