ทีเด็ดบอล Raith Rovers vs Dunfermline Athletic
‹ คู่ก่อนหน้าBrescia vs Arzignano Valchiampo · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 114 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Trenkwalder Admira Wacker vs St.Polten · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
Scottish Championship
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Raith Roversเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2คู่ที่ 114 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 62% ★ราคาคุ้มVSRaith RoversDunfermline Athleticใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5150% @2.51สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Dunfermline Athleticทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2🏠เต็งเจ้าบ้านRaith RoversHDP 0 @1.88แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Raith Roversการ์ดยิงดุ🔥7.8Raith Roversการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDunfermline AthleticHDP 0 @1.88พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.0Dunfermline Athleticการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Dunfermline Athleticการ์ดได้ราคา💰7/10Dunfermline Athleticการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.84การ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Raith Roversเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
คู่ที่ 114 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 62% ★ราคาคุ้มVS
Raith RoversDunfermline Athletic
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5150% @2.51
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Dunfermline Athleticทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
🏠เต็งเจ้าบ้านRaith Rovers
HDP 0 @1.88
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Raith Rovers
การ์ดยิงดุ🔥7.8Raith Rovers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDunfermline Athletic
HDP 0 @1.88
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.0Dunfermline Athletic
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Dunfermline Athletic
การ์ดได้ราคา💰7/10Dunfermline Athletic
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.84
การ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Raith Rovers vs Dunfermline Athletic
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDunfermline Athletic HDP 0 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.84การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 35%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.581/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Raith Rovers · บิลหลัก 1X2 @2.51
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Raith Rovers ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.51 · ควรเป็น @2.30 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Raith Rovers 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Raith Rovers ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 30%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Raith Rovers · คาดสกอร์ 1.1 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Raith Rovers ชนะ 1 ลูก23%
Raith Rovers ชนะ 2 ลูก11%
Raith Rovers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ30%
Dunfermline Athletic ชนะ 1 ลูก21%
Dunfermline Athletic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Raith Rovers ชนะ38%
Raith Rovers ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Raith Rovers คลีนชีท45%
Dunfermline Athletic ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Raith Rovers ไม่แพ้69%
Dunfermline Athletic ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)29%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)12%
ยิงได้ทั้งคู่37%
ต่ำ 2.571%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-016%0-015%1-113%0-112%2-09%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Raith Rovers)
- โอกาส Raith Rovers ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Raith Rovers คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- ราคา @2.51 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.30 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 38% มากกว่าตลาด (35%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 30% ค่อนข้างสูง
- Dunfermline Athletic รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Dunfermline Athletic ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Dunfermline Athletic เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Dunfermline Athletic ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Raith Rovers
ช2-1ช2-0ส1-1พ0-2ช4-0ส1-1
Dunfermline Athletic
ส0-0ส1-1ช1-0ช1-0ช5-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Raith Roversยิง 1.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Dunfermline Athleticยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Raith Rovers
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 9
Dunfermline Athletic
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Raith Rovers
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Dunfermline Athletic
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Raith Rovers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Dunfermline Athletic
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Raith Rovers ชนะ 3เสมอ 0Dunfermline Athletic ชนะ 5
- 29-08-2026Dunfermline Athletic1 - 0Raith Rovers
- 14-03-2026Dunfermline Athletic3 - 0Raith Rovers
- 27-12-2025Raith Rovers1 - 2Dunfermline Athletic
- 18-10-2025Dunfermline Athletic2 - 0Raith Rovers
- 23-08-2025Raith Rovers2 - 0Dunfermline Athletic
- 15-03-2025Raith Rovers2 - 0Dunfermline Athletic
- 01-02-2025Dunfermline Athletic3 - 1Raith Rovers
- 14-12-2024Raith Rovers2 - 0Dunfermline Athletic
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Raith Rovers@2.55 → @2.511.6%
เสมอ@3.03 → @3.020.3%
