ทีเด็ดบอล Concarneau vs Bastia
‹ คู่ก่อนหน้าBourg Peronnas vs Fleury Merogis U.S. · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 183 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paris 13 Atletico vs FC Rouen · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Concarneauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 183 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSConcarneauBastiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9837% @3.42สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80Bastiaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านConcarneauต่อ 0.5 @1.99แนวรุก🔥10.2 vs 5.4Concarneauแนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Concarneauการ์ดยิงดุ🔥10.2Concarneauการ์ดรับหลวม🕳️7.8Bastiaการ์ดได้ราคา💰6/10Concarneauการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBastiaรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥5.4Bastiaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥10.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.79การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Concarneauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 183 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้ม
VS
ConcarneauBastia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9837% @3.42
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
Bastiaทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านConcarneau
ต่อ 0.5 @1.99
แนวรุก🔥10.2 vs 5.4Concarneau
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Concarneau
การ์ดยิงดุ🔥10.2Concarneau
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Bastia
การ์ดได้ราคา💰6/10Concarneau
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBastia
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥5.4Bastia
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥10.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.79
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Concarneau vs Bastia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านConcarneau ต่อ 0.5 @1.99การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งConcarneauโอกาสชนะ 45%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Concarneau · บิลหลัก 1X2 @1.98
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Concarneau ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.98 · ควรเป็น @1.81 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Concarneau 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Concarneau ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Concarneau · คาดสกอร์ 1.6 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Concarneau ชนะ 1 ลูก23%
Concarneau ชนะ 2 ลูก15%
Concarneau ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ28%
Bastia ชนะ 1 ลูก16%
Bastia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Concarneau ชนะ49%
Concarneau ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Concarneau คลีนชีท43%
Bastia ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Concarneau ไม่แพ้77%
Bastia ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%2-19%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Concarneau)
- โอกาส Concarneau ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Concarneau คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- ราคา @1.98 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.81 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 49% มากกว่าตลาด (45%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Bastia ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Concarneau
ส0-0ส2-2ช2-1ช2-0ส1-1ช2-1
Bastia
ช1-0พ0-3ช1-0ส1-1พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Concarneauยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Bastiaยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Concarneau
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
Bastia
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Concarneau
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Bastia
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Concarneau
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 2
Bastia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Concarneau ชนะ 0เสมอ 4Bastia ชนะ 1
- 24-04-2024Bastia2 - 0Concarneau
- 06-08-2023Concarneau0 - 0Bastia
- 06-03-2021Bastia1 - 1Concarneau
- 03-10-2020Concarneau1 - 1Bastia
- 05-01-2019Bastia2 - 2Concarneau
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Concarneau@1.92 → @1.98▲ 3.1%
เสมอ@3.17 → @3.141.1%
ทีมเยือน Bastia@3.65 → @3.42▼ 6.4%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.45 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.01 | 3.20 | 3.45 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | 1.98 | 0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.91 | 3.30 | 3.50 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.13 | 3.80 | 2.01 | 2/2.5 | 1.79 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.20 | 3.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3.20 | 3.35 | 1.99 | 2/2.5 | 1.77 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.35 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.95 | 0.5 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.20 | 3.35 | 1.99 | 2/2.5 | 1.77 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.35 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.95 | 0.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 2.92 | 3.30 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 2.92 | 3.30 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.75 | 3.22 | 4.63 | 2.01 | 2/2.5 | 1.79 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 2.01 | 3.13 | 3.79 | 2.01 | 2/2.5 | 1.83 | 2.01 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.45 | 4.20 | 1.72 | 2 | 1.98 | 1.90 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.70 | 1.94 | 2/2.5 | 1.79 | 1.95 | 0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.93 | 3.19 | 4.00 | 2.03 | 2/2.5 | 1.75 | 1.94 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.02 | 3.29 | 3.87 | 2.00 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.81 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.15 | 3.65 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.60 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.28 | 2.30 | 2.5 | 1.60 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.08 | 3.92 | 1.96 | 2/2.5 | 1.72 | 1.61 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-4] Concarneau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 12 | 8 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 5 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 4 | 1 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 0 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 33.3% |
