ทีเด็ดบอล SC Farense vs AD Marco 09
‹ คู่ก่อนหน้าAtletico Clube Purtugal vs Vizela · วันนี้ 21:00 น. คู่ที่ 86 / 180เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vianense vs Leixoes · วันนี้ 21:00 น.
Taca de Portugal
🕒 17-10-2026 21:00 น.
SC Farenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 86 / 18021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSSC FarenseAD Marco 09ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.3616% @7.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.85AD Marco 09ทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Farenseต่อ 1/1.5 @1.96แนวรุก🔥9.6 vs 5.4SC Farenseการ์ดยิงดุ🔥9.6SC Farenseการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAD Marco 09รอง 1/1.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥5.4AD Marco 09การ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥9.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.96พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
SC Farenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 86 / 18021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
SC FarenseAD Marco 09
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.3616% @7.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.85
AD Marco 09ทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Farense
ต่อ 1/1.5 @1.96
แนวรุก🔥9.6 vs 5.4SC Farense
การ์ดยิงดุ🔥9.6SC Farense
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAD Marco 09
รอง 1/1.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥5.4AD Marco 09
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥9.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.96
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Farense vs AD Marco 09
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Farense ต่อ 1/1.5 @1.96การ์ด 2 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.96การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Farenseโอกาสชนะ 66%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.569/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Farense · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SC Farense ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.46 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Farense 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SC Farense ต่อ 1/1.5
ได้ 37%เสียครึ่ง 24%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Farense · คาดสกอร์ 1.3 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Farense ชนะ 1 ลูก24%
SC Farense ชนะ 2 ลูก24%
SC Farense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
AD Marco 09 ชนะ 1 ลูก10%
AD Marco 09 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
SC Farense ชนะ61%
SC Farense ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
SC Farense คลีนชีท43%
AD Marco 09 ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Farense ไม่แพ้85%
AD Marco 09 ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-012%0-110%2-010%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Farense)
- โอกาส SC Farense ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- SC Farense คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.36 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.46 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- AD Marco 09 รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- AD Marco 09 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Farense
ส1-1พ1-2ส0-0ช1-0ช4-0ช2-1
AD Marco 09
ช2-0ช1-0ส0-0ช1-0ช1-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Farenseยิง 1.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
AD Marco 09ยิง 0.9 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Farense
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
AD Marco 09
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Farense
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
AD Marco 09
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Farense
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 2
AD Marco 09
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
SC Farense ชนะ 1เสมอ 0AD Marco 09 ชนะ 0
- 19-10-2025AD Marco 090 - 3SC Farense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Farense@1.35 → @1.360.4%
เสมอ@4.55 → @4.23▼ 7.1%
ทีมเยือน AD Marco 09@6.50 → @7.00▲ 7.7%
คู่อื่นใน Taca de Portugal 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.30 | 4.80 | 7.00 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.91 | 1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.30 | 4.75 | 7.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 1.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.30 | 4.50 | 7.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.31 | 4.80 | 8.60 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.31 | 4.80 | 8.70 | 1.82 | 2.5/3 | 1.91 | 1.96 | 1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.30 | 4.60 | 8.50 | 1.96 | 2.5/3 | 1.85 | 1.79 | 1/1.5 | 2.04 | |
| Live | 1.30 | 4.80 | 8.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.99 | 1.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.33 | 4.46 | 8.25 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 2.03 | 1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.31 | 4.56 | 8.45 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.99 | 1.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.39 | 4.50 | 6.75 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.92 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.34 | 4.80 | 8.25 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.93 | 1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.43 | 3.88 | 5.92 | 1.79 | 2.5 | 1.92 | 1.97 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.28 | 5.00 | 9.25 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.95 | 1.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.80 | 6.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 8.25 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.42 | 4.60 | 5.76 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.17 | 1.5 | 1.62 | |
