ทีเด็ดบอล Mechelen vs KAS Eupen
‹ คู่ก่อนหน้าDynamo Dresden vs Magdeburg · อา. 18 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 124 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rochefort vs KAA Gent · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 18:30 น.
69BLACKA♦
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1 @1.88KAS Eupen ได้ราคาแฮนดิแคป 8/10 นัด (80%)66BLACK🃏
🐎 ทีมรองลุ้นพลิก🎯 ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1 @1.88ฟอร์ม 6 นัด: KAS Eupen 18 แต้ม ดีกว่า Mechelen 5 แต้ม คู่ที่ 124 / 18618:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVSMechelenKAS Eupenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.6631% @3.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88KAS Eupenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMechelenต่อ 0.5/1 @1.87การ์ดยิงดุ🔥6.6Mechelenการ์ดรับหลวม🕳️6.6KAS Eupenการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKAS Eupenรอง 0.5/1 @1.88JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1JOKERทีมรองลุ้นพลิก
66ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.6 vs 6.6KAS Eupenกองกลาง🎯54% vs 49%KAS Eupenแนวรับ🛡️6.6 vs 12.0KAS Eupenการ์ดรับหลวม🕳️12.0Mechelenการ์ดยิงดุ🔥12.6KAS Eupenการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0KAS Eupenการ์ดได้ราคา💰8/10KAS Eupenการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1 @1.88KAS Eupen ได้ราคาแฮนดิแคป 8/10 นัด (80%)66BLACK🃏
🐎 ทีมรองลุ้นพลิก🎯 ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1 @1.88ฟอร์ม 6 นัด: KAS Eupen 18 แต้ม ดีกว่า Mechelen 5 แต้มคู่ที่ 124 / 18618:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVS
MechelenKAS Eupen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.6631% @3.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
KAS Eupenทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMechelen
ต่อ 0.5/1 @1.87
การ์ดยิงดุ🔥6.6Mechelen
การ์ดรับหลวม🕳️6.6KAS Eupen
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKAS Eupen
รอง 0.5/1 @1.88
JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1
69ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1JOKERทีมรองลุ้นพลิก
66ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1
66ทีมเยือน KAS Eupen แฮนดิแคป 0.5/1พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.6 vs 6.6KAS Eupen
กองกลาง🎯54% vs 49%KAS Eupen
แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0KAS Eupen
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Mechelen
การ์ดยิงดุ🔥12.6KAS Eupen
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0KAS Eupen
การ์ดได้ราคา💰8/10KAS Eupen
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Mechelen = วงกลม · KAS Eupen = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mechelenประมาณการจากมูลค่านักเตะKAS Eupenไม่มีข้อมูลตัวจริง
13Nacho Miras6.6
7Therence Koudou6.7
3Jose Martinez Marsa6.6
33Tommy St Jago6.3
5Leo Fuhr Hjelde6.2
6Fredrik Hammar6.5
26Dennis Praet6.2
8Dikeni-Rafid Salifou6.1
9Myron van Brederode6.7BB28Bouke Boersma6.4
27Keano Vanrafelghem6.2📜 บทสรุปคัมภีร์Mechelen vs KAS Eupen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKAS Eupen รอง 0.5/1 @1.88การ์ด 11 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMechelenโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mechelen · บิลหลัก 1X2 @1.66
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mechelen ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.66 · ควรเป็น @1.95 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mechelen 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mechelen ต่อ 0.5/1
ได้ 18%ได้ครึ่ง 28%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mechelen · คาดสกอร์ 1.2 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mechelen ชนะ 1 ลูก28%
Mechelen ชนะ 2 ลูก12%
Mechelen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ22%
KAS Eupen ชนะ 1 ลูก13%
KAS Eupen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Mechelen ชนะ46%
Mechelen ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Mechelen คลีนชีท14%
KAS Eupen ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mechelen ไม่แพ้68%
KAS Eupen ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-18%0-28%1-36%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mechelen)
- โอกาส Mechelen ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- เจอกันล่าสุด Mechelen ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.66 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.95 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Mechelen ชนะ 46% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (54%)
- Mechelen ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- KAS Eupen ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด KAS Eupen เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส KAS Eupen ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mechelen
ส2-2พ0-4พ0-1ส0-0พ2-3ช4-3
KAS Eupen
ช1-0ช2-1ช3-1ช1-0ช3-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mechelenยิง 1.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
KAS Eupenยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mechelen
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
KAS Eupen
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mechelen
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
KAS Eupen
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mechelen
