ทีเด็ดบอล Motor Lublin vs Slask Wroclaw
‹ คู่ก่อนหน้าVillefranche vs Cannes AS · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 180 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Venezia vs Napoli · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Poland Ekstraklasa
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Motor Lublinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 180 / 33719:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSMotor LublinSlask Wroclawใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8435% @3.51สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.97Slask Wroclawทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านMotor Lublinต่อ 0.5 @1.85แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Motor Lublinการ์ดยิงดุ🔥7.2Motor Lublinการ์ดรับหลวม🕳️10.2Slask Wroclawการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlask Wroclawรอง 0.5 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️9.0Motor Lublinการ์ดยิงดุ🔥7.2Slask Wroclawการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Slask Wroclawการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.89พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Motor Lublinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 180 / 33719:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Motor LublinSlask Wroclaw
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8435% @3.51
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.97
Slask Wroclawทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านMotor Lublin
ต่อ 0.5 @1.85
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Motor Lublin
การ์ดยิงดุ🔥7.2Motor Lublin
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Slask Wroclaw
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlask Wroclaw
รอง 0.5 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Motor Lublin
การ์ดยิงดุ🔥7.2Slask Wroclaw
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Slask Wroclaw
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.89
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Motor Lublin vs Slask Wroclaw
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.89การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMotor Lublinโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Motor Lublin · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Motor Lublin ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.85 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Motor Lublin 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Motor Lublin ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Motor Lublin · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Motor Lublin ชนะ 1 ลูก24%
Motor Lublin ชนะ 2 ลูก15%
Motor Lublin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Slask Wroclaw ชนะ 1 ลูก15%
Slask Wroclaw ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Motor Lublin ชนะ49%
Motor Lublin ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Motor Lublin คลีนชีท28%
Slask Wroclaw ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Motor Lublin ไม่แพ้74%
Slask Wroclaw ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-27%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Motor Lublin)
- โอกาส Motor Lublin ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Slask Wroclaw เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Motor Lublin ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Slask Wroclaw เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Slask Wroclaw ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Motor Lublin
พ0-2ช3-0พ2-3พ1-2ส0-0ช3-2
Slask Wroclaw
ช2-1พ1-2พ1-2พ1-2พ0-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Motor Lublinยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Slask Wroclawยิง 1.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Motor Lublin
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
Slask Wroclaw
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Motor Lublin
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Slask Wroclaw
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Motor Lublin
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Slask Wroclaw
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Motor Lublin ชนะ 1เสมอ 1Slask Wroclaw ชนะ 3
- 05-04-2025Slask Wroclaw1 - 1Motor Lublin
- 28-09-2024Motor Lublin2 - 1Slask Wroclaw
- 10-10-2015Motor Lublin0 - 2Slask Wroclaw
- 17-05-2008Motor Lublin0 - 1Slask Wroclaw
- 14-10-2007Slask Wroclaw10 - 1Motor Lublin
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Motor Lublin@1.91 → @1.84▼ 3.5%
เสมอ@3.58 → @3.631.4%
ทีมเยือน Slask Wroclaw@3.35 → @3.51▲ 4.9%
