ทีเด็ดบอล Clermont vs Rodez Aveyron
‹ คู่ก่อนหน้าMalaga vs Racing Santander · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 170 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Burgos vs Celta vigo b · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Clermontเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 170 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล62.5พลังทีม64.3ClermontRodez Aveyronใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8557% @2.17สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.95
Rodez Aveyronทีมเยือน · อันดับ #11 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Ivan MBahiaDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1🛡️
MMMathis MagninDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Andy PelmardDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3VS2🛡️
Raphael LipinskiDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
✓ ชนะABAbdellah BaallalMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🧤
Quentin BraatGK · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1Clermont ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)66.5พลังที่แท้จริง62.5พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.8Rodez Aveyron นำ 1.8 · ตลาดให้เต็ง 41%พลังทีม (ประมาณการ)65.6พลังที่แท้จริง64.3พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านClermontรอง 0/-0.5 @1.86กองกลาง🎯53% vs 42%Clermontแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Clermontดาวเด่น 1
£3MMBahiaดาวเด่น 2
£2MPelmardดาวเด่น 3AB£2MBaallalการ์ดยิงดุ🔥7.2Clermontการ์ดรับหลวม🕳️11.4Rodez Aveyronการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRodez Aveyronต่อ 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.2Rodez Aveyronการ์ดรับหลวม🕳️9.6Clermontการ์ดยิงดุ🔥9.6Rodez Aveyronการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Clermontเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 170 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล62.5พลังทีม64.3
ClermontRodez Aveyron
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8557% @2.17
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.95
Rodez Aveyronทีมเยือน · อันดับ #11 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Ivan MBahiaDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะ
Ivan MBahiaDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.41🛡️
MMMathis MagninDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2
MMMathis MagninDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Andy PelmardDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Andy PelmardDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
Raphael LipinskiDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2

Raphael LipinskiDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
✓ ชนะABAbdellah BaallalMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะABAbdellah BaallalMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.33🧤
Quentin BraatGK · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1

Quentin BraatGK · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1Clermont ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)66.5
พลังที่แท้จริง62.5
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.8
Rodez Aveyron นำ 1.8 · ตลาดให้เต็ง 41%
พลังทีม (ประมาณการ)65.6
พลังที่แท้จริง64.3
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านClermont
รอง 0/-0.5 @1.86
กองกลาง🎯53% vs 42%Clermont
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Clermont
ดาวเด่น 1
£3MMBahia
£3MMBahiaดาวเด่น 2
£2MPelmard
£2MPelmardดาวเด่น 3AB£2MBaallal
การ์ดยิงดุ🔥7.2Clermont
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Rodez Aveyron
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRodez Aveyron
ต่อ 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.2Rodez Aveyron
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Clermont
การ์ดยิงดุ🔥9.6Rodez Aveyron
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Clermont = วงกลม · Rodez Aveyron = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Clermontประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Rodez Aveyronประมาณการจากมูลค่านักเตะ
30Theo Guivarch5.9
28Ivan MBahia6.4
3Andy Pelmard6.3IC93Ibrahim Coulibaly6.1
21Yoann Salmier5.9AB2Abdellah Baallal6.3
EC77Enzo Cantero6.1
26Rominigue Kouame5.9
7Florian Bianchini6.1
•Maidine Douane5.9
23Adrien Hunou5.8
1Quentin Braat6.1MM4Mathis Magnin6.2
3Raphael Lipinski6.2
15Jean Lambert Evans6.1
24Loni Quenabio6.0OJ22Octave Joly5.9
10Mathis Saka5.9DP8Damjan Pavlovic5.8
7Kenny Nagera5.9
11Mathis Touho5.8
9Nachon Nsingi5.8Clermont4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Rodez Aveyron4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Clermont vs แนวรุก Rodez Aveyron
4vs324.7 – 17.5 คะแนน
Clermont คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.2 – 17.6 คะแนน
Clermont คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Clermont vs แนวรับ Rodez Aveyron
3vs417.7 – 24.4 คะแนน
Rodez Aveyron คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Clermont คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Clermont vs Rodez Aveyron
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านClermont รอง 0/-0.5 @1.86การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 4 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRodez Aveyron +1.862.5 vs 64.3
🃏ศึกดาวเด่นClermont ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งRodez Aveyronโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rodez Aveyron · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Rodez Aveyron ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.20 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rodez Aveyron 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rodez Aveyron ต่อ 0/-0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rodez Aveyron · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rodez Aveyron ชนะ 1 ลูก21%
Rodez Aveyron ชนะ 2 ลูก12%
Rodez Aveyron ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Clermont ชนะ 1 ลูก16%
Clermont ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Rodez Aveyron ชนะ40%
Rodez Aveyron ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Rodez Aveyron คลีนชีท19%
Clermont ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Clermont ไม่แพ้60%
Rodez Aveyron ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rodez Aveyron)
