ทีเด็ดบอล Banik Most-Sous vs Sokol Brozany
‹ คู่ก่อนหน้าFK Kraluv Dvur vs FK Pribram B · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 201 / 246เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Panthrakikos vs AEL Larisa · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Banik Most-Sousเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 201 / 24620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSBanik Most-SousSokol Brozanyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4020% @5.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Sokol Brozanyทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sousต่อ 1/1.5 @1.90กองกลาง🎯56% vs 44%Banik Most-Sousแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Banik Most-Sousการ์ดยิงดุ🔥7.2Banik Most-Sousการ์ดรับหลวม🕳️11.4Sokol Brozanyการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSokol Brozanyรอง 1/1.5 @1.90แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Sokol Brozanyการ์ดรับหลวม🕳️7.2Banik Most-Sousการ์ดยิงดุ🔥9.0Sokol Brozanyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Banik Most-Sousเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 201 / 24620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
Banik Most-SousSokol Brozany
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4020% @5.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Sokol Brozanyทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sous
ต่อ 1/1.5 @1.90
กองกลาง🎯56% vs 44%Banik Most-Sous
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Banik Most-Sous
การ์ดยิงดุ🔥7.2Banik Most-Sous
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Sokol Brozany
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSokol Brozany
รอง 1/1.5 @1.90
แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Sokol Brozany
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Banik Most-Sous
การ์ดยิงดุ🔥9.0Sokol Brozany
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Most-Sous vs Sokol Brozany
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sous ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBanik Most-Sousโอกาสชนะ 64%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 340/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Banik Most-Sous · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Banik Most-Sous ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.49 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Banik Most-Sous 48 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Banik Most-Sous ต่อ 1/1.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 19%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Banik Most-Sous · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Banik Most-Sous ชนะ 1 ลูก19%
Banik Most-Sous ชนะ 2 ลูก24%
Banik Most-Sous ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ21%
Sokol Brozany ชนะ 1 ลูก11%
Sokol Brozany ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Banik Most-Sous ชนะ60%
Banik Most-Sous ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Banik Most-Sous คลีนชีท28%
Sokol Brozany ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Most-Sous ไม่แพ้81%
Sokol Brozany ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Banik Most-Sous)
- โอกาส Banik Most-Sous ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- Sokol Brozany เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.40 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.49 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- Banik Most-Sous ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Most-Sous
พ1-3พ0-1ส1-1ช1-0พ0-2ส1-1
Sokol Brozany
พ2-4ส0-0พ1-3พ1-3พ2-3ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Most-Sousยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Sokol Brozanyยิง 1.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Most-Sous
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 10
Sokol Brozany
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Most-Sous
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Sokol Brozany
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Most-Sous
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Sokol Brozany
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Banik Most-Sous ชนะ 2เสมอ 4Sokol Brozany ชนะ 2
- 22-03-2026Sokol Brozany2 - 2Banik Most-Sous
- 23-08-2025Banik Most-Sous2 - 1Sokol Brozany
- 18-04-2025Banik Most-Sous0 - 0Sokol Brozany
- 22-09-2024Sokol Brozany2 - 1Banik Most-Sous
- 27-04-2024Banik Most-Sous0 - 0Sokol Brozany
- 01-10-2023Sokol Brozany0 - 3Banik Most-Sous
- 19-03-2023Sokol Brozany1 - 1Banik Most-Sous
- 20-08-2022Banik Most-Sous1 - 2Sokol Brozany
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 13 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
ส. 7 พ.ย.20:00
Blansko
Uhersky Brod
ส. 7 พ.ย.20:00
Hodonin Sardice
Polanka
ส. 7 พ.ย.20:00
Vrchovina
Sigma Olomouc B
ส. 7 พ.ย.20:00
Vitkovice
Unie Hlubina
ส. 7 พ.ย.20:00
Domazlice
FC Pisek
ส. 7 พ.ย.20:00
FK Kraluv Dvur
FK Pribram B
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
ส. 7 พ.ย.20:00
Blansko
Uhersky Brod
ส. 7 พ.ย.20:00
Hodonin Sardice
Polanka
ส. 7 พ.ย.20:00
Vrchovina
Sigma Olomouc B
ส. 7 พ.ย.20:00
Vitkovice
Unie Hlubina
ส. 7 พ.ย.20:00
Domazlice
FC Pisek
ส. 7 พ.ย.20:00
FK Kraluv Dvur
FK Pribram B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.28 | 5.45 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.94 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.40 | 4.33 | 5.75 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.88 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.38 | 4.40 | 5.50 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.76 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.39 | 4.40 | 5.50 | 1.73 | 3 | 1.83 | 1.81 | 1/1.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.40 | 4.68 | 5.82 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.86 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.40 | 4.68 | 5.82 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.86 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.44 | 4.70 | 5.42 | 2.28 | 3.5 | 1.55 | 2.16 | 1.5 | 1.62 | |
| Live | 1.37 | 4.55 | 6.29 | 2.01 | 3/3.5 | 1.68 | 2.05 | 1.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-8] Banik Most-Sous | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 19 | 14 | 17 | 8 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 6 | 11 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 8 | 6 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 8 | 10 | 15 | 9 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 6 | 10 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
