ทีเด็ดบอล Auxerre B vs Linas-Montlhery
‹ คู่ก่อนหน้าBayer Leverkusen (W) vs Hamburger SV (W) · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 186 / 270เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Terek Grozny vs Rodina Moscow · ส. 7 พ.ย. 20:30 น.
French Championnat National 2
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Auxerre Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 186 / 27020:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSAuxerre BLinas-Montlheryใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.60สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Linas-Montlheryทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAuxerre Bต่อ 0/0.5 @2.03แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Auxerre Bการ์ดยิงดุ🔥6.6Auxerre Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0Linas-Montlheryการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Auxerre Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLinas-Montlheryรอง 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥12.0 vs 6.6Linas-Montlheryการ์ดยิงดุ🔥12.0Linas-Montlheryการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83แนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Auxerre Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 186 / 27020:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Auxerre BLinas-Montlhery
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.60
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Linas-Montlheryทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAuxerre B
ต่อ 0/0.5 @2.03
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Auxerre B
การ์ดยิงดุ🔥6.6Auxerre B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Linas-Montlhery
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Auxerre B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLinas-Montlhery
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥12.0 vs 6.6Linas-Montlhery
การ์ดยิงดุ🔥12.0Linas-Montlhery
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
แนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Auxerre B vs Linas-Montlhery
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAuxerre B ต่อ 0/0.5 @2.03การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAuxerre Bโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Auxerre B · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Auxerre B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.20 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Auxerre B 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Auxerre B ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Auxerre B · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Auxerre B ชนะ 1 ลูก22%
Auxerre B ชนะ 2 ลูก12%
Auxerre B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Linas-Montlhery ชนะ 1 ลูก19%
Linas-Montlhery ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Auxerre B ชนะ41%
Auxerre B ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Auxerre B คลีนชีท26%
Linas-Montlhery ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Auxerre B ไม่แพ้66%
Linas-Montlhery ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-19%1-28%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Auxerre B)
- โอกาส Auxerre B ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Linas-Montlhery เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Auxerre B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Auxerre B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Linas-Montlhery ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Auxerre B
ส0-0ช1-0ส1-1ช2-1ช2-0ช1-0
Linas-Montlhery
ส2-2ช4-0ส2-2พ1-4ช2-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Auxerre Bยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Linas-Montlheryยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Auxerre B
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
Linas-Montlhery
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 28
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Auxerre B
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Linas-Montlhery
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Auxerre B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Linas-Montlhery
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.45 | 2.55 | 1.72 | 2.5/3 | 1.81 | 1.88 | 0/0.5 | 1.66 | |
| Live | 2.25 | 3.45 | 2.60 | 1.75 | 2.5/3 | 1.82 | 1.90 | 0/0.5 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.24 | 3.42 | 2.71 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.69 | 0 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-2] Auxerre B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 2 | 80.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 80.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 0 | 9 | 2 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 0 | 9 | 40.0% |
| [FRA N2-5] Linas-Montlhery | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 9 | 7 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 7 | 3 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 9 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 4 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 6 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 20.0% |
Head to Head Statistics