ทีมเยือน Dunfermline Athletic@2.47 → @2.511.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.53 | 3.05 | 2.53 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.53 | 3.05 | 2.53 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.38 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 1.90 | 2/2.5 | 1.89 | 1.93 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.60 | 3.10 | 2.60 | 1.92 | 2/2.5 | 1.87 | 1.91 | 0 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.51 | 3.10 | 2.51 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.51 | 3.10 | 2.51 | 1.89 | 2/2.5 | 1.87 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 2.51 | 3.10 | 2.51 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.51 | 3.10 | 2.51 | 1.89 | 2/2.5 | 1.87 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 2.49 | 2.95 | 2.49 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 2.92 | 2.50 | 1.96 | 2/2.5 | 1.84 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.55 | 3.11 | 2.62 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.84 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.63 | 3.04 | 2.57 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.00 | 2.60 | 1.81 | 2/2.5 | 1.87 | 1.84 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.65 | 3.10 | 2.60 | 1.87 | 2/2.5 | 1.86 | 1.88 | 0 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.71 | 3.05 | 2.67 | 1.88 | 2/2.5 | 1.87 | 1.90 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.81 | 3.12 | 2.68 | 1.92 | 2/2.5 | 1.90 | 1.97 | 0 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.00 | 2.50 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.70 | 2.90 | 2.63 | 2.15 | 2.5 | 1.62 | 1.44 | -0.5 | 2.62 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.05 | 2.60 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.65 | 3.05 | 2.60 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.33 | 3.25 | 2.80 | 2.05 | 2.5 | 1.66 | 1.70 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.55 | 2.99 | 2.55 | 2.10 | 2.5 | 1.63 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO CH-2] Raith Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 3 | 3 | 20 | 9 | 24 | 2 | 53.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 11 | 4 | 14 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 4 | 2 | 13 | 4 | 25 | 2 | 53.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 1 | 14 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SCO CH-3] Dunfermline Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 6 | 1 | 15 | 7 | 24 | 3 | 46.2% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 3 | 12 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 4 | 12 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 9 | 2 | 5 | 4 | 15 | 7 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 7 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 1 | 1 | 8 | 5 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Raith Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 29-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-0 (0-0) | Raith Rovers | 3-3 (1-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SCO CH | 14-03-2026 | Dunfermline Athletic | 3-0 (1-0) | Raith Rovers | 7-1 (6-0) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SCO CH | 27-12-2025 | Raith Rovers | 1-2 (0-2) | Dunfermline Athletic | 6-5 (2-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO CH | 18-10-2025 | Dunfermline Athletic | 2-0 (1-0) | Raith Rovers | 2-4 (1-1) | 2.88 | 3.00 | 2.38 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | U |
| SCO CH | 23-08-2025 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 2-3 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SCO CH | 15-03-2025 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 4-4 (0-1) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SCO CH | 01-02-2025 | Dunfermline Athletic | 3-1 (0-1) | Raith Rovers | 4-1 (1-0) | 2.60 | 3.10 | 2.60 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| SCO CH | 14-12-2024 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 3-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| SCO CH | 14-09-2024 | Dunfermline Athletic | 2-0 (0-0) | Raith Rovers | 5-0 (3-0) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | L | 2.10 | 0 | 1.78 | L | U |
| SCO CH | 09-03-2024 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 5-8 (1-3) | 1.50 | 4.00 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 2.00 | W | U |
| SCO CH | 02-01-2024 | Dunfermline Athletic | 1-2 (1-1) | Raith Rovers | 3-7 (2-4) | 2.63 | 3.50 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SCOFAC | 25-11-2023 | Dunfermline Athletic | 0-3 (0-1) | Raith Rovers | 5-0 (2-0) | 2.50 | 3.75 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| SCO CH | 28-10-2023 | Raith Rovers | 1-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 6-9 (3-6) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SCO CH | 26-08-2023 | Dunfermline Athletic | 0-1 (0-1) | Raith Rovers | 12-2 (5-1) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO LC | 15-07-2023 | Raith Rovers | 1-1 (1-1) | Dunfermline Athletic | 9-4 (5-2) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO CH | 07-04-2022 | Dunfermline Athletic | 2-0 (1-0) | Raith Rovers | 5-1 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO CH | 02-01-2022 | Raith Rovers | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 5-2 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO CH | 27-10-2021 | Dunfermline Athletic | 1-1 (0-0) | Raith Rovers | 6-5 (5-4) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SCO CH | 30-09-2021 | Raith Rovers | 1-1 (1-0) | Dunfermline Athletic | 7-7 (3-5) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO CH | 08-05-2021 | Raith Rovers | 2-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 3-7 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Raith Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 04-11-2026 | Hamilton Academical | 1-1 (1-1) | Raith Rovers | 3-7 (2-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SCO CH | 31-10-2026 | Arbroath | 0-4 (0-3) | Raith Rovers | 6-2 (3-1) | 4.20 | 3.30 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| SCO CH | 24-10-2026 | Raith Rovers | 0-2 (0-2) | Inverness | 4-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO CH | 17-10-2026 | Stenhousemuir | 1-1 (1-0) | Raith Rovers | 9-4 (6-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SCO CH | 10-10-2026 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Queen's Park | 4-4 (1-2) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| SCO CH | 03-10-2026 | Greenock Morton | 1-2 (0-1) | Raith Rovers | 4-3 (1-2) | 5.20 | 3.75 | 1.53 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| SCO