ทีเด็ดบอล Laval II vs La Chataigneraie
‹ คู่ก่อนหน้าRKAV Volendam vs De Treffers · ส. 7 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 171 / 409เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sochaux II vs Metz B · ส. 7 พ.ย. 20:30 น.
French Championnat National 2
🕒 07-11-2026 20:30 น.
Laval IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 171 / 40920:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSLaval IILa Chataigneraieใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.55สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03La Chataigneraieทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLaval IIต่อ 0 @1.78แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Laval IIกองกลาง🎯60% vs 50%Laval IIการ์ดยิงดุ🔥7.8Laval IIการ์ดรับหลวม🕳️7.2La Chataigneraieการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLa Chataigneraieรอง 0 @2.03แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2La Chataigneraieการ์ดรับหลวม🕳️10.2Laval IIการ์ดยิงดุ🔥6.6La Chataigneraieการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ด 2 ใบ
Laval IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 171 / 40920:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Laval IILa Chataigneraie
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.55
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
La Chataigneraieทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLaval II
ต่อ 0 @1.78
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Laval II
กองกลาง🎯60% vs 50%Laval II
การ์ดยิงดุ🔥7.8Laval II
การ์ดรับหลวม🕳️7.2La Chataigneraie
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLa Chataigneraie
รอง 0 @2.03
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2La Chataigneraie
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Laval II
การ์ดยิงดุ🔥6.6La Chataigneraie
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Laval II vs La Chataigneraie
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLaval II ต่อ 0 @1.78การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLaval IIโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 340/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Laval II · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Laval II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.22 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Laval II 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Laval II ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Laval II · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Laval II ชนะ 1 ลูก22%
Laval II ชนะ 2 ลูก12%
Laval II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
La Chataigneraie ชนะ 1 ลูก19%
La Chataigneraie ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Laval II ชนะ40%
Laval II ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Laval II คลีนชีท26%
La Chataigneraie ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Laval II ไม่แพ้66%
La Chataigneraie ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Laval II)
- โอกาส Laval II ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส La Chataigneraie ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Laval II
พ0-1พ1-3พ2-4พ2-3ช4-2ส1-1
La Chataigneraie
ส2-2พ0-1ช2-1ส0-0ช3-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Laval IIยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
La Chataigneraieยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Laval II
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
La Chataigneraie
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Laval II
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
La Chataigneraie
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Laval II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
La Chataigneraie
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Laval II ชนะ 0เสมอ 1La Chataigneraie ชนะ 0
- 12-01-2025Laval II0 - 0La Chataigneraie
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.89 | 3 | 1.68 | 1.68 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.55 | 1.69 | 2.5/3 | 1.88 | 1.68 | 0 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.73 | 0 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-12] Laval II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 14 | 4 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [FRA N2-8] La Chataigneraie | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 9 | 100.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 5 | 0 | 0 | 0 | 5 | 7 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 1 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 5 | 0 | 0 | 0 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Laval II Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D5 | 12-01-2025 | Laval II | 0-0 (0-0) | La Chataigneraie | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Laval II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 01-11-2026 | Le Mans B | 1-1 (0-0) | Laval II | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 17-10-2026 | Laval II | 4-2 (2-2) | Alencon | 4-2 (0-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA N2 | 03-10-2026 | US Chauvigny | 3-2 (0-0) | Laval II | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 19-09-2026 | Laval II | 2-4 (0-1) | Avoine | 7-2 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA N2 | 05-09-2026 | USSA Vertou | 3-1 (0-0) | Laval II | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | Laval II | 0-1 (0-1) | FC Challans | - | L | ||||||||
