ทีเด็ดบอล Malaga vs Racing Santander
‹ คู่ก่อนหน้าPanserraikos vs Apollon Kalamarias · ส. 7 พ.ย. 19:45 น. คู่ที่ 169 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Clermont vs Rodez Aveyron · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Spanish La Liga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Malagaเจ้าบ้าน · อันดับ #20 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 169 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม66.7พลังทีม71.3MalagaRacing Santanderใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.3545% @2.83สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.91
Racing Santanderทีมเยือน · อันดับ #16 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
ChupeteFW · 22 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1🛡️
✓ ชนะ
Jeanuel BelocianDF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Jens CajusteMF · 27 ปี£7Mคะแนน 7.0VS2🧤
✓ ชนะ
Julen AgirrezabalaGK · 25 ปี£9Mคะแนน 7.13🛡️
Adam AznouDF · 20 ปี£6Mคะแนน 6.9VS3⚽
✓ ชนะ
Yassir ZabiriFW · 21 ปี£9Mคะแนน 7.1Racing Santander ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม66.7พลังที่แท้จริง66.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+4.6Racing Santander นำ 4.6 · ตลาดให้เต็ง 33%พลังทีม74.2พลังที่แท้จริง71.3พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านMalagaต่อ 0/0.5 @1.97แนวรับ🛡️10.8 vs 15.6Malagaการ์ดยิงดุ🔥6.0Malagaการ์ดรับหลวม🕳️15.6Racing Santanderการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRacing Santanderรอง 0/0.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Racing Santanderดาวเด่น 1
£12MBelocianดาวเด่น 2
£9MAgirrezabalaดาวเด่น 3
£9MZabiriการ์ดรับหลวม🕳️10.8Malagaการ์ดยิงดุ🔥9.0Racing Santanderการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 15.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.6ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Malagaเจ้าบ้าน · อันดับ #20 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 169 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม66.7พลังทีม71.3
MalagaRacing Santander
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.3545% @2.83
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.91
Racing Santanderทีมเยือน · อันดับ #16 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
ChupeteFW · 22 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
ChupeteFW · 22 ปี£10Mคะแนน 7.21🛡️
✓ ชนะ
Jeanuel BelocianDF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.3
✓ ชนะ
Jeanuel BelocianDF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Jens CajusteMF · 27 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
Jens CajusteMF · 27 ปี£7Mคะแนน 7.02🧤
✓ ชนะ
Julen AgirrezabalaGK · 25 ปี£9Mคะแนน 7.1
✓ ชนะ
Julen AgirrezabalaGK · 25 ปี£9Mคะแนน 7.13🛡️
Adam AznouDF · 20 ปี£6Mคะแนน 6.9
VS
Adam AznouDF · 20 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
✓ ชนะ
Yassir ZabiriFW · 21 ปี£9Mคะแนน 7.1
✓ ชนะ
Yassir ZabiriFW · 21 ปี£9Mคะแนน 7.1Racing Santander ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม66.7
พลังที่แท้จริง66.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+4.6
Racing Santander นำ 4.6 · ตลาดให้เต็ง 33%
พลังทีม74.2
พลังที่แท้จริง71.3
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านMalaga
ต่อ 0/0.5 @1.97
แนวรับ🛡️10.8 vs 15.6Malaga
การ์ดยิงดุ🔥6.0Malaga
การ์ดรับหลวม🕳️15.6Racing Santander
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRacing Santander
รอง 0/0.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Racing Santander
ดาวเด่น 1
£12MBelocian
£12MBelocianดาวเด่น 2
£9MAgirrezabala
£9MAgirrezabalaดาวเด่น 3
£9MZabiri
£9MZabiriการ์ดรับหลวม🕳️10.8Malaga
การ์ดยิงดุ🔥9.0Racing Santander
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 15.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.6ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Malaga = วงกลม · Racing Santander = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Malagaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Racing Santanderตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Herrero A.5.8R31Rafita6.1