| Live | 1.30 | 4.90 | 9.35 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 1.86 | 1.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-3] SC Farense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 6 | 14 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 3 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 3 | 9 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| AD Marco 09 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SC Farense Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR CUP | 19-10-2025 | AD Marco 09 | 0-3 (0-2) | SC Farense | 4-6 (2-5) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Farense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 11-10-2026 | SC Farense | 2-1 (1-0) | Feirense | 9-7 (6-3) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POR D2 | 04-10-2026 | SC Farense | 4-0 (2-0) | GD Chaves | 6-4 (3-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | Sacavenense | 0-1 (0-0) | SC Farense | 2-4 (1-0) | W | ||||||||
| POR D2 | 13-09-2026 | AVS Futebol SAD | 0-0 (0-0) | SC Farense | 6-2 (3-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 2.08 | 0 | 1.73 | D | U |
| POR D2 | 31-08-2026 | Sporting CP B | 2-1 (1-0) | SC Farense | 4-3 (3-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| POR D2 | 25-08-2026 | SC Farense | 1-1 (0-1) | FC Felgueiras | 8-3 (2-0) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| POR D2 | 17-08-2026 | Porto B | 1-3 (1-1) | SC Farense | 1-9 (0-4) | 2.88 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 09-08-2026 | SC Farense | 2-1 (0-0) | SCU Torreense | 10-3 (7-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | SC Farense | 1-2 (1-0) | Fulham | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | SL Benfica B | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| POR D2 | 31-05-2026 | CF Os Belenenses | 0-0 (0-0) | SC Farense | 11-6 (5-3) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 24-05-2026 | SC Farense | 1-0 (1-0) | CF Os Belenenses | 3-4 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 18-05-2026 | Portimonense | 1-0 (1-0) | SC Farense | 4-4 (3-3) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 09-05-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | Pacos de Ferreira | 6-9 (1-6) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D2 | 03-05-2026 | Uniao Leiria | 0-3 (0-1) | SC Farense | 2-6 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 25-04-2026 | SC Farense | 0-0 (0-0) | Viseu | 5-4 (2-0) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POR D2 | 19-04-2026 | Vizela | 0-2 (0-1) | SC Farense | 9-4 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| POR D2 | 11-04-2026 | SC Farense | 2-1 (2-0) | Sporting CP B | 3-7 (2-4) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D2 | 04-04-2026 | SC Farense | 0-1 (0-0) | Feirense | 4-4 (1-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 23-03-2026 | SL Benfica B | 1-0 (0-0) | SC Farense | 3-3 (2-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| AD Marco 09 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 10-10-2026 | Leca | 2-0 (1-0) | AD Marco 09 | 3-8 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | AD Marco 09 | 1-0 (1-0) | Maia | 3-4 (2-3) | 1.40 | 3.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| POR L3 | 12-09-2026 | AD Marco 09 | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes B | 5-4 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POR L3 | 06-09-2026 | S. Joao Ver | 0-0 (0-0) | AD Marco 09 | 5-3 (2-2) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| POR CUP | 30-08-2026 | SC Regua | 0-1 (0-1) | AD Marco 09 | 8-7 (2-4) | W | ||||||||
| POR L3 | 23-08-2026 | AD Marco 09 | 2-0 (0-0) | Vianense | 3-1 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| POR L3 | 17-08-2026 | Varzim | 2-1 (2-0) | AD Marco 09 | 3-2 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 09-08-2026 | AD Marco 09 | 2-1 (1-0) | Pacos de Ferreira | 3-5 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | CD Cinfaes | 1-1 (1-0) | AD Marco 09 | 2-4 (2-0) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Uniao Leiria | 2-0 (0-0) | AD Marco 09 | - | L | ||||||||
| POR L3 | 03-05-2026 | Paredes | 2-2 (0-1) | AD Marco 09 | 6-1 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| POR L3 | 26-04-2026 | AD Marco 09 | 1-0 (0-0) | Sporting Braga II | 4-1 (2-0) | 1.80 | 3.10 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POR L3 | 18-04-2026 | AD Marco 09 | 1-0 (0-0) | Fafe | 10-5 (7-2) | 2.50 | 3.20 | 2.45 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| POR L3 | 12-04-2026 | S. Joao Ver | 0-0 (0-0) | AD Marco 09 | 2-4 (1-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POR L3 | 21-03-2026 | AD Marco 09 | 0-0 (0-0) | Sanjoanense | 10-0 (6-0) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR L3 | 15-03-2026 | Fafe | 1-1 (1-0) | AD Marco 09 | 5-7 (4-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POR L3 | 08-03-2026 | Sanjoanense | 1-1 (1-1) | AD Marco 09 | 7-3 (5-2) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| POR L3 | 01-03-2026 | AD Marco 09 | 2-1 (1-1) | S. Joao Ver | 7-3 (3-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR L3 | 22-02-2026 | Sporting Braga II | 2-0 (1-0) | AD Marco 09 | 5-11 (4-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| POR L3 | 14-02-2026 | AD Marco 09 | 0-2 (0-0) | Paredes | 9-2 (0-2) | 3.10 | 2.88 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 25-10 | Home | Penafiel | 7 Days |
| POR D2 | 01-11 | Away | Lusitania FC | 15 Days |
| POR D2 | 08-11 | Home | SL Benfica B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.73 | 2.55 | 6.70 | 1.73 | 2.52 | 6.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.98 | 1/1.5 | 1.72 | 1.73 | 0.5 | 1.97 | 1.73 | 0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.30 | 4.80 | 7.00 | 1.30 | 4.75 | 7.20 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 1.5 | 1.79 | 1.92 | 1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.81 | 2.35 | 7.00 | 1.91 | 2.22 | 6.80 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 1.87 | 1 | 1.93 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.30 | 4.60 | 7.50 | 1.35 | 4.25 | 7.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 1.5 | 1.84 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.40 | 7.00 | 1.83 | 2.40 | 8.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.00 | 1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 0.9 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 0.9 | Loss | 0.8 |
| 10.3 | Shot(OT) | 6.7 | 11.6 | Shot(OT) | 6.8 |
| 6.3 | Corner | 5.3 | 6.4 | Corner | 4.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 13.7 | Fouls | 10.7 | 12.2 | Fouls | 14.3 |
| 51.3% | Possession | 46.7% | 52.1% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SC Farense ( 5 Matches) | AD Marco 09 ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
Moreirense
Rio Ave