ทีเด็ดบอล Puszcza Niepolomice vs Miedz Legnica
‹ คู่ก่อนหน้าMotor Lublin vs Wisla Plock · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 46 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Resovia Rzeszow vs Gornik Leczna · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Poland Liga 1
🕒 07-11-2026 00:00 น.
Puszcza Niepolomiceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 46 / 15900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSPuszcza NiepolomiceMiedz Legnicaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6755% @2.22สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.00
Miedz Legnicaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPuszcza Niepolomiceรอง 0/-0.5 @1.79แนวรุก🔥9.6 vs 6.6Puszcza Niepolomiceการ์ดยิงดุ🔥9.6Puszcza Niepolomiceการ์ดรับหลวม🕳️7.2Miedz Legnicaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMiedz Legnicaต่อ 0/-0.5 @2.00JOKERเจอกันทีไรชนะ69Miedz Legnica ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Miedz Legnicaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Puszcza Niepolomiceการ์ดยิงดุ🔥6.6Miedz Legnicaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Miedz Legnicaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.81แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Puszcza Niepolomiceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 46 / 15900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Puszcza NiepolomiceMiedz Legnica
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6755% @2.22
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.00
Miedz Legnicaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPuszcza Niepolomice
รอง 0/-0.5 @1.79
แนวรุก🔥9.6 vs 6.6Puszcza Niepolomice
การ์ดยิงดุ🔥9.6Puszcza Niepolomice
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Miedz Legnica
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMiedz Legnica
ต่อ 0/-0.5 @2.00
JOKERเจอกันทีไรชนะ69Miedz Legnica ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Miedz Legnica
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Puszcza Niepolomice
การ์ดยิงดุ🔥6.6Miedz Legnica
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Miedz Legnica
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.81
แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Puszcza Niepolomice vs Miedz Legnica
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMiedz Legnica ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.81การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMiedz Legnicaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Miedz Legnica · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Miedz Legnica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.30 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Miedz Legnica 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Miedz Legnica ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Miedz Legnica · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Miedz Legnica ชนะ 1 ลูก22%
Miedz Legnica ชนะ 2 ลูก11%
Miedz Legnica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Puszcza Niepolomice ชนะ 1 ลูก18%
Puszcza Niepolomice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Miedz Legnica ชนะ39%
Miedz Legnica ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Miedz Legnica คลีนชีท22%
Puszcza Niepolomice ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Puszcza Niepolomice ไม่แพ้61%
Miedz Legnica ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%1-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Miedz Legnica)
- โอกาส Miedz Legnica ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Puszcza Niepolomice เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Miedz Legnica ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Miedz Legnica ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Puszcza Niepolomice ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Puszcza Niepolomice
พ0-1ช3-1พ0-2ช2-1ส1-1ส2-2
Miedz Legnica
พ2-3พ0-1พ0-1ช3-0ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Puszcza Niepolomiceยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Miedz Legnicaยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Puszcza Niepolomice
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Miedz Legnica
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Puszcza Niepolomice
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Miedz Legnica
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Puszcza Niepolomice
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Miedz Legnica
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Puszcza Niepolomice ชนะ 0เสมอ 1Miedz Legnica ชนะ 7
- 24-05-2026Miedz Legnica2 - 1Puszcza Niepolomice
- 22-11-2025Puszcza Niepolomice1 - 3Miedz Legnica
- 06-03-2022Miedz Legnica3 - 1Puszcza Niepolomice
- 20-08-2021Puszcza Niepolomice0 - 1Miedz Legnica
- 20-05-2021Puszcza Niepolomice0 - 1Miedz Legnica
- 16-10-2020Miedz Legnica1 - 1Puszcza Niepolomice
- 01-07-2020Puszcza Niepolomice0 - 1Miedz Legnica
- 05-10-2019Miedz Legnica1 - 0Puszcza Niepolomice
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Puszcza Niepolomice@2.66 → @2.670.6%
เสมอ@3.39 → @3.421.0%
ทีมเยือน Miedz Legnica@2.23 → @2.220.7%