4Galilea E.5.8
15Ángel Recio5.8
3Puga C.6.0
6Enriquez R.5.7
22Lorenzo Guerrero D.6.2
14Rafa Rodríguez6.1
8Dotor C.6.1
10Larrubia D.6.8
21Adrian Nino6.3
13Agirrezabala J.7.1
17Jorge Salinas7.0
24Belocian J.7.3
22Felipe P.6.2
5P. Ramon6.2
18M.Prati6.8
23Martin I.6.8
10Vicente I.7.0CS20Canales S.6.5
19Luque I.6.3
21Zabiri Y.7.1Malaga4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
Racing Santander4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Malaga vs แนวรุก Racing Santander
4vs123.7 – 7.1 คะแนน
Malaga คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.9 – 33.4 คะแนน
Racing Santander คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Malaga vs แนวรับ Racing Santander
1vs46.3 – 26.7 คะแนน
Racing Santander คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Racing Santander คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Malaga vs Racing Santander
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRacing Santander รอง 0/0.5 @1.91การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRacing Santander +4.666.7 vs 71.3
🃏ศึกดาวเด่นRacing Santander ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMalagaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Malaga · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Malaga ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.17 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Malaga 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Malaga ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Malaga · คาดสกอร์ 1.9 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Malaga ชนะ 1 ลูก19%
Malaga ชนะ 2 ลูก13%
Malaga ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Racing Santander ชนะ 1 ลูก16%
Racing Santander ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Malaga ชนะ43%
Malaga ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Malaga คลีนชีท21%
Racing Santander ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Malaga ไม่แพ้69%
Racing Santander ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Malaga)
- โอกาส Malaga ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.17 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (40%)
- Racing Santander เสียเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Malaga ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Racing Santander เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Racing Santander ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Malaga
พ0-1ส1-1พ2-5ส1-1ช3-0พ1-2
Racing Santander
พ0-5ส2-2พ0-2ช2-1ช2-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Malagaยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Racing Santanderยิง 1.5 · เสีย 2.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Malaga
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Racing Santander
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malaga
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Racing Santander
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malaga
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Racing Santander
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Malaga ชนะ 2เสมอ 3Racing Santander ชนะ 3
- 24-05-2026Malaga1 - 1Racing Santander
- 05-10-2025Racing Santander3 - 0Malaga
- 02-02-2025Racing Santander2 - 1Malaga
- 24-11-2024Malaga0 - 0Racing Santander
- 06-03-2023Malaga0 - 1Racing Santander
- 01-10-2022Racing Santander0 - 0Malaga
- 24-02-2020Malaga2 - 0Racing Santander
- 17-08-2019Racing Santander0 - 1Malaga
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Malaga@2.27 → @2.35▲ 3.5%
เสมอ@3.58 → @3.521.6%
ทีมเยือน Racing Santander@2.89 → @2.83▼ 2.2%
คู่อื่นใน La Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-1-4-1 / 4-2-3-1)
Malaga
1Herrero A.
31Rafita
4Galilea E.
15Ángel Recio
3Puga C.
6Enriquez R.
22Lorenzo Guerrero D.
14Rafa Rodríguez
8Dotor C.
10Larrubia D.
21Adrian Nino
Racing Santander
21Zabiri Y.
19Luque I.
20Canales S.
10Vicente I.
23Martin I.
18M.Prati
5P. Ramon
22Felipe P.
24Belocian J.
