ทีเด็ดบอล Aubagne vs Le Puy Foot 43 Auvergne
‹ คู่ก่อนหน้าFK Teteks Tetovo vs Detonit Plachkovica · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 181 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bourg Peronnas vs Fleury Merogis U.S. · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Aubagneเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 181 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSAubagneLe Puy Foot 43 Auvergneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ40% @3.0660% @2.06สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85Le Puy Foot 43 Auvergneทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAubagneรอง 0/-0.5 @1.94การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Aubagneการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLe Puy Foot 43 Auvergneต่อ 0/-0.5 @1.85แนวรุก🔥7.2 vs 4.2Le Puy Foot 43 Auvergneแนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Le Puy Foot 43 Auvergneการ์ดรับหลวม🕳️7.8Aubagneการ์ดยิงดุ🔥7.2Le Puy Foot 43 Auvergneการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ด 1 ใบ
Aubagneเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 181 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล
VS
AubagneLe Puy Foot 43 Auvergne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
40% @3.0660% @2.06
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85
Le Puy Foot 43 Auvergneทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAubagne
รอง 0/-0.5 @1.94
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Aubagne
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLe Puy Foot 43 Auvergne
ต่อ 0/-0.5 @1.85
แนวรุก🔥7.2 vs 4.2Le Puy Foot 43 Auvergne
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Le Puy Foot 43 Auvergne
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Aubagne
การ์ดยิงดุ🔥7.2Le Puy Foot 43 Auvergne
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Aubagne vs Le Puy Foot 43 Auvergne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLe Puy Foot 43 Auvergne ต่อ 0/-0.5 @1.85การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLe Puy Foot 43 Auvergneโอกาสชนะ 43%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.553/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Le Puy Foot 43 Auvergne · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @2.00 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Le Puy Foot 43 Auvergne 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Le Puy Foot 43 Auvergne ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 29%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Le Puy Foot 43 Auvergne · คาดสกอร์ 0.9 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 1 ลูก25%
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 2 ลูก13%
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Aubagne ชนะ 1 ลูก18%
Aubagne ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ44%
Le Puy Foot 43 Auvergne ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Le Puy Foot 43 Auvergne คลีนชีท42%
Aubagne ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aubagne ไม่แพ้56%
Le Puy Foot 43 Auvergne ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่40%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%1-113%0-013%1-011%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Le Puy Foot 43 Auvergne)
- โอกาส Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Le Puy Foot 43 Auvergne คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Le Puy Foot 43 Auvergne ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Aubagne เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Aubagne ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aubagne
ช2-0ส0-0พ1-2พ0-1ช2-1พ1-3
Le Puy Foot 43 Auvergne
พ0-2ส1-1พ1-2ช4-1พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aubagneยิง 0.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Le Puy Foot 43 Auvergneยิง 1.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aubagne
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
Le Puy Foot 43 Auvergne
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aubagne
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Le Puy Foot 43 Auvergne
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aubagne
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Le Puy Foot 43 Auvergne
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Aubagne ชนะ 3เสมอ 1Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 1
- 11-04-2026Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 2Aubagne
- 08-11-2025Aubagne1 - 4Le Puy Foot 43 Auvergne
- 20-04-2024Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 2Aubagne
- 03-12-2023Aubagne0 - 0Le Puy Foot 43 Auvergne
- 16-11-2013Aubagne2 - 0Le Puy Foot 43 Auvergne
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Aubagne@2.96 → @3.06▲ 3.4%
เสมอ@3.23 → @3.230.0%
ทีมเยือน Le Puy Foot 43 Auvergne@2.13 → @2.06▼ 3.1%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.05 | 3.40 | 2.09 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.05 | 3.40 | 2.09 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.20 | 3.25 | 2.10 | 1.96 | 2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.20 | 3.25 | 2.10 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.15 | 3.20 | 2.01 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.06 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 3.15 | 3.20 | 2.01 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.06 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 3.02 | 3.09 | 2.05 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.02 | 3.09 | 2.05 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.91 | 3.04 | 2.35 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.25 | 3.33 | 2.12 | 1.98 | 2.5 | 1.86 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.25 | 2.30 | 1.90 | 2/2.5 | 1.79 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.20 | 3.30 | 2.10 | 1.92 | 2.5 | 1.80 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 3.20 | 3.20 | 2.21 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.36 | 3.37 | 2.17 | 1.99 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Interwetten | Initial | 3.30 | 3.15 | 2.15 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 3.30 | 3.15 | 2.15 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 3.20 | 2.32 | 2.15 | 2.5 | 1.62 | 2.10 | 0 | 1.67 | |
