ทีเด็ดบอล Villefranche vs Cannes AS
‹ คู่ก่อนหน้าValenciennes vs Amiens · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 187 / 370เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Motor Lublin vs Slask Wroclaw · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Villefrancheเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 187 / 37019:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVSVillefrancheCannes ASใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.6566% @1.84สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85Cannes ASทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVillefrancheรอง 0.5 @1.94การ์ดยิงดุ🔥6.0Villefrancheการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCannes ASต่อ 0.5 @1.85แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Cannes ASแนวรับ🛡️2.4 vs 14.4Cannes ASการ์ดรับหลวม🕳️14.4Villefrancheการ์ดยิงดุ🔥7.8Cannes ASการ์ดรับเหนียว🧱2.4Cannes ASการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Cannes ASการ์ดได้ราคา💰7/10Cannes ASการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94แนวรุก🔥6.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villefrancheเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 187 / 37019:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้ม
VS
VillefrancheCannes AS
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.6566% @1.84
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85
Cannes ASทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVillefranche
รอง 0.5 @1.94
การ์ดยิงดุ🔥6.0Villefranche
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCannes AS
ต่อ 0.5 @1.85
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Cannes AS
แนวรับ🛡️2.4 vs 14.4Cannes AS
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Villefranche
การ์ดยิงดุ🔥7.8Cannes AS
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Cannes AS
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Cannes AS
การ์ดได้ราคา💰7/10Cannes AS
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
แนวรุก🔥6.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Villefranche vs Cannes AS
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCannes AS ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCannes ASโอกาสชนะ 49%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cannes AS · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Cannes AS ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.68 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cannes AS 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cannes AS ต่อ 0.5
ได้ 54%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cannes AS · คาดสกอร์ 0.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cannes AS ชนะ 1 ลูก23%
Cannes AS ชนะ 2 ลูก17%
Cannes AS ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Villefranche ชนะ 1 ลูก15%
Villefranche ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Cannes AS ชนะ54%
Cannes AS ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Cannes AS คลีนชีท47%
Villefranche ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villefranche ไม่แพ้46%
Cannes AS ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-114%0-213%1-111%1-29%0-08%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cannes AS)
- โอกาส Cannes AS ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Cannes AS คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- ราคา @1.84 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.68 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 54% มากกว่าตลาด (49%)
- Villefranche เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Villefranche ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villefranche
พ0-2พ1-6ส0-0พ1-4พ1-2พ0-3
Cannes AS
ช2-0ช3-0ส0-0ส1-1ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villefrancheยิง 1.0 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Cannes ASยิง 1.3 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villefranche
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
Cannes AS
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villefranche
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Cannes AS
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villefranche
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Cannes AS
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Villefranche ชนะ 0เสมอ 1Cannes AS ชนะ 1
- 12-10-2024Cannes AS2 - 1Villefranche
- 23-07-2024Cannes AS1 - 1Villefranche
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villefranche@3.72 → @3.651.8%
เสมอ@3.29 → @3.341.5%
ทีมเยือน Cannes AS@1.84 → @1.840.0%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.65 | 3.50 | 1.86 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.96 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.65 | 3.50 | 1.86 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.90 | 3.40 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.90 | 3.40 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | -0.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.60 | 3.35 | 1.83 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.65 | 3.35 | 1.82 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.94 | -0.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 3.60 | 3.35 | 1.83 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.65 | 3.35 | 1.82 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.94 | -0.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 3.50 | 3.12 | 1.87 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.50 | 3.12 | 1.87 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 4.06 | 3.24 | 1.85 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.97 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.95 | 3.45 | 1.87 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 1.99 | -0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.30 | 1.82 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.90 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.90 | 3.45 | 1.85 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.90 | -0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 4.03 | 3.33 | 1.88 | 1.82 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 4.00 | 3.56 | 1.90 | 1.98 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.90 | 3.35 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.90 | 3.35 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 4.05 | 3.30 | 1.85 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.64 | -0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 3.96 | 3.32 | 1.81 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.63 | -0.5/1 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-18] Villefranche | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 7 | 22 | 4 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 17 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 8 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 7 | 4 | 0.0% |
