ทีเด็ดบอล Castellon vs Eibar
‹ คู่ก่อนหน้าAscoli vs Palermo · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 111 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ASD Alcione vs Lumezzane · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
Spanish La Liga 2
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Castellonเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 111 / 15302:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล69.7พลังทีม68.3CastellonEibarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5925% @4.84สูง/ต่ำ 3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.83🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะMOMatias OrozcoMF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1⚽
Javier MartonFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
✓ ชนะ
Camara OusmaneFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🧤
Jonmi MagunagoitiaGK · 26 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Adam JakobsenFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
Jon BautistaFW · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1Castellon ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)67.7พลังที่แท้จริง69.7พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+1.4Castellon นำ 1.4 · ตลาดให้เต็ง 58%พลังทีม (ประมาณการ)66.3พลังที่แท้จริง68.3พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCastellonต่อ 1 @2.02JOKERเจอกันทีไรชนะ66Castellon ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 11.4Castellonกองกลาง🎯60% vs 43%Castellonแนวรับ🛡️2.4 vs 6.6Castellonดาวเด่น 1MO£5MOrozcoดาวเด่น 2
£3MOusmaneดาวเด่น 3
£2MJakobsenการ์ดยิงดุ🔥13.8Castellonการ์ดรับเหนียว🧱2.4Castellonการ์ดรับหลวม🕳️6.6Eibarการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Castellonการ์ดได้ราคา💰7/10Castellonการ์ด 13 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEibarรอง 1 @1.83การ์ดยิงดุ🔥11.4Eibarการ์ดได้ราคา💰6/10Eibarการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.02พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.9ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Castellonเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 111 / 15302:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล69.7พลังทีม68.3
CastellonEibar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5925% @4.84
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.83
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะMOMatias OrozcoMF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะMOMatias OrozcoMF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.81⚽
Javier MartonFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.2

Javier MartonFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
✓ ชนะ
Camara OusmaneFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะ
Camara OusmaneFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.42🧤
Jonmi MagunagoitiaGK · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2

Jonmi MagunagoitiaGK · 26 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Adam JakobsenFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Adam JakobsenFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
Jon BautistaFW · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1

Jon BautistaFW · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1Castellon ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)67.7
พลังที่แท้จริง69.7
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+1.4
Castellon นำ 1.4 · ตลาดให้เต็ง 58%
พลังทีม (ประมาณการ)66.3
พลังที่แท้จริง68.3
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCastellon
ต่อ 1 @2.02
JOKERเจอกันทีไรชนะ66Castellon ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 11.4Castellon
กองกลาง🎯60% vs 43%Castellon
แนวรับ🛡️2.4 vs 6.6Castellon
ดาวเด่น 1MO£5MOrozco
ดาวเด่น 2
£3MOusmane
£3MOusmaneดาวเด่น 3
£2MJakobsen
£2MJakobsenการ์ดยิงดุ🔥13.8Castellon
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Castellon
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Eibar
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Castellon
การ์ดได้ราคา💰7/10Castellon
การ์ด 13 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEibar
รอง 1 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥11.4Eibar
การ์ดได้ราคา💰6/10Eibar
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.02
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.9ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Castellon = วงกลม · Eibar = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Castellonประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Eibarประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Amir Saipi6.3
3Fabrizio Brignani6.1
12Lucas Alcazar Moreno6.0
22Jeremy Mellot6.0
4Agustin Sienra5.9MO6Matias Orozco6.8
25Jari Vlak6.0
8Barri5.9
9Camara Ousmane6.4
16Adam Jakobsen6.3
14Iago Cordoba Kerejeta6.2
13Jonmi Magunagoitia6.2
2Sergio Cubero6.0
3Imanol Garcia de Albeniz6.0