คู่อื่นใน Liga 1 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.63 | 3.65 | 2.24 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.63 | 3.65 | 2.24 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.40 | 2.17 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.17 | 1.81 | 2.5/3 | 1.96 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.80 | 3.40 | 2.25 | 1.91 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.75 | 3.50 | 2.25 | 1.84 | 2.5/3 | 1.97 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.67 | 3.45 | 2.19 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.71 | 3.45 | 2.17 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 2.67 | 3.45 | 2.19 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.71 | 3.45 | 2.17 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 2.64 | 3.22 | 2.21 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.64 | 3.22 | 2.21 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.39 | 2.48 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 1.86 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.75 | 3.56 | 2.29 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.50 | 2.45 | 1.86 | 2.5/3 | 1.86 | 1.86 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.30 | 1.79 | 2.5/3 | 1.94 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 3.50 | 2.44 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.82 | 3.78 | 2.32 | 1.82 | 2.5/3 | 2.01 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | |
| Live | 2.80 | 3.35 | 2.30 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.55 | -0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.45 | 2.50 | 1.70 | 2.5 | 2.02 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.82 | 3.42 | 2.18 | 1.66 | 2.5 | 2.05 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-16] Puszcza Niepolomice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 1 | 8 | 15 | 19 | 13 | 16 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 8 | 7 | 9 | 14 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 7 | 10 | 15 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 4 | 3 | 10 | 7 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [POL D1-8] Miedz Legnica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 19 | 12 | 19 | 8 | 38.5% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 12 | 8 | 12 | 5 | 37.5% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 4 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 9 | 14 | 16 | 23.1% |
| Home Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Puszcza Niepolomice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 24-05-2026 | Miedz Legnica | 2-1 (1-1) | Puszcza Niepolomice | 7-3 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| POL D1 | 22-11-2025 | Puszcza Niepolomice | 1-3 (0-1) | Miedz Legnica | 7-12 (2-4) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| POL D1 | 06-03-2022 | Miedz Legnica | 3-1 (2-0) | Puszcza Niepolomice | 7-1 (2-1) | 1.50 | 3.80 | 6.00 | L | 1.93 | 1 | 1.93 | L | O |
| POL D1 | 20-08-2021 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-0) | Miedz Legnica | 3-4 (2-2) | 4.50 | 3.40 | 1.75 | L | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| POL D1 | 20-05-2021 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-0) | Miedz Legnica | 4-3 (2-2) | 3.20 | 3.10 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| POL D1 | 16-10-2020 | Miedz Legnica | 1-1 (0-0) | Puszcza Niepolomice | 6-1 (2-0) | 1.90 | 3.25 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 01-07-2020 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-1) | Miedz Legnica | 3-1 (1-0) | 2.87 | 3.30 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| POL D1 | 05-10-2019 | Miedz Legnica | 1-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 8-5 (5-2) | 1.57 | 3.70 | 6.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | L | U |
| POL Cup | 14-03-2019 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-1) | Miedz Legnica | 10-0 (5-0) | 3.30 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D1 | 03-06-2018 | Puszcza Niepolomice | 1-1 (0-0) | Miedz Legnica | 5-3 (2-1) | 3.25 | 3.00 | 2.10 | D | 1.82 | -0.5 | 2.02 | W | U |
| POL D1 | 12-11-2017 | Miedz Legnica | 2-2 (0-2) | Puszcza Niepolomice | 3-2 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| POL D1 | 11-05-2014 | Miedz Legnica | 3-0 (2-0) | Puszcza Niepolomice | 8-2 | 1.80 | 3.40 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| POL D1 | 12-10-2013 | Puszcza Niepolomice | 1-4 (0-2) | Miedz Legnica | - | 3.25 | 3.25 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Puszcza Niepolomice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 03-11-2026 | Stal Rzeszow | 2-2 (0-1) | Puszcza Niepolomice | 5-4 (1-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| POL Cup | 28-10-2026 | Puszcza Niepolomice | 1-1 (0-1) | Wisla Plock | 3-4 (0-3) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D1 | 24-10-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-1 (0-0) | Lechia Gdansk | 4-6 (1-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 19-10-2026 | LKS Nieciecza | 2-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 4-5 (3-4) | 1.83 | 3.30 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 15-10-2026 | Pogon Siedlce | 1-3 (0-0) | Puszcza Niepolomice | 8-5 (3-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| POL D1 | 11-10-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-0) | Polonia Bytom | 3-7 (2-6) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | KS Wieczysta Krakow | 4-3 (2-3) | Puszcza Niepolomice | 10-0 (5-0) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 18-09-2026 | Warta Poznan | 3-2 (2-2) | Puszcza Niepolomice | 4-4 (0-2) | 1.90 | 3.30 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 12-09-2026 | Puszcza Niepolomice | 1-2 (1-1) | LKS Lodz | 6-9 (5-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| POL Cup | 01-09-2026 | Wisla II Plock | 0-2 (0-0) | Puszcza Niepolomice | 4-9 (1-4) | 5.75 | 