ทีเด็ดบอล FC Kuressaare vs Levadia Tallinn
‹ คู่ก่อนหน้าFC Koper vs NK Brinje Grosuplje · อา. 18 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 178 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Kairat Almaty vs Irtysh Pavlodar · อา. 18 ต.ค. 20:00 น.
Estonia Champions League
🕒 18-10-2026 20:00 น.
92GOLDK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Levadia Tallinn ชนะ @1.25เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Levadia Tallinn ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 068BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 3/3.5 @1.93โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 77% · 3 นัด 68% FC Kuressaareเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 178 / 18620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★76⚖️ เสี่ยง 29% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Levadia Tallinn 88%★ · 7 ข้อVSFC KuressaareLevadia Tallinnใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ12% @9.5088% @1.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Levadia Tallinnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ23.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+21.0✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Kuressaareรอง 1.5/2 @1.90การ์ดยิงดุ🔥13.8FC Kuressaareการ์ดได้ราคา💰6/10FC Kuressaareการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLevadia Tallinnต่อ 1.5/2 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ
92Levadia Tallinn ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥23.4 vs 13.8Levadia Tallinnแนวรับ🛡️2.4 vs 9.0Levadia Tallinnการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Kuressaareการ์ดยิงดุ🔥23.4Levadia Tallinnการ์ดรับเหนียว🧱2.4Levadia Tallinnการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Levadia Tallinnการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Levadia Tallinnการ์ดได้ราคา💰8/10Levadia Tallinnการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93JOKERบอลสูง
68สูง 3/3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 23.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·3.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Levadia Tallinn ชนะ @1.25เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Levadia Tallinn ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 068BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 3/3.5 @1.93โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 77% · 3 นัด 68%FC Kuressaareเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 178 / 18620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★76⚖️ เสี่ยง 29% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Levadia Tallinn 88%★ · 7 ข้อVS
FC KuressaareLevadia Tallinn
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
12% @9.5088% @1.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Levadia Tallinnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ23.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+21.0✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Kuressaare
รอง 1.5/2 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥13.8FC Kuressaare
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Kuressaare
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLevadia Tallinn
ต่อ 1.5/2 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ
92Levadia Tallinn ชนะ
92Levadia Tallinn ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥23.4 vs 13.8Levadia Tallinn
แนวรับ🛡️2.4 vs 9.0Levadia Tallinn
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Kuressaare
การ์ดยิงดุ🔥23.4Levadia Tallinn
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Levadia Tallinn
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Levadia Tallinn
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Levadia Tallinn
การ์ดได้ราคา💰8/10Levadia Tallinn
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
JOKERบอลสูง
68สูง 3/3.5
68สูง 3/3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 23.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·3.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Kuressaare vs Levadia Tallinn
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLevadia Tallinn ต่อ 1.5/2 @1.90การ์ด 11 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLevadia Tallinnโอกาสชนะ 74%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Levadia Tallinn @1.2576/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Levadia Tallinn ★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 10 · 17a · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Levadia Tallinn · บิลหลัก 1X2 @1.25
ความเสี่ยงของบิล29%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Levadia Tallinn ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.29 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Levadia Tallinn 64 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Levadia Tallinn ต่อ 1.5/2
ได้ 71%เสียครึ่ง 17%เสีย 12%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Levadia Tallinn · คาดสกอร์ 1.5 - 2.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Levadia Tallinn ชนะ 1 ลูก24%
Levadia Tallinn ชนะ 2 ลูก21%
Levadia Tallinn ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ17%
FC Kuressaare ชนะ 1 ลูก7%
FC Kuressaare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Levadia Tallinn ชนะ71%
Levadia Tallinn ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Levadia Tallinn คลีนชีท23%
FC Kuressaare ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Kuressaare ไม่แพ้29%
Levadia Tallinn ไม่แพ้88%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Levadia Tallinn ★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-37%1-17%2-26%0-26%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Levadia Tallinn)
- โอกาส Levadia Tallinn ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Levadia Tallinn ยิงเฉลี่ย 3.9 ลูก/นัด
- FC Kuressaare เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Levadia Tallinn ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Levadia Tallinn ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Kuressaare ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Kuressaare
