ทีเด็ดบอล Valenciennes vs Amiens
‹ คู่ก่อนหน้าThionville FC vs Versailles 78 · ส. 17 ต.ค. 19:45 น. คู่ที่ 187 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Villefranche vs Cannes AS · ส. 17 ต.ค. 19:45 น.
France Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:45 น.
Valenciennesเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 187 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVSValenciennesAmiensใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4950% @2.49สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Amiensทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านValenciennesHDP 0 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.2Valenciennesการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAmiensHDP 0 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Amiensแนวรับ🛡️2.4 vs 9.0Amiensการ์ดรับหลวม🕳️9.0Valenciennesการ์ดยิงดุ🔥9.0Amiensการ์ดรับเหนียว🧱2.4Amiensการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Amiensการ์ดได้ราคา💰7/10Amiensการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.89แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Valenciennesเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 187 / 39219:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVS
ValenciennesAmiens
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4950% @2.49
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Amiensทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านValenciennes
HDP 0 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.2Valenciennes
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAmiens
HDP 0 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Amiens
แนวรับ🛡️2.4 vs 9.0Amiens
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Valenciennes
การ์ดยิงดุ🔥9.0Amiens
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Amiens
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Amiens
การ์ดได้ราคา💰7/10Amiens
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.89
แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Valenciennes vs Amiens
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAmiens HDP 0 @1.90การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.544/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Valenciennes · บิลหลัก 1X2 @2.49
ความเสี่ยงของบิล67%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Valenciennes ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.49 · ควรเป็น @2.69 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Valenciennes 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Valenciennes ต่อ 0
ได้ 33%คืนทุน 28%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 11%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Valenciennes · คาดสกอร์ 0.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Valenciennes ชนะ 1 ลูก22%
Valenciennes ชนะ 2 ลูก8%
Valenciennes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ28%
Amiens ชนะ 1 ลูก20%
Amiens ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Valenciennes ชนะ33%
Valenciennes ไม่แพ้61%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป11%
Valenciennes คลีนชีท24%
Amiens ยิงไม่ได้42%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Valenciennes ไม่แพ้61%
Amiens ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-114%1-112%0-210%0-010%1-29%1-09%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Valenciennes)
- โอกาส Valenciennes ชนะ 33% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 61%
- Amiens ยิงไม่ได้เลย 42%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.49 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.69 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Valenciennes ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Amiens รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.4 ลูก/นัด
- Amiens ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Amiens เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Amiens ชนะ 39%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Valenciennes
ส0-0ส1-1พ1-2พ2-3ช2-1พ0-1
Amiens
ช3-0ช3-0ส0-0ช2-0ส1-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Valenciennesยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Amiensยิง 1.5 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Valenciennes
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
Amiens
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Valenciennes
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Amiens
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Valenciennes
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Amiens
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Valenciennes ชนะ 1เสมอ 2Amiens ชนะ 5
- 14-01-2024Valenciennes0 - 1Amiens
- 24-09-2023Amiens0 - 0Valenciennes
- 23-04-2023Amiens0 - 2Valenciennes
- 27-12-2022Valenciennes1 - 1Amiens
- 03-04-2022Valenciennes0 - 2Amiens
- 24-10-2021Amiens3 - 0Valenciennes
- 21-04-2021Amiens3 - 1Valenciennes
- 19-12-2020Valenciennes0 - 2Amiens
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Valenciennes@2.54 → @2.492.0%
เสมอ@3.14 → @3.150.5%
