ทีเด็ดบอล Rochefort vs KAA Gent
‹ คู่ก่อนหน้าMechelen vs KAS Eupen · อา. 18 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 108 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 18:30 น.
Rochefortเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 108 / 16918:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 28% ★★★★แพงเกินจริงVSRochefortKAA Gentใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ4% @22.0096% @1.05สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -2.5/3 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
KAA Gentทีมเยือน · อันดับ #1 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี49%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRochefortรอง 2.5/3 @1.98แนวรุก🔥13.8 vs 10.2Rochefortการ์ดยิงดุ🔥13.8Rochefortการ์ดได้ราคา💰8/10Rochefortการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKAA Gentต่อ 2.5/3 @1.78แนวรับ🛡️3.6 vs 5.4KAA Gentการ์ดยิงดุ🔥10.2KAA Gentการ์ดรับเหนียว🧱3.6KAA Gentการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0KAA Gentการ์ดได้ราคา💰8/10KAA Gentการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.81พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3.5/4การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.6ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Rochefortเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 108 / 16918:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 28% ★★★★แพงเกินจริงVS
RochefortKAA Gent
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
4% @22.0096% @1.05
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -2.5/3 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
KAA Gentทีมเยือน · อันดับ #1 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRochefort
รอง 2.5/3 @1.98
แนวรุก🔥13.8 vs 10.2Rochefort
การ์ดยิงดุ🔥13.8Rochefort
การ์ดได้ราคา💰8/10Rochefort
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKAA Gent
ต่อ 2.5/3 @1.78
แนวรับ🛡️3.6 vs 5.4KAA Gent
การ์ดยิงดุ🔥10.2KAA Gent
การ์ดรับเหนียว🧱3.6KAA Gent
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0KAA Gent
การ์ดได้ราคา💰8/10KAA Gent
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.81
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3.5/4
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Rochefort = วงกลม · KAA Gent = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Rochefortไม่มีข้อมูลตัวจริง
KAA Gentประมาณการจากมูลค่านักเตะ
33Davy Roef6.4
3Maksim Paskotsi6.6
44Siebe Van der Heyden6.5
20Tiago Araujo6.4MV57Matties Volckaert6.3
17Mathias Delorge-Knieper7.0
27Tibe De Vlieger6.5
8Laszlo Benes6.4
45Hyllarion Goore6.7
7Michel-Ange Balikwisha6.5
21Max Dean6.4📜 บทสรุปคัมภีร์Rochefort vs KAA Gent
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKAA Gent ต่อ 2.5/3 @1.78การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.81การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKAA Gentโอกาสชนะ 88%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.5/446/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: KAA Gent · บิลหลัก 1X2 @1.05
ความเสี่ยงของบิล28%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา KAA Gent ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.05 · ควรเป็น @1.29 (-18%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง KAA Gent 84 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป KAA Gent ต่อ 2.5/3
ได้ 72%เสียครึ่ง 13%เสีย 15%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง KAA Gent · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
KAA Gent ชนะ 1 ลูก42%
KAA Gent ชนะ 2 ลูก20%
KAA Gent ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ13%
Rochefort ชนะ 1 ลูก7%
Rochefort ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
KAA Gent ชนะ72%
KAA Gent ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
KAA Gent คลีนชีท21%
Rochefort ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rochefort ไม่แพ้28%
KAA Gent ไม่แพ้85%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง KAA Gent)
- โอกาส KAA Gent ชนะ 72% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- KAA Gent ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.05 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.29 (18%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ KAA Gent ชนะ 72% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (88%)
- Rochefort รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Rochefort ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rochefort
พ1-2ส1-1ช3-2ส1-1ช1-0ช3-0
KAA Gent
ช1-0ช3-0ส1-1ช2-1ช2-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rochefortยิง 2.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