17Jorge Salinas
13Agirrezabala J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.20 | 3.73 | 2.57 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.77 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.24 | 3.70 | 2.52 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 2.39 | 3.80 | 2.79 | 1.86 | 2.5/3 | 2.00 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.90 | 1.85 | 2.5/3 | 2.03 | 2.07 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.25 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.35 | 3.60 | 2.88 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.37 | 3.40 | 2.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.78 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.33 | 3.50 | 2.80 | 1.86 | 2.5/3 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.11 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.86 | 2.5/3 | 1.99 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.38 | 3.60 | 2.80 | 1.86 | 2.5/3 | 1.99 | 2.10 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.33 | 3.55 | 2.71 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.32 | 3.50 | 2.76 | 1.88 | 2.5/3 | 2.00 | 1.79 | 0 | 2.12 | ||
| 10BET | Initial | 2.06 | 3.60 | 3.25 | 1.79 | 2.5/3 | 1.96 | 2.00 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.80 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.33 | 3.55 | 2.71 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.32 | 3.50 | 2.76 | 1.88 | 2.5/3 | 2.00 | 1.79 | 0 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 2.37 | 3.34 | 2.63 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.37 | 2.70 | 1.86 | 2.5/3 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.11 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 3.79 | 2.97 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.96 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.35 | 3.77 | 2.76 | 1.86 | 2.5/3 | 2.02 | 2.08 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.25 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.79 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 0 | 2.06 | ||
| pinnacle | Initial | 2.44 | 3.45 | 2.78 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.79 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.46 | 3.55 | 2.92 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 2.13 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| hkjc | Initial | 2.15 | 3.40 | 2.68 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 2.68 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.50 | 3.00 | 1.65 | 2.5 | 2.20 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.75 | 1.67 | 2.5 | 2.15 | 1.67 | 0 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.60 | 2.85 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.73 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.40 | 3.55 | 2.85 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.73 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.80 | 3.43 | 1.73 | 2.5 | 2.28 | 1.61 | 0 | 2.53 | |
| Live | 2.48 | 3.72 | 2.92 | 1.89 | 2.5/3 | 2.05 | 1.82 | 0 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D1-20] Malaga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 5 | 6 | 8 | 21 | 5 | 20 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 10 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 11 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 4 | 6 | 3 | 12 | 7 | 20 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
| [SPA D1-16] Racing Santander | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 15 | 29 | 11 | 16 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 11 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 20 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 6 | 4 | 10 | 16 | 9 | 17 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 7 | 7 | 12 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 11 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Malaga Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 24-05-2026 | Malaga | 1-1 (1-0) | Racing Santander | 5-7 (3-2) | 1.61 | 3.90 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 05-10-2025 | Racing Santander | 3-0 (0-0) | Malaga | 11-3 (3-0) | 1.79 | 3.70 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D2 | 02-02-2025 | Racing Santander | 2-1 (2-1) | Malaga | 8-4 (7-2) | 1.67 | 3.80 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 24-11-2024 | Malaga | 0-0 (0-0) | Racing Santander | 3-2 (2-0) | 2.50 | 2.80 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D2 | 06-03-2023 | Malaga | 0-1 (0-0) | Racing Santander | 5-6 (3-2) | 2.25 | 3.00 | 3.50 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D2 | 01-10-2022 | Racing Santander | 0-0 (0-0) | Malaga | 4-1 (3-0) | 2.40 | 3.20 | 3.10 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 24-02-2020 | Malaga | 2-0 (2-0) | Racing Santander | 8-4 (5-0) | 1.90 | 3.10 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| SPA D2 | 17-08-2019 | Racing Santander | 0-1 (0-0) | Malaga | 6-4 (2-2) | 3.40 | 3.10 | 2.25 | W | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | W | U |
