ทีเด็ดบอล ASD Alcione vs Lumezzane
‹ คู่ก่อนหน้าCastellon vs Eibar · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 112 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Brescia vs Arzignano Valchiampo · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
Italy Serie C
🕒 07-11-2026 02:30 น.
ASD Alcioneเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 112 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSASD AlcioneLumezzaneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1142% @2.93สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
Lumezzaneทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านASD Alcioneต่อ 0/0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.6ASD Alcioneการ์ดยิงดุ🔥10.8ASD Alcioneการ์ดรับหลวม🕳️9.0Lumezzaneการ์ดได้ราคา💰7/10ASD Alcioneการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLumezzaneรอง 0/0.5 @1.86แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Lumezzaneการ์ดรับหลวม🕳️10.2ASD Alcioneการ์ดยิงดุ🔥6.6Lumezzaneการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
ASD Alcioneเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 112 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
ASD AlcioneLumezzane
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1142% @2.93
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
Lumezzaneทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านASD Alcione
ต่อ 0/0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.6ASD Alcione
การ์ดยิงดุ🔥10.8ASD Alcione
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Lumezzane
การ์ดได้ราคา💰7/10ASD Alcione
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLumezzane
รอง 0/0.5 @1.86
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Lumezzane
การ์ดรับหลวม🕳️10.2ASD Alcione
การ์ดยิงดุ🔥6.6Lumezzane
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ASD Alcione vs Lumezzane
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านASD Alcione ต่อ 0/0.5 @1.89การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.88การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งASD Alcioneโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 10 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ASD Alcione · บิลหลัก 1X2 @2.11
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา ASD Alcione ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.11 · ควรเป็น @1.98 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ASD Alcione 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป ASD Alcione ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ASD Alcione · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ASD Alcione ชนะ 1 ลูก21%
ASD Alcione ชนะ 2 ลูก14%
ASD Alcione ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Lumezzane ชนะ 1 ลูก17%
Lumezzane ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
ASD Alcione ชนะ46%
ASD Alcione ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
ASD Alcione คลีนชีท26%
Lumezzane ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ASD Alcione ไม่แพ้71%
Lumezzane ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ASD Alcione)
- โอกาส ASD Alcione ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.11 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 6%)
- ASD Alcione ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Lumezzane เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด ASD Alcione ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Lumezzane ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ASD Alcione
ส1-1ส2-2ส1-1ช4-1พ1-2ช3-1
Lumezzane
พ0-2ช3-2ส0-0พ1-3พ1-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ASD Alcioneยิง 1.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Lumezzaneยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ASD Alcione
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
Lumezzane
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ASD Alcione
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Lumezzane
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ASD Alcione
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Lumezzane
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 3เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
ASD Alcione ชนะ 3เสมอ 2Lumezzane ชนะ 2
- 04-05-2026Lumezzane0 - 0ASD Alcione
- 17-01-2026Lumezzane1 - 0ASD Alcione
- 06-09-2025ASD Alcione1 - 0Lumezzane
- 09-03-2025Lumezzane1 - 1ASD Alcione
- 26-10-2024ASD Alcione1 - 0Lumezzane
- 05-02-2023ASD Alcione1 - 0Lumezzane
- 02-10-2022Lumezzane3 - 1ASD Alcione
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน ASD Alcione@2.13 → @2.111.2%
เสมอ@3.35 → @3.350.0%
ทีมเยือน Lumezzane@2.83 → @2.93▲ 3.5%
คู่อื่นใน Serie C 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.40 | 2.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.16 | 3.40 | 2.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.06 | 3.30 | 3.00 | 1.53 | 2/2.5 | 2.42 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.06 | 3.20 | 3.00 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.50 | 3.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 3.00 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.23 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.16 | 3.37 | 2.94 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.45 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.74 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.10 | 3.25 | 2.95 | 1.70 | 2.5 | 1.87 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.43 | 2.96 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 1.90 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.24 | 3.37 | 3.05 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.44 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 1.78 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.14 | 3.22 | 3.03 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-7] ASD Alcione | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 21 | 18 | 18 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 11 | 8 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 7 | 10 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 5 | 2 | 12 | 8 | 20 | 3 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 12 | 50.0% |