- โอกาส Rodez Aveyron ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Clermont เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Clermont เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Clermont ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Clermont
ส1-1พ3-4พ2-3ส3-3พ0-2ส1-1
Rodez Aveyron
พ3-4ช2-0พ0-2พ0-3ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Clermontยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Rodez Aveyronยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Clermont
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
Rodez Aveyron
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Clermont
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Rodez Aveyron
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Clermont
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 3
Rodez Aveyron
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Clermont ชนะ 3เสมอ 3Rodez Aveyron ชนะ 2
- 14-02-2026Clermont1 - 2Rodez Aveyron
- 20-09-2025Rodez Aveyron0 - 1Clermont
- 22-07-2025Clermont2 - 1Rodez Aveyron
- 10-05-2025Rodez Aveyron1 - 1Clermont
- 14-12-2024Clermont1 - 1Rodez Aveyron
- 09-08-2024Rodez Aveyron4 - 1Clermont
- 13-10-2023Clermont0 - 0Rodez Aveyron
- 23-07-2022Clermont2 - 0Rodez Aveyron
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Clermont@2.83 → @2.850.7%
เสมอ@3.30 → @3.300.0%
ทีมเยือน Rodez Aveyron@2.18 → @2.170.5%
คู่อื่นใน Ligue 2 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.06 | 1.91 | 2.5/3 | 1.71 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.55 | 3.27 | 2.08 | 1.74 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 2.80 | 3.50 | 2.18 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.18 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 3.20 | 3.50 | 2.24 | 1.80 | 2.5 | 1.97 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.18 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.88 | 3.40 | 2.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.00 | 3.40 | 2.15 | 1.84 | 2.5 | 1.99 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.94 | 3.45 | 2.16 | 1.83 | 2.5 | 2.01 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.10 | 3.45 | 2.16 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| 12BET | Initial | 2.94 | 3.45 | 2.16 | 1.83 | 2.5 | 2.01 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.10 | 3.45 | 2.16 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.96 | 3.20 | 2.12 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 3.03 | 3.66 | 2.20 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.03 | 3.60 | 2.25 | 1.88 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.35 | 2.15 | 1.79 | 2.5 | 1.96 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.05 | 3.40 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 3.12 | 3.41 | 2.22 | 1.81 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.23 | 3.45 | 2.26 | 1.89 | 2.5 | 1.96 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 3.00 | 3.20 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.10 | 3.20 | 2.20 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 2.90 | 3.20 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.30 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 3.10 | 3.45 | 2.22 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 2.25 | 0 | 1.60 | |
| Live | 3.03 | 3.45 | 2.22 | 1.73 | 2.5 | 2.03 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-17] Clermont | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 8 | 3 | 10 | 15 | 8 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 6 | 4 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 7 | 9 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 7 | 10 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 5 | 5 | 3 | 7 | 8 | 18 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 3 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [FRA D2-11] Rodez Aveyron | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 1 | 6 | 17 | 22 | 13 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 11 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 7 | 12 | 9 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 8 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Clermont Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 14-02-2026 | Clermont | 1-2 (1-1) | Rodez Aveyron | 3-5 (2-4) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 20-09-2025 | Rodez Aveyron | 0-1 (0-0) | Clermont | 7-2 (4-1) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 22-07-2025 | Clermont | 2-1 (0-0) | Rodez Aveyron | 4-7 (3-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 10-05-2025 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-1) | Clermont | 2-12 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D2 | 14-12-2024 | Clermont | 1-1 (0-1) | Rodez Aveyron | 4-10 (2-5) | 2.35 | 3.30 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 09-08-2024 | Rodez Aveyron | 4-1 (2-0) | Clermont | - | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 13-10-2023 | Clermont | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2022 | Clermont | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 2-5 (1-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 10-07-2021 | Clermont | 2-2 (1-0) | Rodez Aveyron | 7-6 (3-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 06-02-2021 | Rodez Aveyron | 2-0 (0-0) | Clermont | 1-5 (1-3) | 3.60 | 2.90 | 2.05 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D2 | 04-10-2020 | Clermont | 3-0 (2-0) | Rodez Aveyron | 3-12 (1-6) | 1.90 | 3.20 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2020 | Rodez Aveyron | 1-0 (1-0) | Clermont | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-10-2019 | Clermont | 0-1 (0-0) | Rodez Aveyron | 3-4 (0-3) | 2.00 | 3.20 | 4.00 | L | 2.02 | 0.5 | 1.82 | L | U |
| INT CF | 06-07-2019 | Clermont | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | - | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 11-07-2018 | Clermont | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2011 | Clermont | 5-3 (3-1) | Rodez Aveyron | - | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 11-07-2008 | Rodez Aveyron | 0-1 (0-1) | Clermont | - | 3.40 | 3.30 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | |
| FRAC | 21-01-2007 | Clermont | 1-0 (1-0) | Rodez Aveyron | - | 1.53 | 3.40 | 6.50 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.10 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Clermont Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 7 (70%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 30% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Nantes | 1-1 (1-0) | Clermont | 4-4 (4-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Clermont | 0-2 (0-2) | Guingamp | 2-4 (0-3) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Stade Lavallois MFC | 3-3 (0-2) | Clermont | 8-3 (4-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Clermont | 2-3 (1-1) | Red Star FC 93 | 6-3 (1-2) | 3.80 | 3.10 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | AJ Auxerre | 4-3 (1-0) | Clermont | 4-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Grenoble | 1-1 (1-0) | Clermont | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-2) | 2.15 | 2.90 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | USL Dunkerque | 1-1 (1-0) | Clermont | 2-7 (1-3) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Sochaux | 8-3 (2-0) | 2.40 | 2.90 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Clermont | 1-1 (0-0) | Dijon | 2-7 (2-3) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Saint Etienne | 3-1 (1-0) | Clermont | 7-6 (5-1) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Reims | 3-2 (1-0) | 3.90 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Clermont | 1-1 (0-1) | Grenoble | 2-5 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Clermont | 0-1 (0-0) | Montpellier | 2-5 (0-3) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Clermont | 1-1 (0-0) | Quevilly | 1-0 (1-0) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Clermont | 4-1 (2-0) | Andrezieux | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Bourges | 11-5 (4-3) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Clermont | 1-0 (0-0) | Orleans US 45 | 0-6 (0-2) | 1.67 | 3.90 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Clermont | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-3 (2-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Montpellier | 1-2 (1-2) | Clermont | 11-2 (7-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Rodez Aveyron Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Rodez Aveyron | 1-0 (1-0) | USL Dunkerque | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.30 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Dijon | 1-2 (1-1) | Rodez Aveyron | 10-3 (5-2) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 20-10-2026 | Rodez Aveyron | 0-3 (0-0) | Montpellier | 8-5 (4-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 11-10-2026 | Saint Etienne | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 1-6 (1-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Rodez Aveyron | 2-0 (0-0) | Inter Club Escaldes | 5-7 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Rodez Aveyron | 3-4 (2-1) | Nancy | 4-5 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Rodez Aveyron | 0-1 (0-1) | Grenoble | 10-1 (6-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Metz | 4-1 (3-1) | Rodez Aveyron | 7-7 (5-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Rodez Aveyron | 2-2 (1-2) | Pau FC | 5-3 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 4.75 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Nantes | 2-5 (2-1) | Rodez Aveyron | 4-6 (2-3) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | FC Annecy | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 8-7 (6-1) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Rodez Aveyron | 3-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | 8-4 (3-1) | 1.87 | 3.40 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Montpellier | 4-2 (3-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Toulouse | 1-1 (1-0) | Rodez Aveyron | 5-4 (3-4) | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Rodez Aveyron | 2-1 (2-1) | Nimes | 3-5 (2-3) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 17-07-2026 | Rodez Aveyron | 4-1 (2-0) | Cannes AS | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Rodez Aveyron | 5-3 (3-1) | Bastia | 7-6 (6-2) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 16-05-2026 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | 8-3 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 13-05-2026 | Red Star FC 93 | 2-3 (1-1) | Rodez Aveyron | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-2) | Rodez Aveyron | 9-5 (4-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | FONTENAY VENDEE FOOT | 7 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Away | FC Annecy | 13 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Metz | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Versailles 78 | 7 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Away | Guingamp | 13 Days |
| FRA D2 | 08-12 | Home | Reims | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.23 | 2.71 | 3.30 | 2.23 | 2.71 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.08 | 1/1.5 | 1.68 | 2.09 | 0 | 1.73 | 2.12 | 0 | 1.65 | |
| Initial | 2.80 | 3.50 | 2.18 | 2.80 | 3.50 | 2.18 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.25 | 2.88 | 3.40 | 2.25 | 2.88 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.12 | 2.66 | 3.34 | 2.18 | 2.60 | 1.88 | 1 | 1.98 | 1.76 | 1 | 2.11 | 2.21 | 0 | 1.68 | 2.21 | 0 | 1.68 | |
| Initial | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 2.96 | 3.20 | 2.12 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.88 | 9.5 | 1.93 | Live | 1.88 | 9.5 | 1.93 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1.9 |
| 13.7 | Shot(OT) | 15.3 | 13.6 | Shot(OT) | 14.1 |
| 3 | Corner | 5.3 | 4.1 | Corner | 5.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 16.7 | Fouls | 16.7 | 14.7 | Fouls | 16.1 |
| 52% | Possession | 31.7% | 53% | Possession | 42.4% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Clermont ( 45 Matches) | Rodez Aveyron ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 1 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 4 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 5 |
Boulogne
FC Annecy
Dijon
Red Star FC 93
USL Dunkerque
Guingamp
Grenoble
Reims
Montpellier
Metz
Nancy
Sochaux