ทีเด็ดบอล Brescia vs Arzignano Valchiampo
‹ คู่ก่อนหน้าASD Alcione vs Lumezzane · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 113 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Raith Rovers vs Dunfermline Athletic · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
Italy Serie C
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Bresciaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 113 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSBresciaArzignano Valchiampoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5723% @5.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Arzignano Valchiampoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBresciaต่อ 1 @2.03แนวรุก🔥11.4 vs 9.6Bresciaกองกลาง🎯53% vs 42%Bresciaแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Bresciaการ์ดยิงดุ🔥11.4Bresciaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Arzignano Valchiampoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนArzignano Valchiampoรอง 1 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️6.0Bresciaการ์ดยิงดุ🔥9.6Arzignano Valchiampoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bresciaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 113 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
BresciaArzignano Valchiampo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5723% @5.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Arzignano Valchiampoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBrescia
ต่อ 1 @2.03
แนวรุก🔥11.4 vs 9.6Brescia
กองกลาง🎯53% vs 42%Brescia
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Brescia
การ์ดยิงดุ🔥11.4Brescia
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Arzignano Valchiampo
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนArzignano Valchiampo
รอง 1 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Brescia
การ์ดยิงดุ🔥9.6Arzignano Valchiampo
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Brescia vs Arzignano Valchiampo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBrescia ต่อ 1 @2.03การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBresciaโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Brescia · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Brescia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.62 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Brescia 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Brescia ต่อ 1
ได้ 39%คืนทุน 17%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 39% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Brescia · คาดสกอร์ 1.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Brescia ชนะ 1 ลูก17%
Brescia ชนะ 2 ลูก22%
Brescia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ25%
Arzignano Valchiampo ชนะ 1 ลูก11%
Arzignano Valchiampo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Brescia ชนะ56%
Brescia ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป39%
Brescia คลีนชีท29%
Arzignano Valchiampo ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Brescia ไม่แพ้81%
Arzignano Valchiampo ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-08%1-27%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Brescia)
- โอกาส Brescia ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 39%
- Brescia ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 39%
- Arzignano Valchiampo ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Brescia
ส2-2ช2-0พ1-2ช2-1พ1-2ช4-0
Arzignano Valchiampo
ช3-0ส2-2ช2-1พ0-1ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bresciaยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Arzignano Valchiampoยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Brescia
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Arzignano Valchiampo
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Brescia
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Arzignano Valchiampo
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Brescia
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Arzignano Valchiampo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Brescia ชนะ 1เสมอ 0Arzignano Valchiampo ชนะ 1
- 04-01-2026Arzignano Valchiampo1 - 2Brescia
- 24-08-2025Brescia1 - 2Arzignano Valchiampo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Brescia@1.50 → @1.57▲ 4.7%
เสมอ@3.70 → @3.60▼ 2.7%
ทีมเยือน Arzignano Valchiampo@5.75 → @5.25▼ 8.7%
คู่อื่นใน Serie C 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 3.70 | 5.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.57 | 3.60 | 5.25 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 1 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 1.51 | 3.60 | 5.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.49 | 3.70 | 6.00 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | 1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.00 | 6.00 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.86 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.50 | 4.00 | 6.00 | 1.91 | 2.5 | 1.88 | 1.87 | 1 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.61 | 3.62 | 5.05 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.78 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.53 | 3.76 | 5.60 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.96 | 1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 3.60 | 5.25 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.77 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.48 | 3.70 | 5.75 | 1.81 | 2.5 | 1.75 | 1.78 | 1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.49 | 3.95 | 6.05 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.51 | 4.01 | 6.20 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | 1 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.53 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 1.74 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.45 | 3.74 | 6.59 | 1.85 | 2.5 | 1.82 | 2.08 | 1/1.5 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-2] Brescia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 4 | 1 | 23 | 9 | 25 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 4 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 10 | 5 | 19 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ITA SC-4] Arzignano Valchiampo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 17 | 12 | 21 