4Unai Elgezabal Udondo5.9JB24Juan Bernat5.8
30Aleix Garrido6.1
11Jon Magunazelaia Argoitia6.0
5Peru Nolaskoain Esnal6.0
20Javier Marton6.2
9Jon Bautista6.1
7Malcom Adu6.1Castellon4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Eibar4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Castellon vs แนวรุก Eibar
4vs323.9 – 18.5 คะแนน
Castellon คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.7 – 18.1 คะแนน
Castellon คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Castellon vs แนวรับ Eibar
3vs418.9 – 23.6 คะแนน
Eibar คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Castellon คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Castellon vs Eibar
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCastellon ต่อ 1 @2.02การ์ด 13 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.02การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCastellon +1.469.7 vs 68.3
🃏ศึกดาวเด่นCastellon ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCastellonโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Castellon · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Castellon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.58 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Castellon 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Castellon ต่อ 1
ได้ 43%คืนทุน 15%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Castellon · คาดสกอร์ 1.8 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Castellon ชนะ 1 ลูก15%
Castellon ชนะ 2 ลูก23%
Castellon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ23%
Eibar ชนะ 1 ลูก12%
Eibar ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Castellon ชนะ58%
Castellon ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Castellon คลีนชีท34%
Eibar ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Castellon ไม่แพ้81%
Eibar ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-010%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Castellon)
- โอกาส Castellon ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Castellon ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Castellon ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Castellon
ส1-1พ0-1ช3-0ช4-0ช3-0ส1-1
Eibar
ช3-2ช3-1พ1-3ส1-1พ0-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Castellonยิง 2.3 · เสีย 0.4 ต่อนัด
Eibarยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Castellon
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 12
Eibar
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Castellon
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Eibar
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Castellon
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Eibar
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Castellon ชนะ 6เสมอ 1Eibar ชนะ 1
- 31-05-2026Castellon2 - 1Eibar
- 12-10-2025Eibar0 - 0Castellon
- 15-02-2025Castellon2 - 0Eibar
- 17-08-2024Eibar1 - 0Castellon
- 14-06-2009Castellon4 - 0Eibar
- 18-01-2009Eibar0 - 1Castellon
- 04-09-2008Castellon1 - 0Eibar
- 20-04-2008Eibar1 - 2Castellon
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Castellon@1.59 → @1.590.2%
เสมอ@3.93 → @4.03▲ 2.6%
ทีมเยือน Eibar@4.65 → @4.84▲ 4.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.50 | 4.25 | 4.55 | 1.90 | 3 | 1.82 | 2.00 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 4.60 | 1.94 | 3 | 1.78 | 2.00 | 1 | 1.78 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Crown | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.35 | 2.02 | 3 | 1.85 | 1.82 | 0.5/1 | 2.06 | |
| Live | 1.59 | 4.25 | 4.65 | 2.03 | 3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.85 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 3.90 | 5.25 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 5.25 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Easybet | Initial | 1.63 | 4.10 | 5.00 | 1.98 | 3 | 1.81 | 2.03 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.84 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 4.80 | 1.94 | 3 | 1.85 | 2.01 | 1 | 1.79 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Mansion88 | Initial | 1.67 | 3.90 | 4.45 | 2.00 | 3 | 1.84 | 1.86 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.61 | 4.00 | 4.90 | 2.04 | 3 | 1.83 | 2.06 | 1 | 1.83 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 12BET | Initial | 1.67 | 3.90 | 4.45 | 2.00 | 3 | 1.84 | 1.86 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.61 | 4.00 | 4.90 | 2.04 | 3 | 1.83 | 2.06 | 1 | 1.83 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Sbobet | Initial | 1.59 | 3.78 | 4.36 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.55 | 3.84 | 4.63 | 2.04 | 3 | 1.82 | 2.04 | 1 | 1.84 | ||