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
KAS Eupen
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mechelen ชนะ 4เสมอ 1KAS Eupen ชนะ 3
- 04-02-2024KAS Eupen0 - 1Mechelen
- 02-09-2023Mechelen1 - 0KAS Eupen
- 11-02-2023KAS Eupen2 - 1Mechelen
- 22-10-2022Mechelen2 - 1KAS Eupen
- 19-03-2022KAS Eupen1 - 1Mechelen
- 23-12-2021Mechelen1 - 3KAS Eupen
- 07-08-2021Mechelen1 - 3KAS Eupen
- 23-01-2021Mechelen3 - 0KAS Eupen
คู่อื่นใน Cup 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.65 | 3.95 | 3.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.65 | 3.95 | 3.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.65 | 4.20 | 4.00 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.65 | 4.20 | 4.00 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.10 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.67 | 3.75 | 4.10 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.86 | 3.95 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.87 | 3.97 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.66 | 4.10 | 4.10 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.81 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.71 | 4.10 | 4.00 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.89 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 1.53 | 2.5 | 2.30 | 1.83 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 3.90 | 1.53 | 2.5 | 2.30 | 1.83 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 4.20 | 3.90 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.70 | 4.00 | 3.90 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 4.30 | 4.04 | 1.73 | 2.5/3 | 2.02 | 1.80 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.69 | 4.15 | 4.09 | 1.68 | 2.5/3 | 2.08 | 1.82 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-14] Mechelen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 9 | 17 | 6 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 11 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 1 | 6 | 5 | 11 | 4 | 17 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 16.7% |
| [BEL D2-3] KAS Eupen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 5 | 15 | 3 | 83.3% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 2 | 6 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mechelen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 04-02-2024 | KAS Eupen | 0-1 (0-0) | Mechelen | 8-4 (3-3) | 3.00 | 3.40 | 2.25 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 02-09-2023 | Mechelen | 1-0 (0-0) | KAS Eupen | 6-4 (2-4) | 1.80 | 3.80 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 11-02-2023 | KAS Eupen | 2-1 (0-1) | Mechelen | 3-2 (1-1) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 22-10-2022 | Mechelen | 2-1 (1-1) | KAS Eupen | 7-8 (2-2) | 1.91 | 3.80 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 19-03-2022 | KAS Eupen | 1-1 (1-1) | Mechelen | 6-12 (3-6) | 2.80 | 3.40 | 2.45 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | U |
| BEL Cup | 23-12-2021 | Mechelen | 1-3 (1-0) | KAS Eupen | 11-2 (5-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 2.10 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| BEL D1 | 07-08-2021 | Mechelen | 1-3 (1-0) | KAS Eupen | 7-3 (4-0) | 1.73 | 3.75 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 23-01-2021 | Mechelen | 3-0 (1-0) | KAS Eupen | 5-10 (1-5) | 1.75 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 03-12-2020 | KAS Eupen | 1-1 (1-0) | Mechelen | 2-8 (2-4) | 2.45 | 3.25 | 2.87 | D | 1.82 | 0 | 2.02 | D | U |
| BEL D1 | 08-03-2020 | Mechelen | 1-1 (1-0) | KAS Eupen | 8-2 (4-1) | 1.66 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 05-10-2019 | KAS Eupen | 0-2 (0-1) | Mechelen | 10-6 (5-4) | 3.20 | 3.40 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 11-02-2018 | Mechelen | 1-0 (0-0) | KAS Eupen | 15-3 (7-1) | 2.15 | 3.25 | 3.40 | W | 2.20 | 0.5 | 1.70 | W | U |
| BEL D1 | 22-10-2017 | KAS Eupen | 4-1 (3-1) | Mechelen | 6-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 03-12-2016 | Mechelen | 1-0 (0-0) | KAS Eupen | 1-4 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.60 | W | 2.10 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 07-08-2016 | KAS Eupen | 0-2 (0-1) | Mechelen | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | U |
| BEL D1 | 21-03-2011 | Mechelen | 2-0 (0-0) | KAS Eupen | - | 1.57 | 3.75 | 5.25 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 19-01-2011 | KAS Eupen | 0-1 (0-0) | Mechelen | - | 2.70 | 3.30 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| BEL D2 | 25-02-2007 | KAS Eupen | 1-5 (0-2) | Mechelen | - | 2.63 | 3.25 | 2.30 | W | 1.83 | 0 | 2.02 | W | |