KAA Gentยิง 1.7 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rochefort
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
KAA Gent
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rochefort
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
KAA Gent
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rochefort
86%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 1
KAA Gent
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Rochefort ชนะ 0เสมอ 0KAA Gent ชนะ 1
- 31-10-2024KAA Gent7 - 0Rochefort
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Rochefort@26.00 → @22.00▼ 15.4%
เสมอ@11.50 → @11.500.0%
ทีมเยือน KAA Gent@1.05 → @1.050.5%
คู่อื่นใน Cup 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 18.00 | 10.00 | 1.04 | 1.78 | 3.5/4 | 1.92 | 1.95 | -2.5/3 | 1.75 | |
| Live | 18.00 | 10.00 | 1.04 | 1.78 | 3.5/4 | 1.92 | 1.95 | -2.5/3 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 34.00 | 13.00 | 1.05 | 1.90 | 4 | 1.90 | 2.00 | -3 | 1.80 | |
| Live | 26.00 | 13.00 | 1.06 | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 29.00 | 11.30 | 1.05 | 1.97 | 4 | 1.76 | 1.81 | -3 | 1.90 | |
| Live | 27.00 | 11.20 | 1.05 | 2.05 | 4 | 1.75 | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 21.00 | 9.50 | 1.05 | 1.91 | 4 | 1.84 | 1.92 | -3 | 1.83 | |
| Live | 22.00 | 9.00 | 1.05 | 1.83 | 3.5/4 | 1.93 | 1.84 | -3 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 34.00 | 9.50 | 1.03 | 1.91 | 4 | 1.89 | 1.97 | -3 | 1.85 | |
| Live | 32.00 | 9.00 | 1.04 | 1.84 | 3.5/4 | 1.96 | 1.83 | -3 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 27.00 | 13.00 | 1.03 | 1.81 | 4 | 1.92 | 1.86 | -3/3.5 | 1.86 | |
| Live | 29.00 | 10.50 | 1.06 | 1.80 | 3.5/4 | 1.92 | 1.98 | -2.5/3 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.88 | 4/4.5 | 1.80 | 1.93 | -3/3.5 | 1.76 | ||||
| Live | 1.79 | 3.5/4 | 1.93 | 1.97 | -2.5/3 | 1.77 | |||||
| Interwetten | Initial | 30.00 | 11.00 | 1.04 | 2.30 | 4.5 | 1.55 | 1.95 | -3 | 1.75 | |
| Live | 24.00 | 12.00 | 1.05 | 1.65 | 3.5 | 2.10 | 1.75 | -3 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 35.00 | 14.00 | 1.05 | 1.67 | 3.5/4 | 2.00 | 1.66 | -3.5 | 1.99 | |
| Live | 27.00 | 10.20 | 1.05 | 1.76 | 3.5/4 | 1.86 | 2.00 | -2.5/3 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -2.5/3 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-2] Rochefort | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 17 | 7 | 17 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 7 | 4 | 15 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [BEL D1-1] KAA Gent | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 1 | 0 | 15 | 4 | 22 | 1 | 87.5% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 7 | 2 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 2 | 10 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 4 | 0 | 8 | 3 | 16 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Rochefort Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 7 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL Cup | 31-10-2024 | KAA Gent | 7-0 (3-0) | Rochefort | 7-1 (4-0) | 1.06 | 11.00 | 34.00 | L | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rochefort Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 86% Home 0% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | RFC Meux | 0-3 (0-1) | Rochefort | 8-7 (2-2) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Rochefort | 1-0 (1-0) | Standard Liege II | 3-9 (1-3) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 01-10-2026 | RWDM Brussels | 1-1 (1-1) | Rochefort | 5-5 (2-1) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Rochefort | 3-2 (0-2) | Lierse | - | W | ||||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Charleroi B | 3-2 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Rochefort | 1-2 (0-1) | RCS Onhaye | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 06-09-2026 | Tubize | 1-4 (0-1) | Rochefort | 5-9 (3-5) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Rochefort | 4-2 (2-1) | Habay la Neuve | 4-4 (0-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 27-08-2026 | St. Gilloise B | 0-2 (0-0) | Rochefort | 3-5 (2-1) | 2.05 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL Cup | 22-08-2026 | Rochefort | 3-0 (0-0) | Belisia Bilzen | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Schaerbeek Evere | 4-1 (2-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Rochefort | 2-2 (2-1) | Excelsior Virton | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LaLouviere | 0-3 (0-3) | Rochefort | 3-1 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 28-06-2026 | Rochefort | 3-3 (1-0) | Patro