| SPA D1 | 10-04-2012 | Malaga | 3-0 (1-0) | Racing Santander | - | 1.40 | 4.50 | 8.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 22-11-2011 | Racing Santander | 1-3 (0-0) | Malaga | - | 3.00 | 3.20 | 2.40 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D1 | 24-04-2011 | Racing Santander | 1-2 (0-2) | Malaga | - | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 2.08 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D1 | 05-12-2010 | Malaga | 4-1 (2-1) | Racing Santander | - | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 2.08 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D1 | 14-02-2010 | Racing Santander | 0-3 (0-2) | Malaga | - | 2.10 | 3.30 | 3.50 | W | 2.10 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 20-09-2009 | Malaga | 1-2 (0-1) | Racing Santander | - | 2.05 | 3.30 | 3.60 | L | 1.88 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 10-05-2009 | Malaga | 1-0 (0-0) | Racing Santander | - | 2.10 | 3.25 | 3.20 | W | 2.18 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D1 | 21-12-2008 | Racing Santander | 1-1 (0-1) | Malaga | - | 2.00 | 3.30 | 3.40 | D | 2.05 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA CUP | 03-01-2008 | Racing Santander | 2-0 (2-0) | Malaga | - | 1.70 | 3.50 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | |
| SPA CUP | 15-11-2007 | Malaga | 0-0 (0-0) | Racing Santander | - | 2.60 | 3.10 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 2.00 | D | |
| SPA D1 | 30-04-2006 | Malaga | 2-3 (2-1) | Racing Santander | - | 2.63 | 3.20 | 2.60 | L | 2.05 | 0 | 1.85 | L | |
| SPA D1 | 18-12-2005 | Racing Santander | 1-1 (1-1) | Malaga | - | 2.20 | 3.00 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Malaga Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 01-11-2026 | Real Betis | 2-1 (2-0) | Malaga | 10-3 (6-0) | 1.38 | 4.75 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Alcazar | 0-3 (0-0) | Malaga | 0-7 (0-5) | 21.00 | 13.00 | 1.03 | W | 1.88 | -3.5/4 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 24-10-2026 | Alaves | 1-1 (0-1) | Malaga | 7-2 (3-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 18-10-2026 | Malaga | 2-5 (0-2) | Real Sociedad | 4-5 (3-3) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 10-10-2026 | Malaga | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol | 8-2 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 2.90 | D | 1.75 | 0 | 2.13 | D | U |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Malaga | 5-9 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 18-09-2026 | Malaga | 1-3 (1-2) | Villarreal | 4-8 (0-5) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Celta Vigo | 1-1 (1-0) | Malaga | 1-5 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Malaga | 0-0 (0-0) | Levante | 6-4 (4-0) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 30-08-2026 | Real Madrid | 4-0 (3-0) | Malaga | 9-6 (6-1) | 1.17 | 7.00 | 15.00 | L | 1.83 | 2 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 25-08-2026 | Malaga | 1-1 (1-1) | Deportivo La Coruna | 7-4 (5-1) | 2.40 | 3.10 | 3.00 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| SPA D1 | 20-08-2026 | Atletico Madrid | 2-0 (0-0) | Malaga | 6-1 (3-0) | 1.30 | 5.50 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Malaga | 2-2 (1-1) | Fulham | 4-1 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | AD Ceuta | 2-1 (2-1) | Malaga | 5-0 (3-0) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 07-08-2026 | Malaga | 4-2 (1-1) | Al-Arabi SC | 4-1 (2-0) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Malaga | 2-2 (0-2) | Al-Ittihad | 9-0 (1-0) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Malaga | 3-3 (0-1) | Leicester City | 4-6 (1-2) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 21-06-2026 | Almeria | 1-2 (0-0) | Malaga | 7-7 (3-5) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 15-06-2026 | Malaga | 0-0 (0-0) | Almeria | 4-2 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 3.30 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 11-06-2026 | Malaga | 1-1 (0-1) | Las Palmas | 7-2 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Racing Santander Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 01-11-2026 | Racing Santander | 0-3 (0-3) | Real Madrid | 4-6 (1-5) | 10.00 | 6.25 | 1.22 | L | 1.85 | -2 | 2.00 | L | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Ribadesella CF | 0-2 (0-0) | Racing Santander | 0-9 (0-4) | 34.00 | 17.00 | 1.02 | W | 1.95 | -4 | 1.85 | L | U |