พ0-4พ1-3ส0-0ช4-2ช2-0ช1-0
Levadia Tallinn
ช4-0ช6-0ส1-1ช10-0ช1-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Kuressaareยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Levadia Tallinnยิง 3.8 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Kuressaare
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 11
Levadia Tallinn
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Kuressaare
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Levadia Tallinn
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Kuressaare
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Levadia Tallinn
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Kuressaare ชนะ 0เสมอ 0Levadia Tallinn ชนะ 8
- 09-09-2026Levadia Tallinn4 - 0FC Kuressaare
- 02-05-2026FC Kuressaare1 - 2Levadia Tallinn
- 08-03-2026Levadia Tallinn2 - 0FC Kuressaare
- 18-10-2025FC Kuressaare0 - 3Levadia Tallinn
- 01-08-2025Levadia Tallinn2 - 0FC Kuressaare
- 14-06-2025FC Kuressaare1 - 2Levadia Tallinn
- 08-04-2025Levadia Tallinn2 - 1FC Kuressaare
- 17-09-2024FC Kuressaare0 - 1Levadia Tallinn
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Kuressaare@10.00 → @9.50▼ 5.0%
เสมอ@6.25 → @5.50▼ 12.0%
ทีมเยือน Levadia Tallinn@1.20 → @1.25▲ 4.2%
คู่อื่นใน Champions League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 10.00 | 6.25 | 1.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 9.50 | 5.50 | 1.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 10.40 | 5.10 | 1.21 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.89 | -1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 10.40 | 5.10 | 1.21 | 1.94 | 3/3.5 | 1.85 | 1.88 | -1.5/2 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 10.60 | 5.75 | 1.20 | 1.84 | 3.5 | 1.92 | 1.83 | -2 | 1.95 | |
| Live | 9.90 | 5.30 | 1.24 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | -1.5/2 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 9.50 | 5.75 | 1.17 | 1.73 | 3.5 | 1.79 | 1.76 | -2 | 1.76 | |
| Live | 9.50 | 5.00 | 1.21 | 1.78 | 3/3.5 | 1.79 | 1.77 | -1.5/2 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 11.84 | 7.60 | 1.14 | 1.85 | 3.5 | 1.88 | 1.84 | -2/2.5 | 1.92 | |
| Live | 11.47 | 4.81 | 1.27 | 1.94 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 12.00 | 5.50 | 1.20 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.91 | -1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 11.00 | 4.80 | 1.25 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | -1.5/2 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 11.20 | 6.20 | 1.19 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.54 | -2.5 | 2.26 | |
| Live | 11.20 | 4.90 | 1.23 | 1.86 | 3/3.5 | 1.81 | 1.81 | -1.5/2 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-8] FC Kuressaare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 10 | 5 | 16 | 34 | 49 | 35 | 8 | 32.3% |
| Home Field | 15 | 6 | 3 | 6 | 20 | 22 | 21 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 16 | 4 | 2 | 10 | 14 | 27 | 14 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 8 | 11 | 12 | 17 | 19 | 35 | 7 | 25.8% |
| Home Field | 15 | 6 | 5 | 4 | 12 | 7 | 23 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 16 | 2 | 6 | 8 | 5 | 12 | 12 | 8 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [EST D1-1] Levadia Tallinn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 24 | 6 | 1 | 85 | 22 | 78 | 1 | 77.4% |
| Home Field | 15 | 11 | 3 | 1 | 47 | 7 | 36 | 1 | 73.3% |
| Away Field | 16 | 13 | 3 | 0 | 38 | 15 | 42 | 1 | 81.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 17 | 11 | 3 | 40 | 11 | 62 | 1 | 54.8% |
| Home Field | 15 | 11 | 4 | 0 | 24 | 1 | 37 | 1 | 73.3% |
| Away Field | 16 | 6 | 7 | 3 | 16 | 10 | 25 | 2 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| FC Kuressaare Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 0% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 02-05-2026 | FC Kuressaare | 1-2 (1-0) | Levadia Tallinn | 0-10 (0-4) | 12.00 | 7.00 | 1.13 | L | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 08-03-2026 | Levadia Tallinn | 2-0 (1-0) | FC Kuressaare | 9-3 (2-1) | 1.13 | 8.00 | 17.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| EST D1 | 18-10-2025 | FC Kuressaare | 0-3 (0-3) | Levadia Tallinn | 9-7 (4-5) | 13.00 | 7.50 | 1.13 | L | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 01-08-2025 | Levadia Tallinn | 2-0 (1-0) | FC Kuressaare | 7-2 (2-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| EST D1 | 14-06-2025 | FC Kuressaare | 1-2 (0-1) | Levadia Tallinn | 1-8 (0-6) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 08-04-2025 | Levadia Tallinn | 2-1 (0-1) | FC Kuressaare | 15-2 (6-0) | 1.20 | 6.00 | 12.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | W | U |
| EST D1 | 17-09-2024 | FC Kuressaare | 0-1 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-10 (0-5) | 9.50 | 6.00 | 1.22 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 21-07-2024 | Levadia Tallinn | 0-0 (0-0) | FC Kuressaare | 15-0 (9-0) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 01-06-2024 | Levadia Tallinn | 2-0 (1-0) | FC Kuressaare | 14-2 (5-1) | 1.11 | 8.00 | 19.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 09-03-2024 | FC Kuressaare | 0-6 (0-2) | Levadia Tallinn | 0-10 (0-6) | 15.00 | 8.50 | 1.13 | L | 1.88 | -2.5 | 1.93 | L | O |
| EST D1 | 23-09-2023 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 13-0 (8-0) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 20-08-2023 | FC Kuressaare | 2-1 (2-0) | Levadia Tallinn | 1-3 (1-2) | 6.00 | 4.20 | 1.44 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 06-06-2023 | FC Kuressaare | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 6-9 (2-3) | 6.00 | 4.00 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 02-04-2023 | Levadia Tallinn | 4-1 (3-1) | FC Kuressaare | 5-7 (2-3) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 18-09-2022 | Levadia Tallinn | 2-3 (0-2) | FC Kuressaare | 9-1 (4-0) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 21-08-2022 | FC Kuressaare | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 5-5 (4-4) | 6.50 | 5.75 | 1.29 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 28-06-2022 | FC Kuressaare | 1-1 (1-1) | Levadia Tallinn | 1-8 (0-1) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | D | 2.03 | -1.5/2 | 1.78 | W | U |
