ทีเด็ดบอล Bourg Peronnas vs Fleury Merogis U.S.
‹ คู่ก่อนหน้าAubagne vs Le Puy Foot 43 Auvergne · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 182 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Concarneau vs Bastia · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Bourg Peronnasเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 182 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSBourg PeronnasFleury Merogis U.S.ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.4864% @1.93สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.83Fleury Merogis U.S.ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBourg Peronnasรอง 0/-0.5 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️7.8Fleury Merogis U.S.การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFleury Merogis U.S.ต่อ 0/-0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥10.8 vs 3.0Fleury Merogis U.S.แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Fleury Merogis U.S.การ์ดรุกทื่อ💧3.0Bourg Peronnasการ์ดรับหลวม🕳️9.6Bourg Peronnasการ์ดยิงดุ🔥10.8Fleury Merogis U.S.การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Fleury Merogis U.S.การ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.89การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Bourg Peronnasเจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 182 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVS
Bourg PeronnasFleury Merogis U.S.
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.4864% @1.93
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.83
Fleury Merogis U.S.ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBourg Peronnas
รอง 0/-0.5 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Fleury Merogis U.S.
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFleury Merogis U.S.
ต่อ 0/-0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥10.8 vs 3.0Fleury Merogis U.S.
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Fleury Merogis U.S.
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Bourg Peronnas
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Bourg Peronnas
การ์ดยิงดุ🔥10.8Fleury Merogis U.S.
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Fleury Merogis U.S.
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.89
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bourg Peronnas vs Fleury Merogis U.S.
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFleury Merogis U.S. ต่อ 0/-0.5 @1.83การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFleury Merogis U.S.โอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Fleury Merogis U.S. · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Fleury Merogis U.S. ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.81 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Fleury Merogis U.S. 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Fleury Merogis U.S. ต่อ 0/-0.5
ได้ 49%เสียครึ่ง 27%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Fleury Merogis U.S. · คาดสกอร์ 1.0 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Fleury Merogis U.S. ชนะ 1 ลูก23%
Fleury Merogis U.S. ชนะ 2 ลูก15%
Fleury Merogis U.S. ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ27%
Bourg Peronnas ชนะ 1 ลูก15%
Bourg Peronnas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Fleury Merogis U.S. ชนะ49%
Fleury Merogis U.S. ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Fleury Merogis U.S. คลีนชีท38%
Bourg Peronnas ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bourg Peronnas ไม่แพ้51%
Fleury Merogis U.S. ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%1-112%0-210%1-210%0-08%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Fleury Merogis U.S.)
- โอกาส Fleury Merogis U.S. ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Fleury Merogis U.S. คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- ราคา @1.93 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.81 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 49% มากกว่าตลาด (46%)
- Fleury Merogis U.S. ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Bourg Peronnas เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Bourg Peronnas ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bourg Peronnas
พ0-2พ0-2พ0-1ส1-1ส1-1พ0-2
Fleury Merogis U.S.
พ1-2ช6-1ช2-1ส1-1พ1-2ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bourg Peronnasยิง 0.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Fleury Merogis U.S.ยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bourg Peronnas
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
Fleury Merogis U.S.
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bourg Peronnas
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
Fleury Merogis U.S.
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bourg Peronnas
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Fleury Merogis U.S.
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Bourg Peronnas ชนะ 1เสมอ 1Fleury Merogis U.S. ชนะ 2
- 28-03-2026Fleury Merogis U.S.3 - 0Bourg Peronnas
- 22-10-2025Bourg Peronnas2 - 2Fleury Merogis U.S.
- 04-02-2024Bourg Peronnas0 - 4Fleury Merogis U.S.