| SPA D1 | 24-10-2026 | Racing Santander | 2-1 (0-0) | RCD Espanyol | 9-4 (3-1) | 2.63 | 3.50 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D1 | 18-10-2026 | Osasuna | 2-0 (1-0) | Racing Santander | 7-4 (1-3) | 1.67 | 3.80 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D1 | 12-10-2026 | Racing Santander | 2-2 (1-1) | Valencia | 8-3 (5-0) | 1.90 | 3.60 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 19-09-2026 | Celta Vigo | 5-0 (2-0) | Racing Santander | 3-3 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| SPA D1 | 17-09-2026 | FC Barcelona | 7-2 (4-1) | Racing Santander | 18-0 (9-0) | 1.10 | 9.50 | 17.00 | L | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | L | O |
| SPA D1 | 12-09-2026 | Racing Santander | 2-1 (1-1) | Alaves | 4-6 (2-3) | 2.50 | 3.30 | 2.70 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 05-09-2026 | Rayo Vallecano | 3-2 (2-2) | Racing Santander | 9-6 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Racing Santander | 3-2 (3-0) | Elche | 5-10 (3-0) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D1 | 24-08-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Racing Santander | 8-6 (5-2) | 1.90 | 3.10 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Racing Santander | 2-2 (2-2) | Villarreal | 6-10 (2-7) | 3.30 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Racing Santander | 1-1 (0-1) | Alaves | 6-6 (2-2) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Racing Santander | 4-1 (3-1) | Sporting Gijon | 5-1 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Wolves | 3-0 (1-0) | Racing Santander | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Racing Santander | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao | 2-10 (2-5) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Osasuna | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Real Sociedad | 1-1 (1-0) | Racing Santander | 6-6 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Racing Santander | 4-1 (3-0) | Cadiz | 3-3 (2-2) | 1.25 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Malaga | 1-1 (1-0) | Racing Santander | 5-7 (3-2) | 1.61 | 3.90 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 23-11 | Away | Osasuna | 15 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Home | Athletic Bilbao | 22 Days |
| SPA D1 | 06-12 | Away | Sevilla | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 22-11 | Home | Real Sociedad | 15 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Away | Levante | 22 Days |
| SPA D1 | 06-12 | Home | Deportivo La Coruna | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.94 | 2.30 | 3.30 | 2.98 | 2.25 | 3.35 | 2.11 | 1/1.5 | 1.76 | 1.69 | 1 | 2.23 | 1.83 | 0 | 2.05 | 1.83 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.39 | 3.80 | 2.79 | 2.40 | 3.60 | 2.90 | 1.86 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 2.5/3 | 2.03 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | 2.07 | 0/0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.38 | 3.25 | 2.88 | 2.30 | 3.25 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.05 | 3.60 | 3.25 | 2.35 | 3.60 | 2.88 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.83 | 2.25 | 3.08 | 2.79 | 2.27 | 3.09 | 2.14 | 1/1.5 | 1.75 | 2.12 | 1/1.5 | 1.77 | 1.85 | 0 | 2.03 | 1.83 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.37 | 3.34 | 2.63 | 2.30 | 3.37 | 2.70 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 1.86 | 2.5/3 | 2.02 | 1.85 | 0 | 2.05 | 1.80 | 0 | 2.11 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.90 | 0.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 0.5 | 1.90 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10 | 1.95 | Live | 1.85 | 10 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.8 | Loss | 2.6 |
| 14 | Shot(OT) | 12 | 15.5 | Shot(OT) | 15.9 |
| 4 | Corner | 7.3 | 5.4 | Corner | 5.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2.5 |
| 13.7 | Fouls | 10 | 12.2 | Fouls | 12.3 |
| 53.3% | Possession | 57% | 51.5% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Malaga ( 11 Matches) | Racing Santander ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 1 | 3 |
Sevilla
Alaves