| [CZE CFL-15] Sokol Brozany | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 17 | 24 | 11 | 15 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 7 | 8 | 7 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 16 | 4 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 8 | 3 | 8 | 10 | 14 | 11 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 0 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Banik Most-Sous Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 22-03-2026 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Banik Most-Sous | 2-9 (2-3) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 23-08-2025 | Banik Most-Sous | 2-1 (0-0) | Sokol Brozany | 7-6 (5-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 18-04-2025 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | 6-11 (3-4) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 22-09-2024 | Sokol Brozany | 2-1 (2-0) | Banik Most-Sous | 6-6 (3-3) | 1.65 | 4.10 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| CZE CFL | 27-04-2024 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | 10-4 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 01-10-2023 | Sokol Brozany | 0-3 (0-0) | Banik Most-Sous | 4-3 (2-2) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 19-03-2023 | Sokol Brozany | 1-1 (0-0) | Banik Most-Sous | 3-3 (2-1) | 1.62 | 4.20 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 20-08-2022 | Banik Most-Sous | 1-2 (0-1) | Sokol Brozany | 6-6 (4-2) | 2.38 | 3.80 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 18-06-2016 | Sokol Brozany | 7-1 (2-1) | Banik Most-Sous | 10-2 (4-0) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 15-11-2015 | Banik Most-Sous | 4-1 (1-1) | Sokol Brozany | 8-7 | 1.61 | 3.40 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| CZEC | 29-07-2012 | Sokol Brozany | 0-2 (0-1) | Banik Most-Sous | - | W | ||||||||
| CZEC | 10-08-2011 | Sokol Brozany | 2-1 (0-0) | Banik Most-Sous | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Most-Sous Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 5-4 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 25-10-2026 | Hradec Kralove B | 2-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-8 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | 5-7 (0-4) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 14-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 5-2 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Mlada Boleslav B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 2-14 (2-9) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-3 (0-3) | Jablonec B | 7-4 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | SK Zapy | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 2-0 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-5 (2-2) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Banik Most-Sous | 6-2 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | 10-4 (1-1) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Chrudim | 1-2 (0-0) | Banik Most-Sous | 4-3 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| CZEC | 26-08-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Marila Pribram | 5-3 (2-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-6 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Pencin Turnov | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | 4-6 (0-1) | 3.80 | 4.50 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | 1-5 (0-4) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | 5-0 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 5-6 (3-4) | 4.33 | 3.70 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | 0-9 (0-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | FK Kolin | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | 2-7 (1-7) | W | ||||||||
| No Data |
| Sokol Brozany Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Sokol Brozany | 3-1 (1-1) | Hradec Kralove B | 6-7 (2-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 3-2 (0-2) | Sokol Brozany | 6-4 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Sokol Brozany | 1-3 (0-1) | Mlada Boleslav B | 8-7 (3-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 11-10-2026 | Jablonec B | 3-1 (1-0) | Sokol Brozany | 9-7 (6-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | SK Zapy | 2-8 (1-2) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Velke Hamry | 4-2 (2-2) | Sokol Brozany | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-09-2026 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Spolana Neratovice | 2-2 (0-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| CZE CFL | 16-09-2026 | Sokol Brozany | 0-1 (0-0) | Pardubice B | 9-6 (3-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | FK Horni Redice | 1-3 (1-2) | Sokol Brozany | 6-4 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Sokol Brozany | 1-1 (0-0) | Chrudim | 5-3 (1-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | 13-2 (8-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Teplice B | 5-2 (3-0) | Sokol Brozany | 8-4 (5-1) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Meteor Praha | 4-1 (3-1) | Sokol Brozany | 3-8 (3-4) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | 6-4 (2-3) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | 3-3 (2-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | FK Usti nad Labem B | 1-2 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Dukla Praha B | 2-2 (0-1) | Sokol Brozany | 8-3 (5-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Velke Hamry | 5-0 (3-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | 6-4 (6-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Sokol Brozany | 6-5 (3-1) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | FC Zenit Caslav | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Slovan Liberec II | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.2 | Loss | 1.9 |
| 9 | Shot(OT) | 11.7 | 9.3 | Shot(OT) | 13.2 |
| 6 | Corner | 6 | 6.1 | Corner | 5.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2 |
| 18 | Fouls | 16.3 | 15.8 | Fouls | 15.8 |
| 51.7% | Possession | 38.7% | 56% | Possession | 44.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Banik Most-Sous ( 45 Matches) | Sokol Brozany ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 6 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 7 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 6 | 5 |