ทีเด็ดบอล Atletico Clube Purtugal vs Vizela
‹ คู่ก่อนหน้าLong Eaton Utd vs St Ives Town · วันนี้ 21:00 น. คู่ที่ 85 / 180เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Farense vs AD Marco 09 · วันนี้ 21:00 น.
Taca de Portugal
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Atletico Clube Purtugalเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 85 / 18021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 65% ★แพงเกินจริงVSAtletico Clube PurtugalVizelaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ44% @2.8056% @2.22สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.91Vizelaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Clube Purtugalรอง 0/-0.5 @1.91JOKERราคาคุ้มเกินจริง
83Atletico Clube Purtugal ชนะแนวรุก🔥13.2 vs 6.0Atletico Clube Purtugalแนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Atletico Clube Purtugalการ์ดยิงดุ🔥13.2Atletico Clube Purtugalการ์ดรับหลวม🕳️6.0Vizelaการ์ดได้ราคา💰7/10Atletico Clube Purtugalการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVizelaต่อ 0/-0.5 @1.91กองกลาง🎯56% vs 51%Vizelaการ์ดยิงดุ🔥6.0Vizelaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99แนวรุก🔥13.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.82การ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Atletico Clube Purtugalเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 85 / 18021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 65% ★แพงเกินจริง
VS
Atletico Clube PurtugalVizela
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
44% @2.8056% @2.22
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.91
Vizelaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Clube Purtugal
รอง 0/-0.5 @1.91
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
83Atletico Clube Purtugal ชนะ
83Atletico Clube Purtugal ชนะแนวรุก🔥13.2 vs 6.0Atletico Clube Purtugal
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Atletico Clube Purtugal
การ์ดยิงดุ🔥13.2Atletico Clube Purtugal
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Vizela
การ์ดได้ราคา💰7/10Atletico Clube Purtugal
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVizela
ต่อ 0/-0.5 @1.91
กองกลาง🎯56% vs 51%Vizela
การ์ดยิงดุ🔥6.0Vizela
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
แนวรุก🔥13.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.82
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Clube Purtugal vs Vizela
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAtletico Clube Purtugal รอง 0/-0.5 @1.91การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.82การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVizelaโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.546/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vizela · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vizela ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.56 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vizela 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vizela ต่อ 0/-0.5
ได้ 35%เสียครึ่ง 26%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 11%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vizela · คาดสกอร์ 1.7 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vizela ชนะ 1 ลูก24%
Vizela ชนะ 2 ลูก8%
Vizela ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ26%
Atletico Clube Purtugal ชนะ 1 ลูก17%
Atletico Clube Purtugal ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
Vizela ชนะ35%
Vizela ไม่แพ้61%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป11%
Vizela คลีนชีท18%
Atletico Clube Purtugal ยิงไม่ได้43%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Clube Purtugal ไม่แพ้65%
Vizela ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%2-011%1-111%2-110%0-08%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vizela)
- โอกาส Vizela ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 61%
- Atletico Clube Purtugal ยิงไม่ได้เลย 43%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.22 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.56 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Vizela ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Atletico Clube Purtugal รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Atletico Clube Purtugal ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- ราคา Vizela ไหลขึ้นจาก @1.94 (เงินไหลออก)
- โอกาส Atletico Clube Purtugal ชนะ 39%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Clube Purtugal
ช3-0ช4-0ช3-1พ0-1ช4-1ช4-1
Vizela
ส0-0ช3-0ช1-0ส2-2ช1-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Clube Purtugalยิง 2.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Vizelaยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Clube Purtugal
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Vizela
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Clube Purtugal
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Vizela
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Clube Purtugal
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
Vizela
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Atletico Clube Purtugal ชนะ 0เสมอ 0Vizela ชนะ 1
- 21-10-2023Atletico Clube Purtugal0 - 1Vizela
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Atletico Clube Purtugal@3.28 → @2.80▼ 14.5%
เสมอ@3.40 → @3.30▼ 2.9%
ทีมเยือน Vizela@1.94 → @2.22▲ 14.5%
คู่อื่นใน Taca de Portugal 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.00 | 3.45 | 2.01 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.10 | 3.45 | 1.97 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 3.30 | 1.99 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.76 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | -0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 3.60 | 3.30 | 1.95 | 1.84 | 2/2.5 | 1.97 | 1.81 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 3.39 | 3.27 | 2.02 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.31 | 3.32 | 2.03 | 1.91 | 2.5 | 1.89 | 1.79 | -0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.60 | 1.90 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 3.30 | 2.97 | 2.06 | 1.80 | 2/2.5 | 1.92 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.08 | 3.54 | 2.06 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.90 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 2.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.60 | 3.55 | 1.87 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.65 | -0.5/1 | 2.10 | |