| In-Play | |||||||||||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.75 | 4.04 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.84 | 0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 1.59 | 4.05 | 4.51 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.04 | 1 | 1.84 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 4.00 | 4.70 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.75 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 2.01 | 3 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.77 | ||
| In-Play | |||||||||||
| pinnacle | Initial | 1.56 | 4.35 | 5.12 | 1.93 | 3 | 1.87 | 1.93 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.64 | 4.19 | 5.25 | 2.03 | 3 | 1.85 | 2.08 | 1 | 1.82 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Willhill | Initial | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.70 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.75 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.95 | 1 | 1.70 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 3.95 | 4.70 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 1 | 1.75 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.90 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.90 | 1 | 1.80 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 4.26 | 4.98 | 1.65 | 2.5 | 2.30 | 2.62 | 1.5 | 1.51 | |
| Live | 1.63 | 4.38 | 5.00 | 2.15 | 3/3.5 | 1.73 | 1.78 | 0.5/1 | 2.09 | ||
| In-Play | |||||||||||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | 0% | (0) | See the results after voting. Votes: | (0) | 0%
Standings
| [SPA D2-1] Castellon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 23 | 5 | 27 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 1 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 11 | 4 | 16 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 12 | 3 | 24 | 3 | 58.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 0 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 6 | 3 | 13 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
| [SPA D2-3] Eibar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 21 | 14 | 23 | 3 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 10 | 7 | 16 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Castellon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 31-05-2026 | Castellon | 2-1 (1-0) | Eibar | 8-6 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D2 | 12-10-2025 | Eibar | 0-0 (0-0) | Castellon | 1-7 (0-4) | 1.96 | 3.50 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 15-02-2025 | Castellon | 2-0 (1-0) | Eibar | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 17-08-2024 | Eibar | 1-0 (1-0) | Castellon | 3-3 (1-3) | 1.62 | 3.50 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 14-06-2009 | Castellon | 4-0 (3-0) | Eibar | - | 1.61 | 3.30 | 5.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 18-01-2009 | Eibar | 0-1 (0-0) | Castellon | - | 2.50 | 3.00 | 2.80 | W | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA CUP | 04-09-2008 | Castellon | 1-0 (0-0) | Eibar | - | 1.75 | 3.10 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 20-04-2008 | Eibar | 1-2 (0-0) | Castellon | - | 2.15 | 3.00 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | |
| SPA D2 | 18-11-2007 | Castellon | 0-0 (0-0) | Eibar | - | 2.00 | 3.10 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | |
| SPA D2 | 27-03-2006 | Castellon | 2-0 (1-0) | Eibar | - | 1.90 | 2.87 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | |
| SPA D2 | 23-10-2005 | Eibar | 2-0 (1-0) | Castellon | - | 2.00 | 2.87 | 3.75 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Castellon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 02-11-2026 | Burgos | 1-1 (1-1) | Castellon | 1-1 | 2.60 | 3.25 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | UB Conquense | 0-3 (0-2) | Castellon | 4-6 (3-2) | 4.75 | 4.00 | 1.49 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 26-10-2026 | Castellon | 4-0 (2-0) | Sporting Gijon | 2-3 (0-3) | 1.42 | 4.20 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 18-10-2026 | Las Palmas | 0-3 (0-2) | Castellon | 3-6 (1-2) | 3.70 | 3.60 | 1.86 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Andorra FC | 1-0 (1-0) | Castellon | 4-7 (1-2) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Castellon | 1-1 (1-0) | AD Ceuta | 3-7 (0-4) | 1.15 | 6.50 | 13.00 | D | 1.88 | 2 | 1.93 | L | U |