| FRA D5 | 09-05-2026 | Laval II | 0-1 (0-1) | Rennes II | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D5 | 11-04-2026 | Laval II | 0-2 (0-0) | Vitre | 5-1 | 2.20 | 2.90 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| FRA D5 | 04-04-2026 | Laval II | 2-0 (1-0) | St Pierre Milizac | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D5 | 22-03-2026 | Laval II | 1-0 (1-0) | Vannes | 3-8 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D5 | 08-03-2026 | Laval II | 1-2 (0-2) | PD Ergue Gaberic | 7-1 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA D5 | 08-02-2026 | Cesson | 1-0 (0-0) | Laval II | 3-7 (3-3) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| FRA D5 | 25-01-2026 | Laval II | 4-0 (1-0) | Alenconnaise | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 17-01-2026 | Rennes II | 1-2 (0-0) | Laval II | 7-7 (3-5) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D5 | 11-01-2026 | Laval II | 1-0 (0-0) | Guingamp B | 2-4 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D5 | 14-12-2025 | Laval II | 3-0 (2-0) | Brest II | 3-6 (2-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| FRA D5 | 23-11-2025 | Laval II | 0-0 (0-0) | Fougeresagl | 3-3 (2-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D5 | 02-11-2025 | Laval II | 0-3 (0-3) | AF Virois | 9-1 (5-0) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D5 | 04-10-2025 | Laval II | 1-2 (0-1) | Pontivy | 6-3 (4-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| FRA D5 | 06-09-2025 | Laval II | 0-1 (0-0) | Cesson | 3-4 (2-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| La Chataigneraie Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 01-11-2026 | La Chataigneraie | 0-2 (0-0) | Les Sables dOlonne | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 17-10-2026 | FC Nantes B | 2-3 (0-0) | La Chataigneraie | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | La Chataigneraie | 0-0 (0-0) | St Philbert Gd Lieu | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 05-09-2026 | La Chataigneraie | 2-1 (0-0) | AS Panazol | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | La Chataigneraie | 0-1 (0-0) | Le Mans B | - | L | ||||||||
| FRA D5 | 09-05-2026 | Angers II | 2-2 (2-2) | La Chataigneraie | 1-4 (0-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| FRA D5 | 11-04-2026 | La Chataigneraie | 1-0 (1-0) | St Philbert de Grandlieu | 3-7 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D5 | 29-03-2026 | Les Sables dOlonne | 1-2 (1-1) | La Chataigneraie | 1-4 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 08-03-2026 | La Chataigneraie | 0-0 (0-0) | AS Panazol | 7-2 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 20-09-2025 | La Chataigneraie | 1-3 (1-0) | Le Poire Sur Vie | 6-4 (2-0) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 23-08-2025 | FC Nantes B | 2-1 (0-0) | La Chataigneraie | 3-5 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D5 | 17-05-2025 | Sable FC | 1-2 (0-0) | La Chataigneraie | 9-2 (4-0) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| FRA D5 | 16-03-2025 | Rennes TA | 0-1 (0-1) | La Chataigneraie | 10-2 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D5 | 12-01-2025 | Laval II | 0-0 (0-0) | La Chataigneraie | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D5 | 21-09-2024 | FC Nantes B | 6-0 (4-0) | La Chataigneraie | 6-3 (3-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D5 | 26-11-2023 | Sable FC | 0-2 (0-1) | La Chataigneraie | 6-9 (6-4) | 1.73 | 3.00 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRAC | 08-01-2023 | La Chataigneraie | 0-6 (0-2) | Lorient | 2-13 (0-8) | 15.00 | 11.00 | 1.05 | L | 1.93 | -3 | 1.93 | L | O |
| FRAC | 19-11-2022 | Orvault SF | 0-1 (0-0) | La Chataigneraie | - | W | ||||||||
| FRAC | 30-10-2022 | Sene FC | 0-3 (0-0) | La Chataigneraie | - | W | ||||||||
| FRA D5 | 30-08-2020 | Sautron | 2-0 (2-0) | La Chataigneraie | 3-7 (3-2) | 2.37 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.92 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 22-11 | Away | Sable FC | 14 Days |
| FRA N2 | 06-12 | Home | St Philbert Gd Lieu | 28 Days |
| FRA N2 | 13-12 | Away | FC Nantes B | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 22-11 | Home | FONTENAY VENDEE FOOT | 14 Days |
| FRA N2 | 06-12 | Away | FC Challans | 28 Days |
| FRA N2 | 13-12 | Home | USSA Vertou | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.2 |
| 8 | Shot(OT) | 0 | 7 | Shot(OT) | 11.2 |
| 4 | Corner | 0 | 4.5 | Corner | 4.8 |
| 2 | Yellow Card | 0 | 2.2 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 7 |
| 68% | Possession | 0% | 60.2% | Possession | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Laval II ( 6 Matches) | La Chataigneraie ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
Auxerre B
Linas-Montlhery
Sochaux II
Metz B