ทีเด็ดบอล Vitkovice vs Unie Hlubina
‹ คู่ก่อนหน้าVrchovina vs Sigma Olomouc B · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 183 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Domazlice vs FC Pisek · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Vitkoviceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 183 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSVitkoviceUnie Hlubinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9138% @3.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Unie Hlubinaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านVitkoviceต่อ 0.5 @1.95แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Vitkoviceการ์ดยิงดุ🔥8.4Vitkoviceการ์ดรับหลวม🕳️10.8Unie Hlubinaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUnie Hlubinaรอง 0.5 @1.85แนวรุก🔥9.6 vs 8.4Unie Hlubinaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Vitkoviceการ์ดยิงดุ🔥9.6Unie Hlubinaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Unie Hlubinaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Vitkoviceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 183 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
VitkoviceUnie Hlubina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9138% @3.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Unie Hlubinaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านVitkovice
ต่อ 0.5 @1.95
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Vitkovice
การ์ดยิงดุ🔥8.4Vitkovice
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Unie Hlubina
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUnie Hlubina
รอง 0.5 @1.85
แนวรุก🔥9.6 vs 8.4Unie Hlubina
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Vitkovice
การ์ดยิงดุ🔥9.6Unie Hlubina
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Unie Hlubina
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vitkovice vs Unie Hlubina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUnie Hlubina รอง 0.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVitkoviceโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vitkovice · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vitkovice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.89 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vitkovice 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Vitkovice ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vitkovice · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vitkovice ชนะ 1 ลูก22%
Vitkovice ชนะ 2 ลูก14%
Vitkovice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Unie Hlubina ชนะ 1 ลูก16%
Unie Hlubina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Vitkovice ชนะ48%
Vitkovice ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Vitkovice คลีนชีท24%
Unie Hlubina ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vitkovice ไม่แพ้71%
Unie Hlubina ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-27%1-07%2-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vitkovice)
- โอกาส Vitkovice ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Unie Hlubina เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Unie Hlubina เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Unie Hlubina ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vitkovice
ช3-0พ1-2พ0-4พ1-2ช4-2ช4-1
Unie Hlubina
พ2-3พ1-4พ2-5ช1-0ช2-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vitkoviceยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Unie Hlubinaยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vitkovice
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
Unie Hlubina
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vitkovice
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Unie Hlubina
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vitkovice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Unie Hlubina
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Vitkovice ชนะ 1เสมอ 1Unie Hlubina ชนะ 3
- 29-04-2026Unie Hlubina1 - 1Vitkovice
- 15-11-2025Vitkovice0 - 1Unie Hlubina
- 16-09-2023Vitkovice0 - 2Unie Hlubina
- 30-07-2022Unie Hlubina1 - 3Vitkovice
- 26-08-2020Unie Hlubina6 - 3Vitkovice
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 13 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
ส. 7 พ.ย.20:00
Blansko
Uhersky Brod
ส. 7 พ.ย.20:00
Hodonin Sardice
Polanka
ส. 7 พ.ย.20:00
Vrchovina
Sigma Olomouc B
ส. 7 พ.ย.20:00
Domazlice
FC Pisek
ส. 7 พ.ย.20:00
FK Kraluv Dvur
FK Pribram B
ส. 7 พ.ย.20:00
Banik Most-Sous
Sokol Brozany
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
ส. 7 พ.ย.20:00
Blansko
Uhersky Brod
ส. 7 พ.ย.20:00
Hodonin Sardice
Polanka
ส. 7 พ.ย.20:00
Vrchovina
Sigma Olomouc B
ส. 7 พ.ย.20:00
Domazlice
FC Pisek
ส. 7 พ.ย.20:00
FK Kraluv Dvur
FK Pribram B
ส. 7 พ.ย.20:00
Banik Most-Sous
Sokol Brozany
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 3.62 | 3.13 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.92 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.89 | 3.63 | 3.20 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.87 | 3.70 | 3.05 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.25 | 1.75 | 3 | 1.81 | 1.78 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.03 | 3.62 | 3.04 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.86 | 3.75 | 3.39 | 1.84 | 3 | 1.91 | 1.86 | 0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.48 | 0 | 2.47 | |
| Live | 1.84 | 3.68 | 3.40 | 1.62 | 2.5/3 | 2.11 | 1.63 | 0/0.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-8] Vitkovice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 4 | 5 | 21 | 18 | 22 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 9 | 11 | 13 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 9 | 11 | 5 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 6 | 4 | 11 | 10 | 21 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 9 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 4 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% |