| Live | 3.23 | 3.18 | 2.08 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 2.29 | 0 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-16] Aubagne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 12 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 6 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 4 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [FRA D3-8] Le Puy Foot 43 Auvergne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 11 | 9 | 13 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 7 | 3 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 8 | 6 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 5 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Aubagne Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 11-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | Aubagne | 8-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| FRA D3 | 08-11-2025 | Aubagne | 1-4 (1-4) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-5 (5-2) | 2.40 | 3.20 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| FRA N1 | 20-04-2024 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (0-1) | Aubagne | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 03-12-2023 | Aubagne | 0-0 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | |||||
| FRAC | 16-11-2013 | Aubagne | 2-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aubagne Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | La Roche VF | 3-1 (0-1) | Aubagne | 3-5 (2-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (1-1) | Aubagne | 6-4 (0-2) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | FC Rouen | 1-0 (1-0) | Aubagne | 7-2 (2-2) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Aubagne | 1-2 (0-0) | Concarneau | 4-8 (1-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Paris 13 Atletico | 0-0 (0-0) | Aubagne | 3-4 (2-0) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Aubagne | 2-0 (2-0) | Bourg Peronnas | 3-4 (3-2) | 2.25 | 2.88 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Caen | 1-0 (0-0) | Aubagne | 9-5 (4-2) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Aubagne | 0-1 (0-1) | Bastia | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Aubagne | 0-3 (0-1) | Thionville FC | 1-4 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Toulon | 1-1 (0-0) | Aubagne | 4-9 (3-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Aubagne | 1-2 (1-1) | Istres | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Bastia | 1-1 (0-0) | Aubagne | 8-7 (6-5) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Bastia | 0-0 (0-0) | Aubagne | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Montpellier | 3-2 (0-2) | Aubagne | 8-3 (4-0) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Aubagne | 3-1 (1-0) | Caen | 3-2 (3-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Paris 13 Atletico | 1-1 (1-1) | Aubagne | 6-2 (3-1) | 1.95 | 3.10 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Aubagne | 1-2 (1-2) | Stade Briochin | 11-4 (5-3) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 25-04-2026 | FC Rouen | 3-1 (2-1) | Aubagne | 8-2 (6-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Aubagne | 0-2 (0-0) | Orleans US 45 | 1-5 (1-2) | 3.60 | 3.25 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | Aubagne | 8-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Le Puy Foot 43 Auvergne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Thionville FC | 6-6 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Valenciennes | 2-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-7 (0-7) | 2.20 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 4-1 (3-1) | Villefranche | 4-8 (1-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Quevilly | 2-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-6 (0-2) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (1-1) | Orleans US 45 | 6-1 (5-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 8-8 (6-2) | 2.55 | 2.80 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (1-0) | Amiens | 2-4 (1-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Montpellier | 5-2 (2-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (2-2) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (0-1) | Dijon | 2-3 (1-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Sochaux | 2-2 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-3 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (0-1) | Dijon | 9-2 (4-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 4-0 (3-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-8 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (1-1) | Versailles 78 | 1-8 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Quevilly | 0-0 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-6 (2-3) | 3.20 | 3.00 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | Aubagne | 8-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 04-04-2026 | Concarneau | 0-3 (0-2) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 6-0 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 27-03-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | Versailles 78 | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Amiens | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Cannes AS | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Caen | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | Bourg Peronnas | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Paris 13 Atletico | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.65 | 2.10 | 2.70 | 3.65 | 2.10 | 2.70 | 1.93 | 1 | 1.87 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.20 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.16 | |
| Initial | 3.05 | 3.40 | 2.09 | 3.05 | 3.40 | 2.09 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.86 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.76 | 2.07 | 2.55 | 3.76 | 2.07 | 2.55 | 1.98 | 1 | 1.82 | 1.98 | 1 | 1.82 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 3.02 | 3.09 | 2.05 | 3.02 | 3.09 | 2.05 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 0.7 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 0.9 |
| 16 | Shot(OT) | 12.7 | 11.3 | Shot(OT) | 9.1 |
| 3.7 | Corner | 5.7 | 4.2 | Corner | 5.1 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 10.5 | Fouls | 14 | 9.7 | Fouls | 11.7 |
| 53% | Possession | 49.7% | 46.5% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Aubagne ( 41 Matches) | Le Puy Foot 43 Auvergne ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 4 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 4 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 6 | 2 | 5 |