| SPA D2 | 29-09-2026 | Leganes | 0-2 (0-1) | Castellon | 4-3 (4-1) | 3.30 | 3.30 | 2.10 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Castellon | 5-0 (3-0) | Tenerife | 0-5 (0-2) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Girona | 1-2 (1-0) | Castellon | 4-11 (1-5) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Castellon | 2-0 (0-0) | Albacete | 7-3 (3-1) | 1.51 | 3.90 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 01-09-2026 | Celta vigo b | 1-2 (0-1) | Castellon | 3-3 (1-3) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Castellon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 5-3 (3-2) | 1.48 | 3.75 | 7.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SPA D2 | 15-08-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Castellon | 5-8 (2-5) | 4.50 | 3.70 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Castellon | 1-3 (1-1) | Levante | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Hercules | 0-0 (0-0) | Castellon | 3-5 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Alaves | 3-0 (2-0) | Castellon | 5-5 (5-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Girona | 3-3 (1-2) | Castellon | 6-7 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Valencia | 1-2 (0-0) | Castellon | 3-3 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 19-07-2026 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | W | ||||||||
| SPA D2 | 10-06-2026 | Almeria | 3-2 (1-0) | Castellon | 5-7 (1-4) | 2.15 | 3.60 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Eibar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 31-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-1) | Almeria | 5-3 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.50 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Cordoba | 2-0 (0-0) | Eibar | 16-2 (9-2) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Real Oviedo | 3-1 (2-0) | Eibar | 10-5 (4-4) | 2.01 | 3.10 | 3.70 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Albacete | 1-3 (1-0) | Eibar | 6-0 (4-0) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Eibar | 3-2 (2-1) | Las Palmas | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Eldense | 1-2 (0-1) | Eibar | 9-2 (5-2) | 2.82 | 3.20 | 2.32 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D2 | 15-09-2026 | Celta vigo b | 0-4 (0-4) | Eibar | 5-1 (1-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eibar | 3-0 (2-0) | Granada CF | 1-5 (1-1) | 1.90 | 3.25 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Eibar | 7-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 23-08-2026 | Eibar | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | 5-5 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Eibar | 1-3 (1-2) | Tenerife | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.40 | 5.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | 6-3 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Eibar | 5-0 (4-0) | Arenas Club de Getxo | 9-1 (6-1) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Eibar | 4-5 (3-4) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Athletic Bilbao | 2-2 (1-2) | Eibar | 4-2 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Alaves | 1-1 (0-1) | Eibar | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Castellon | 2-1 (1-0) | Eibar | 8-6 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Eibar | 2-0 (2-0) | Cordoba | 2-13 (1-6) | 1.71 | 3.80 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 4-4 (2-2) | 2.65 | 3.20 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 14-11 | Away | Real Valladolid | 8 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Home | Eldense | 16 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Mallorca | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 16-11 | Home | Cadiz | 9 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Away | Girona | 16 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Home | Burgos | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.16 | 2.38 | 4.60 | 2.13 | 2.38 | 4.75 | 2.03 | 1/1.5 | 1.84 | 2.04 | 1/1.5 | 1.83 | 1.78 | 0/0.5 | 2.11 | 2.13 | 0.5 | 1.76 | |
| Initial | 1.65 | 4.10 | 4.35 | 1.59 | 4.25 | 4.65 | 2.02 | 3 | 1.85 | 2.03 | 3 | 1.84 | 1.82 | 0.5/1 | 2.06 | 2.03 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 2.50 | 5.00 | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Live | 1.53 | 3.90 | 5.25 | 1.62 | 4.00 | 5.25 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 1 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.04 | 2.34 | 4.45 | 2.17 | 2.28 | 4.11 | 2.06 | 1/1.5 | 1.80 | 2.01 | 1/1.5 | 1.85 | 1.76 | 0/0.5 | 2.11 | 1.75 | 0/0.5 | 2.12 | |
| Initial | 1.59 | 3.78 | 4.36 | 1.55 | 3.84 | 4.63 | 2.01 | 3 | 1.85 | 2.04 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0.5/1 | 2.03 | 2.04 | 1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 0.7 | 2.3 | Goal | 1.9 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 0.4 | Loss | 1.1 |
| 9 | Shot(OT) | 17.3 | 10.2 | Shot(OT) | 19.5 |
| 3 | Corner | 4 | 4.6 | Corner | 2.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.5 | Yellow Card | 2.1 |
| 11.5 | Fouls | 9.3 | 10.6 | Fouls | 10.5 |
| 51.7% | Possession | 49% | 59.5% | Possession | 43% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Castellon ( 56 Matches) | Eibar ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 8 | 9 | 7 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 7 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 1 | 7 |