| [CZE CFL-7] Unie Hlubina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 4 | 5 | 33 | 30 | 22 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 19 | 15 | 12 | 9 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 14 | 15 | 10 | 9 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 15 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 8 | 4 | 3 | 20 | 9 | 28 | 2 | 53.3% |
| Home Field | 8 | 6 | 1 | 1 | 13 | 4 | 19 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 9 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Vitkovice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 29-04-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Vitkovice | 6-7 (1-2) | 1.85 | 3.70 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 15-11-2025 | Vitkovice | 0-1 (0-0) | Unie Hlubina | 9-4 (3-2) | 1.90 | 3.70 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 16-09-2023 | Vitkovice | 0-2 (0-1) | Unie Hlubina | 0-4 (0-2) | 4.00 | 4.20 | 1.60 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | L | U |
| CZEC | 30-07-2022 | Unie Hlubina | 1-3 (0-1) | Vitkovice | 10-8 (3-5) | 5.75 | 4.50 | 1.40 | W | 2.05 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZEC | 26-08-2020 | Unie Hlubina | 6-3 (3-2) | Vitkovice | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vitkovice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | FC Vsetin | 1-4 (0-2) | Vitkovice | 7-8 (4-6) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Vitkovice | 4-2 (3-1) | Brno B | 8-6 (1-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 16-10-2026 | Hranice KUNZ | 2-1 (0-0) | Vitkovice | 6-9 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Vitkovice | 0-4 (0-1) | MFK Karvina B | 4-8 (2-6) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Sigma Olomouc B | 2-1 (2-0) | Vitkovice | 2-8 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | D |
| CZE CFL | 25-09-2026 | Zlin B | 0-3 (0-2) | Vitkovice | 5-2 (1-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Vitkovice | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 8-5 (7-2) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZEC | 16-09-2026 | Vitkovice | 0-3 (0-0) | Artis Brno | 1-6 (1-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Blansko | 0-0 (0-0) | Vitkovice | 4-4 (2-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Vitkovice | 1-0 (0-0) | Slovacko II | 10-3 (6-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Vitkovice | 3-1 (2-1) | Unicov | 3-5 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Hodonin Sardice | 0-2 (0-1) | Vitkovice | 8-5 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Vitkovice | 1-1 (0-1) | Polanka | 11-2 (4-0) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Vitkovice | 0-1 (0-1) | Vrchovina | 7-3 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Polanka | 0-0 (0-0) | Vitkovice | 7-8 (5-4) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Nove Sady | 0-6 (0-1) | Vitkovice | 1-3 (1-0) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Vitkovice | 1-1 (1-1) | MFK Havirov | 15-1 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Uhersky Brod | 4-1 (3-0) | Vitkovice | 4-2 (1-1) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 26-07-2026 | SSK Bilovec | 0-1 (0-1) | Vitkovice | 1-6 (0-3) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Vitkovice | 1-1 (0-0) | Cadca | 5-3 (3-3) | D | ||||||||
| No Data |
| Unie Hlubina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Unie Hlubina | 2-2 (1-0) | Zlin B | 4-5 (1-3) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | SK Artis Brno B | 1-2 (0-0) | Unie Hlubina | 5-3 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Unie Hlubina | 1-0 (0-0) | Blansko | 12-1 (8-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 11-10-2026 | Slovacko II | 5-2 (2-1) | Unie Hlubina | 3-6 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Unie Hlubina | 1-4 (1-2) | Hodonin Sardice | 3-9 (0-5) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Vrchovina | 3-2 (1-1) | Unie Hlubina | 4-6 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Polanka | 8-2 (3-1) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | D | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | MFK Havirov | 0-0 (0-0) | Unie Hlubina | 8-5 (3-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 02-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-4 (0-2) | Unie Hlubina | 5-5 (4-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Unicov | 3-0 (1-0) | Unie Hlubina | 9-4 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | D |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Unie Hlubina | 3-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 3-8 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Unie Hlubina | 2-3 (1-0) | Sigma Olomouc B | 6-2 (3-1) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | 3-8 (1-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-07-2026 | Unie Hlubina | 8-2 (6-2) | Brno B | 2-6 (0-3) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZEC | 24-07-2026 | Tatran Vsechovice | 1-1 (0-0) | Unie Hlubina | 2-3 (1-0) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Vratimov | 3-4 (0-2) | Unie Hlubina | 1-6 (1-5) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | 4-3 (1-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Opava | 0-2 (0-2) | Unie Hlubina | 8-6 (2-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 12-06-2026 | Frydek-Mistek | 2-2 (0-2) | Unie Hlubina | 5-3 (1-1) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Away | Frydek-Mistek | 8 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | MFK Karvina B | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.8 |
| 16.3 | Shot(OT) | 9.7 | 12.6 | Shot(OT) | 10.8 |
| 8.3 | Corner | 6.3 | 6.2 | Corner | 5.8 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.7 | 3.1 | Yellow Card | 2 |
| 11.7 | Fouls | 11 | 14 | Fouls | 11.6 |
| 49% | Possession | 50% | 47.4% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Vitkovice ( 49 Matches) | Unie Hlubina ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 4 | 7 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 7 | 5 |