คู่อื่นใน Ekstraklasa 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.87 | 3.41 | 2.85 | 1.85 | 3 | 1.77 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.79 | 3.47 | 3.03 | 1.81 | 3 | 1.81 | 1.79 | 0.5 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 1.91 | 3.75 | 3.20 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.83 | 3.85 | 3.40 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.60 | 3.75 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.93 | 3.80 | 3.70 | 1.92 | 3 | 1.85 | 1.92 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.89 | 3.50 | 3.60 | 1.91 | 3 | 1.91 | 1.86 | 0.5 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.70 | 3.00 | 1.96 | 3 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.80 | 3.75 | 3.70 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.84 | 0.5 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.98 | 3.70 | 3.30 | 1.94 | 3 | 1.90 | 1.96 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.87 | 3.80 | 3.55 | 1.94 | 3 | 1.93 | 1.87 | 0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.70 | 3.35 | 1.94 | 3 | 1.90 | 1.96 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.87 | 3.80 | 3.55 | 1.94 | 3 | 1.93 | 1.87 | 0.5 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 1.97 | 3.39 | 3.14 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.97 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.87 | 3.44 | 3.38 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.04 | 3.43 | 3.00 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.04 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.88 | 3.77 | 3.60 | 1.98 | 3 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.15 | 1.73 | 2.5/3 | 2.01 | 1.73 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.86 | 3.80 | 3.70 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.81 | 0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.95 | 3.86 | 3.35 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.96 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.86 | 3.97 | 3.89 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.87 | 0.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.83 | 3.60 | 3.70 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | 0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.45 | 3.25 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.65 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.70 | 3.29 | 1.65 | 2.5 | 2.20 | 1.55 | 0 | 2.40 | |
| Live | 1.84 | 3.80 | 3.66 | 1.66 | 2.5/3 | 2.00 | 1.61 | 0/0.5 | 2.20 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL PR-14] Motor Lublin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 12 | 17 | 9 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 10 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 5 | 5 | 3 | 9 | 5 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 7 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [POL PR-17] Slask Wroclaw | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 12 | 19 | 6 | 17 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 10 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 9 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 8 | 14 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 3 | 7 | 11 | 15 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Motor Lublin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 05-04-2025 | Slask Wroclaw | 1-1 (1-0) | Motor Lublin | 2-8 (0-7) | 1.95 | 3.50 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| POL PR | 28-09-2024 | Motor Lublin | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw | 14-1 (6-0) | 2.63 | 3.20 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 10-10-2015 | Motor Lublin | 0-2 (0-1) | Slask Wroclaw | 1-5 | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| POL D1 | 17-05-2008 | Motor Lublin | 0-1 (0-1) | Slask Wroclaw | - | L | ||||||||
| POL D1 | 14-10-2007 | Slask Wroclaw | 10-1 (4-1) | Motor Lublin | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Motor Lublin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 12-10-2026 | Radomiak Radom | 2-3 (1-0) | Motor Lublin | 3-5 (3-2) | 2.38 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POL PR | 20-09-2026 | Motor Lublin | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| POL PR | 11-09-2026 | Rakow Czestochowa | 2-1 (1-1) | Motor Lublin | 8-4 (3-3) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| POL PR | 06-09-2026 | Motor Lublin | 2-3 (0-1) | Legia Warszawa | 5-2 (1-0) | 3.75 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | Motor Lublin | 3-0 (2-0) | Legia Warszawa | 2-6 (0-3) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| POL PR | 29-08-2026 | Motor Lublin | 0-2 (0-0) | Piast Gliwice | 6-5 (3-2) | 2.30 | 3.40 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POL PR | 22-08-2026 | Korona Kielce | 1-1 (1-1) | Motor Lublin | 4-4 (0-2) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POL PR | 16-08-2026 | Motor Lublin | 1-0 (0-0) | GKS Katowice | 2-1 (2-0) | 2.55 | 3.50 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| POL PR | 08-08-2026 | Pogon Szczecin | 3-1 (2-0) | Motor Lublin | 2-4 (0-3) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POL PR | 01-08-2026 | Motor Lublin | 1-2 (0-1) | Jagiellonia Bialystok | 4-2 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POL PR | 26-07-2026 | Widzew lodz | 2-2 (2-1) | Motor Lublin | 3-5 (0-2) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Motor Lublin | 2-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Motor