| [FRA D3-12] Bastia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 7 | 11 | 11 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 10 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 5 | 7 | 11 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Concarneau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (80%) Lose 1 (20%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 24-04-2024 | Bastia | 2-0 (0-0) | Concarneau | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.60 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 06-08-2023 | Concarneau | 0-0 (0-0) | Bastia | 5-6 (2-5) | 2.80 | 3.20 | 2.45 | D | 1.73 | 0/-0.5 | 2.15 | W | U |
| FRA D3 | 06-03-2021 | Bastia | 1-1 (0-0) | Concarneau | - | 1.67 | 3.30 | 5.25 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | D |
| FRA D3 | 03-10-2020 | Concarneau | 1-1 (1-1) | Bastia | 4-6 (2-3) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRAC | 05-01-2019 | Bastia | 2-2 (1-1) | Concarneau | 12-2 (3-1) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Concarneau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 22% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Concarneau | 2-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 5-4 (0-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Concarneau | 0-5 (0-2) | 4.10 | 3.10 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Concarneau | 2-0 (0-0) | Caen | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Aubagne | 1-2 (0-0) | Concarneau | 4-8 (1-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Concarneau | 2-2 (2-0) | Thionville FC | 2-6 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Valenciennes | 0-0 (0-0) | Concarneau | 3-5 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Concarneau | 2-0 (1-0) | Villefranche | 7-2 | 1.85 | 3.40 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Quevilly | 1-1 (1-0) | Concarneau | 2-4 (1-2) | 2.45 | 3.25 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Concarneau | 0-2 (0-0) | Orleans US 45 | 4-4 (4-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Concarneau | 5-1 (2-1) | Pontivy | - | W | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Lorient B | 0-3 (0-1) | Concarneau | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Concarneau | 2-1 (1-1) | Stade Lavallois MFC | - | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Concarneau | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Stade Brestois | 2-2 (2-0) | Concarneau | 0-7 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Concarneau | 1-2 (0-1) | Lorient | 3-2 (1-2) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Concarneau | 2-2 (1-1) | Villefranche | 4-8 (2-7) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Caen | 0-0 (0-0) | Concarneau | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Concarneau | 0-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | 7-2 (5-1) | 1.73 | 3.10 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Stade Briochin | 1-2 (1-1) | Concarneau | 4-5 (3-2) | 3.20 | 2.88 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Concarneau | 0-0 (0-0) | FC Rouen | 4-8 (1-3) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Bastia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 02-10-2026 | Bastia | 1-1 (0-0) | Orleans US 45 | 2-1 (1-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | Bastia | 6-5 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.35 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 18-09-2026 | Bastia | 1-1 (1-1) | Cannes AS | - | 2.63 | 3.30 | 2.35 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-1) | Bastia | - | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bastia | 0-3 (0-2) | Amiens | - | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D3 | 28-08-2026 | Caen | 0-1 (0-1) | Bastia | 10-5 (2-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bastia | 2-3 (1-2) | Versailles 78 | - | L | ||||||||
| FRA D3 | 15-08-2026 | Aubagne | 0-1 (0-1) | Bastia | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Bastia | 2-2 (0-2) | FC Annecy | 4-7 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Bastia | 1-1 (0-0) | Aubagne | 8-7 (6-5) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Bastia | 0-0 (0-0) | Aubagne | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Rodez Aveyron | 5-3 (3-1) | Bastia | 7-6 (6-2) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Mans | 2-3 (0-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Bastia | 2-5 (0-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Clermont | 1-1 (1-0) | Bastia | 5-12 (5-6) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 19-04-2026 | Bastia | 2-0 (1-0) | Saint Etienne | 2-6 (2-2) | 3.30 | 3.25 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Red Star FC 93 | 4-3 (1-3) | Bastia | 4-2 (1-2) | 2.10 | 2.90 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D2 | 04-04-2026 | Bastia | 1-1 (1-1) | Amiens | 2-7 (1-1) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 21-03-2026 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-1) | Bastia | 9-2 (6-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | FC Rouen | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Fleury Merogis U.S. | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | La Roche VF | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Quevilly | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | FC Rouen | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Villefranche | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.67 | 1.98 | 4.15 | 2.67 | 1.98 | 4.15 | 1.73 | 0.5/1 | 2.07 | 1.66 | 0.5/1 | 2.11 | 2.14 | 0/0.5 | 1.69 | 2.11 | 0/0.5 | 1.66 | |
| Initial | 2.01 | 3.20 | 3.45 | 2.01 | 3.20 | 3.45 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | 1.98 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.91 | 3.30 | 3.50 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 1.98 | 4.02 | 2.58 | 1.98 | 4.02 | 1.70 | 0.5/1 | 2.11 | 1.70 | 0.5/1 | 2.11 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.02 | 2.92 | 3.30 | 2.02 | 2.92 | 3.30 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1.7 | Goal | 0.9 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.9 | Loss | 1.3 |
| 7.3 | Shot(OT) | 10.5 | 5.9 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4.7 | Corner | 3.5 | 4.9 | Corner | 4.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 4.3 | 2.4 | Yellow Card | 3.7 |
| 12.7 | Fouls | 15.5 | 12.4 | Fouls | 14.7 |
| 37.3% | Possession | 56% | 46.1% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Concarneau ( 41 Matches) | Bastia ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 3 | 1 |