- 09-09-2023Fleury Merogis U.S.0 - 1Bourg Peronnas
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bourg Peronnas@3.28 → @3.48▲ 6.1%
เสมอ@3.15 → @3.191.1%
ทีมเยือน Fleury Merogis U.S.@2.02 → @1.93▼ 4.1%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.35 | 3.30 | 2.00 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.35 | 3.30 | 2.00 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.72 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.10 | 2.10 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.80 | 3.20 | 1.85 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 3.50 | 3.30 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.79 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.50 | 3.30 | 1.95 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.79 | -0.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.55 | 3.30 | 1.89 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.81 | -0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 3.55 | 3.30 | 1.89 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.81 | -0.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 3.29 | 3.06 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.29 | 3.06 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 3.13 | 3.13 | 2.16 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.57 | 3.32 | 2.02 | 2.03 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | -0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 3.25 | 3.15 | 2.10 | 1.90 | 2.5 | 1.79 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.60 | 3.35 | 1.95 | 1.93 | 2.5 | 1.79 | 1.77 | -0.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 3.99 | 3.47 | 1.85 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.92 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.59 | 3.51 | 2.03 | 2.00 | 2.5 | 1.83 | 1.81 | -0.5 | 2.04 | ||
| Interwetten | Initial | 3.60 | 3.25 | 2.00 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.55 | 3.25 | 2.05 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.39 | 3.10 | 1.97 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 2.21 | 0 | 1.56 | |
| Live | 3.57 | 3.22 | 1.94 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.55 | -0.5/1 | 2.23 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-17] Bourg Peronnas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 5 | 15 | 5 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 9 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 2 | 9 | 6 | 18 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 5 | 3 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 6 | 3 | 16.7% |
| [FRA D3-9] Fleury Merogis U.S. | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 15 | 12 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 8 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 5 | 10 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 3 | 7 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Bourg Peronnas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 28-03-2026 | Fleury Merogis U.S. | 3-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 7-6 (4-1) | 1.73 | 3.25 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D3 | 22-10-2025 | Bourg Peronnas | 2-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 6-11 (3-8) | 3.40 | 3.00 | 2.15 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA N1 | 04-02-2024 | Bourg Peronnas | 0-4 (0-2) | Fleury Merogis U.S. | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 09-09-2023 | Fleury Merogis U.S. | 0-1 (0-0) | Bourg Peronnas | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bourg Peronnas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | FC Rouen | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 6-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Concarneau | 0-5 (0-2) | 4.10 | 3.10 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Paris 13 Atletico | 1-1 (0-1) | Bourg Peronnas | 7-0 (4-0) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-1) | Bastia | - | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 9-4 (2-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Aubagne | 2-0 (2-0) | Bourg Peronnas | 3-4 (3-2) | 2.25 | 2.88 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-2) | Thionville FC | 7-1 (2-0) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Valenciennes | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 4-6 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bourg Peronnas | 3-2 (1-0) | Villefranche | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Bourg Peronnas | 2-1 (1-0) | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Bourg Peronnas | 1-2 (0-1) | Dijon | 2-0 (2-0) | 6.50 | 5.25 | 1.27 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | 7-5 (6-1) | 1.38 | 5.00 | 5.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | 8-7 (4-3) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 03-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | 7-11 (5-6) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 5-1 (3-1) | 1.44 | 3.75 | 6.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Dijon | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 7-1 (6-0) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 04-04-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | 6-3 (6-0) | 2.30 | 3.00 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D3 | 28-03-2026 | Fleury Merogis U.S. | 3-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 7-6 (4-1) | 1.73 | 3.25 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Fleury Merogis U.S. Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Fleury Merogis U.S. | 3-2 (1-1) | Caen | 0-3 | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (1-1) | Aubagne | 6-4 (0-2) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-1 (0-0) | Thionville FC | 8-3 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Valenciennes | 1-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 6-1 (3-0) | Villefranche | 2-7 (1-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Quevilly | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 8-4 (4-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-2 (0-1) | Orleans US 45 | 5-10 (1-6) | 2.20 | 3.30 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Cannes AS | 1-1 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 7-3 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-0 (0-0) | Amiens | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nice | 1-3 (1-2) | Fleury Merogis U.S. | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Versailles 78 | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 7-1 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Creteil | 3-1 (2-1) | Fleury Merogis U.S. | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-2 (0-0) | Boulogne | 2-4 (0-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-5 (0-3) | Nantes | 5-2 (3-1) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 4-8 (3-3) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Orleans US 45 | 2-0 (2-0) | Fleury Merogis U.S. | 5-9 (4-4) | 2.25 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 4-0 (3-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-8 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Chateauroux | 0-2 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 3-7 (1-2) | 2.80 | 3.10 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Fleury Merogis U.S. | 2-0 (0-0) | Valenciennes | 2-8 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | La Roche VF | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Le Puy Foot 43 Auvergne | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Versailles 78 | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Paris 13 Atletico | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | Concarneau | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | FC Rouen | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.05 | 2.61 | 4.00 | 2.05 | 2.61 | 2.04 | 1 | 1.76 | 2.02 | 1 | 1.74 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 3.35 | 3.30 | 2.00 | 3.35 | 3.30 | 2.00 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.10 | 2.10 | 3.80 | 3.20 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.06 | 2.01 | 2.51 | 3.98 | 2.04 | 2.50 | 2.11 | 1 | 1.70 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 3.29 | 3.06 | 1.95 | 3.29 | 3.06 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.77 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 0.5 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 9 | 12.1 | Shot(OT) | 10.3 |
| 0.7 | Corner | 4.7 | 4.1 | Corner | 4.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 11.3 | Fouls | 11 | 11 | Fouls | 13 |
| 47.3% | Possession | 37% | 47% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Bourg Peronnas ( 41 Matches) | Fleury Merogis U.S. ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 9 | 9 | 3 | 3 |