ทีเด็ดบอล Paris 13 Atletico vs FC Rouen
‹ คู่ก่อนหน้าConcarneau vs Bastia · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 184 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Quevilly vs Orleans US 45 · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Paris 13 Atleticoเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 184 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSParis 13 AtleticoFC Rouenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.4064% @1.94สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95FC Rouenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านParis 13 Atleticoรอง 0.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Rouenต่อ 0.5 @1.95แนวรุก🔥11.4 vs 4.8FC Rouenกองกลาง🎯53% vs 45%FC Rouenแนวรับ🛡️3.0 vs 5.4FC Rouenการ์ดยิงดุ🔥11.4FC Rouenการ์ดรับเหนียว🧱3.0FC Rouenการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FC Rouenการ์ดได้ราคา💰6/10FC Rouenการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.5ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Paris 13 Atleticoเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 184 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้ม
VS
Paris 13 AtleticoFC Rouen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.4064% @1.94
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
FC Rouenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านParis 13 Atletico
รอง 0.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Rouen
ต่อ 0.5 @1.95
แนวรุก🔥11.4 vs 4.8FC Rouen
กองกลาง🎯53% vs 45%FC Rouen
แนวรับ🛡️3.0 vs 5.4FC Rouen
การ์ดยิงดุ🔥11.4FC Rouen
การ์ดรับเหนียว🧱3.0FC Rouen
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FC Rouen
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Rouen
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paris 13 Atletico vs FC Rouen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Rouen ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 7 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.95การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Rouenโอกาสชนะ 46%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.569/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Rouen · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Rouen ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @1.83 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Rouen 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Rouen ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Rouen · คาดสกอร์ 0.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Rouen ชนะ 1 ลูก25%
FC Rouen ชนะ 2 ลูก15%
FC Rouen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ28%
Paris 13 Atletico ชนะ 1 ลูก17%
Paris 13 Atletico ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
FC Rouen ชนะ49%
FC Rouen ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
FC Rouen คลีนชีท50%
Paris 13 Atletico ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paris 13 Atletico ไม่แพ้51%
FC Rouen ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)33%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่37%
ต่ำ 2.567%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-117%0-013%1-112%0-212%1-09%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Rouen)
- โอกาส FC Rouen ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- FC Rouen คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 50%
- ราคา @1.94 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.83 (คุ้มกว่า 6%)
- FC Rouen ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FC Rouen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Paris 13 Atletico รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- โอกาส Paris 13 Atletico ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paris 13 Atletico
ส1-1ส0-0พ0-2ส1-1ช1-0พ1-2
FC Rouen
ช2-0ส1-1ช4-0ช1-0พ2-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paris 13 Atleticoยิง 0.8 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FC Rouenยิง 1.9 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paris 13 Atletico
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
FC Rouen
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris 13 Atletico
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
FC Rouen
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris 13 Atletico
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Rouen
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Paris 13 Atletico ชนะ 1เสมอ 2FC Rouen ชนะ 1
- 21-03-2026Paris 13 Atletico0 - 0FC Rouen
- 18-10-2025FC Rouen3 - 0Paris 13 Atletico
- 10-05-2025FC Rouen2 - 2Paris 13 Atletico
- 18-01-2025Paris 13 Atletico1 - 0FC Rouen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Paris 13 Atletico@3.36 → @3.401.0%
เสมอ@3.20 → @3.28▲ 2.6%
ทีมเยือน FC Rouen@1.98 → @1.941.7%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.45 | 3.35 | 1.96 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.45 | 3.35 | 1.96 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.25 | 2.00 | 1.78 | 2 | 2.03 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.75 | 3.25 | 1.93 | 1.88 | 2/2.5 | 1.91 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.75 | 3.25 | 1.93 | 1.88 | 2/2.5 | 1.91 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.35 | 3.35 | 1.91 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.40 | 3.30 | 1.91 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 3.35 | 3.35 | 1.91 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.40 | 3.30 | 1.91 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 3.34 | 3.00 | 1.97 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.34 | 3.00 | 1.97 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 3.54 | 3.00 | 2.06 | 1.77 | 2 | 2.03 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.80 | 3.25 | 1.97 | 1.88 | 2/2.5 | 1.96 | 1.89 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.30 | 2.00 | 1.72 | 2 | 1.98 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Live | 3.70 | 3.35 | 1.95 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.81 | -0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 3.92 | 3.20 | 1.95 | 1.99 | 2/2.5 | 1.78 | 1.81 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 4.03 | 3.27 | 1.99 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | -0.5 | 1.99 | ||