| BEL D2 | 17-09-2006 | Mechelen | 2-1 (1-1) | KAS Eupen | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 09-04-2006 | Mechelen | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mechelen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 12-10-2026 | Mechelen | 4-3 (3-1) | Sint-Truidense | 2-8 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Mechelen | 2-3 (0-1) | FC Karpaty Lviv | 4-1 (4-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | KVSK Lommel | 0-0 (0-0) | Mechelen | 5-6 (2-2) | 2.55 | 3.30 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Mechelen | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 10-5 (2-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Mechelen | 0-4 (0-2) | Westerlo | 5-6 (3-4) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | LaLouviere | 2-2 (2-1) | Mechelen | 1-6 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Charleroi | 2-0 (1-0) | Mechelen | 3-2 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Mechelen | 3-3 (1-2) | Standard Liege | 5-2 (0-1) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | KAA Gent | 2-0 (2-0) | Mechelen | 4-1 (4-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Mechelen | 0-0 (0-0) | USL Dunkerque | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Willem II | 1-0 (0-0) | Mechelen | 4-9 (1-5) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Mechelen | 2-3 (1-0) | ADO Den Haag | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | KSK Heist | 0-1 (0-0) | Mechelen | 6-7 (6-3) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mechelen | 2-0 (1-0) | Hasselt | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Mechelen | 3-0 (1-0) | Rupel Boom | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 24-05-2026 | Sint-Truidense | 3-0 (2-0) | Mechelen | 2-2 (0-1) | 1.75 | 4.10 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| BEL D1 | 22-05-2026 | Mechelen | 2-2 (0-1) | Club Brugge | 3-5 (2-0) | 6.50 | 4.75 | 1.42 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 17-05-2026 | Anderlecht | 2-2 (1-1) | Mechelen | 2-2 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 10-05-2026 | Saint Gilloise | 3-0 (1-0) | Mechelen | 3-3 (1-3) | 1.29 | 5.00 | 9.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | D |
| BEL D1 | 03-05-2026 | Mechelen | 1-0 (1-0) | KAA Gent | 7-4 (5-1) | 2.75 | 3.50 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
| KAS Eupen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 10-10-2026 | Anderlecht II | 0-2 (0-0) | KAS Eupen | 3-7 (0-1) | 4.10 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-10-2026 | KAS Eupen | 3-1 (1-0) | Alemannia Aachen | - | W | ||||||||
| BEL Cup | 27-09-2026 | Merelbeke | 0-1 (0-0) | KAS Eupen | 2-6 (0-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D2 | 20-09-2026 | KAS Eupen | 3-1 (2-0) | RFC de Liege | 8-7 (4-0) | 1.73 | 3.75 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 14-09-2026 | Patro Eisden | 1-2 (0-1) | KAS Eupen | 4-3 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D2 | 05-09-2026 | Club Brugge Ⅱ | 0-1 (0-0) | KAS Eupen | 3-3 (1-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D2 | 22-08-2026 | Lokeren | 2-1 (1-0) | KAS Eupen | 5-8 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 15-08-2026 | KAS Eupen | 4-1 (1-1) | Genk II | 7-10 (4-2) | 1.45 | 3.90 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | KAS Eupen | 1-3 (1-1) | Seraing United | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | VVV Venlo | 2-3 (0-2) | KAS Eupen | 6-6 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | KAS Eupen | 8-0 (1-0) | Aywaille | 14-0 (6-0) | 1.20 | 5.75 | 11.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Wiltz 71 | 0-9 (0-3) | KAS Eupen | 2-4 (2-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | KAS Eupen | 2-2 (1-2) | Al-Taawoun | - | D | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | KAS Eupen | 2-1 (2-1) | Union La Calamine | 11-2 (6-1) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Wegberg-Beeck | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | RKSV Groene Ster | 0-1 (0-0) | KAS Eupen | 0-7 (0-4) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| BEL D2 | 18-04-2026 | RFC de Liege | 2-1 (1-1) | KAS Eupen | 6-7 (5-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| BEL D2 | 11-04-2026 | KAS Eupen | 3-3 (2-1) | Beerschot Wilrijk | 2-4 (0-3) | 3.60 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D2 | 05-04-2026 | Club Brugge Ⅱ | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | 6-2 | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL D2 | 21-03-2026 | KAS Eupen | 0-0 (0-0) | Seraing United | 3-7 (1-3) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 24-10 | Away | Kortrijk | 5 Days |
| BEL D1 | 31-10 | Home | Racing Genk | 13 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | Oud-Heverlee Leuven | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Home | Beerschot Wilrijk | 6 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Home | Excelsior Virton | 13 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Away | Lierse | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.13 | 2.41 | 4.25 | 2.13 | 2.41 | 4.25 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.65 | 3.95 | 3.85 | 1.65 | 3.95 | 3.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.50 | 4.50 | 2.20 | 2.50 | 4.50 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 2.1 |
| 2 | Loss | 0.3 | 2 | Loss | 1.1 |
| 11.7 | Shot(OT) | 11 | 14.1 | Shot(OT) | 11.9 |
| 4 | Corner | 6.5 | 4.6 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 14 | Fouls | 13 | 12.2 | Fouls | 13.4 |
| 47% | Possession | 57% | 48.6% | Possession | 54% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mechelen ( 2 Matches) | KAS Eupen ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
Club Brugge
LaLouviere
Racing Genk
Zulte-Waregem
KAA Gent