ทีเด็ดบอล Sochaux II vs Metz B
‹ คู่ก่อนหน้าLaval II vs La Chataigneraie · ส. 7 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 172 / 409เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aubagne vs Amiens · ส. 7 พ.ย. 20:45 น.
French Championnat National 2
🕒 07-11-2026 20:30 น.
Sochaux IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 172 / 40920:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSSochaux IIMetz Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.55สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Metz Bทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSochaux IIต่อ 0 @1.85แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Sochaux IIการ์ดยิงดุ🔥9.6Sochaux IIการ์ดรับหลวม🕳️6.6Metz Bการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Sochaux IIการ์ดได้ราคา💰6/10Sochaux IIการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMetz Bรอง 0 @1.95แนวรับ🛡️6.6 vs 15.0Metz Bการ์ดรับหลวม🕳️15.0Sochaux IIการ์ดยิงดุ🔥6.0Metz Bการ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Metz Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Sochaux IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 172 / 40920:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
Sochaux IIMetz B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.55
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Metz Bทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSochaux II
ต่อ 0 @1.85
แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Sochaux II
การ์ดยิงดุ🔥9.6Sochaux II
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Metz B
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Sochaux II
การ์ดได้ราคา💰6/10Sochaux II
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMetz B
รอง 0 @1.95
แนวรับ🛡️6.6 vs 15.0Metz B
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Sochaux II
การ์ดยิงดุ🔥6.0Metz B
การ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Metz B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sochaux II vs Metz B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSochaux II ต่อ 0 @1.85การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSochaux IIโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 3 แผน10 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sochaux II · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sochaux II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.39 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sochaux II 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sochaux II ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sochaux II · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sochaux II ชนะ 1 ลูก20%
Sochaux II ชนะ 2 ลูก11%
Sochaux II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Metz B ชนะ 1 ลูก17%
Metz B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Sochaux II ชนะ37%
Sochaux II ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Sochaux II คลีนชีท19%
Metz B ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sochaux II ไม่แพ้64%
Metz B ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%2-26%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sochaux II)
- โอกาส Sochaux II ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- เจอกันล่าสุด Sochaux II ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Metz B ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sochaux II
พ3-4พ0-4ส1-1พ1-2ส2-2พ0-3
Metz B
ช2-1ส1-1ช2-1ส0-0ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sochaux IIยิง 1.6 · เสีย 2.5 ต่อนัด
Metz Bยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sochaux II
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 29
Metz B
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sochaux II
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
Metz B
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sochaux II
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Metz B
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Sochaux II ชนะ 3เสมอ 1Metz B ชนะ 1
- 22-03-2025Metz B2 - 2Sochaux II
- 28-02-2015Sochaux II4 - 0Metz B
- 21-09-2014Metz B0 - 1Sochaux II
- 06-05-2012Metz B3 - 0Sochaux II
- 11-12-2011Sochaux II2 - 1Metz B
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.30 | 2.55 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.40 | 3.30 | 2.55 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.71 | 2.5/3 | 1.86 | 1.73 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 1.71 | 2.5/3 | 1.86 | 1.73 | 0 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.34 | 2.44 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.42 | 3.34 | 2.44 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-14] Sochaux II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 16 | 2 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 7 | 2 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 16 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [FRA N2-6] Metz B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 4 | 7 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 4 | 7 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sochaux II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D5 | 22-03-2025 | Metz B | 2-2 (0-0) | Sochaux II | 6-4 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA N1 | 28-02-2015 | Sochaux II | 4-0 (0-0) | Metz B | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 21-09-2014 | Metz B | 0-1 (0-0) | Sochaux II | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 06-05-2012 | Metz B | 3-0 (0-0) | Sochaux II | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 11-12-2011 | Sochaux II | 2-1 (0-0) | Metz B | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sochaux II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 01-11-2026 | ASM Belfortaine | 3-0 (0-0) | Sochaux II | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 18-10-2026 | Sochaux II | 2-2 (1-0) | Torcy | 2-7 (2-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| FRA N2 | 04-10-2026 | Strasbourg II | 2-1 (1-0) | Sochaux II | 2-5 (0-3) | 2.35 | 3.25 | 2.55 | L | 1.95 | 0.5 | 1.75 | L | D |
