ทีเด็ดบอล Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus
‹ คู่ก่อนหน้าRochefort vs KAA Gent · อา. 18 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 110 / 170เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Vora vs Partizani Tirana · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
Estonia Champions League
🕒 18-10-2026 18:30 น.
Harju JK Laagriเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 110 / 17018:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVSHarju JK LaagriParnu JK Vaprusใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9037% @3.20Parnu JK Vaprusทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
Harju JK Laagriเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 110 / 17018:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVS
Harju JK LaagriParnu JK Vaprus
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9037% @3.20
Parnu JK Vaprusทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
📜 บทสรุปคัมภีร์Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus
📈ตลาดให้เต็งHarju JK Laagriโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Harju JK Laagri · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Harju JK Laagri ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.66 (+15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Harju JK Laagri 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Harju JK Laagri · คาดสกอร์ 2.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Harju JK Laagri ชนะ 1 ลูก18%
Harju JK Laagri ชนะ 2 ลูก16%
Harju JK Laagri ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ23%
Parnu JK Vaprus ชนะ 1 ลูก15%
Parnu JK Vaprus ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Harju JK Laagri ชนะ54%
Harju JK Laagri ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
Harju JK Laagri คลีนชีท32%
Parnu JK Vaprus ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Harju JK Laagri ไม่แพ้77%
Parnu JK Vaprus ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%2-08%1-18%3-18%1-07%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Harju JK Laagri)
- โอกาส Harju JK Laagri ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
- ราคา @1.90 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.66 (คุ้มกว่า 15%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 54% มากกว่าตลาด (47%)
- Harju JK Laagri ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Parnu JK Vaprus เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Harju JK Laagri ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Parnu JK Vaprus เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Parnu JK Vaprus ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Harju JK Laagri
พ2-3ช2-1ส0-0ช10-0ช1-0ช2-0
Parnu JK Vaprus
ช3-2พ0-4พ0-2พ2-3ส2-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Harju JK Laagriยิง 2.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Parnu JK Vaprusยิง 1.5 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Harju JK Laagri
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Parnu JK Vaprus
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Harju JK Laagri
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Parnu JK Vaprus
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Harju JK Laagri
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Parnu JK Vaprus
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Harju JK Laagri ชนะ 1เสมอ 3Parnu JK Vaprus ชนะ 4
- 09-09-2026Parnu JK Vaprus3 - 2Harju JK Laagri
- 16-05-2026Harju JK Laagri1 - 2Parnu JK Vaprus
- 04-04-2026Parnu JK Vaprus0 - 2Harju JK Laagri
- 27-09-2025Harju JK Laagri1 - 2Parnu JK Vaprus
- 25-07-2025Parnu JK Vaprus2 - 2Harju JK Laagri
- 26-04-2025Harju JK Laagri0 - 1Parnu JK Vaprus
- 05-04-2025Parnu JK Vaprus1 - 1Harju JK Laagri
- 27-10-2023Parnu JK Vaprus0 - 0Harju JK Laagri
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Harju JK Laagri@1.85 → @1.90▲ 2.7%
เสมอ@3.70 → @3.700.0%
ทีมเยือน Parnu JK Vaprus@3.25 → @3.201.5%
คู่อื่นใน Champions League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.70 | 3.25 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.90 | 3.70 | 3.20 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.74 | 2.74 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.91 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.04 | 3.71 | 2.94 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.81 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.65 | 1.86 | 3/3.5 | 1.67 | 1.80 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.69 | 3 | 1.88 | 1.71 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.00 | 3.59 | 3.13 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.76 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.05 | 3.68 | 3.13 | 2.02 | 3/3.5 | 1.79 | 1.82 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.00 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 2.11 | 3.75 | 2.88 | 2.16 | 3.5 | 1.59 | 1.60 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.01 | 3.52 | 3.09 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.76 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-6] Harju JK Laagri | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 13 | 2 | 16 | 43 | 47 | 41 | 6 | 41.9% |
| Home Field | 16 | 7 | 2 | 7 | 25 | 21 | 23 | 7 | 43.8% |
| Away Field | 15 | 6 | 0 | 9 | 18 | 26 | 18 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 9 | 13 | 9 | 21 | 22 | 40 | 5 | 29.0% |
| Home Field | 16 | 6 | 8 | 2 | 15 | 8 | 26 | 4 | 37.5% |
| Away Field | 15 | 3 | 5 | 7 | 6 | 14 | 14 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| [EST D1-7] Parnu JK Vaprus | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 10 | 6 | 15 | 43 | 61 | 36 | 7 | 32.3% |
| Home Field | 16 | 7 | 4 | 5 | 28 | 26 | 25 | 5 | 43.8% |
| Away Field | 15 | 3 | 2 | 10 | 15 | 35 | 11 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 15 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 8 | 13 | 10 | 21 | 27 | 37 | 6 | 25.8% |
| Home Field | 16 | 7 | 6 | 3 | 14 | 11 | 27 | 3 | 43.8% |
| Away Field | 15 | 1 | 7 | 7 | 7 | 16 | 10 | 10 | 6.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Harju JK Laagri Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 09-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 3-2 (2-0) | Harju JK Laagri | 3-7 (3-2) | 2.15 | 3.50 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 16-05-2026 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 5-8 (4-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| EST D1 | 04-04-2026 | Parnu JK Vaprus | 0-2 (0-0) | Harju JK Laagri | 4-7 (0-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 27-09-2025 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-2) | Parnu JK Vaprus | 6-6 (3-2) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 25-07-2025 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-1) | Harju JK Laagri | 17-3 (6-3) | 1.85 | 3.60 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 26-04-2025 | Harju JK Laagri | 0-1 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 0-4 (0-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 05-04-2025 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | Harju JK Laagri | 7-4 (4-1) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| EST D1 | 27-10-2023 | Parnu JK Vaprus | 0-0 (0-0) | Harju JK Laagri | 4-7 (2-2) | 1.70 | 4.00 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 02-09-2023 | Harju JK Laagri | 0-4 (0-2) | Parnu JK Vaprus | 9-3 (5-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 28-05-2023 | Parnu JK Vaprus | 0-1 (0-1) | Harju JK Laagri | 7-1 (3-0) | 1.62 | 4.20 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 28-04-2023 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 4-2 (2-0) | 3.30 | 3.75 | 1.80 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| Est WT | 14-01-2023 | Harju JK Laagri | 2-1 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 4-3 (3-0) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Harju JK Laagri Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 13-10-2026 | Harju JK Laagri | 2-0 (1-0) | FC Nomme United | 4-2 (0-2) | 2.05 | 3.75 | 2.88 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| EST D1 | 10-10-2026 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | Harju JK Laagri | 9-4 (4-4) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| EST CUP | 03-10-2026 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-10 (0-3) | Harju JK Laagri | 4-6 (3-3) | 5.75 | 5.75 | 1.30 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | O |
| EST D1 | 18-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-11 (1-6) | 1.83 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| EST D1 | 13-09-2026 | Paide Linnameeskond | 1-2 (0-1) | Harju JK Laagri | 6-3 (4-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 09-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 3-2 (2-0) | Harju JK Laagri | 3-7 (3-2) | 2.15 | 3.50 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 06-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-2 (0-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-4 (3-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-1) | Harju JK Laagri | 2-4 (0-3) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 22-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 4-5 (2-3) | 3.90 | 3.80 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-1) | Levadia Tallinn | 3-7 (2-3) | 7.00 | 5.00 | 1.29 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| EST CUP | 11-08-2026 | Harju JK Laagri | 3-1 (2-1) | FC Tamper | 10-0 (8-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 07-08-2026 | FC Kuressaare | 3-2 (1-0) | Harju JK Laagri | 7-6 (3-4) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Harju JK Laagri | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | Harju JK Laagri | 8-0 (2-0) | Rae Spordikool | 15-0 (7-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 19-07-2026 | Harju JK Laagri | 5-2 (5-1) | Paide Linnameeskond | 5-7 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 10-07-2026 | Harju JK Laagri | 3-0 (2-0) | Trans Narva | 5-1 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 05-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-1 (2-1) | Harju JK Laagri | 5-6 (0-4) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| EST D1 | 20-06-2026 | Harju JK Laagri | 1-3 (1-0) | FC Nomme United | 10-2 (5-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| EST D1 | 17-06-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (1-0) | Harju JK Laagri | 7-5 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| EST D1 | 13-06-2026 | Harju JK Laagri | 2-3 (0-0) | FC Kuressaare | 8-8 (3-4) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Parnu JK Vaprus Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 30% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 13-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-0) | Nomme JK Kalju | 6-0 (4-0) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| EST D1 | 10-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-2) | Trans Narva | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| EST D1 | 20-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 7-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 16-09-2026 | Paide Linnameeskond | 2-0 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 12-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (3-0) | Parnu JK Vaprus | 8-5 (4-2) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 3-2 (2-0) | Harju JK Laagri | 3-7 (3-2) | 2.15 | 3.50 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (0-0) | FC Nomme United | 9-4 (6-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 02-09-2026 | FC Nomme United | 3-2 (3-1) | Parnu JK Vaprus | 6-6 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Kuressaare | 2-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-2 (0-2) | FC Flora Tallinn | 1-8 (0-6) | 4.50 | 4.20 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | Nomme JK Kalju | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-3 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| EST CUP | 12-08-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 0-5 (0-3) | Parnu JK Vaprus | 2-10 (0-6) | W | ||||||||
| EST D1 | 02-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | Levadia Tallinn | 0-17 (0-9) | 9.50 | 5.50 | 1.20 | D | 1.80 | -2 | 2.00 | W | U |
| EST CUP | 22-07-2026 | Tabasalu Ulasabat | 1-4 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 1-11 (0-1) | W | ||||||||
| EST D1 | 18-07-2026 | Trans Narva | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-8 (4-3) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 11-07-2026 | Parnu JK Vaprus | 5-1 (3-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 0-8 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 04-07-2026 | Paide Linnameeskond | 3-1 (2-1) | Parnu JK Vaprus | 6-2 (5-1) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 27-06-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 7-9 (3-4) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 16-06-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-2 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-12 (0-9) | 5.00 | 4.00 | 1.48 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| EST D1 | 13-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 6-3 (1-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 21-10 | Home | FC Flora Tallinn | 3 Days |
| EST D1 | 24-10 | Away | Levadia Tallinn | 6 Days |
| EST D1 | 31-10 | Away | Tartu JK Maag Tammeka | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 23-10 | Away | FC Nomme United | 5 Days |
| EST D1 | 28-10 | Home | FC Kuressaare | 10 Days |
| EST D1 | 31-10 | Home | Paide Linnameeskond | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.25 | 1.90 | 3.70 | 3.20 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 1.3 | 2.2 | Goal | 1.4 |
| 0 | Loss | 2.3 | 1 | Loss | 2.3 |
| 8.7 | Shot(OT) | 13.3 | 11.3 | Shot(OT) | 14.9 |
| 5.7 | Corner | 3.7 | 5.5 | Corner | 4.4 |
| 0.7 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 11 | Fouls | 0 |
| 53.3% | Possession | 49.7% | 52% | Possession | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Harju JK Laagri ( 66 Matches) | Parnu JK Vaprus ( 66 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 5 | 10 | 9 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 9 | 17 | 9 | 11 |