3.90 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| POL D1 | 29-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-0 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-8 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 23-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-1) | Unia Skierniewice | 5-4 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D1 | 18-08-2026 | Arka Gdynia | 3-0 (3-0) | Puszcza Niepolomice | 6-5 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| POL D1 | 08-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 3-1 (2-1) | Odra Opole | 8-4 (7-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POL D1 | 03-08-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 1-1 (1-0) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POL D1 | 27-07-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-0) | Polonia Warszawa | 3-4 (3-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-1 (0-0) | JKS Jaroslaw | 7-4 (1-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Widzew lodz | 2-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | - | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Stal Mielec | 1-4 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 6-2 (3-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-3 (0-0) | LKS Nieciecza | - | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Miedz Legnica Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 31-10-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-1) | LKS Nieciecza | 11-7 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D1 | 23-10-2026 | Polonia Warszawa | 1-1 (1-1) | Miedz Legnica | 7-3 (5-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D1 | 17-10-2026 | Miedz Legnica | 3-0 (1-0) | Stal Mielec | 7-8 (4-5) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| POL D1 | 12-10-2026 | Odra Opole | 1-0 (0-0) | Miedz Legnica | 6-8 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Zaglebie Lubin | 1-0 (1-0) | Miedz Legnica | 4-6 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POL D1 | 20-09-2026 | Miedz Legnica | 2-3 (1-3) | Stal Rzeszow | 3-4 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| POL D1 | 13-09-2026 | Lechia Gdansk | 2-1 (1-0) | Miedz Legnica | 5-9 (4-5) | 3.10 | 3.40 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POL D1 | 05-09-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-0) | Chrobry Glogow | 1-2 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POL Cup | 03-09-2026 | Miedz Legnica | 0-1 (0-1) | Chrobry Glogow | 5-2 (2-1) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D1 | 30-08-2026 | Miedz Legnica | 2-1 (1-1) | Warta Poznan | 3-7 (2-4) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| POL D1 | 23-08-2026 | Miedz Legnica | 2-0 (1-0) | Arka Gdynia | 3-8 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| POL D1 | 17-08-2026 | Unia Skierniewice | 0-3 (0-1) | Miedz Legnica | 6-7 (3-3) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D1 | 08-08-2026 | Miedz Legnica | 0-1 (0-1) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 7-5 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D1 | 02-08-2026 | Ruch Chorzow | 0-2 (0-0) | Miedz Legnica | 7-5 (3-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 28-07-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-8 (5-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Miedz Legnica | 3-2 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Miedz Legnica | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | 1-10 (0-5) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Piast Gliwice | 2-2 (1-1) | Miedz Legnica | 5-8 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Lechia Zielona Gora | 3-1 (1-1) | Miedz Legnica | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Miedz Legnica | 1-0 (0-0) | Swit Szczecin | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 21-11 | Away | Chrobry Glogow | 15 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Stal Mielec | 22 Days |
| POL D1 | 05-12 | Away | Ruch Chorzow | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 21-11 | Home | LKS Lodz | 15 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Polonia Bytom | 22 Days |
| POL D1 | 05-12 | Away | Pogon Siedlce | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.27 | 2.78 | 3.15 | 2.27 | 2.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.73 | 2.03 | 1/1.5 | 1.73 | 2.00 | 0 | 1.76 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Initial | 2.63 | 3.65 | 2.24 | 2.63 | 3.65 | 2.24 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.99 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.30 | 2.88 | 3.40 | 2.38 | 2.88 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 0 | 1.78 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.12 | 2.25 | 2.65 | 3.12 | 2.25 | 2.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.08 | 0 | 1.74 | 2.08 | 0 | 1.74 | |
| Initial | 2.64 | 3.22 | 2.21 | 2.64 | 3.22 | 2.21 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 10.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 10.5 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 10.7 | Shot(OT) | 15.3 | 12.8 | Shot(OT) | 12.8 |
| 4 | Corner | 7 | 4.1 | Corner | 5.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 18.7 | Fouls | 12.3 | 17.9 | Fouls | 11.7 |
| 45.7% | Possession | 48% | 47.4% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Puszcza Niepolomice ( 46 Matches) | Miedz Legnica ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 4 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 5 | 6 |
Odra Opole
Unia Skierniewice