Lublin | 2-1 (0-1) | Polonia Warszawa | 6-1 (2-1) | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Motor Lublin | 4-1 (1-0) | Warta Poznan | 2-6 (1-5) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Motor Lublin | 3-1 (1-1) | Dinamo Bucuresti | 3-3 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POL PR | 23-05-2026 | Legia Warszawa | 4-0 (2-0) | Motor Lublin | 5-3 (3-3) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| POL PR | 16-05-2026 | Motor Lublin | 3-3 (1-1) | Cracovia Krakow | 2-7 (2-5) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| POL PR | 10-05-2026 | Wisla Plock | 0-4 (0-2) | Motor Lublin | 7-6 (3-4) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL PR | 03-05-2026 | Motor Lublin | 0-1 (0-1) | Lech Poznan | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POL PR | 26-04-2026 | Widzew lodz | 2-0 (1-0) | Motor Lublin | 4-6 (3-4) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Slask Wroclaw Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 22% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 10-10-2026 | Slask Wroclaw | 1-4 (0-1) | Lech Poznan | 3-4 (1-3) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Slask Wroclaw | 0-3 (0-2) | Slovan Liberec | - | L | ||||||||
| POL PR | 19-09-2026 | Wisla Krakow | 2-1 (1-0) | Slask Wroclaw | 4-3 (3-2) | 1.65 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| POL PR | 12-09-2026 | Slask Wroclaw | 1-2 (0-1) | Korona Kielce | 6-3 (2-1) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POL PR | 07-09-2026 | Jagiellonia Bialystok | 2-1 (2-0) | Slask Wroclaw | 4-7 (4-5) | 1.80 | 3.75 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| POL Cup | 04-09-2026 | Slask Wroclaw | 2-1 (1-0) | Pogon Szczecin | 2-3 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| POL PR | 29-08-2026 | Legia Warszawa | 1-1 (0-1) | Slask Wroclaw | 9-4 (3-4) | 1.48 | 3.90 | 6.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| POL PR | 23-08-2026 | Slask Wroclaw | 3-3 (0-2) | Widzew lodz | 5-0 (1-0) | 2.60 | 3.10 | 2.55 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| POL PR | 15-08-2026 | Zaglebie Lubin | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw | 8-0 (7-0) | 2.10 | 3.20 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| POL PR | 09-08-2026 | Slask Wroclaw | 0-0 (0-0) | Cracovia Krakow | 4-6 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POL PR | 02-08-2026 | Slask Wroclaw | 2-1 (0-0) | Rakow Czestochowa | 4-3 (2-2) | 2.75 | 3.60 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| POL PR | 25-07-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw | 8-6 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Slask Wroclaw | 3-1 (2-0) | Tescoma Zlin | 2-3 (1-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Slask Wroclaw | 0-0 (0-0) | Odra Opole | 6-4 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Slask Wroclaw | 6-0 (1-0) | Lechia Zielona Gora | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Slask Wroclaw | 4-1 (2-0) | Chrobry Glogow | 4-4 (2-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Bielawianka Bielawa | 0-11 (0-5) | Slask Wroclaw | - | W | ||||||||
| POL D1 | 24-05-2026 | Slask Wroclaw | 0-0 (0-0) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 2-7 (1-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 18-05-2026 | Polonia Bytom | 1-3 (1-0) | Slask Wroclaw | 3-4 (0-2) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| POL D1 | 11-05-2026 | Slask Wroclaw | 2-2 (0-1) | LKS Lodz | 2-7 (0-4) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 23-10 | Home | Zaglebie Lubin | 6 Days |
| POL Cup | 29-10 | Home | Rakow Czestochowa | 11 Days |
| POL PR | 31-10 | Away | Cracovia Krakow | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 25-10 | Home | KS Wieczysta Krakow | 8 Days |
| POL Cup | 29-10 | Away | Odra Opole | 11 Days |
| POL PR | 03-11 | Away | Radomiak Radom | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.39 | 3.60 | 2.31 | 2.39 | 3.70 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Initial | 1.91 | 3.75 | 3.20 | 1.83 | 3.85 | 3.40 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | 1.83 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.40 | 4.00 | 2.40 | 2.40 | 4.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 1.83 | 3.60 | 3.75 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.38 | 2.34 | 3.38 | 2.30 | 2.35 | 3.53 | 1.95 | 1/1.5 | 1.91 | 1.95 | 1/1.5 | 1.91 | 2.08 | 0/0.5 | 1.78 | 2.02 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.97 | 3.39 | 3.14 | 1.87 | 3.44 | 3.38 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.97 | 0.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 12.7 | Shot(OT) | 21.5 | 13.5 | Shot(OT) | 16.2 |
| 3.7 | Corner | 4.5 | 3.8 | Corner | 3.9 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.5 | Yellow Card | 1.6 |
| 16.3 | Fouls | 14.5 | 13.1 | Fouls | 11.7 |
| 47.3% | Possession | 51.5% | 45.8% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Motor Lublin ( 43 Matches) | Slask Wroclaw ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 1 | 2 |