| Auxerre B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Auxerre B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 17-10-2026 | Auxerre B | 1-0 (0-0) | US Orleans II | 9-5 (6-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| FRA N2 | 03-10-2026 | Vierzon | 0-2 (0-0) | Auxerre B | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 19-09-2026 | Auxerre B | 2-1 (2-0) | Chateauroux II | 6-2 (5-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA N2 | 05-09-2026 | Romorantin | 1-1 (0-0) | Auxerre B | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | Auxerre B | 1-0 (1-0) | Paris FC Reserves | 8-5 (2-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D5 | 09-05-2026 | Auxerre B | 0-0 (0-0) | Jura Sud Foot | 10-2 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D5 | 18-04-2026 | Auxerre B | 0-1 (0-0) | Saran | 5-3 (4-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 28-03-2026 | Auxerre B | 2-4 (1-1) | Dijon II | 7-7 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 14-03-2026 | Auxerre B | 1-1 (0-1) | Feurs | 7-2 (3-0) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D5 | 22-02-2026 | US Orleans II | 0-1 (0-1) | Auxerre B | 4-3 (3-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D5 | 14-02-2026 | Auxerre B | 0-0 (0-0) | Saint-Etienne B | 4-9 (1-5) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D5 | 07-02-2026 | Union Cosnoise | 0-0 (0-0) | Auxerre B | 4-4 (2-3) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D5 | 24-01-2026 | Auxerre B | 1-3 (0-2) | Macon | 2-4 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D5 | 10-01-2026 | Auxerre B | 2-0 (0-0) | Moulins Yzeure Foot | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA D5 | 13-12-2025 | Saran | 2-4 (0-1) | Auxerre B | 11-1 (5-1) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D5 | 09-11-2025 | Auxerre B | 2-1 (1-0) | Romorantin | 2-8 (1-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 01-11-2025 | Feurs | 3-2 (1-1) | Auxerre B | 5-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 04-10-2025 | Auxerre B | 2-0 (0-0) | US Orleans II | 2-5 (2-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D5 | 21-09-2025 | Saint-Etienne B | 1-0 (0-0) | Auxerre B | 5-2 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.87 | L | U |
| FRA D5 | 06-09-2025 | Auxerre B | 4-3 (1-1) | Union Cosnoise | 3-1 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Linas-Montlhery Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 01-11-2026 | Linas-Montlhery | 2-3 (0-0) | St Jean Le Blanc | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 18-10-2026 | Bretigny Foot C.S | 0-2 (0-1) | Linas-Montlhery | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | Linas-Montlhery | 1-4 (0-0) | Blois | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 20-09-2026 | Ajaccio Gfco | 2-2 (0-0) | Linas-Montlhery | 4-5 (1-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| FRA N2 | 29-08-2026 | Linas-Montlhery | 4-0 (0-0) | USC Cortenais | - | W | ||||||||
| FRA D5 | 16-05-2026 | Racing Paris | 2-2 (1-2) | Linas-Montlhery | 11-2 (4-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D5 | 18-04-2026 | Linas-Montlhery | 1-1 (0-0) | Havre Caucriauville Sportif | 4-5 (2-2) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 11-04-2026 | St Ouen L Aum | 1-1 (1-1) | Linas-Montlhery | 11-1 (5-0) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 21-03-2026 | Aubervilliers | 1-0 (0-0) | Linas-Montlhery | 7-1 (4-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 15-03-2026 | Linas-Montlhery | 5-1 (1-0) | Oissel | 6-5 (2-4) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 01-02-2026 | Linas-Montlhery | 2-0 (1-0) | Sainte Genevieve Sports | 4-8 (0-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D5 | 22-11-2025 | Versailles 78 II | 3-3 (0-1) | Linas-Montlhery | 5-3 (3-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D5 | 02-11-2025 | Oissel | 3-2 (1-0) | Linas-Montlhery | 1-1 (0-1) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 18-10-2025 | Linas-Montlhery | 4-0 (1-0) | AS Trouville DV | 2-7 (2-4) | W | ||||||||
| FRA D5 | 21-09-2025 | Bretigny Foot C.S | 1-3 (0-0) | Linas-Montlhery | 3-4 (1-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.77 | W | O |
| FRA D5 | 09-03-2025 | Caen PTT | 2-2 (2-0) | Linas-Montlhery | 1-8 (0-5) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| FRAC | 16-11-2024 | USC Cortenais | 1-1 (0-1) | Linas-Montlhery | - | D | ||||||||
| FRA D5 | 18-05-2024 | US Orleans II | 2-2 (1-2) | Linas-Montlhery | 3-4 (0-2) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D5 | 18-02-2024 | Linas-Montlhery | 0-0 (0-0) | Balagne | 9-1 (4-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D5 | 11-11-2023 | Saran | 1-2 (0-2) | Linas-Montlhery | 4-0 (2-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 22-11 | Away | Ajaccio Gfco | 14 Days |
| FRA N2 | 06-12 | Home | Blois | 28 Days |
| FRA N2 | 13-12 | Away | Bretigny Foot C.S | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Contres | 7 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Sainte Genevieve Sports | 14 Days |
| FRA N2 | 06-12 | Away | Paris FC Reserves | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 0.8 | Loss | 1.5 |
| 10 | Shot(OT) | 0 | 9.1 | Shot(OT) | 9.3 |
| 7.5 | Corner | 0 | 6.9 | Corner | 3.2 |
| 1.5 | Yellow Card | 0 | 1.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 62% | Fouls | 0% | 54.4% | Fouls | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Auxerre B ( 5 Matches) | Linas-Montlhery ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Laval II
Sochaux II
Metz B