| [ITA SC-11] Lumezzane | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 13 | 17 | 13 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 18 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 10 | 8 | 18 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| ASD Alcione Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 0% Draw 86% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 04-05-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 17-01-2026 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | ASD Alcione | 4-5 (2-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 06-09-2025 | ASD Alcione | 1-0 (1-0) | Lumezzane | 2-1 (2-1) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 09-03-2025 | Lumezzane | 1-1 (0-1) | ASD Alcione | 8-3 (4-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 26-10-2024 | ASD Alcione | 1-0 (1-0) | Lumezzane | 3-12 (0-6) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| ITA S4 | 05-02-2023 | ASD Alcione | 1-0 (0-0) | Lumezzane | 0-3 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| ITA S4 | 02-10-2022 | Lumezzane | 3-1 (2-0) | ASD Alcione | 5-5 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ASD Alcione Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | Giana | 1-3 (1-3) | ASD Alcione | 7-4 (2-3) | 2.55 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | ASD Alcione | 1-2 (1-1) | Athletic Carpi | 8-3 (3-1) | 2.00 | 3.20 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | ASD Alcione | 4-1 (3-0) | Desenzano Calvina | 2-6 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Lecco | 1-1 (0-1) | ASD Alcione | 7-5 (6-2) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 05-10-2026 | ASD Alcione | 2-2 (1-1) | Trento | 5-9 (1-4) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 28-09-2026 | Albinoleffe | 1-1 (0-0) | ASD Alcione | 5-3 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | ASD Alcione | 0-4 (0-3) | Brescia | 7-8 (3-4) | 3.70 | 3.25 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Pro Vercelli | 2-2 (1-0) | ASD Alcione | 5-7 (3-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | US Folgore Caratese | 2-3 (0-1) | ASD Alcione | 6-4 (1-3) | 2.60 | 2.88 | 2.70 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 08-09-2026 | ASD Alcione | 1-1 (0-0) | Treviso | 4-3 (4-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| ITA SC | 30-08-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | 1-1 (1-0) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | ASD Alcione | 3-1 (2-1) | Renate AC | 5-8 (1-6) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ITA SC C | 17-08-2026 | ASD Alcione | 0-1 (0-1) | Novara | 6-1 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Mantova | 6-2 (2-0) | ASD Alcione | 6-1 (3-0) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Torino | 1-0 (0-0) | ASD Alcione | 5-2 (2-0) | 1.04 | 13.00 | 23.00 | L | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 04-05-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | ASD Alcione | 2-1 (1-0) | Albinoleffe | 2-6 (2-4) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | USD Virtus Verona | 1-1 (1-0) | ASD Alcione | 1-3 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | ASD Alcione | 0-2 (0-1) | Lecco | 0-1 (0-1) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| ITA SC | 04-04-2026 | Trento | 1-0 (0-0) | ASD Alcione | 7-3 (4-3) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Lumezzane Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Lumezzane | 1-1 (1-1) | Arzignano Valchiampo | 5-6 (3-2) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (0-1) | Lumezzane | 3-3 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | Athletic Carpi | 3-1 (0-1) | Lumezzane | 5-5 (2-4) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 13-10-2026 | JuventusU23 | 0-0 (0-0) | Lumezzane | 6-4 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 10-10-2026 | Lumezzane | 3-2 (2-1) | Albinoleffe | 3-4 (2-2) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Inter Milan | 2-0 (1-0) | Lumezzane | - | L | ||||||||
| ITA SC | 26-09-2026 | Lumezzane | 1-2 (1-2) | US Folgore Caratese | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (1-1) | Lumezzane | 2-8 (2-7) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | Novara | 3-7 (2-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | 2-5 (0-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Cittadella | 2-1 (2-1) | Lumezzane | 4-8 (2-6) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Giana | 2-7 (1-4) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | A.C. Ospitaletto | 2-0 (0-0) | Lumezzane | 6-5 (3-1) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | 6-5 (2-2) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | A.C. Crema 1908 | 9-3 (7-0) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Cremonese | 0-0 (0-0) | Lumezzane | 6-3 (4-2) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Atalanta U20 | 1-3 (0-0) | Lumezzane | - | W | ||||||||
| ITA SC | 07-05-2026 | Cittadella | 1-0 (1-0) | Lumezzane | 3-9 (1-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 04-05-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Lumezzane | 4-1 (4-0) | USD Virtus Verona | 7-8 (4-5) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Arzignano Valchiampo | 9 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | A.C. Ospitaletto | 16 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Novara | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Trento | 9 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Lecco | 16 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Desenzano Calvina | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 2.19 | 3.40 | 2.73 | 2.19 | 3.40 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.71 | 0 | 2.12 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.16 | 3.40 | 2.75 | 2.16 | 3.40 | 2.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.7 | Loss | 1.5 |
| 15.7 | Shot(OT) | 16.7 | 17.8 | Shot(OT) | 13.7 |
| 4.7 | Corner | 4.3 | 4.9 | Corner | 3.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 14.3 | Fouls | 12.7 | 11.5 | Fouls | 12.7 |
| 48.3% | Possession | 47% | 49.4% | Possession | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| ASD Alcione ( 51 Matches) | Lumezzane ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 7 | 8 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 4 | 5 |
Brescia
Arzignano Valchiampo