| [FRA D3-7] Cannes AS | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 6 | 0 | 11 | 4 | 15 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 2 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 2 | 7 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 2 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 4 | 11 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Villefranche Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRAC | 12-10-2024 | Cannes AS | 2-1 (1-0) | Villefranche | 6-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 23-07-2024 | Cannes AS | 1-1 (1-0) | Villefranche | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villefranche Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Amiens | 3-0 (0-0) | Villefranche | 6-6 (2-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Villefranche | 1-2 (1-1) | Versailles 78 | 3-11 (1-7) | 3.40 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 4-1 (3-1) | Villefranche | 4-8 (1-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Villefranche | 0-0 (0-0) | La Roche VF | 7-6 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 6-1 (3-0) | Villefranche | 2-7 (1-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Villefranche | 0-2 (0-0) | FC Rouen | 3-9 (1-6) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Concarneau | 2-0 (1-0) | Villefranche | 7-2 | 1.85 | 3.40 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Villefranche | 2-0 (2-0) | Paris 13 Atletico | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bourg Peronnas | 3-2 (1-0) | Villefranche | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Villefranche | 3-2 (2-1) | GOAL FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | L | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Concarneau | 2-2 (1-1) | Villefranche | 4-8 (2-7) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D3 | 03-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | 7-11 (5-6) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Caen | 3-0 (2-0) | Villefranche | 9-1 (6-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Villefranche | 3-1 (2-0) | Paris 13 Atletico | 3-7 (2-6) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Stade Briochin | 0-0 (0-0) | Villefranche | 12-3 (6-1) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D3 | 04-04-2026 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | 4-11 (3-6) | 4.10 | 3.10 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D3 | 28-03-2026 | Orleans US 45 | 0-0 (0-0) | Villefranche | 9-1 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| FRA D3 | 21-03-2026 | Villefranche | 2-3 (0-3) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 6-0 | 3.20 | 3.10 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D3 | 14-03-2026 | Chateauroux | 0-1 (0-0) | Villefranche | 6-0 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Cannes AS Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 6 (60%) Lose 0 (0%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 22% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Cannes AS | 3-1 (1-1) | Quevilly | 11-3 (7-1) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Orleans US 45 | 0-0 (0-0) | Cannes AS | 1-7 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| FRA D3 | 18-09-2026 | Bastia | 1-1 (1-1) | Cannes AS | - | 2.63 | 3.30 | 2.35 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| FRA D3 | 11-09-2026 | Cannes AS | 0-0 (0-0) | Amiens | 4-5 (1-3) | 1.83 | 3.40 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Versailles 78 | 0-3 (0-1) | Cannes AS | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 8-8 (6-2) | 2.55 | 2.80 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | La Roche VF | 1-1 (1-0) | Cannes AS | 1-7 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Cannes AS | 1-1 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 7-3 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | FC Rouen | 0-0 (0-0) | Cannes AS | 6-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Cannes AS | 3-3 (0-2) | AS Roma | 5-3 (2-2) | 15.00 | 7.00 | 1.10 | D | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Montpellier | 3-4 (2-2) | Cannes AS | 9-4 (8-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Rodez Aveyron | 4-1 (2-0) | Cannes AS | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 16-05-2026 | Cannes AS | 2-0 (0-0) | St. Maur Lusi | 2-2 (1-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Rousset-Ste Victoire | 1-3 (0-1) | Cannes AS | 2-9 (1-5) | 19.00 | 7.00 | 1.13 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 01-05-2026 | Cannes AS | 2-1 (1-1) | GOAL FC | 4-4 (2-1) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Nimes | 3-0 (2-0) | Cannes AS | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 18-04-2026 | Cannes AS | 3-0 (1-0) | Creteil | 7-3 (2-2) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| FRA N1 | 11-04-2026 | GRACES | 1-3 (1-1) | Cannes AS | 3-3 (2-1) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA N1 | 04-04-2026 | Cannes AS | 1-0 (0-0) | Bobigny A.C. | 6-2 (2-0) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | Orleans US 45 | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Quevilly | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Bastia | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Valenciennes | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | Thionville FC | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Aubagne | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.30 | 2.14 | 2.38 | 4.30 | 2.14 | 2.38 | 1.89 | 1 | 1.91 | 1.87 | 1 | 1.89 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Initial | 3.65 | 3.50 | 1.86 | 3.65 | 3.50 | 1.86 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | -0.5 | 1.86 | 1.93 | -0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.98 | 2.09 | 2.42 | 3.98 | 2.09 | 2.42 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Initial | 3.50 | 3.12 | 1.87 | 3.50 | 3.12 | 1.87 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | 1.95 | -0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.3 |
| 3 | Loss | 0.7 | 2.4 | Loss | 0.4 |
| 13 | Shot(OT) | 8.5 | 11.3 | Shot(OT) | 8.9 |
| 5.7 | Corner | 9 | 5.2 | Corner | 6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 1.3 |
| 9 | Fouls | 10 | 14.4 | Fouls | 15.1 |
| 47.3% | Possession | 55.5% | 51.6% | Possession | 54.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Villefranche ( 41 Matches) | Cannes AS ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 0 | 0 |