ทีมเยือน Amiens@2.47 → @2.490.7%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.53 | 3.25 | 2.53 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.53 | 3.25 | 2.53 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.20 | 2.40 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.45 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.60 | 3.10 | 2.60 | 1.88 | 2/2.5 | 1.91 | 1.89 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.60 | 3.13 | 2.55 | 1.88 | 2/2.5 | 1.91 | 1.90 | 0 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.52 | 3.05 | 2.52 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.49 | 3.10 | 2.54 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.52 | 3.05 | 2.52 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.49 | 3.10 | 2.54 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 2.48 | 2.96 | 2.49 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.48 | 2.96 | 2.49 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.91 | 0 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 2.69 | 2.97 | 2.57 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.65 | 3.14 | 2.63 | 1.89 | 2/2.5 | 1.95 | 1.92 | 0 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.25 | 2.45 | 1.72 | 2 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.65 | 3.10 | 2.60 | 1.84 | 2/2.5 | 1.89 | 1.87 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.71 | 3.06 | 2.64 | 1.85 | 2/2.5 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.76 | 3.13 | 2.68 | 1.88 | 2/2.5 | 1.94 | 1.94 | 0 | 1.89 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 2.95 | 2.60 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.65 | 3.00 | 2.65 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.20 | 2.40 | 2.30 | 2.5 | 1.60 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.58 | 3.02 | 2.50 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.86 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-15] Valenciennes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 14 | 8 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 11 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 7 | 9 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 6 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
| [FRA D3-6] Amiens | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 3 | 15 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 1 | 9 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 2 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 1 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 3 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Valenciennes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 14-01-2024 | Valenciennes | 0-1 (0-1) | Amiens | 8-5 (4-4) | 3.00 | 3.00 | 2.38 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| FRA D2 | 24-09-2023 | Amiens | 0-0 (0-0) | Valenciennes | 4-5 (2-2) | 1.70 | 3.75 | 4.75 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 23-04-2023 | Amiens | 0-2 (0-0) | Valenciennes | 8-2 (5-2) | 1.91 | 3.40 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 27-12-2022 | Valenciennes | 1-1 (1-1) | Amiens | 1-4 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.75 | D | 2.15 | 0/0.5 | 1.73 | L | U |
| FRA D2 | 03-04-2022 | Valenciennes | 0-2 (0-2) | Amiens | 6-1 (2-1) | 2.55 | 3.00 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 24-10-2021 | Amiens | 3-0 (1-0) | Valenciennes | 4-4 (3-2) | 2.15 | 3.00 | 3.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 21-04-2021 | Amiens | 3-1 (0-0) | Valenciennes | 4-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D2 | 19-12-2020 | Valenciennes | 0-2 (0-0) | Amiens | 4-7 (0-3) | 2.37 | 2.90 | 3.25 | L | 1.72 | 0 | 2.15 | L | D |
| INT CF | 05-08-2020 | Amiens | 1-2 (1-2) | Valenciennes | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-07-2019 | Valenciennes | 1-0 (1-0) | Amiens | 2-4 (0-2) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | W | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| FRAC | 05-01-2019 | Amiens | 1-0 (0-0) | Valenciennes | 7-2 (4-1) | 1.66 | 3.50 | 5.50 | L | 1.92 | 0.5/1 | 1.92 | L | U |
| FRA D2 | 18-02-2017 | Valenciennes | 1-1 (1-0) | Amiens | 4-4 (4-0) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| FRA D2 | 21-09-2016 | Amiens | 0-0 (0-0) | Valenciennes | 6-5 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 01-07-2011 | Valenciennes | 0-0 (0-0) | Amiens | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2008 | Valenciennes | 0-1 (0-0) | Amiens | - | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 2.18 | 0.5 | 1.68 | L | |
| INT CF | 17-07-2007 | Valenciennes | 1-1 (1-0) | Amiens | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 14-03-2006 | Amiens | 1-2 (1-0) | Valenciennes | - | 2.62 | 2.75 | 2.62 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | |
| FRA D2 | 08-10-2005 | Valenciennes | 0-0 (0-0) | Amiens | - | 2.10 | 2.75 | 3.50 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Valenciennes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Valenciennes | 4-2 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Valenciennes | 2-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-7 (0-7) | 2.20 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | La Roche VF | 3-2 (1-1) | Valenciennes | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Valenciennes | 1-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 04-09-2026 | FC Rouen | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 10-4 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Valenciennes | 0-0 (0-0) | Concarneau | 3-5 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Paris 13 Atletico | 2-1 (1-0) | Valenciennes | 3-6 (3-5) | 3.30 | 3.10 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Valenciennes | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 4-6 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Caen | 4-0 (2-0) | Valenciennes | 0-5 | 2.10 | 3.30 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | RAEC Mons | 1-3 (0-0) | Valenciennes | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Valenciennes | 1-1 (0-0) | Boulogne | 2-4 | 5.00 | 3.60 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | 1-7 (1-2) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Kortrijk | 1-1 (1-0) | Valenciennes | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | USL Dunkerque | 0-2 (0-2) | Valenciennes | 1-3 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Valenciennes | 2-2 (1-0) | Chateauroux | 5-4 (4-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | 8-7 (4-3) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 5-3 (4-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Valenciennes | 0-1 (0-0) | Dijon | 5-3 (3-3) | 3.50 | 3.10 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Fleury Merogis U.S. | 2-0 (0-0) | Valenciennes | 2-8 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Valenciennes | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | 4-9 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Amiens Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 04-10-2026 | Amiens | 3-0 (0-0) | Villefranche | 6-6 (2-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Quevilly | 1-1 (1-0) | Amiens | 0-4 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Amiens | 2-0 (1-0) | Orleans US 45 | - | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 11-09-2026 | Cannes AS | 0-0 (0-0) | Amiens | 4-5 (1-3) | 1.83 | 3.40 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bastia | 0-3 (0-2) | Amiens | - | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Amiens | 3-0 (0-0) | Versailles 78 | 5-3 (3-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (1-0) | Amiens | 2-4 (1-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Amiens | 0-1 (0-1) | La Roche VF | 6-4 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-0 (0-0) | Amiens | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Amiens | 3-1 (1-0) | Red Star FC 93 | 1-11 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Amiens | 2-0 (0-0) | Chambly FC | 3-5 (0-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Kortrijk | 1-1 (1-0) | Amiens | 1-7 (1-4) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Amiens | 0-1 (0-0) | Boulogne | 4-2 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Reims | 1-1 (0-1) | Amiens | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Amiens | 2-1 (0-1) | Quevilly | 3-3 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Le Havre | 1-2 (1-2) | Amiens | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Amiens | 2-4 (1-3) | Paris 13 Atletico | 8-1 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Saint Etienne | 5-0 (2-0) | Amiens | 3-6 (3-3) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Amiens | 1-3 (0-1) | Red Star FC 93 | 2-8 (0-2) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Amiens | 0-2 (0-1) | Montpellier | 8-7 (4-4) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Away | Cannes AS | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Home | Orleans US 45 | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Quevilly | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 01-11 | Home | Thionville FC | 14 Days |
| FRA D3 | 08-11 | Away | Aubagne | 21 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Caen | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 2.01 | 3.20 | 2.09 | 1 | 1.71 | 2.07 | 1 | 1.69 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Initial | 2.53 | 3.25 | 2.53 | 2.53 | 3.25 | 2.53 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.88 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.20 | 2.40 | 2.45 | 3.25 | 2.45 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.13 | 1.99 | 3.13 | 3.13 | 1.99 | 3.13 | 1.66 | 0.5/1 | 2.16 | 1.66 | 0.5/1 | 2.16 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Initial | 2.48 | 2.96 | 2.49 | 2.48 | 2.96 | 2.49 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.91 | 0 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 0.4 |
| 10 | Shot(OT) | 6 | 9.9 | Shot(OT) | 9 |
| 3.7 | Corner | 5 | 4.1 | Corner | 4.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.3 | Yellow Card | 2.7 |
| 19.5 | Fouls | 13 | 16.7 | Fouls | 15 |
| 45.3% | Possession | 60% | 50.8% | Possession | 51.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Valenciennes ( 41 Matches) | Amiens ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 1 | 1 |