ทีเด็ดบอล Louletano vs Rio Ave
‹ คู่ก่อนหน้าArarat Yerevan vs Shirak · วันนี้ 23:00 น. คู่ที่ 136 / 180เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Orduspor vs Kdz Ereglispor · วันนี้ 23:00 น.
Taca de Portugal
🕒 17-10-2026 23:00 น.
Louletanoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 136 / 18023:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVSLouletanoRio Aveใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.8075% @1.54สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.98
Rio Aveทีมเยือน · อันดับ #14 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านLouletanoรอง 1 @1.77แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Louletanoการ์ดยิงดุ🔥7.2Louletanoการ์ดรับหลวม🕳️12.0Rio Aveการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRio Aveต่อ 1 @1.98แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Rio Aveการ์ดรับหลวม🕳️6.6Louletanoการ์ดยิงดุ🔥9.6Rio Aveการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93แนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Louletanoเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 136 / 18023:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริง
VS
LouletanoRio Ave
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.8075% @1.54
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.98
Rio Aveทีมเยือน · อันดับ #14 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านLouletano
รอง 1 @1.77
แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Louletano
การ์ดยิงดุ🔥7.2Louletano
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Rio Ave
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRio Ave
ต่อ 1 @1.98
แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Rio Ave
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Louletano
การ์ดยิงดุ🔥9.6Rio Ave
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
แนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Louletano = วงกลม · Rio Ave = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Louletanoไม่มีข้อมูลตัวจริง
Rio Aveประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Cezary Miszta6.8
5Andreas Ntoi6.8
17Marios Vrousai6.5
24Pedro Amaral6.3
•Zé Carlos6.3
•Diogo Andre Santos Nascimento6.7
10Brandon Aguilera6.2
19Malik Sellouki6.0
11Jalen Blesa6.3
7Diogo Bezerra6.3
77Dario Spikic6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Louletano vs Rio Ave
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRio Aveโอกาสชนะ 58%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rio Ave · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Rio Ave ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.54 · ควรเป็น @1.77 (-13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rio Ave 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rio Ave ต่อ 1
ได้ 28%คืนทุน 23%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rio Ave · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rio Ave ชนะ 1 ลูก23%
Rio Ave ชนะ 2 ลูก18%
Rio Ave ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Louletano ชนะ 1 ลูก12%
Louletano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Rio Ave ชนะ50%
Rio Ave ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Rio Ave คลีนชีท18%
Louletano ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Louletano ไม่แพ้50%
Rio Ave ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rio Ave)
- โอกาส Rio Ave ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.54 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.77 (13%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 28%
- ระบบให้ Rio Ave ชนะ 50% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (58%)
- Louletano ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Rio Ave ไหลขึ้นจาก @1.46 (เงินไหลออก)
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 23%
- โอกาส Louletano ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Louletano
ช4-2ช1-0ช1-0พ1-2ส1-1พ0-1
Rio Ave
ช2-0พ0-4พ0-4ส3-3พ0-1ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Louletanoยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Rio Aveยิง 1.6 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Louletano
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
Rio Ave
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Louletano
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Rio Ave
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Louletano
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Rio Ave
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Louletano@5.25 → @4.80▼ 8.6%
เสมอ@4.18 → @3.90▼ 6.6%
ทีมเยือน Rio Ave@1.46 → @1.54▲ 5.1%
คู่อื่นใน Taca de Portugal 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.00 | 3.85 | 1.52 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.77 | -1 | 1.93 | |
| Live | 4.85 | 3.80 | 1.54 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 4.75 | 4.00 | 1.53 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 5.50 | 4.10 | 1.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.91 | 1.90 | -1 | 1.91 | |
| Live | 5.50 | 4.00 | 1.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | -1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 6.55 | 4.34 | 1.40 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.05 | 3.94 | 1.54 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | -1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 5.75 | 4.60 | 1.44 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 2.02 | -1 | 1.72 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.59 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.76 | -1 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 5.12 | 3.78 | 1.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.83 | 1.87 | -1 | 1.84 | |
| Live | 5.18 | 3.76 | 1.58 | 1.97 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | -1 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 5.00 | 3.50 | 1.55 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 5.00 | 3.50 | 1.55 | 1.70 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 6.00 | 4.80 | 1.45 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.05 | -1 | 1.70 | |