| Live | 3.36 | 3.48 | 2.02 | 1.84 | 2.5 | 1.89 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Atletico Clube Purtugal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [POR D2-8] Vizela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 6 | 11 | 8 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 4 | 11 | 6 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Atletico Clube Purtugal Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR CUP | 21-10-2023 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | Vizela | 4-5 (0-2) | 7.00 | 5.50 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Clube Purtugal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 11-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 4-1 (1-0) | FC Caldas | 1-7 (0-2) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Atletico Clube Purtugal | 4-1 (2-0) | Grupo Desp Lagoa | 3-2 (2-1) | 1.45 | 3.90 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| POR L3 | 13-09-2026 | CF Os Belenenses | 1-0 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POR L3 | 06-09-2026 | Atletico Clube Purtugal | 3-1 (2-0) | Oliveirense | 9-2 (5-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POR CUP | 29-08-2026 | Olimpico Montijo | 0-4 (0-4) | Atletico Clube Purtugal | 3-9 (0-4) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | SC Covilha | 0-3 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 10-4 (6-1) | 3.25 | 3.10 | 2.05 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-1 (1-1) | CD Mafra | 2-6 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | Lusitano Evora | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | 6-3 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 6-4 (3-1) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Fafe | 2-2 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Estoril | 3-0 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | - | L | ||||||||
| POR L3 | 02-05-2026 | Lusitano Evora | 0-1 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 8-2 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 25-04-2026 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | Dezembro | 3-2 | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 18-04-2026 | Atletico Clube Purtugal | 2-0 (1-0) | FC Caldas | 4-2 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| POR L3 | 12-04-2026 | SC Covilha | 2-1 (1-0) | Atletico Clube Purtugal | 5-11 (2-5) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| POR L3 | 22-03-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-2 (0-0) | Amora FC | 8-5 (2-4) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 14-03-2026 | FC Caldas | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | 5-2 (0-1) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 07-03-2026 | Amora FC | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | 7-3 (5-2) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 28-02-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-2 (0-1) | SC Covilha | 7-1 (3-1) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 22-02-2026 | Dezembro | 1-5 (0-3) | Atletico Clube Purtugal | 4-4 (1-1) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Vizela Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 11-10-2026 | Vizela | 0-2 (0-2) | Sporting CP B | 5-2 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | Bombarralense | 0-1 (0-0) | Vizela | 0-13 (0-5) | W | ||||||||
| POR D2 | 15-09-2026 | Porto B | 2-2 (1-1) | Vizela | 2-4 (1-2) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D2 | 06-09-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 8-3 (5-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| POR D2 | 30-08-2026 | SCU Torreense | 0-3 (0-2) | Vizela | 8-3 (2-3) | 1.90 | 3.20 | 3.75 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 22-08-2026 | Vizela | 0-0 (0-0) | Amarante | 9-1 (5-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 16-08-2026 | Portimonense | 2-0 (1-0) | Vizela | 2-3 (0-1) | 3.25 | 3.20 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | Uniao Leiria | 7-5 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Vizela | 0-1 (0-1) | Celta vigo b | 4-0 (1-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Leixoes | 3-2 (0-0) | Vizela | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Vizela | 2-3 (0-0) | Sporting Braga II | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-0) | Vizela | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vizela | 1-0 (0-0) | GD Chaves | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Sporting Braga | 5-0 (0-0) | Vizela | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vizela | 0-3 (0-1) | Fafe | - | L | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | SCU Torreense | 4-0 (1-0) | Vizela | 3-3 (1-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POR D2 | 10-05-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | Uniao Leiria | 5-4 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POR D2 | 02-05-2026 | Viseu | 0-0 (0-0) | Vizela | 3-6 (1-4) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D2 | 26-04-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | Sporting CP B | 6-3 (4-0) | 1.75 | 3.25 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D2 | 19-04-2026 | Vizela | 0-2 (0-1) | SC Farense | 9-4 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 24-10 | Away | GD Chaves | 6 Days |
| POR D2 | 01-11 | Home | Academica Coimbra | 15 Days |
| POR D2 | 07-11 | Away | AVS Futebol SAD | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 2.16 | 2.64 | 3.70 | 2.14 | 2.60 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.81 | 1 | 1.89 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.64 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 3.00 | 3.45 | 2.01 | 3.10 | 3.45 | 1.97 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 2.5 | 1.86 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Live | 3.80 | 2.11 | 2.63 | 3.75 | 2.09 | 2.66 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.17 | |
| Live | 3.05 | 3.30 | 2.04 | 3.05 | 3.30 | 2.05 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 2.09 | 2.5 | 1.71 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 2.20 | 2.50 | 3.75 | 2.20 | 2.88 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 2.20 | 0 | 1.65 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.2 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 1 |
| 8.3 | Shot(OT) | 7.3 | 7.2 | Shot(OT) | 8.9 |
| 2.7 | Corner | 7.3 | 4.6 | Corner | 6.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.3 | 1.9 | Yellow Card | 3 |
| 11.7 | Fouls | 10.7 | 12.4 | Fouls | 12 |
| 51% | Possession | 62.7% | 50.6% | Possession | 55.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Atletico Clube Purtugal ( 5 Matches) | Vizela ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Moreirense
Rio Ave