| FRA N2 | 19-09-2026 | Sochaux II | 1-1 (1-0) | Aubervilliers | 3-3 (2-1) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| FRA N2 | 05-09-2026 | Neuilly Sur Marne | 4-0 (0-0) | Sochaux II | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 30-08-2026 | Sochaux II | 3-4 (0-0) | Mulhouse | - | L | ||||||||
| FRA D5 | 19-04-2026 | Sochaux II | 3-1 (1-1) | Strasbourg II | 8-3 (6-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D5 | 28-03-2026 | Sochaux II | 3-2 (1-1) | Racing Besancon | 10-0 (2-0) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 15-03-2026 | ES Troyes AC B | 4-2 (2-2) | Sochaux II | 2-6 (1-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 07-03-2026 | Sochaux II | 1-2 (0-1) | ASM Belfortaine | 6-1 | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 14-02-2026 | Sochaux II | 0-2 (0-1) | FC Chalonnais | 1-2 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D5 | 08-02-2026 | Ivry | 0-0 (0-0) | Sochaux II | 3-5 (1-4) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D5 | 31-01-2026 | Sochaux II | 4-0 (0-0) | Evian Thonon Gaillard | 3-5 (2-1) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| FRA D5 | 24-01-2026 | Sochaux II | 0-0 (0-0) | Besancon | 12-5 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 18-01-2026 | Torcy | 3-1 (0-0) | Sochaux II | 0-3 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D5 | 08-11-2025 | Sochaux II | 1-2 (0-0) | Pontarlier | 2-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 01-11-2025 | Sochaux II | 1-2 (1-0) | ES Troyes AC B | 7-3 (4-2) | 4.80 | 4.20 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | D |
| FRA D5 | 18-10-2025 | ASM Belfortaine | 2-2 (2-2) | Sochaux II | 4-1 (2-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D5 | 11-10-2025 | Sochaux II | 0-2 (0-2) | Thaon | 10-2 (8-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D5 | 04-10-2025 | Sochaux II | 0-0 (0-0) | Thaon | - | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Metz B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 31-10-2026 | Metz B | 1-1 (0-0) | Thaon | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 18-10-2026 | Metz B | 1-1 (0-1) | ASM Belfortaine | 3-6 (2-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA N2 | 03-10-2026 | Torcy | 0-0 (0-0) | Metz B | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 20-09-2026 | Metz B | 2-1 (1-1) | Strasbourg II | 5-9 (0-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA N2 | 05-09-2026 | Aubervilliers | 1-1 (0-0) | Metz B | - | D | ||||||||
| FRA D5 | 18-04-2026 | OCPAM | 1-2 (1-1) | Metz B | 8-4 (3-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 22-03-2026 | Metz B | 1-1 (1-0) | Drancy | 6-4 (5-2) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| FRA D5 | 15-03-2026 | US Vimy | 2-0 (0-0) | Metz B | 10-4 (5-3) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D5 | 22-02-2026 | Lille B | 2-1 (1-0) | Metz B | 3-7 (2-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D5 | 07-02-2026 | Ajaccio Gfco | 1-1 (1-1) | Metz B | 3-7 (0-4) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 31-01-2026 | Amiens SC II | 2-1 (2-0) | Metz B | 4-8 (4-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| FRA D5 | 17-01-2026 | Metz B | 2-3 (1-1) | Stade Reims II | 8-4 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 09-11-2025 | Drancy | 3-0 (2-0) | Metz B | 2-5 (1-2) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 30-08-2025 | USLPV | 2-1 (0-1) | Metz B | 2-4 (1-2) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 17-05-2025 | Metz B | 2-0 (0-0) | Pontarlier | 7-6 (4-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D5 | 26-04-2025 | Metz B | 3-1 (0-0) | Colmar | 3-8 (0-4) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D5 | 20-04-2025 | Strasbourg II | 2-1 (0-0) | Metz B | 4-4 (1-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D5 | 22-03-2025 | Metz B | 2-2 (0-0) | Sochaux II | 6-4 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 16-03-2025 | Metz B | 2-0 (2-0) | Racing Besancon | 2-9 (2-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D5 | 23-02-2025 | Metz B | 2-0 (1-0) | ASM Belfortaine | 5-7 (1-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Thaon | 15 Days |
| FRA N2 | 06-12 | Away | OCPAM | 28 Days |
| FRA N2 | 13-12 | Home | Drancy | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 22-11 | Home | OCPAM | 15 Days |
| FRA N2 | 06-12 | Away | Drancy | 28 Days |
| FRA N2 | 13-12 | Home | Ivry | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.30 | 2.55 | 2.40 | 3.30 | 2.55 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 1 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 2.5 | Loss | 1.1 |
| 10.5 | Shot(OT) | 6 | 8 | Shot(OT) | 10.3 |
| 3.5 | Corner | 3 | 5.7 | Corner | 5.1 |
| 1.5 | Yellow Card | 1 | 1.7 | Yellow Card | 1.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 13 |
| 47% | Possession | 70% | 55.3% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sochaux II ( 6 Matches) | Metz B ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
Auxerre B
Linas-Montlhery
Laval II