Eisden | 3-4 (2-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 10-05-2026 | Tubize | 3-2 (1-1) | Rochefort | 10-2 (3-1) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Rochefort | 3-5 (0-3) | Excelsior Virton | 2-4 (1-3) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Rochefort | 4-1 (2-0) | Habay la Neuve | 4-2 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL FAD | 19-04-2026 | RFC Meux | 3-0 (1-0) | Rochefort | 6-5 (3-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Rochefort | 1-3 (0-2) | RAEC Mons | 3-9 (1-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Excelsior Virton | 2-1 (2-0) | Rochefort | 13-4 (9-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | D |
| No Data |
| KAA Gent Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 15-10-2026 | KAA Gent | 1-0 (0-0) | Aarhus AGF | 11-2 (6-2) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-1) | KAA Gent | 3-4 (0-1) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| BEL D1 | 19-09-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Standard Liege | 5-6 (3-4) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Racing Genk | 1-1 (0-1) | KAA Gent | 4-9 (2-5) | 1.91 | 3.50 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Cercle Brugge | 0-3 (0-1) | KAA Gent | 8-0 (2-0) | 2.75 | 3.30 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| BEL D1 | 04-09-2026 | KAA Gent | 1-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 10-1 (6-0) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Club Brugge | 1-5 (1-5) | 4.10 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | D |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Hibernian | 2-3 (0-1) | KAA Gent | 6-6 (4-1) | 2.88 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | KAA Gent | 0-0 (0-0) | Hibernian | 8-2 (2-0) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | LaLouviere | 1-2 (1-1) | KAA Gent | 6-3 (3-1) | 3.00 | 3.25 | 2.38 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | KAA Gent | 1-1 (1-0) | IFK Goteborg | 7-3 (0-2) | 1.44 | 4.33 | 5.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | KAA Gent | 2-0 (2-0) | Mechelen | 4-1 (4-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | IFK Goteborg | 0-1 (0-1) | KAA Gent | 2-3 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | KAA Gent | 0-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 5-5 (1-3) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | LNZ Cherkasy | 0-0 (0-0) | KAA Gent | 3-4 (1-1) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Twente Enschede | 0-2 (0-1) | KAA Gent | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Twente Enschede | 2-2 (1-1) | KAA Gent | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Kryvbas | 2-1 (2-1) | KAA Gent | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | KAA Gent | 4-0 (0-0) | Beveren | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | AZ Alkmaar | 3-3 (1-1) | KAA Gent | 1-0 (1-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 22-10 | Away | RAEC Mons | 3 Days |
| BEL FAD | 25-10 | Home | Olympic Charleroi | 6 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Home | FC Flenu | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 23-10 | Away | Sporting Braga | 4 Days |
| BEL D1 | 26-10 | Home | Anderlecht | 7 Days |
| BEL D1 | 02-11 | Away | KVSK Lommel | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 13.00 | 3.90 | 1.27 | 13.00 | 3.90 | 1.27 | 1.94 | 1.5/2 | 1.76 | 1.94 | 1.5/2 | 1.76 | 1.87 | -1/1.5 | 1.83 | 1.87 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Initial | 18.00 | 10.00 | 1.04 | 18.00 | 10.00 | 1.04 | 1.78 | 3.5/4 | 1.92 | 1.78 | 3.5/4 | 1.92 | 1.95 | -2.5/3 | 1.75 | 1.95 | -2.5/3 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 21.00 | 4.33 | 1.25 | 19.00 | 4.00 | 1.29 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 2.03 | 1.5/2 | 1.78 | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 34.00 | 13.00 | 1.05 | 26.00 | 13.00 | 1.06 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | 2.00 | -3 | 1.80 | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 2.3 | Goal | 1.7 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 0.9 | Loss | 0.6 |
| 11 | Shot(OT) | 10.3 | 8.3 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5 | Corner | 6.7 | 5.1 | Corner | 5.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.3 | Yellow Card | 1.7 |
| 11.7 | Fouls | 10.3 | 12.3 | Fouls | 10.1 |
| 48.3% | Possession | 50% | 50.3% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Rochefort ( 2 Matches) | KAA Gent ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
Mechelen