ทีเด็ดบอล Gosport Borough vs Chertsey Town
‹ คู่ก่อนหน้าAcademica Coimbra vs Amarante · คืนนี้ 02:15 น. คู่ที่ 18 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Viktoria Zizkov vs FK MAS Taborsko · อา. 18 ต.ค. 15:15 น.
England Southern Premier League
🕒 18-10-2026 02:45 น.
Gosport Boroughเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 18 / 18602:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSGosport BoroughChertsey Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.8859% @2.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Chertsey Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGosport Boroughรอง 0/-0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥10.8Gosport Boroughการ์ดรับหลวม🕳️8.4Chertsey Townการ์ดได้ราคา💰6/10Gosport Boroughการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนChertsey Townต่อ 0/-0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Chertsey Townการ์ดรับหลวม🕳️9.0Gosport Boroughการ์ดยิงดุ🔥12.6Chertsey Townการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gosport Boroughเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 18 / 18602:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Gosport BoroughChertsey Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.8859% @2.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Chertsey Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGosport Borough
รอง 0/-0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥10.8Gosport Borough
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Chertsey Town
การ์ดได้ราคา💰6/10Gosport Borough
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนChertsey Town
ต่อ 0/-0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Chertsey Town
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Gosport Borough
การ์ดยิงดุ🔥12.6Chertsey Town
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gosport Borough vs Chertsey Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนChertsey Town ต่อ 0/-0.5 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChertsey Townโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chertsey Town · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Chertsey Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.04 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Chertsey Town 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Chertsey Town ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chertsey Town · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Chertsey Town ชนะ 1 ลูก22%
Chertsey Town ชนะ 2 ลูก13%
Chertsey Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Gosport Borough ชนะ 1 ลูก16%
Gosport Borough ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Chertsey Town ชนะ44%
Chertsey Town ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Chertsey Town คลีนชีท18%
Gosport Borough ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gosport Borough ไม่แพ้56%
Chertsey Town ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chertsey Town)
- โอกาส Chertsey Town ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Chertsey Town ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Gosport Borough เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Gosport Borough ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Gosport Borough เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Gosport Borough ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gosport Borough
ช3-1ส1-1ช3-1ส1-1พ1-3ช2-1
Chertsey Town
ส2-2ส2-2พ1-3ช2-0ส2-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gosport Boroughยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Chertsey Townยิง 2.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gosport Borough
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22
Chertsey Town
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gosport Borough
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Chertsey Town
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gosport Borough
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Chertsey Town
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Gosport Borough ชนะ 2เสมอ 1Chertsey Town ชนะ 1
- 07-02-2026Gosport Borough2 - 2Chertsey Town
- 20-09-2025Chertsey Town1 - 3Gosport Borough
- 01-03-2025Gosport Borough0 - 2Chertsey Town
- 23-11-2024Chertsey Town0 - 2Gosport Borough
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.70 | 1.95 | 1.80 | 3 | 1.72 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.10 | 1.84 | 3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.88 | 3.42 | 2.15 | 1.89 | 3 | 1.86 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.91 | 3.64 | 2.11 | 1.91 | 3 | 1.88 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-11] Gosport Borough | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 15 | 14 | 15 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | 8 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 5 | 4 | 5 | 7 | 11 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ENG-S PR-8] Chertsey Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 23 | 18 | 16 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 9 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 9 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 6 | 6 | 15 | 12 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Gosport Borough Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 07-02-2026 | Gosport Borough | 2-2 (0-1) | Chertsey Town | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-S PR | 20-09-2025 | Chertsey Town | 1-3 (1-0) | Gosport Borough | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 01-03-2025 | Gosport Borough | 0-2 (0-1) | Chertsey Town | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-S PR | 23-11-2024 | Chertsey Town | 0-2 (0-1) | Gosport Borough | - | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gosport Borough Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Bath City | 1-2 (1-0) | Gosport Borough | - | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 08-10-2026 | Gosport Borough | 1-3 (1-1) | Poole Town | 3-4 (1-3) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-S PR | 01-10-2026 | Gosport Borough | 1-1 (0-0) | Bracknell Town | 1-9 (1-2) | 2.05 | 3.60 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Tiverton Town | 1-3 (0-0) | Gosport Borough | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 19-09-2026 | Basingstoke Town | 1-1 (0-1) | Gosport Borough | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Gosport Borough | 3-1 (1-0) | Taunton Town | - | 2.63 | 3.70 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Gosport Borough | 1-3 (0-1) | Plymouth Parkway | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Sholing FC | 1-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Gosport Borough | 4-2 (1-1) | Malvern Town | 7-6 (5-4) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Frome Town | 1-2 (1-1) | Gosport Borough | - | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Gosport Borough | 1-1 (0-0) | Uxbridge | - | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG-S PR | 13-08-2026 | Gosport Borough | 0-1 (0-1) | Hanworth Villa | 6-3 (2-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Yate Town | 1-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Gosport Borough | 3-6 (2-3) | Plymouth Parkway | - | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S PR | 22-04-2026 | Tiverton Town | 2-3 (1-0) | Gosport Borough | 0-7 (0-4) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Evesham United | 1-3 (0-0) | Gosport Borough | - | 1.80 | 3.90 | 3.40 | W | |||||
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Gosport Borough | 0-2 (0-0) | Yate Town | 3-5 (1-3) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Havant Waterlooville | 4-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 2.00 | 3.75 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-S PR | 03-04-2026 | Gosport Borough | 1-2 (0-1) | Uxbridge | - | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| ENG-S PR | 28-03-2026 | Berkhamsted Town | 2-1 (1-1) | Gosport Borough | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Chertsey Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 14-10-2026 | Hanwell Town | 1-1 (1-1) | Chertsey Town | 10-4 (5-2) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Chertsey Town | 2-2 (0-1) | Chippenham Town | - | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Sepei Unite | 0-2 (0-0) | Chertsey Town | - | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Chertsey Town | 1-3 (1-0) | Poole Town | - | 1.91 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Welling United | 2-2 (1-1) | Chertsey Town | 11-4 (4-2) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Chichester City | 2-2 (1-0) | Chertsey Town | 3-7 (2-4) | 2.80 | 3.75 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Chertsey Town | 3-2 (3-0) | Greenwich Borough | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Chertsey Town | 5-0 (1-0) | Malvern Town | - | 1.55 | 4.00 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ENG FAC | 08-09-2026 | Carshalton Athletic FC | 1-2 (0-2) | Chertsey Town | 9-9 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Chertsey Town | 1-1 (1-1) | Carshalton Athletic FC | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Hanworth Villa | 4-1 (0-1) | Chertsey Town | - | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Chertsey Town | 1-2 (0-1) | Frome Town | 9-4 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Sholing FC | 2-4 (2-0) | Chertsey Town | - | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Chertsey Town | 1-1 (0-0) | Yate Town | 4-5 (2-4) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Chertsey Town | 4-1 (2-0) | Berkhamsted Town | 8-3 (5-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Gloucester City | 0-1 (0-0) | Chertsey Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Chertsey Town | 4-2 (2-2) | Westfields FC | 5-4 (5-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Chertsey Town | 2-1 (2-0) | Chesham United | 3-3 (2-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Chertsey Town | 1-1 (0-1) | Hampton Richmond Borough | 1-3 (1-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Chertsey Town | 2-0 (0-0) | Wealdstone FC | 7-2 (7-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 21-10 | Away | Wimborne Town | 3 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Chichester City | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Away | Bracknell Town | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Evesham United | 3 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Takeley | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Away | Poole Town | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 2.1 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 16 | Shot(OT) | 15 | 13.7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 2 | Corner | 4 | 3.7 | Corner | 6 |
| 0.5 | Yellow Card | 2 | 0.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 50% | Fouls | 47% | 50.3% | Fouls | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Gosport Borough ( 53 Matches) | Chertsey Town ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 4 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 4 | 4 |