ทีเด็ดบอล Thionville FC vs Versailles 78
‹ คู่ก่อนหน้าQuevilly vs Orleans US 45 · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 186 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Valenciennes vs Amiens · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Thionville FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 186 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSThionville FCVersailles 78ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.3063% @1.94สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95Versailles 78ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านThionville FCรอง 0.5 @1.84แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Thionville FCกองกลาง🎯54% vs 45%Thionville FCการ์ดยิงดุ🔥9.0Thionville FCการ์ดรับหลวม🕳️7.8Versailles 78การ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVersailles 78ต่อ 0.5 @1.95แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Versailles 78การ์ดรับหลวม🕳️9.6Thionville FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Versailles 78การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Versailles 78การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Thionville FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 186 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Thionville FCVersailles 78
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.3063% @1.94
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
Versailles 78ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านThionville FC
รอง 0.5 @1.84
แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Thionville FC
กองกลาง🎯54% vs 45%Thionville FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Thionville FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Versailles 78
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVersailles 78
ต่อ 0.5 @1.95
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Versailles 78
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Thionville FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Versailles 78
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Versailles 78
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Thionville FC vs Versailles 78
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVersailles 78โอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 1 แผน10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Versailles 78 · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Versailles 78 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @2.04 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Versailles 78 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Versailles 78 ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Versailles 78 · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Versailles 78 ชนะ 1 ลูก24%
Versailles 78 ชนะ 2 ลูก13%
Versailles 78 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Thionville FC ชนะ 1 ลูก15%
Thionville FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Versailles 78 ชนะ44%
Versailles 78 ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Versailles 78 คลีนชีท22%
Thionville FC ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Thionville FC ไม่แพ้56%
Versailles 78 ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-08%1-28%0-18%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Versailles 78)
- โอกาส Versailles 78 ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Thionville FC เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Thionville FC ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Thionville FC
ส1-1ส2-2พ0-4ส1-1พ1-2พ0-1
Versailles 78
พ0-3พ0-3ช4-0ส0-0ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Thionville FCยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Versailles 78ยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Thionville FC
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
Versailles 78
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thionville FC
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Versailles 78
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thionville FC
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Versailles 78
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Thionville FC@2.97 → @3.30▲ 11.1%
เสมอ@3.39 → @3.370.4%
ทีมเยือน Versailles 78@2.09 → @1.94▼ 7.2%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 2.01 | 2.5/3 | 1.75 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 3.50 | 3.40 | 1.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.93 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.93 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | -0.5 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.25 | 3.45 | 1.91 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.35 | 3.35 | 1.92 | 2.07 | 2.5/3 | 1.69 | 1.84 | -0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 3.25 | 3.45 | 1.91 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.35 | 3.35 | 1.92 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | -0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 3.15 | 3.16 | 1.97 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.19 | 3.12 | 1.97 | 2.02 | 2.5/3 | 1.78 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 2.62 | 3.29 | 2.42 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.01 | 0 | 1.81 | |
| Live | 3.57 | 3.47 | 1.97 | 1.87 | 2.5 | 1.97 | 1.89 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.45 | 2.40 | 1.79 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.79 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.95 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | -0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 3.26 | 3.32 | 2.13 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.71 | 3.47 | 2.00 | 1.92 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | -0.5 | 2.01 | ||
| Interwetten | Initial | 3.55 | 3.35 | 1.97 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.50 | 3.25 | 2.05 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 3.57 | 3.32 | 1.91 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.57 | -0.5/1 | 2.19 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-10] Thionville FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 14 | 14 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 10 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 11 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 6 | 10 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 4 | 4 | 0.0% |
| [FRA D3-5] Versailles 78 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 13 | 12 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 9 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 4 | 16 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 3 | 9 | 1 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Thionville FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Thionville FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Thionville FC | 6-6 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Thionville FC | 1-2 (0-0) | La Roche VF | 1-6 (0-3) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-1 (0-0) | Thionville FC | 8-3 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-2) | FC Rouen | 1-2 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Concarneau | 2-2 (2-0) | Thionville FC | 2-6 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 8-1 (4-0) | 1.50 | 3.40 | 6.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-2) | Thionville FC | 7-1 (2-0) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Thionville FC | 4-3 (1-2) | Caen | 6-4 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Aubagne | 0-3 (0-1) | Thionville FC | 1-4 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Saarbrucken | 2-1 (1-1) | Thionville FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | Avenir Beggen | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | St. Maur Lusi | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Racing Union Luxemburg | 2-2 (2-1) | Thionville FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Thionville FC | 2-2 (0-2) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Progres Niedercorn | 0-5 (0-2) | Thionville FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Luxembourg City | 0-4 (0-1) | Thionville FC | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 16-05-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-0) | Chambly FC | 3-1 (0-1) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Bastia Borgo | 3-0 (3-0) | Thionville FC | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 02-05-2026 | Thionville FC | 1-4 (1-0) | Bourges | 5-7 (4-4) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Thionville FC | 3-1 (2-0) | Chantilly | 1-3 (0-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Versailles 78 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Valenciennes | 4-2 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Villefranche | 1-2 (1-1) | Versailles 78 | 3-11 (1-7) | 3.40 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Versailles 78 | 0-0 (0-0) | Quevilly | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Orleans US 45 | 0-4 (0-2) | Versailles 78 | 5-4 (1-3) | 2.70 | 3.00 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Versailles 78 | 0-3 (0-1) | Cannes AS | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Amiens | 3-0 (0-0) | Versailles 78 | 5-3 (3-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bastia | 2-3 (1-2) | Versailles 78 | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 15-08-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | La Roche VF | 3-2 (1-1) | Versailles 78 | 4-5 (0-3) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Creteil | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Versailles 78 | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 7-1 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Le Mans | 3-1 (3-0) | Versailles 78 | 7-5 (3-4) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Metz | 1-1 (1-1) | Versailles 78 | - | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-1) | Versailles 78 | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Versailles 78 | 2-2 (1-1) | Stade Briochin | 8-2 (4-1) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | FC Rouen | 1-3 (0-1) | Versailles 78 | 13-3 (5-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Versailles 78 | 0-0 (0-0) | Orleans US 45 | 6-4 (2-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (1-1) | Versailles 78 | 1-8 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Versailles 78 | 4-0 (3-0) | Chateauroux | 6-0 (2-0) | 1.91 | 3.10 | 4.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Valenciennes | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | 4-9 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | Amiens | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Cannes AS | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Orleans US 45 | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Aubagne | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | Caen | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Bourg Peronnas | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.75 | 2.22 | 2.49 | 3.75 | 2.22 | 2.49 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.66 | 1 | 2.11 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Initial | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 2.01 | 2.5/3 | 1.75 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | 1.83 | -0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 3.50 | 3.40 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.52 | 2.20 | 2.47 | 3.52 | 2.20 | 2.47 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.11 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.11 | |
| Initial | 3.15 | 3.16 | 1.97 | 3.19 | 3.12 | 1.97 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.02 | 2.5/3 | 1.78 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | 1.85 | -0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 1.3 |
| 12.7 | Shot(OT) | 8 | 8.3 | Shot(OT) | 9 |
| 3.3 | Corner | 6.3 | 4 | Corner | 4.8 |
| 4 | Yellow Card | 3.7 | 3.9 | Yellow Card | 2.8 |
| 18.5 | Fouls | 14 | 14.4 | Fouls | 13.7 |
| 58% | Possession | 54.7% | 53.6% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Thionville FC ( 9 Matches) | Versailles 78 ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 4 | 2 |