| EST D1 | 17-04-2022 | Levadia Tallinn | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 11-2 (2-2) | 1.06 | 12.00 | 26.00 | L | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | W | U |
| EST D1 | 07-08-2021 | Levadia Tallinn | 3-0 (2-0) | FC Kuressaare | 9-4 (6-3) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Kuressaare Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 14-10-2026 | Trans Narva | 0-1 (0-0) | FC Kuressaare | 8-2 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 11-10-2026 | FC Kuressaare | 2-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 03-10-2026 | FC Kuressaare | 4-2 (3-1) | Saku JK | - | W | ||||||||
| EST D1 | 18-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-11 (1-6) | 1.83 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 13-09-2026 | FC Kuressaare | 1-3 (1-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Kuressaare | 3-1 (2-0) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Kuressaare | 2-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 22-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-3) | FC Kuressaare | 13-3 (7-1) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 12-08-2026 | Kristiine JK | 0-8 (0-4) | FC Kuressaare | 2-8 (2-3) | W | ||||||||
| EST D1 | 07-08-2026 | FC Kuressaare | 3-2 (1-0) | Harju JK Laagri | 7-6 (3-4) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-6 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | FC Kuressaare | 5-1 (3-1) | Tartu Welco II | - | W | ||||||||
| EST D1 | 19-07-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 5-7 (4-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 11-07-2026 | FC Nomme United | 3-2 (0-1) | FC Kuressaare | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 02-07-2026 | FC Kuressaare | 0-3 (0-1) | FC Flora Tallinn | 2-9 (1-6) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | D |
| EST D1 | 27-06-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 7-9 (3-4) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 16-06-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 5-7 (0-3) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| EST D1 | 13-06-2026 | Harju JK Laagri | 2-3 (0-0) | FC Kuressaare | 8-8 (3-4) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Levadia Tallinn Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 3.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 15-10-2026 | FC Flora Tallinn | 1-3 (1-1) | Levadia Tallinn | 2-2 (1-1) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 11-10-2026 | Levadia Tallinn | 1-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 2-5 (2-3) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| EST CUP | 07-10-2026 | Levadia Tallinn | 10-0 (5-0) | Keila JK | 12-0 (6-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 20-09-2026 | Trans Narva | 1-1 (0-1) | Levadia Tallinn | 5-11 (3-6) | 15.00 | 8.50 | 1.13 | D | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 17-09-2026 | Levadia Tallinn | 6-0 (3-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (3-0) | Parnu JK Vaprus | 8-5 (4-2) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 06-09-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 30-08-2026 | Nomme JK Kalju | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 7-10 (5-3) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| EST CUP | 27-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-1 (1-1) | Paide Linnameeskond | 6-4 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 21-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (1-0) | Trans Narva | 4-1 (3-0) | 1.13 | 8.50 | 13.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 16-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-1) | Levadia Tallinn | 3-7 (2-3) | 7.00 | 5.00 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 09-08-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | FC Nomme United | 11-1 (7-0) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | Levadia Tallinn | 0-17 (0-9) | 9.50 | 5.50 | 1.20 | D | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Levadia Tallinn | 0-1 (0-0) | IFK Goteborg | 4-8 (2-6) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | IFK Goteborg | 1-2 (0-2) | Levadia Tallinn | 5-5 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | Caernarfon | 9-0 (5-0) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Caernarfon | 0-5 (0-3) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 04-07-2026 | Trans Narva | 1-3 (0-2) | Levadia Tallinn | 3-9 (1-7) | 10.00 | 5.75 | 1.20 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 28-06-2026 | Levadia Tallinn | 1-2 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 25-10 | Home | Paide Linnameeskond | 7 Days |
| EST D1 | 28-10 | Away | Parnu JK Vaprus | 10 Days |
| EST D1 | 01-11 | Away | Nomme JK Kalju | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 24-10 | Home | Harju JK Laagri | 6 Days |
| EST D1 | 27-10 | Home | Tartu JK Maag Tammeka | 9 Days |
| EST D1 | 31-10 | Away | FC Nomme United | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 10.00 | 6.25 | 1.20 | 9.50 | 5.50 | 1.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 4 | 2.3 | Goal | 3.9 |
| 0.7 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 0.4 |
| 14.5 | Shot(OT) | 5.7 | 12.9 | Shot(OT) | 8.7 |
| 7 | Corner | 8.3 | 5.7 | Corner | 7.1 |
| 2 | Yellow Card | 3.3 | 1.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 39.5% | Fouls | 61.7% | 45.2% | Fouls | 60.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Kuressaare ( 68 Matches) | Levadia Tallinn ( 66 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 22 | 14 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 7 | 7 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 9 | 14 | 2 | 2 |