ทีเด็ดบอล Burgos vs Celta vigo b
‹ คู่ก่อนหน้าClermont vs Rodez Aveyron · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 171 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Koninklijke HFC vs Rohda Raalte · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Spanish La Liga 2
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Burgosเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 171 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล66.7พลังทีม64.1BurgosCelta vigo bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.6525% @4.77สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.03🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
David Gonzalez BallesterosMF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1🎯
✓ ชนะ
Stefan BajceticMF · 21 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
✓ ชนะ
Santiago LencinaMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3VS2🎯
OMOscar MarcosMF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Jon KarrikaburuFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
VSVladimir SilvaFW · 17 ปี£1Mคะแนน 6.0Burgos ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)67.4พลังที่แท้จริง66.7พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.6Burgos นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 56%พลังทีม (ประมาณการ)64.8พลังที่แท้จริง64.1พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBurgosต่อ 0.5/1 @1.82พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.6 vs 12.6Burgosดาวเด่น 2
£2MLencinaดาวเด่น 3
£2MKarrikaburuการ์ดยิงดุ🔥10.2Burgosการ์ดรับหลวม🕳️12.6Celta vigo bการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Burgosการ์ดได้ราคา💰7/10Burgosการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCelta vigo bรอง 0.5/1 @2.03ดาวเด่น 1
£4MBajceticการ์ดรับหลวม🕳️6.6Burgosการ์ดยิงดุ🔥9.6Celta vigo bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Burgosเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 171 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล66.7พลังทีม64.1
BurgosCelta vigo b
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.6525% @4.77
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.03
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
David Gonzalez BallesterosMF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
David Gonzalez BallesterosMF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.41🎯
✓ ชนะ
Stefan BajceticMF · 21 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Stefan BajceticMF · 21 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
✓ ชนะ
Santiago LencinaMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Santiago LencinaMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
OMOscar MarcosMF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.0
OMOscar MarcosMF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Jon KarrikaburuFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Jon KarrikaburuFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
VSVladimir SilvaFW · 17 ปี£1Mคะแนน 6.0
VSVladimir SilvaFW · 17 ปี£1Mคะแนน 6.0Burgos ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)67.4
พลังที่แท้จริง66.7
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.6
Burgos นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 56%
พลังทีม (ประมาณการ)64.8
พลังที่แท้จริง64.1
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBurgos
ต่อ 0.5/1 @1.82
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.6 vs 12.6Burgos
ดาวเด่น 2
£2MLencina
£2MLencinaดาวเด่น 3
£2MKarrikaburu
£2MKarrikaburuการ์ดยิงดุ🔥10.2Burgos
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Celta vigo b
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Burgos
การ์ดได้ราคา💰7/10Burgos
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCelta vigo b
รอง 0.5/1 @2.03
ดาวเด่น 1
£4MBajcetic
£4MBajceticการ์ดรับหลวม🕳️6.6Burgos
การ์ดยิงดุ🔥9.6Celta vigo b
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Burgos = วงกลม · Celta vigo b = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Burgosประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Celta vigo bประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Ander Cantero6.1
2Alex Lizancos6.1
3Ignasi Vilarrasa6.0
15Oier Luengo6.0
6Sergio Gonzalez5.9
14David Gonzalez Ballesteros6.4
24Santiago Lencina6.3
12Unai Vencedor6.2
7Jon Karrikaburu6.3
16Francisco Jose Sanchez Rodriguez, Curro6.2
19Javi Llabres6.0JB1Jorge Carrillo Balea5.8
ZR20Zinedine Rodriguez5.9
JS18Joel Lopez Salguero5.8
AO21Alexis Olmedo5.7
JC14Jan Oliveras Codina5.6
43Stefan Bajcetic6.7OM10Oscar Marcos6.0
17Hugo Cuenca5.8VS28Vladimir Silva6.0
11Angel Arcos5.9BS7Bernard Somuah5.8
Burgos4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Celta vigo b4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Burgos vs แนวรุก Celta vigo b
4vs324.0 – 17.6 คะแนน
Burgos คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.0 – 18.4 คะแนน
Burgos คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Burgos vs แนวรับ Celta vigo b
3vs418.5 – 23.0 คะแนน
Celta vigo b คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Burgos คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Burgos vs Celta vigo b
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBurgos ต่อ 0.5/1 @1.82การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงBurgos +2.666.7 vs 64.1
🃏ศึกดาวเด่นBurgos ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBurgosโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 7 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Burgos · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Burgos ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.62 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Burgos 37 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Burgos ต่อ 0.5/1
ได้ 34%ได้ครึ่ง 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Burgos · คาดสกอร์ 2.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Burgos ชนะ 1 ลูก23%
Burgos ชนะ 2 ลูก17%
Burgos ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ24%
Celta vigo b ชนะ 1 ลูก11%
Celta vigo b ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Burgos ชนะ57%
Burgos ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Burgos คลีนชีท28%
Celta vigo b ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Burgos ไม่แพ้81%