CH | 26-09-2026 | Raith Rovers | 0-2 (0-0) | Livingston | 4-2 (0-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SCO CH | 19-09-2026 | Partick Thistle | 0-0 (0-0) | Raith Rovers | 9-4 (5-0) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO CH | 12-09-2026 | Raith Rovers | 4-0 (3-0) | Arbroath | 6-1 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO CH | 05-09-2026 | Inverness | 0-2 (0-1) | Raith Rovers | 2-4 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SCO CH | 29-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-0 (0-0) | Raith Rovers | 3-3 (1-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SCO CH | 22-08-2026 | Raith Rovers | 2-0 (2-0) | Ayr United | 5-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO CH | 08-08-2026 | Queen's Park | 1-2 (0-1) | Raith Rovers | 4-2 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| SCO CH | 01-08-2026 | Raith Rovers | 1-1 (1-1) | Stenhousemuir | 4-2 (2-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Raith Rovers | 0-1 (0-0) | Heart of Midlothian | - | L | ||||||||
| SCO LC | 22-07-2026 | Raith Rovers | 1-0 (1-0) | Peterhead | 1-6 (1-4) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Hamilton Academical | 1-1 (1-1) | Raith Rovers | 2-2 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SCO LC | 15-07-2026 | Kilmarnock | 0-0 (0-0) | Raith Rovers | 6-6 (4-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 11-07-2026 | Raith Rovers | 3-1 (2-0) | Elgin City | 5-1 (4-0) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Raith Rovers | 4-0 (1-0) | Edinburgh City | 9-0 (6-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Dunfermline Athletic Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 04-11-2026 | Bonnyrigg Rose | 2-4 (1-4) | Dunfermline Athletic | 2-9 (0-3) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SCO CH | 31-10-2026 | Dunfermline Athletic | 5-1 (0-1) | Inverness | 5-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO CH | 28-10-2026 | Stenhousemuir | 0-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | 1-11 (1-4) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SCO CH | 24-10-2026 | Queen's Park | 0-1 (0-1) | Dunfermline Athletic | 3-7 (1-4) | 5.00 | 3.60 | 1.57 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SCO CH | 21-10-2026 | Dunfermline Athletic | 1-1 (1-1) | Partick Thistle | 5-2 (2-2) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO CH | 17-10-2026 | Dunfermline Athletic | 0-0 (0-0) | Livingston | 3-4 (1-2) | 2.35 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SCO CH | 10-10-2026 | Ayr United | 1-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | 2-10 (0-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Dunfermline Athletic | 1-4 (1-1) | Aberdeen | 6-5 (4-2) | 3.00 | 4.10 | 1.90 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SCO CH | 19-09-2026 | Greenock Morton | 0-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | 2-9 (1-5) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SCO CH | 12-09-2026 | Dunfermline Athletic | 2-0 (2-0) | Queen's Park | 6-9 (4-3) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SCO CH | 05-09-2026 | Arbroath | 1-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | 3-5 (2-3) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SCO CH | 29-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-0 (0-0) | Raith Rovers | 3-3 (1-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SCO CH | 22-08-2026 | Livingston | 2-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 6-6 (2-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SCO LC | 15-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-2 (0-0) | Ross County | 7-5 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO CH | 08-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-1 (1-1) | Ayr United | 12-6 (5-4) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SCO CH | 01-08-2026 | Inverness | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 5-2 (3-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SCO LC | 26-07-2026 | Saint Mirren | 0-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | 8-5 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Dunfermline Athletic | 5-0 (3-0) | Cove Rangers | 8-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Dunfermline Athletic | 4-1 (2-0) | Dumbarton | 11-3 (4-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | East Kilbride | 3-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 4-3 (2-1) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO CH | 14-11 | Away | Ayr United | 8 Days |
| SCO CH | 21-11 | Home | Partick Thistle | 15 Days |
| SCO CH | 05-12 | Away | Livingston | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO CH | 14-11 | Home | Arbroath | 8 Days |
| SCO CH | 21-11 | Home | Greenock Morton | 15 Days |
| SCO CH | 05-12 | Away | Partick Thistle | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.02 | 3.20 | 3.20 | 2.02 | 3.20 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.02 | 1 | 1.68 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.53 | 3.05 | 2.53 | 2.53 | 3.05 | 2.53 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 3.25 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.10 | 1 | 1.70 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.38 | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 1.97 | 3.16 | 3.15 | 1.97 | 3.16 | 1.69 | 0.5/1 | 2.12 | 1.69 | 0.5/1 | 2.12 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.49 | 2.95 | 2.49 | 2.50 | 2.92 | 2.50 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.96 | 2/2.5 | 1.84 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 9 | 1.88 | Live | 1.93 | 9 | 1.88 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 0.3 | 0.7 | Loss | 0.7 |
| 7 | Shot(OT) | 5.7 | 7.1 | Shot(OT) | 5.3 |
| 4 | Corner | 7.7 | 4.1 | Corner | 6.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 2 |
| 18 | Fouls | 10.7 | 16 | Fouls | 12.1 |
| 49% | Possession | 56.3% | 52.7% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Raith Rovers ( 48 Matches) | Dunfermline Athletic ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 7 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 6 | 4 | 6 |