| Interwetten | Initial | 3.70 | 3.25 | 1.97 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.70 | 3.05 | 2.05 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.35 | 3.30 | 2.05 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.74 | 3.18 | 1.91 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-11] Paris 13 Atletico | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 9 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 7 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [FRA D3-2] FC Rouen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 17 | 5 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 4 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 9 | 3 | 20 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Paris 13 Atletico Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 21-03-2026 | Paris 13 Atletico | 0-0 (0-0) | FC Rouen | 2-8 (1-2) | 3.75 | 3.10 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 18-10-2025 | FC Rouen | 3-0 (2-0) | Paris 13 Atletico | 6-4 (5-2) | 1.73 | 3.50 | 5.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2025 | FC Rouen | 2-2 (1-1) | Paris 13 Atletico | 4-1 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| FRA D3 | 18-01-2025 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | FC Rouen | 3-8 (2-4) | 2.80 | 2.88 | 2.45 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paris 13 Atletico Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Concarneau | 2-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 5-4 (0-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | Bastia | 6-5 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Paris 13 Atletico | 1-1 (0-1) | Bourg Peronnas | 7-0 (4-0) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Caen | 2-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | 6-7 (3-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Paris 13 Atletico | 0-0 (0-0) | Aubagne | 3-4 (2-0) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 8-1 (4-0) | 1.50 | 3.40 | 6.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Paris 13 Atletico | 2-1 (1-0) | Valenciennes | 3-6 (3-5) | 3.30 | 3.10 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Villefranche | 2-0 (2-0) | Paris 13 Atletico | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | Quevilly | 7-4 (4-2) | 3.20 | 3.00 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Paris 13 Atletico | 1-0 (0-0) | US Lusitanos Saint-Maur | 6-5 (2-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Creteil | 2-2 (2-1) | Paris 13 Atletico | 1-3 (0-2) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | UN Kaerjeng 97 | 2-2 (1-0) | Paris 13 Atletico | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Orleans US 45 | 1-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | 1-9 (1-3) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Caen | 3-4 (0-3) | Paris 13 Atletico | 5-4 (2-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Amiens | 2-4 (1-3) | Paris 13 Atletico | 8-1 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Quevilly | 1-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | 7-3 (4-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Paris 13 Atletico | 1-1 (1-1) | Aubagne | 6-2 (3-1) | 1.95 | 3.10 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Concarneau | 0-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | 7-2 (5-1) | 1.73 | 3.10 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Villefranche | 3-1 (2-0) | Paris 13 Atletico | 3-7 (2-6) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Paris 13 Atletico | 0-3 (0-1) | Caen | 4-3 (0-2) | 2.90 | 2.90 | 2.35 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| No Data |
| FC Rouen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | FC Rouen | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 6-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 25-09-2026 | Caen | 3-2 (3-1) | FC Rouen | 4-3 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | FC Rouen | 1-0 (1-0) | Aubagne | 7-2 (2-2) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-2) | FC Rouen | 1-2 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 04-09-2026 | FC Rouen | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 10-4 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Villefranche | 0-2 (0-0) | FC Rouen | 3-9 (1-6) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | FC Rouen | 3-0 (2-0) | Quevilly | 3-5 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Orleans US 45 | 1-2 (0-1) | FC Rouen | 4-3 (2-2) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| FRA D3 | 08-08-2026 | FC Rouen | 0-0 (0-0) | Cannes AS | 6-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | FC Rouen | 2-0 (2-0) | Avranches | 10-1 (9-0) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | FC Rouen | 1-0 (0-0) | Al-Wakra | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Rouen | 0-5 (0-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 24-05-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-0 (1-0) | FC Rouen | 4-5 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D2 | 20-05-2026 | FC Rouen | 1-1 (0-1) | Stade Lavallois MFC | 4-0 (3-0) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 4-8 (3-3) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | FC Rouen | 1-3 (0-1) | Versailles 78 | 13-3 (5-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 03-05-2026 | Quevilly | 0-0 (0-0) | FC Rouen | 2-8 (1-6) | 4.00 | 3.10 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | FC Rouen | 3-1 (2-1) | Aubagne | 8-2 (6-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Concarneau | 0-0 (0-0) | FC Rouen | 4-8 (1-3) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-04-2026 | Lens | 2-1 (0-0) | FC Rouen | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | Fleury Merogis U.S. | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | La Roche VF | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Le Puy Foot 43 Auvergne | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Concarneau | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Bastia | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Fleury Merogis U.S. | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.10 | 2.07 | 2.55 | 4.10 | 2.07 | 2.55 | 2.02 | 1 | 1.78 | 2.05 | 1 | 1.71 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 3.45 | 3.35 | 1.96 | 3.45 | 3.35 | 1.96 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | 1.83 | -0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.25 | 2.00 | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.99 | 2.01 | 2.54 | 3.99 | 2.01 | 2.54 | 2.11 | 1 | 1.70 | 2.11 | 1 | 1.70 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.11 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.11 | |
| Initial | 3.34 | 3.00 | 1.97 | 3.34 | 3.00 | 1.97 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | 1.85 | -0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 1 | 0.9 | Loss | 0.5 |
| 9.7 | Shot(OT) | 6 | 7.8 | Shot(OT) | 7 |
| 5.7 | Corner | 5.3 | 4.6 | Corner | 5.9 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.9 |
| 15 | Fouls | 13.7 | 12.1 | Fouls | 15.3 |
| 48.3% | Possession | 52% | 45.2% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Paris 13 Atletico ( 41 Matches) | FC Rouen ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 0 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 1 | 2 |