Celta vigo b ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Burgos)
- โอกาส Burgos ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Celta vigo b เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Burgos ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Burgos
พ1-2พ0-1ช1-0ช3-2ช4-2ส1-1
Celta vigo b
ส1-1พ2-3ช4-1ส1-1พ1-5ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Burgosยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Celta vigo bยิง 1.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Burgos
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 12
Celta vigo b
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Celta vigo b
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Celta vigo b
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Burgos ชนะ 6เสมอ 1Celta vigo b ชนะ 1
- 09-05-2021Burgos1 - 0Celta vigo b
- 18-04-2021Celta vigo b1 - 1Burgos
- 12-05-2019Burgos2 - 1Celta vigo b
- 22-12-2018Celta vigo b0 - 1Burgos
- 19-02-2017Burgos2 - 0Celta vigo b
- 02-10-2016Celta vigo b4 - 1Burgos
- 30-01-2016Celta vigo b0 - 1Burgos
- 13-09-2015Burgos3 - 1Celta vigo b
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Burgos@1.69 → @1.65▼ 2.8%
เสมอ@3.57 → @3.70▲ 3.5%
ทีมเยือน Celta vigo b@4.34 → @4.77▲ 9.8%
คู่อื่นใน La Liga 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.55 | 3.81 | 4.55 | 1.85 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.48 | 4.00 | 4.95 | 1.75 | 2.5 | 1.97 | 2.02 | 1 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 1.76 | 3.65 | 4.20 | 1.97 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.63 | 3.90 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.80 | 0.5/1 | 2.08 | ||
| Bet365 | Initial | 1.66 | 3.60 | 4.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 3.75 | 5.50 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 1.73 | 3.70 | 4.70 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.63 | 3.70 | 5.20 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.76 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.57 | 3.80 | 5.00 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 2.05 | 1 | 1.76 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.75 | 3.55 | 4.40 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.65 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.78 | 0.5/1 | 2.12 | ||
| 12BET | Initial | 1.75 | 3.55 | 4.40 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.65 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.78 | 0.5/1 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 1.66 | 3.46 | 4.33 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.60 | 3.55 | 4.68 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.79 | 0.5/1 | 2.09 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.42 | 3.89 | 1.91 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.63 | 3.87 | 4.91 | 1.86 | 2.5 | 2.02 | 2.09 | 1 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.80 | 4.90 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.80 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.60 | 3.90 | 5.50 | 1.81 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 3.87 | 5.04 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.60 | 4.21 | 5.68 | 1.83 | 2.5 | 2.05 | 2.06 | 1 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.62 | 3.70 | 4.75 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.60 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.63 | 3.70 | 5.00 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.83 | 3.68 | 4.46 | 1.95 | 2.5 | 1.90 | 1.34 | 0 | 3.38 | |
| Live | 1.63 | 4.13 | 5.36 | 1.97 | 2.5/3 | 1.87 | 2.39 | 1/1.5 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-8] Burgos | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 17 | 13 | 21 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 11 | 7 | 14 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 10 | 10 | 15 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 6 | 6 | 8 | 14 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
| [SPA D2-16] Celta vigo b | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 18 | 23 | 13 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 13 | 13 | 9 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 10 | 4 | 18 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 13 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 8 | 15 | 13 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 7 | 9 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 20 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Burgos Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 09-05-2021 | Burgos | 1-0 (0-0) | Celta vigo b | 6-7 (3-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2021 | Celta vigo b | 1-1 (1-1) | Burgos | 5-5 (0-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| SPA D4 | 12-05-2019 | Burgos | 2-1 (2-0) | Celta vigo b | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 22-12-2018 | Celta vigo b | 0-1 (0-1) | Burgos | 2-1 (0-1) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 19-02-2017 | Burgos | 2-0 (0-0) | Celta vigo b | 5-7 (2-5) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 02-10-2016 | Celta vigo b | 4-1 (3-1) | Burgos | 5-4 (1-0) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 30-01-2016 | Celta vigo b | 0-1 (0-1) | Burgos | 5-5 (2-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2015 | Burgos | 3-1 (1-0) | Celta vigo b | 3-2 | 1.75 | 3.30 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2015 | Burgos | 2-0 (2-0) | Celta vigo b | 4-3 | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 09-11-2014 | Celta vigo b | 1-1 (0-1) | Burgos | - | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | |||||