| Live | 5.00 | 4.10 | 1.60 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | -1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 5.76 | 4.60 | 1.42 | 1.63 | 2.5 | 2.15 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 5.55 | 3.88 | 1.56 | 1.73 | 2.5 | 2.02 | 2.05 | -0.5/1 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Louletano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [POR D1-14] Rio Ave | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 8 | 17 | 7 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 11 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 6 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 | 6 | 13 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Louletano Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Louletano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 10-10-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-0 (1-0) | Louletano | 2-2 (1-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | FC Serpa | 1-1 (0-1) | Louletano | 4-3 (1-1) | 5.00 | 3.25 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR L3 | 12-09-2026 | Louletano | 1-2 (1-0) | UD Santarem | 6-6 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POR L3 | 06-09-2026 | Louletano | 1-0 (0-0) | Lusitano Evora | 1-6 (0-1) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| POR CUP | 30-08-2026 | Cass Terence | 0-1 (0-0) | Louletano | 1-13 (0-8) | W | ||||||||
| POR L3 | 23-08-2026 | FC Caldas | 2-4 (0-1) | Louletano | 11-2 (6-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Louletano | 1-3 (1-0) | CF Os Belenenses | 8-4 (6-4) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| POR L3 | 08-08-2026 | Oliveirense | 0-0 (0-0) | Louletano | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D3 | 31-05-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-1 (0-1) | Louletano | 5-5 (1-3) | D | ||||||||
| POR D3 | 23-05-2026 | Louletano | 2-1 (1-1) | Oliveira Hospital | 3-4 (2-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| POR D3 | 17-05-2026 | Louletano | 1-1 (1-1) | Atletico Malveira | 5-5 (2-2) | 1.75 | 3.25 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D3 | 10-05-2026 | Louletano | 1-2 (0-1) | GD Vitoria Sernache | 5-3 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POR D3 | 03-05-2026 | Oliveira Hospital | 1-1 (1-1) | Louletano | 4-3 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| POR D3 | 26-04-2026 | Atletico Malveira | 1-2 (1-2) | Louletano | 5-4 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| POR D3 | 18-04-2026 | Louletano | 1-2 (1-0) | Atletico Malveira | 1-3 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POR D3 | 12-04-2026 | Vasco da Gama(POR) | 2-5 (1-2) | Louletano | 6-10 (4-4) | 7.00 | 4.00 | 1.38 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| POR D3 | 04-04-2026 | Louletano | 1-0 (0-0) | Lusitano GC Moncarapachense | 7-3 (1-2) | 1.40 | 3.60 | 8.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| POR D3 | 28-03-2026 | Alcochetense | 0-1 (0-0) | Louletano | 5-3 (3-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| POR D3 | 22-03-2026 | Comercio Industria | 1-4 (0-3) | Louletano | 4-1 (1-1) | 5.00 | 3.30 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| POR D3 | 15-03-2026 | Louletano | 2-1 (0-0) | FC Serpa | 5-1 (2-0) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Rio Ave Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 11-10-2026 | Rio Ave | 3-2 (1-1) | Nacional da Madeira | 8-8 (4-4) | 2.10 | 3.30 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D1 | 20-09-2026 | Alverca | 1-0 (1-0) | Rio Ave | 8-3 (3-2) | 1.81 | 3.50 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D1 | 15-09-2026 | Rio Ave | 3-3 (1-1) | Estrela da Amadora | 4-5 (2-2) | 2.70 | 3.25 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Santa Clara | 4-0 (1-0) | Rio Ave | 8-2 (6-2) | 1.80 | 3.30 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| POR D1 | 29-08-2026 | Rio Ave | 0-4 (0-4) | Sporting CP | 2-3 (2-2) | 9.00 | 5.25 | 1.30 | L | 1.93 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| POR D1 | 23-08-2026 | Estoril | 0-2 (0-1) | Rio Ave | 6-3 (5-2) | 1.76 | 3.50 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 16-08-2026 | Rio Ave | 0-2 (0-1) | FC Porto | 6-6 (2-2) | 7.00 | 4.75 | 1.40 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | Rio Ave | 5-2 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Rio Ave | 3-1 (0-1) | CD Tondela | 0-4 (0-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Rio Ave | 5-2 (3-1) | Nottingham Forest | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Rio Ave | 2-2 (0-2) | Al-Ahli SFC | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Portimonense | 0-3 (0-0) | Rio Ave | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Rio Ave | 2-1 (0-0) | FC Arouca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Casa Pia AC | 1-1 (1-0) | Rio Ave | 9-0 (2-0) | 1.57 | 3.80 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Rio Ave | 1-4 (1-2) | Sporting CP | 5-6 (4-3) | 13.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.83 | -2 | 2.03 | L | O |
| POR D1 | 04-05-2026 | Rio Ave | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 9-7 (6-3) | 3.75 | 3.40 | 1.91 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 26-04-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | Rio Ave | 3-5 (3-1) | 1.76 | 3.50 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| POR D1 | 18-04-2026 | Rio Ave | 2-2 (1-1) | AVS Futebol SAD | 4-9 (1-5) | 1.65 | 3.80 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 12-04-2026 | Santa Clara | 0-2 (0-0) | Rio Ave | 3-3 (1-1) | 1.71 | 3.25 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | D |
| POR D1 | 05-04-2026 | Rio Ave | 1-2 (0-2) | Alverca | 8-4 (1-3) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 26-10 | Home | FC Famalicao | 8 Days |
| POR D1 | 02-11 | Away | Viseu | 15 Days |
| POR D1 | 09-11 | Home | Sporting Braga | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.10 | 2.33 | 2.01 | 5.00 | 2.34 | 2.03 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 1.69 | -0.5 | 2.01 | 1.68 | -0.5 | 2.02 | |
| Initial | 5.00 | 3.85 | 1.52 | 4.85 | 3.80 | 1.54 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.77 | -1 | 1.93 | 1.74 | -1 | 1.96 | |
| Live | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.74 | -0.5 | 2.08 | 1.74 | -0.5 | 2.08 | |||||||
| Live | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.02 | 1.80 | -1 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 2.50 | 1.91 | 5.50 | 2.38 | 2.10 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 2.10 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 4.75 | 4.00 | 1.53 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | 1.80 | -1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 18.3 | 9.1 | Shot(OT) | 15.7 |
| 3.7 | Corner | 5 | 4.5 | Corner | 3.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.8 | Yellow Card | 1.8 |
| 17.7 | Fouls | 10.3 | 13.3 | Fouls | 8.9 |
| 46.7% | Possession | 49% | 43.8% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Louletano ( 4 Matches) | Rio Ave ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Moreirense