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 7 | 1 | 8 | 3 | 19 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Brescia Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 04-01-2026 | Arzignano Valchiampo | 1-2 (0-0) | Brescia | 4-4 (1-3) | 3.90 | 3.10 | 1.90 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 24-08-2025 | Brescia | 1-2 (1-0) | Arzignano Valchiampo | 6-2 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Brescia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | US Folgore Caratese | 0-4 (0-2) | Brescia | 4-4 (0-3) | 5.50 | 3.60 | 1.50 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| ITA SC C | 29-10-2026 | Brescia | 1-2 (1-1) | Cittadella | 10-5 (4-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Brescia | 2-1 (1-1) | Cittadella | 5-6 (2-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 20-10-2026 | Giana | 2-1 (1-0) | Brescia | 3-6 (0-4) | 5.00 | 3.40 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Brescia | 2-0 (1-0) | Pro Vercelli | 5-6 (2-3) | 1.29 | 4.50 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | Lecco | 2-2 (1-0) | Brescia | 2-6 (0-3) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Brescia | 1-1 (0-0) | AC Dolomiti Bellunesi | 12-2 (7-1) | 1.20 | 5.00 | 13.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | ASD Alcione | 0-4 (0-3) | Brescia | 7-8 (3-4) | 3.70 | 3.25 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA SC | 18-09-2026 | Brescia | 2-2 (0-1) | Treviso | 6-4 (1-1) | 1.48 | 3.60 | 6.25 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 14-09-2026 | Trento | 0-0 (0-0) | Brescia | 3-2 (2-0) | 2.70 | 2.90 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ITA SC | 07-09-2026 | Brescia | 1-0 (1-0) | Desenzano Calvina | 2-2 | 1.30 | 4.50 | 10.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Brescia | 5-2 (3-0) | Giana | 4-3 (3-1) | 1.38 | 3.90 | 7.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-0) | Brescia | 0-4 | 5.75 | 3.50 | 1.53 | W | 1.75 | -1 | 2.05 | D | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | Brescia | 3-1 (2-1) | Athletic Carpi | 5-2 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| ITA Cup | 10-08-2026 | Arezzo | 2-0 (1-0) | Brescia | 4-6 (2-4) | 2.20 | 3.30 | 2.85 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Pro Palazzolo Juniores | 1-1 (0-1) | Brescia | - | D | ||||||||
| ITA SC | 07-06-2026 | Ascoli | 3-0 (1-0) | Brescia | 5-10 (1-1) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 04-06-2026 | Brescia | 1-1 (1-1) | Ascoli | 5-4 | 2.50 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 28-05-2026 | Brescia | 2-0 (1-0) | Salernitana | 4-4 (2-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 25-05-2026 | Salernitana | 1-1 (0-0) | Brescia | 2-5 (0-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| No Data |
| Arzignano Valchiampo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Lumezzane | 1-1 (1-1) | Arzignano Valchiampo | 5-6 (3-2) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-0 (1-0) | Novara | 2-6 (0-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 20-10-2026 | Cittadella | 1-0 (0-0) | Arzignano Valchiampo | 6-3 (2-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 10-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-1 (1-0) | JuventusU23 | 5-6 (3-3) | 1.90 | 3.20 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 03-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-2 (2-0) | US Pergolettese 1932 | 3-10 (1-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Athletic Carpi | 0-3 (0-2) | Arzignano Valchiampo | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-1 (0-0) | Renate AC | 5-5 (4-2) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Albinoleffe | 1-2 (1-0) | Arzignano Valchiampo | 0-7 (0-5) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 14-09-2026 | Arzignano Valchiampo | 1-2 (0-0) | Desenzano Calvina | 8-4 (1-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-1 (1-1) | Arzignano Valchiampo | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-2 (0-1) | AC Dolomiti Bellunesi | 10-3 (6-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Arzignano Valchiampo | 1-0 (0-0) | Pro Vercelli | 3-3 (1-2) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Lecco | 0-0 (0-0) | Arzignano Valchiampo | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-1 (2-0) | Albinoleffe | 5-5 (4-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-0 (1-0) | Altavilla | 5-2 (3-0) | 1.48 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 03-05-2026 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Arzignano Valchiampo | 4-2 (2-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Arzignano Valchiampo | 3-0 (0-0) | Pro Vercelli | 3-6 (2-1) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Pro Patria | 2-3 (0-1) | Arzignano Valchiampo | 6-3 (1-3) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 13-04-2026 | Inter Milan U23 | 0-1 (0-0) | Arzignano Valchiampo | 4-3 (1-3) | 1.85 | 3.10 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | Arzignano Valchiampo | 0-0 (0-0) | Renate AC | 6-5 (3-4) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Albinoleffe | 9 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Renate AC | 16 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | A.C. Ospitaletto | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | ASD Alcione | 9 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | US Folgore Caratese | 16 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Trento | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 3.70 | 5.75 | 1.57 | 3.60 | 5.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 9 | 1.83 | Live | 1.98 | 9 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.2 |
| 10.3 | Shot(OT) | 14 | 11 | Shot(OT) | 15 |
| 6.3 | Corner | 3.7 | 6.4 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 9.3 | Fouls | 10.7 | 13.9 | Fouls | 12.2 |
| 49.3% | Possession | 45.7% | 52.8% | Possession | 42.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Brescia ( 56 Matches) | Arzignano Valchiampo ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 5 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 5 | 7 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 9 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 1 | 4 |
ASD Alcione
Lumezzane