| SPA D4 | 27-04-2014 | Burgos | 3-3 (0-2) | Celta vigo b | 7-2 | 1.66 | 3.40 | 4.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 08-12-2013 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | Burgos | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Burgos Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 02-11-2026 | Burgos | 1-1 (1-1) | Castellon | 1-1 | 2.60 | 3.25 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | SD Laredo | 2-4 (0-1) | Burgos | 1-8 (0-5) | 5.50 | 3.80 | 1.46 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 27-10-2026 | Andorra FC | 2-3 (2-3) | Burgos | 7-3 (2-2) | 1.85 | 3.25 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 19-10-2026 | Burgos | 1-0 (0-0) | Sabadell | 10-3 (5-1) | 2.50 | 2.85 | 3.00 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | U |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Burgos | 0-1 (0-1) | Granada CF | 4-0 (1-0) | 2.10 | 3.30 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Almeria | 2-1 (0-1) | Burgos | 8-3 (3-0) | 1.56 | 3.60 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Burgos | 1-0 (1-0) | Eldense | 2-5 (1-3) | 1.79 | 3.25 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Las Palmas | 1-2 (1-0) | Burgos | 9-4 (3-0) | 2.01 | 3.25 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Burgos | 3-1 (1-1) | AD Ceuta | 1-7 (1-5) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Real Oviedo | 0-0 (0-0) | Burgos | 9-6 (7-2) | 2.00 | 3.10 | 3.80 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 01-09-2026 | Burgos | 2-2 (1-1) | Real Sociedad B | 6-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Sporting Gijon | 1-0 (1-0) | Burgos | 4-4 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 17-08-2026 | Burgos | 3-2 (2-2) | Cordoba | 1-7 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 1-2 (1-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Burgos | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao | - | 5.75 | 3.50 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Unionistas de Salamanca | 0-1 (0-0) | Burgos | 2-4 (1-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Burgos | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 4-2 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Burgos | 2-0 (2-0) | Real Sociedad B | 3-1 (1-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Burgos | 1-0 (1-0) | Andorra FC | 2-2 (2-0) | 1.41 | 3.80 | 7.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | 9-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| No Data |
| Celta vigo b Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 01-11-2026 | Celta vigo b | 2-2 (1-1) | Cordoba | 4-7 (2-5) | 3.50 | 3.80 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Girona | 5-1 (4-0) | Celta vigo b | 7-2 (3-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D2 | 20-10-2026 | Celta vigo b | 1-1 (1-0) | Tenerife | 4-4 (4-2) | 2.65 | 3.10 | 2.57 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Celta vigo b | 4-1 (3-0) | Real Sociedad B | 1-10 (0-2) | 2.30 | 3.50 | 2.65 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Sporting Gijon | 3-2 (2-1) | Celta vigo b | 6-6 (5-4) | 1.51 | 3.80 | 5.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Celta vigo b | 1-1 (1-1) | Sabadell | 3-7 (1-5) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Almeria | 2-0 (2-0) | Celta vigo b | 2-5 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 15-09-2026 | Celta vigo b | 0-4 (0-4) | Eibar | 5-1 (1-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | AD Ceuta | 0-2 (0-1) | Celta vigo b | 8-4 (3-3) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 01-09-2026 | Celta vigo b | 1-2 (0-1) | Castellon | 3-3 (1-3) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Celta vigo b | 4-2 (0-0) | Andorra FC | 4-4 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Cadiz | 0-0 (0-0) | Celta vigo b | 6-2 (3-1) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Celta vigo b | 2-0 (1-0) | UD Ourense | 8-1 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Celta vigo b | 3-1 (1-1) | coruxo FC | - | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | |||||
| INT CF | 01-08-2026 | Vizela | 0-1 (0-1) | Celta vigo b | 4-0 (1-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | SCU Torreense | 2-3 (2-0) | Celta vigo b | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | CD Lugo | 1-1 (0-1) | Celta vigo b | 3-2 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D3 | 20-06-2026 | Celta vigo b | 4-1 (1-1) | Ponferradina | 2-1 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 13-06-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Celta vigo b | 2-5 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 07-06-2026 | Celta vigo b | 2-2 (0-1) | CE Europa | 6-2 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 14-11 | Away | Leganes | 6 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Home | Albacete | 15 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Eibar | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 17-11 | Away | Albacete | 9 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Home | Real Valladolid | 15 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Real Oviedo | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.17 | 4.75 | 2.20 | 2.25 | 5.00 | 1.91 | 1 | 1.96 | 1.80 | 1 | 2.07 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Initial | 1.76 | 3.65 | 4.20 | 1.65 | 3.90 | 4.60 | 1.97 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 1.83 | 0.5/1 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.25 | 5.00 | 2.20 | 2.30 | 5.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.66 | 3.60 | 4.50 | 1.65 | 3.70 | 5.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.15 | 4.36 | 2.21 | 2.15 | 4.44 | 1.91 | 1 | 1.95 | 1.86 | 1 | 2.00 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | 1.82 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Initial | 1.66 | 3.46 | 4.33 | 1.64 | 3.49 | 4.46 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | 1.84 | 0.5/1 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 8.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 8.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 2.1 |
| 11 | Shot(OT) | 17.7 | 13.7 | Shot(OT) | 15.2 |
| 7 | Corner | 2.3 | 4.7 | Corner | 3.7 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 2.7 | Yellow Card | 2.6 |
| 10.7 | Fouls | 12.7 | 15.2 | Fouls | 12 |
| 48.7% | Possession | 45.7% | 48.8% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Burgos ( 53 Matches) | Celta vigo b ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 9 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 8 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 2 | 3 |
Castellon
Eibar